เมืองเสน่ห์กาหลง มหาเสน่ห์ มหาเมตตา มหานิยม
Khalong Amulet
ซ่อนแถบด้านข้าง

พิธีสักสิทธิเทวะกุนต่อ อ.แขก รือเสาะ

[คัดลอกลิงก์]
 เจ้าของ| Jay โพสต์เมื่อ 6-8-2010 20:47 | แสดงโพสต์ทั้งหมด

มีภาพ การสักยันต์ และกินยาพระสีวลี

เมื่อปลายปีที่แล้ว มาให้ชมกันครับ ...
ตัวเลขทั้ง 7 ในเบอร์มือถือ สามารถบ่งบอกนิสัยตัวตนของผู้ใช้ได้อย่างน่าอัศจรรย์ อย่ารอให้ชีวิตคุณดีก่อน แล้วค่อยเปลี่ยนเลขมือถือให้ดี คุณต้องเปลี่ยนเลขดีก่อน ชีวิตคุณถึงจะดี!! ตัวเลขเสียๆ มักดึงดูดพลังงานเสียๆ เข้ามาทำให้เราผิดหวังในชีวิต ตรงกันข้าม ตัวเลขดีๆ มักดึงดูดพลังงานด้านดีๆ เข้ามาในชีวิต ผนวกกับบุญกรรมเก่าของแต่ละคนว่าจะไปสุดที่ตรงไหน เลขบางตัวเหมาะกับคนหนึ่ง แต่เป็นเลขเสียกับอีกคนหนึ่ง ศาสตร์พลังงานเลขมือถือ บางส่วนอิงจากโหราศาสตร์ไทย บางส่วนมาจากการเก็บสถิติ ศาสตร์เลขมือถือต้องใช้ความเชี่ยวชาญ ในการวางตัวเลขมือถือให้เหมาะสม หลายคนเมื่อทราบผลการวิเคราะห์เบอร์มือถือของตนแล้วว่า ดี ร้าย อย่างไร แต่ยังพร้อมยอมทนใช้อยู่ ไม่รู้ทำไม เหตุผลง่ายนิดเดียว "เพราะทุกคนมีกรรมเป็นของตน" เมื่อถึงเวลา ฟ้าจะเปิดทางให้ท่านเปิดใจรับเรื่องมงคลดีๆ เข้ามาเสริมความรุ่งเรืองชีวิตท่านเอง จงจำไว้ ดวงคนเลือกเบอร์มาใช้เอง เบอร์ใครเบอร์มัน ไม่ซ้ำกัน หากท่านศรัทธาในศาสตร์พลังตัวเลขแล้ว ขออย่าลังเล หรือสงสัย อย่ารีรอทนใช้เบอร์เสียๆ เพื่อดึงดูดเรื่องร้ายๆ มารอเพื่อส่งผลแล้วค่อยเปลี่ยนเบอร์มือถือ วันนี้ คุณมีทางเลือกใช้ชีวิตแบบติดเทอร์โบได้ มัวช้าอยู่ทำไม? บริการวิเคราะห์เบอร์มือถือ วางเลขมงคล เรื่องการงาน การเงิน ความรัก โทร 09ุ ุ42282289 LINE ID: cholvibul
 เจ้าของ| Jay โพสต์เมื่อ 6-8-2010 20:51 | แสดงโพสต์ทั้งหมด

ยาพระสีวลี ปั้นเป็นเม็ดลูกอม สำหรับกินในพิธี ...

รสชาติ หอม หวาน มัน กลมกล่อม ทานแล้วอร่อยมากกกก ครับ
 เจ้าของ| Jay โพสต์เมื่อ 6-8-2010 23:55 | แสดงโพสต์ทั้งหมด

ลูกอม (เม็ดยา) พระสีวลี ...

นอกจากใช้กินในพิธีแล้ว ยังนำมาพกติดตัว เป็นของมงคลได้ด้วยครับ ...
บอส ดินแดง โพสต์เมื่อ 7-8-2010 00:22 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ลูกอม (เม็ดยา) พระสีวลี ...

นอกจากใช้กินในพิธีแ ...
ต้นฉบับโพสโดย Jay เมื่อ 6-8-2010 23:55

ชอบจังครับพี่เจ  สีน่าทานจังครับ

คงจะอบอวลไปด้วยตัวยามงคล หลายอย่างเลยนะคร๊าบ

สวดย๊อดดดดดดดดดด ครับ
zx10r โพสต์เมื่อ 7-8-2010 19:49 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
แล้วพี่เจ พอจะมีเม็ดยาเหลือให้น้องๆได้บูชามาติดตัวบ้างไหมครับ อิอิ เผื่อจะได้มีโชคมีลาภสักการาะไม่อดไม่อยาก บ้าง
ลำปาง โพสต์เมื่อ 8-8-2010 08:28 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
เข้ามาอ่านได้ความรู้ไปมากเลยครับ ขอบคุณมากเลยนะครับ
 เจ้าของ| Jay โพสต์เมื่อ 8-8-2010 12:29 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ชอบจังครับพี่เจ  สีน่าทานจังครับ

คงจะอบอวลไปด้ว ...
ต้นฉบับโพสโดย บอส ดินแดง เมื่อ 7-8-2010 00:22

อร่อย หอม หวานมันคัฟ น้องบอส ...

อยากทานอีก เหมือนกัล   ^__________^

เจ้าของ| Jay โพสต์เมื่อ 8-8-2010 12:38 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
แล้วพี่เจ พอจะมีเม็ดยาเหลือให้น้องๆได้บูชามาติดตัว ...
ต้นฉบับโพสโดย zx10r เมื่อ 7-8-2010 19:49

เม็ดยาสิวลี อาจารย์ทำพิธีป้อน (ตักใส่ช้อน)

ให้ศิษย์ทานในพิธี คนละ 1 เม็ด เท่านั้น ...

