เมืองเสน่ห์กาหลง มหาเสน่ห์ มหาเมตตา มหานิยม
Khalong Amulet
ซ่อนแถบด้านข้าง

เล่าเรื่องและข้อคิดจากประสบการณ์และสิ่งที่ได้รับรู้ กับเครื่องรางสายพราย

ปิด [คัดลอกลิงก์]
 เจ้าของ| powerevill โพสต์เมื่อ 9-3-2010 01:07 | แสดงโพสต์ทั้งหมด

สุโค่ยยยย เป๊ะๆ
ตัวเลขทั้ง 7 ในเบอร์มือถือ สามารถบ่งบอกนิสัยตัวตนของผู้ใช้ได้อย่างน่าอัศจรรย์ อย่ารอให้ชีวิตคุณดีก่อน แล้วค่อยเปลี่ยนเลขมือถือให้ดี คุณต้องเปลี่ยนเลขดีก่อน ชีวิตคุณถึงจะดี!! ตัวเลขเสียๆ มักดึงดูดพลังงานเสียๆ เข้ามาทำให้เราผิดหวังในชีวิต ตรงกันข้าม ตัวเลขดีๆ มักดึงดูดพลังงานด้านดีๆ เข้ามาในชีวิต ผนวกกับบุญกรรมเก่าของแต่ละคนว่าจะไปสุดที่ตรงไหน เลขบางตัวเหมาะกับคนหนึ่ง แต่เป็นเลขเสียกับอีกคนหนึ่ง ศาสตร์พลังงานเลขมือถือ บางส่วนอิงจากโหราศาสตร์ไทย บางส่วนมาจากการเก็บสถิติ ศาสตร์เลขมือถือต้องใช้ความเชี่ยวชาญ ในการวางตัวเลขมือถือให้เหมาะสม หลายคนเมื่อทราบผลการวิเคราะห์เบอร์มือถือของตนแล้วว่า ดี ร้าย อย่างไร แต่ยังพร้อมยอมทนใช้อยู่ ไม่รู้ทำไม เหตุผลง่ายนิดเดียว "เพราะทุกคนมีกรรมเป็นของตน" เมื่อถึงเวลา ฟ้าจะเปิดทางให้ท่านเปิดใจรับเรื่องมงคลดีๆ เข้ามาเสริมความรุ่งเรืองชีวิตท่านเอง จงจำไว้ ดวงคนเลือกเบอร์มาใช้เอง เบอร์ใครเบอร์มัน ไม่ซ้ำกัน หากท่านศรัทธาในศาสตร์พลังตัวเลขแล้ว ขออย่าลังเล หรือสงสัย อย่ารีรอทนใช้เบอร์เสียๆ เพื่อดึงดูดเรื่องร้ายๆ มารอเพื่อส่งผลแล้วค่อยเปลี่ยนเบอร์มือถือ วันนี้ คุณมีทางเลือกใช้ชีวิตแบบติดเทอร์โบได้ มัวช้าอยู่ทำไม? บริการวิเคราะห์เบอร์มือถือ วางเลขมงคล เรื่องการงาน การเงิน ความรัก โทร 09ุ ุ42282289 LINE ID: cholvibul
jipiseki โพสต์เมื่อ 9-3-2010 01:17 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
แก้ไขล่าสุด jipiseki เมื่อ 9-3-2010 01:18

แค่ผมดามันไปคราวก่อน(ตอนนั้นอยู่หน้า1)มันก็เต้นเป็นเจ้าเข้าแล้ว
นี่โดนไปตั้ง7หน้า มันไม่เต้นเป็นแร็ปเลยหรือนี่ 555+
ถึงไอ้อ้วนดำกูรู้ว่ามึงมาอ่านเว็ปนี้ทุกวัน เพื่อจะดูว่ามีใครโจมตีมึงบ้าง โดนอย่างงี้เป็นไงสะใจมึงไหม
และไอ้พวกที่ชอบออกตัวช่วยให้ไอ้อ้วนดำที่เว็ปของมัน ถ้ามึงมาอ่านก็จงรู้ใว้ซะ มึงถูกมันหลอกใช้แล้ว ไอ้ควาย.....
 เจ้าของ| powerevill โพสต์เมื่อ 9-3-2010 01:31 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
แก้ไขล่าสุด powerevill เมื่อ 9-3-2010 01:33

