เมืองเสน่ห์กาหลง มหาเสน่ห์ มหาเมตตา มหานิยม
Khalong Amulet
ซ่อนแถบด้านข้าง

พิธีสักสิทธิเทวะกุนต่อ อ.แขก รือเสาะ

[คัดลอกลิงก์]
sunjiaa โพสต์เมื่อ 13-8-2010 22:36 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
เนื้อวัว อะไรเทือกนี้ห้ามกินเหรอครับเนี่ย

สงสัยจะอดซะแล้วผม
ตัวเลขทั้ง 7 ในเบอร์มือถือ สามารถบ่งบอกนิสัยตัวตนของผู้ใช้ได้อย่างน่าอัศจรรย์ อย่ารอให้ชีวิตคุณดีก่อน แล้วค่อยเปลี่ยนเลขมือถือให้ดี คุณต้องเปลี่ยนเลขดีก่อน ชีวิตคุณถึงจะดี!! ตัวเลขเสียๆ มักดึงดูดพลังงานเสียๆ เข้ามาทำให้เราผิดหวังในชีวิต ตรงกันข้าม ตัวเลขดีๆ มักดึงดูดพลังงานด้านดีๆ เข้ามาในชีวิต ผนวกกับบุญกรรมเก่าของแต่ละคนว่าจะไปสุดที่ตรงไหน เลขบางตัวเหมาะกับคนหนึ่ง แต่เป็นเลขเสียกับอีกคนหนึ่ง ศาสตร์พลังงานเลขมือถือ บางส่วนอิงจากโหราศาสตร์ไทย บางส่วนมาจากการเก็บสถิติ ศาสตร์เลขมือถือต้องใช้ความเชี่ยวชาญ ในการวางตัวเลขมือถือให้เหมาะสม หลายคนเมื่อทราบผลการวิเคราะห์เบอร์มือถือของตนแล้วว่า ดี ร้าย อย่างไร แต่ยังพร้อมยอมทนใช้อยู่ ไม่รู้ทำไม เหตุผลง่ายนิดเดียว "เพราะทุกคนมีกรรมเป็นของตน" เมื่อถึงเวลา ฟ้าจะเปิดทางให้ท่านเปิดใจรับเรื่องมงคลดีๆ เข้ามาเสริมความรุ่งเรืองชีวิตท่านเอง จงจำไว้ ดวงคนเลือกเบอร์มาใช้เอง เบอร์ใครเบอร์มัน ไม่ซ้ำกัน หากท่านศรัทธาในศาสตร์พลังตัวเลขแล้ว ขออย่าลังเล หรือสงสัย อย่ารีรอทนใช้เบอร์เสียๆ เพื่อดึงดูดเรื่องร้ายๆ มารอเพื่อส่งผลแล้วค่อยเปลี่ยนเบอร์มือถือ วันนี้ คุณมีทางเลือกใช้ชีวิตแบบติดเทอร์โบได้ มัวช้าอยู่ทำไม? บริการวิเคราะห์เบอร์มือถือ วางเลขมงคล เรื่องการงาน การเงิน ความรัก โทร 09ุ ุ42282289 LINE ID: cholvibul
 เจ้าของ| Jay โพสต์เมื่อ 13-8-2010 22:41 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
เนื้อวัว อะไรเทือกนี้ห้ามกินเหรอครับเนี่ย

สงสัยจะอ ...
ต้นฉบับโพสโดย sunjiaa เมื่อ 13-8-2010 22:36

ถ้า สักยาสายพม่า ห้ามกิน ใช่แล้วครับ

แต่วันพฤหัสที่ 19 นี้ ไม่ได้สักยาสายพม่า ครับท่าน
sunjiaa โพสต์เมื่อ 13-8-2010 22:51 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
อ่อ รับทราบคับท่านพี่
sunjiaa โพสต์เมื่อ 18-8-2010 18:48 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
พรุ่งีน้แล้วคับ

รบกวนพี่  Jay ช่วยบอกทางคร่าว ๆ ได้ มั๊ยคับ

กะว่าจะเข้าไปช่วงเที่ยง ๆ หรือบ่าย ๆ น่ะคับ
 เจ้าของ| Jay โพสต์เมื่อ 19-8-2010 21:27 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
พรุ่งีน้แล้วคับ

รบกวนพี่  Jay ช่วยบอกทางคร่าว ๆ ได้ มั ...
ต้นฉบับโพสโดย sunjiaa เมื่อ 18-8-2010 18:48

ซอยทางเข้ามสธ. แจ้งวัฒนะ 33 ครับ

เข้าไปในซอย ก่อนถึง มสธ.  (ก่อนถึงสะพานข้ามคลอง)