ช่วงปีใหม่ อาจารย์ฯ ท่านแจกให้เป็นที่ระลึก คนละ 1 เม็ด

ผมพกติดตัวตลอด มีอยู่แค่เม็ดเดียวครับ ...

ที่สำนักฯ ผมก็ไม่เคยเห็นวางอยู่นะ แต่น่าจะยังพอมีเหลืออยู่ (มั๊ง)

ท่าน zx10r ถ้าอยู่ใกล้ๆ สำนักฯ ซ.แจ้งวัฒนะ 33

ลองเข้าไปขอเม็ดยาสิวลี จากอาจารย์ฯ ท่านได้เลยครับ  ^__^
 เจ้าของ| Jay โพสต์เมื่อ 8-8-2010 12:41 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
เข้ามาอ่านได้ความรู้ไปมากเลยครับ ขอบคุณมากเลยนะครั ...
ต้นฉบับโพสโดย ลำปาง เมื่อ 8-8-2010 08:28

ยินดีครับ ท่านลำปาง ...
zx10r โพสต์เมื่อ 8-8-2010 16:23 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
คนละโยดเลยครับพี่เจ ไกลเวอร์เลยครับ
sunjiaa โพสต์เมื่อ 8-8-2010 19:36 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
น่าสนใจคับ

ท่าน สัก ทุกวันเลยมั๊ยครับ

อยากได้ยันต์ด้าน คุ้มครอง หนุนดวงชะตา ด้านเมตตา ด้าน โภคทรัพย์อ่ะครับ
 เจ้าของ| Jay โพสต์เมื่อ 8-8-2010 20:20 | แสดงโพสต์ทั้งหมด

ท่านไม่ได้สักทุกวันครับ ต้องดูฤกษ์ยามดีๆ ในการสัก

ถ้าสักยาพม่า บางปีไม่มีฤกษ์ ก็ไม่ได้สักครับ เช่น พิธีสักล้างกาลกิณี

ที่พึ่งผ่านมา ก็ต้องรอฤกษ์ถึง 2 ปี ถึงจะได้ฤกษ์สักในพิธีนี้

สำหรับพิธีสักครั้งต่อไป คือ วันพฤหัสที่ 19 ส.ค. นี้ครับ

ได้ฤกษ์ดี พฤหัสขึ้น 9 ค่ำ เดือน 9 มีพิธีสัก และอธิษฐานจิตวัตถุมงคลที่สำนัก

แต่ครั้งนี้ไม่ได้สักสายพม่า ท่านจะสัก "สายอิสลาม และสายเขาอ้อ"

ซึ่งอาจารย์ท่านจะพิจารณาสัก ให้แต่ละบุคคลไม่เหมือนกัน ...

ประมาณว่า แล้วแต่ครูท่านจะให้ เช่น ท่านนี้อาจารย์ให้ยันต์สายอิสลาม

ท่านนี้อาจารย์ให้ยันต์สายเขาอ้อ ...

แต่ก่อนสักก็พูดคุย แจ้งกับอาจารย์ฯ ท่านก่อนได้ครับ ...

ว่าอยากได้ยันต์ทางด้านไหน ถ้าท่านพิจารณาดูแล้วว่าเหมาะสม "ท่านก็ลงให้"

พิธีสัก เริ่มตั้งแต่เช้า ถึงประมาณ 6 โมงเย็น งานนี้ค่าพานครู "แล้วแต่ศรัทธา"

เข้าใจว่า ใส่รวมๆ กันไป ในพานเดียว ครับ

ท่าน sunjiaa สะดวกก็ไปร่วมงาน ด้วยกันนะครับ นานๆ จะมีฤกษ์ดีแบบนี้ ...

ส่วนผมจะเข้าไปที่สำนักฯ ช่วงบ่ายแก่ๆ หน่อย เพราะช่วงเช้า ไปพิธีที่วัดสพานสูง คร๊าบ

sunjiaa โพสต์เมื่อ 8-8-2010 21:55 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
น่าจะได้ไปนะคับ

ถ้ามีบุญคงจะได้ยันต์มาไว้ ซํกอันไว้คุ้มครอง ตัวเองนะครับ
ลำปาง โพสต์เมื่อ 8-8-2010 22:55 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ตอบกลับ 129# Jay

ข่าวดี พี่ท่านแจ้งมาอีกแล้ว ขอบคุณครับ
zx10r โพสต์เมื่อ 9-8-2010 13:21 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
แก้ไขล่าสุด zx10r เมื่อ 9-8-2010 13:22

พี่เจ ถ้าไป มีนำมันอะไรแนะนำบ้างครับที่สำนักของอาจารย์อะครับ อยากได้ ประเภทน้ำมัน อะครับแนะนำทีครับพี่เจ
พี่เจครับ แล้วค่าครู ที่ใช้ร่วมงานนี่มีค่าใช้จ่ายเท่าไรบ้างครับ
คุณต้องเข้าสู่ระบบก่อนจึงจะสามารถตอบกลับโพสต์นี้ได้ เข้าสู่ระบบ | สมัครเป็นชาวเมืองเสน่ห์กาหลง

รายละเอียดเครดิต

ปิด

เว็บมาสเตอร์แนะนำย้อนกลับ /1 ถัดไป

รายชื่อผู้กระทำผิด|Archiver|Mobile|เมืองเสน่ห์กาหลง (Khalong Charming Town)

GMT+7, 17-5-2024 18:18 , Processed in 0.166457 second(s), 5 queries , File On.