ที่คุณจี้กงพูดถึงเรื่องพระพิราบ เอ.....รู้สึกว่าสำนักเสนียดไปเรียนแบบมาจากที่วัดแห่งหนึ่งนะครับ ไปแต่งเติมสีสันหน้าตาให้เปลี่ยนไปเฉยๆ จนพระครูและศิษแห่งนั้นได้ออกมาว่ากล่าวตักเตือนครับ

จนเกิดเป็นกระทู้ที่สำนักเสนียดโพสด่าพระด่าเจ้าครับ......ทั้งๆที่ตัวเองไปทำเลียนแบบล้อเลียนครูของเขา

แต่ไม่ต้องไปดูกระทู้นั้นนะครับที่สำนักเสนียดด่าพระ เพราะเว็บสำนักเสนียดหลังจากเรื่องแดงขึ้นมา มีผู้ที่ไม่เห็นด้วยต่อว่า และเป็นเรื่องใหญ่ มันจึงลบกระทู้นั้นไปแล้วเพื่อหนีความผิด หนีความจริง คนที่ตั้งกระทู้นั้นก็ไอ้อ้วลดำนั้นแหละคับ
 เจ้าของ| powerevill โพสต์เมื่อ 9-3-2010 01:45 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
แก้ไขล่าสุด powerevill เมื่อ 9-3-2010 01:51

ใครไปว่ามันที่เว็บมันหรือมีความคิดเห็นขัดแย้งกับมัน มันจะลบทันทีคับ

แต่ ณ ที่แห่งนี้ เราเปิดเสรีครับ ผมเชื่อว่ามีอีกหลายท่านที่อยากจะพิมเล่าเรื่องราวที่โดนมาจากสำนักเสนียดนี้
 เจ้าของ| powerevill โพสต์เมื่อ 9-3-2010 01:57 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
แก้ไขล่าสุด powerevill เมื่อ 9-3-2010 02:04

แต่ก่อนเขาเป็นคนขายพระเครื่องนี้แหละ แต่อยู่ๆก็หายไปสักพัก แล้วมาโผล่อีกทีเขากลับกลายเป็นอาจารย์ปลุกเสกของซะเอง
มีทั้งพราย ทั้งของอาถรรพ์ ชิ้นกระดูก เฮ้...ไม่รู้ว่ากระดูกหมูรึเปล่าที่เอามาทำ แต่ที่รู้ๆคือใครมีของจากสำนักเสนียดอยุ่ เรื่องสาวๆจะถูกไล่หนีหรือให้แยกทางกันเสียหมด เรื่องไม่ดีจะเริ่มเข้าหา

ผมถ้าให้ท่านทั้งหลายไปหาคำตอบกันนะครับ จะเป็นจากศูนย์พระดังๆ หรือคนเล่นพระมาก่อน เขาจะตอบเป็นเสียงเดียวกันแบบประโยคที่ผมเล่าให้ฟังครับ

----แล้วคุณมีความเห็นว่ายังไง---

มีอาจารย์สักท่านหนึ่งถามหญิงสาวคนหนึ่งว่าห้อยอะไรอยุ่หละ หญิงสาวผู้ใสซื่อบริสุทธิ์ก็ตอบว่า ห้อยของจากสำนัก....เสนียดนี้ค่ะ
แล้วอาจารย์ท่านก็โวยขึ้นมาว่า ไอ้สำนักเสนียดนี้ไม่รู้เป็นอะไร หน้าตาก็ไม่เคยเห็น และไม่เคยรู้จักกัน แต่มีขาวว่าสำนักเสนียดมาพูดต่อว่าท่านว่า เป็นของปลอม ไม่ดีจริง อ้าวท่านก็งงซิครับ มันเป็นใครวะมาว่ากู
jipiseki โพสต์เมื่อ 9-3-2010 10:52 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ขอเล่าเรื่องคนเอาพรายของที่นั้นมาใช้สักหน่อย มีอยู่3ประเด็น
1.เอามาใช้แล้วได้ผล เห็นผล...คนพวกนี้จิตอ่อนไม่มีของดีติดตัว หารู้ไม่พวกมันโดนพรายควบคุมแล้ว ใช้เห็นผลไม่กี่ทีหรอก ไอ้อ้วนดำมันจะเชียร์พวกนี้เป็นพิเศษ
2.เอาใช้แล้วเงียบ...คนพวกนี้มีของดีหรือบูชาของดีที่มีพุทธคุณแรงๆอยู่ก่อนแล้ว ทำให้พรายเข้ามาควบคุมไม่ได้เลยเงียบ ไอ้อ้วนดำก็จะอ้างว่าเรายังสื่อกับพรายไม่ได้
3.เอามาแล้วมีอาการมึนหัว,คลื่นไส้...พรายกำลังควบคุมคนพวกนี้แต่ยังควบคุมไม่ได้ ไอ้อ้วนดำก็จะอ้างว่าพรายกำลังสื่อกับเราอยู่ (ถ้ายังเก็บพรายไว้อยู่ก็จะมีแต่เรื่อง คล้ายๆว่าพรายจะมาคุมเราแต่เราขืนๆอยู่ มันก็เลยเล่นงานเรา)
.......นี่เป็นความรู้จากการเล่นเครื่องรางมาหลายปีและเป็นความคิดเห็นส่วนตัว ใครมีอะไรเพิ่มเติมเชิญได้นะครับ.......
jipiseki โพสต์เมื่อ 9-3-2010 11:01 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
แต่ก่อนเขาเป็นคนขายพระเครื่องนี้แหละ แต่อยู่ๆก็หาย ...
ต้นฉบับโพสโดย powerevill เมื่อ 9-3-2010 01:57