สังเกตขวามือ สำนักฯ จะอยู่ติดกับ เรือนพักกาย และขนมบ้านอัยการ

หมายเหตุ : ช่วงวันสองวันนี้ เห็นอาจารย์ฯ บอกว่ามีชาวเมืองเสน่ห์ฯ ไปหาท่านกันหลายคน
sunjiaa โพสต์เมื่อ 19-8-2010 23:29 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ไปมาแล้วคับพี่ แต่ไมได้รอสัก เนื่องจากว่า ท่าทางคนจะเยอะ แล้วผมอยุ่รอนานไม่ได้

คงต้องรอโอกาสหน้าอ่ะคับ

แต่รุ้แล้ว ว่าอยุ่ตรงไหนคับ

เสียดายจิง ๆ คับ ถ้าบุญมี คงได้มีโอกาส ซักครั้งครับ
Siriya โพสต์เมื่อ 19-8-2010 23:30 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ซอยทางเข้ามสธ. แจ้งวัฒนะ 33 ครับ

เข้าไปในซอย ...
ต้นฉบับโพสโดย Jay เมื่อ 19-8-2010 21:27

ขอกระโดดตีลังกาเป็นลมสามสิบหกตลบได้ไหมคะ เพิ่งมาเห็นว่าวันนี้มีพิธี..
คราวหน้ารบกวนพี่ตั้งกระทู้ใหม่หรือฝาก PM ให้หนูหน่อยนะคะ อยากสักล้างกาลกินี..รออีกสองปีเลยทีเดียว
สักอย่างอื่นไปก่อนก็ได้ แต่ว่าต้องรอดูฤกษ์นี่สิคะ ไม่รู้อีกทีวันไหนและสักอะไร
จุ้มจัย
sunjiaa โพสต์เมื่อ 20-8-2010 00:48 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
วันนี้ เท่าที่ผมเข้าไปถามมา ตอนผมไปกำลัง สัก สายพม่า นะคับ

แล้วเห้นตอนเย็น ถึง ชเวนพรุ่งนี้ จะสัก และ ปลุกเสก วัตถุมงคล อ่ะคับ

แต่สักสายไหน ถ้าจำไม่ผิด น่าจะสาย เขาอ้อ น่ะคับ
 เจ้าของ| Jay โพสต์เมื่อ 20-8-2010 14:58 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
แก้ไขล่าสุด Jay เมื่อ 20-8-2010 15:08

หวาดดีคร๊าบ ท่าน rtee

55 ทางเมืองฯ ห้ามทำลิ๊งค์ นะครับ  ^__^

รบกวนช่วย ลบลิ๊งค์ นิสสส นึงนาครับ  
 เจ้าของ| Jay โพสต์เมื่อ 20-8-2010 17:51 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
วันนี้ เท่าที่ผมเข้าไปถามมา ตอนผมไปกำลัง สัก สายพม่า ...
ต้นฉบับโพสโดย sunjiaa เมื่อ 20-8-2010 00:48

เมื่อวานเท่าที่ทราบ ครูท่านให้สัก ฤกษ์ช่วงเย็น ถึงค่ำ (จากฤกษ์เดิมที่แจ้งไว้ช่วงเช้า ถึงเย็น)

ผมไปช่วงค่ำๆ อาจารย์ฯ ได้เจิมแป้งให้ที่หน้าผาก และสักจุดสายพม่า ให้ที่มือข้างละ 2 จุด (รวม 4 จุด)

เรียก สักจุดธนะ (การเงิน) และ สักจุดลาภะ (โชคลาภ) หลังสักแล้วต้อง ถือทานมังสวิรัติ 3 วัน ครับ

ส่วนสักยันต์ สายเขาอ้อ นั้น ท่านให้สักช่วงประมาณ 3 ทุ่มขึ้นไป พอดีผมติดธุระ ไม่ได้อยู่สักต่อ

แต่ส่วนใหญ่ ก็ยังอยู่รอสักกัน  บางท่านมาจากราชบุรี ตั้งแต่เช้า ก็ยังอยู่รอสักในช่วงดึก   นับถือ นับถือ ...
 เจ้าของ| Jay โพสต์เมื่อ 20-8-2010 18:17 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ขอกระโดดตีลังกาเป็นลมสามสิบหกตลบได้ไหมคะ เพิ่งมาเ ...
ต้นฉบับโพสโดย Siriya เมื่อ 19-8-2010 23:30

5 5  อยากเห็น ...อยากเห็น   ตีลังกา สามสิบหก ตลบ

สงสัยท่าน Siriya  ไม่เป็น นักว่ายน้ำเก่า ก็เป็น นักยิมฯ เก่า แน่นอน เลยต้องไว้ลาย กันหน่อย  

สักครั้งต่อไป  เป็นการสักสายพม่า ยันต์พระเจ้าห้าขั้น ในวันอาทิตย์ที่ 19 ก.ย.