คุณpowerevill อ.สักแถวบ้านผมเขาเรียก ที่นั่นว่า เ-- กระดูกปลา   แล้วเขายังบอกว่าที่นั้นไปด่า อ.ของเขา ทั้งที่ อ.ของเขาเป็นพระไม่เคยยุ่งเกี่ยวกับใคร
เซียน โพสต์เมื่อ 9-3-2010 12:00 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ไออ้วนดำเนี่ยมันกำลังใกล้ได้รับผลกรรมแล้ว ทำของใส่คนรอบข้างไว้เยอะ งานไหว้ครพระพิราพมีแต่หน้าใหม่ๆที่ยังไม่รู้ว่าโดนหลอก ส่วนหน้าเก่าๆเค้าหนีหมด เด็กมัน(พรายกระเบื้องลีลา)ไม่รู้ว่าโดนของหรือป่าวแต่ที่รู้ๆถ้าไออ้วนดำหมดเงินเมื่อไรน้องลีลาหนีแน่ แล้วมันก็จะกลับไปเร่ร่อนเหมือนเดิม คอยดูอนาคตของสำนักผมให้ไม่เกิน2ปีร่วงแน่..ฟันเฟิร์ม
 เจ้าของ| powerevill โพสต์เมื่อ 9-3-2010 12:25 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
คุณpowerevill อ.สักแถวบ้านผมเขาเรียก ที่นั่นว่า เ-- กระ ...
ต้นฉบับโพสโดย jipiseki เมื่อ 9-3-2010 11:01

อ๋ออย่างนี้นี่เอง
อุ้ม โพสต์เมื่อ 9-3-2010 12:53 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
แก้ไขล่าสุด อุ้ม เมื่อ 9-3-2010 13:00