แต่การสักยาพม่า จะมีค่าพานครู ที่ต้องกำหนดไว้ ค่อนข้างสูง (ค่ายาสัก และค่าของไหว้ครู)

รวมทั้งมีข้อห้ามหลายอย่าง ตามที่ได้เคยเขียนแจ้งไว้

ถ้าท่าน Siriya จะสักสายพม่า ก็อยากให้สักสายอื่นไปก่อน ซึ่งข้อห้ามต่างๆ จะน้อยกว่า

และค่าพานครู ก็จะแล้วแต่ศรัทธา  ซึ่งถ้าสักแล้ว เกิดศรัทธา หรือเกิดสิ่งดีๆ เข้ามา ก็ค่อยสักในสายพม่า ต่อไป

แนะนำคือ ลองเข้าไปพบ พูดคุยกับท่านอาจารย์ฯ ก่อน (ว่าถูกจริตกับเราใหม)

ลองแจ้งความประสงค์ ในการสัก  ท่านจะได้ช่วยดู และแจ้งฤกษ์ที่จะสักให้ได้ครับ ...   
 เจ้าของ| Jay โพสต์เมื่อ 20-8-2010 18:21 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ผมอยากไปสักนะแต่ เจ็บตัวป่าวๆ เพราะผมชอบกินกบที่สุด ...
ต้นฉบับโพสโดย zx10r เมื่อ 12-8-2010 21:17

สักยาพม่า มีข้อห้ามอีกข้อ  "ห้ามกินหอยขม"  ด้วยครับ

เหตุที่ห้ามไว้ จำไม่ได้แล๊ว  เดี๋ยวถ้าทราบ จะมาแจ้งเพิ่มเติมอีกครั้งครับ  
Siriya โพสต์เมื่อ 20-8-2010 18:35 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ตอบกลับ 160# Jay

หอยขมไม่กินอยู่แล้วค่ะ
กบ งู ก้อไม่กิน ช้างม้าวัวควาย ไม่กินซักอย่างค่ะ
กินแกะกะนกกะจอกเทศ ไม่เป็นไรใช่ไหมคะ
มังสวิรัต สบายมากค่ะ เดือนนึงก็ไหว
มีข้อห้ามอย่างอื่นอีกไหมคะ

ว่าแต่พุทธคุณยันต์พม่าเป็นอย่างไรคะ
 เจ้าของ| Jay โพสต์เมื่อ 20-8-2010 18:58 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
แก้ไขล่าสุด Jay เมื่อ 20-8-2010 18:59
ตอบกลับ  Jay

หอยขมไม่กินอยู่แล้วค่ะ
กบ งู ก้อไม่กิน ...
ต้นฉบับโพสโดย Siriya เมื่อ 20-8-2010 18:35

5 5 ดีครับ ท่าน Siriya

อาจารย์ฯ ท่านบอกว่า พุทธคุณยันต์สายพม่า "จะส่งผลเร็ว และแรง"

ทำไมถึงเป็นอย่างนั้น คงมีเหตุแน่นอนครับ แต่ผมจำไม่ได้แล่ว ...

โดยส่วนตัวที่สักสายพม่า ก็มีเพื่อนท่านหนึ่ง แนะนำไปหาท่านอาจารย์ฯ

เห็นพิธีการแล้วก็ดูสนุกดีครับ มีจุดยันต์ กินยันต์ สักยันต์ด้วยว่านยา ฯลฯ

ส่วนผลที่ได้นั้น ก็คงขึ้นอยู่กับบุคคล เหตุ และปัจจัยหลายๆ อย่างรวมๆ กัน

แต่คนใกล้ๆ ตัวที่ไปสักด้วยกัน หรือไปพิธีด้วยกันเป็นประจำ  เค้าชอบ

และบอกว่ามีแต่สิ่งดีๆ เข้ามาในชีวิตเค้าครับ
 เจ้าของ| Jay โพสต์เมื่อ 22-8-2010 13:31 | แสดงโพสต์ทั้งหมด

มีรูปพิธี วันพฤหัส 9 ที่สำนักอ.แขก มาให้ชมกันครับ ...
คุณต้องเข้าสู่ระบบก่อนจึงจะสามารถตอบกลับโพสต์นี้ได้ เข้าสู่ระบบ | สมัครเป็นชาวเมืองเสน่ห์กาหลง

รายละเอียดเครดิต

ปิด

เว็บมาสเตอร์แนะนำย้อนกลับ /1 ถัดไป

รายชื่อผู้กระทำผิด|Archiver|Mobile|เมืองเสน่ห์กาหลง (Khalong Charming Town)

GMT+7, 17-5-2024 16:29 , Processed in 0.100069 second(s), 5 queries , File On.