โอว กะทู้นี้ยาวได้อีกจริงๆ หน้าใหม่ๆเข้ามาไม่ขาดสายถือว่าเป็นประสบการณ์ที่จะไม่ให้คนต้องโง่แล้วโง่อีกครับ คุณเซียนครับ พอคุณพูดถึงผู้หญิงคนนี้ผมก็ขอบรรเลงเพลงฮิบฮอปที่ผมชอบเลยนะ มันสองตัวผัวเมียสำนักเสนียดเหียกที่สุด พวกมันช่วยกันทำมาหากินด้วยวิธีสกปรกมากมันให้เมียมันไปแกล้งแรดหว่านเสน่ห์กับผู้ชายแก่ๆคนหนึ่งที่เป็นศิษย์สำนักมัน ผมก็ไม่รู้ว่าไอ้แก่คนนี้ไปทำอะไรให้สำนักหรือให้กับเมียมัน แต่ผมคิดว่าไม่จำเป็นต้องทำพวกมันก็หาเรื่องกับสร้างศัตรูได้อยู่แล้วเรื่องคือมันไปแกล้งแรดอ่อยเขาให้เขาคุยกะมันจีบมันแทะโลมหน้าหม้อใส่มัน คุยโทรสัพย์และอัดเทประหว่างที่คุยป้อกันจีบกันว่าจะซื้อรถซื้อบ้านเป็นเมียน้อยมัน แล้วมันก็หักหลังเขาโดยการเอาเทปที่คุยกันไปเปิดในสำนักโชว์ให้ผัวมันดูว่าผลงานของมันในการหลอกไอ้แก่สำเร็จ ไอ้แก่หลงกลซวย ก็ด่าสำนัก ด่าคนนู้นคนนี้หลงกลมัน เพราะไว้ใจอีแรดนี่ เพราะมันไปโกหกเขาว่ามันเลิกกันแล้ว(มันไปตอแหลเค้าว่ามันเลิกกันแต่จริงแล้วไม่เลิกทำตัวเป็นนกต่อเฉยๆ)เรื่องนี้เขาลือกันทั่วสำนักไม่รู้ป่านนี้ศิษย์คนนั้นเป็นอย่างไรรู้เรื่องชั่วที่มันทำหรือยังที่รู้รู้ผมคิดว่าคนนี้คงไม่ไปเหยียบสำนักอีกหรอกถ้ารู้เป็นผมคงเอาเรื่องกฏหมายมาขู่แม่งเลยดีกว่า เรื่องนี้ผมรู้มาจากคนในสำนักมันเพราะเวลามันเล่ามันหัวเราะดูท่าทางมันภูมิใจมากที่ได้หักหลังใครผัวเมียคู่นี้มันเหี้ยพอกันไม่งั้นมันไม่เอากันหรอกเมียมันก็เที่ยวไปด่าผัวมันให้คนอื่นฟังมันยังไม่รู้ตัวอีกอีกไม่นานเมียมันนี่แหละจะลุกขึ้นมาฆ่าพวกมันเพราะมันยังหักหลังคนอีกตั้งเยอะแยะ ถึงเวลาแล้วที่สำนักมันจะล่มจมผมว่าไม่เกินปีนี้หวะ ส่วนเมียมันผมว่าไม่ได้โดนของหรอกแต่แรดเป็นทุนเดิมเป็นเด็กสั่วๆทั่วๆไปอยู่บ้านนอกแต่กะแดะแต่งตัวเรื่องนี้ผมรู้มานานแล้วแต่ไม่อยากจะพูดไหนๆก้ไหนๆแล้วเอาอีกหน่อย
tafatyuya โพสต์เมื่อ 9-3-2010 13:42 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
เคยไปบ่อยมากครับก่อนหน้านี้สักปีสองปีแต่หลังๆไม่ได้ไปรู้สึกว่าใช้ของแล้วจะเงียบเลยไปสำนักอื่นแทน และก็ไม่ชอบไอ้ป.อ้วนดำด้วยแหละครับแต่ตัวผมก็รู้สึกว่าตัวอ.แกก็เมตตาดี ครับเลยอยากภถามแบบฟันธงครับว่าอ.แกดีหรือไม่ เก่งหรือเปล่า และขอประวัติของอ.ด้วยครับ ยังเคลือบแคลงใจอยู่ว่าที่ด่าๆกันนี่หมายถึงตัวอ.ด้วยรึเปล่าแต่ที่แน่ๆคือไอ้ ป.แม่งโคตรเลวเลยจริงๆ
jipiseki โพสต์เมื่อ 9-3-2010 14:40 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
โอว กะทู้นี้ยาวได้อีกจริงๆ หน้าใหม่ๆเข้ามาไม่ขาดสาย ...
ต้นฉบับโพสโดย อุ้ม เมื่อ 9-3-2010 12:53

โธ่..คุณอุ้ม เมียมันแรดมานานแล้ว ก่อนจะมาเจอไอ้อ้วนดำเนี่ย ผ่านมาไม่รู้กี่คนแล้ว พวกเล่นพระเล่นเครื่องรางแถวนครชัยศรี รู้จักมันดี เมื่อก่อนมันไปมั่วอยู่แถวนั้น
makaza โพสต์เมื่อ 9-3-2010 14:58 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
โห งานนี้ความลับแตกหมด
เซียน โพสต์เมื่อ 9-3-2010 22:41 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
อ้าย ป.นี่หมายถึง อ้าย.ปิ๊ ป่าว เอาชัด ๆ ไป เลย อิอิ
taetaekung โพสต์เมื่อ 10-3-2010 03:46 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
-*-
คุณต้องเข้าสู่ระบบก่อนจึงจะสามารถตอบกลับโพสต์นี้ได้ เข้าสู่ระบบ | สมัครเป็นชาวเมืองเสน่ห์กาหลง

รายละเอียดเครดิต

ปิด

เว็บมาสเตอร์แนะนำย้อนกลับ /1 ถัดไป

รายชื่อผู้กระทำผิด|Archiver|Mobile|เมืองเสน่ห์กาหลง (Khalong Charming Town)

GMT+7, 19-5-2024 21:36 , Processed in 0.113512 second(s), 6 queries , File On.