เมืองเสน่ห์กาหลง มหาเสน่ห์ มหาเมตตา มหานิยม
Khalong Amulet
ซ่อนแถบด้านข้าง

เล่าเรื่องและข้อคิดจากประสบการณ์และสิ่งที่ได้รับรู้ กับเครื่องรางสายพราย

ปิด [คัดลอกลิงก์]
jipiseki โพสต์เมื่อ 6-3-2010 23:24 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
เอาเลยคุณอุ้ม อยากด่าอะไรด่าเลย มันจริงๆกระทู้นี้
นี่ถ้าท่านเจ้าเมืองมาอ่านคงนั่งอมยิ้ม
เพราะไอ้อ้วนดำพึ่งเปิดศึกกับท่านเจ้าเมืองเมื่อปลายปีที่แล้วเอง
ตัวเลขทั้ง 7 ในเบอร์มือถือ สามารถบ่งบอกนิสัยตัวตนของผู้ใช้ได้อย่างน่าอัศจรรย์ อย่ารอให้ชีวิตคุณดีก่อน แล้วค่อยเปลี่ยนเลขมือถือให้ดี คุณต้องเปลี่ยนเลขดีก่อน ชีวิตคุณถึงจะดี!! ตัวเลขเสียๆ มักดึงดูดพลังงานเสียๆ เข้ามาทำให้เราผิดหวังในชีวิต ตรงกันข้าม ตัวเลขดีๆ มักดึงดูดพลังงานด้านดีๆ เข้ามาในชีวิต ผนวกกับบุญกรรมเก่าของแต่ละคนว่าจะไปสุดที่ตรงไหน เลขบางตัวเหมาะกับคนหนึ่ง แต่เป็นเลขเสียกับอีกคนหนึ่ง ศาสตร์พลังงานเลขมือถือ บางส่วนอิงจากโหราศาสตร์ไทย บางส่วนมาจากการเก็บสถิติ ศาสตร์เลขมือถือต้องใช้ความเชี่ยวชาญ ในการวางตัวเลขมือถือให้เหมาะสม หลายคนเมื่อทราบผลการวิเคราะห์เบอร์มือถือของตนแล้วว่า ดี ร้าย อย่างไร แต่ยังพร้อมยอมทนใช้อยู่ ไม่รู้ทำไม เหตุผลง่ายนิดเดียว "เพราะทุกคนมีกรรมเป็นของตน" เมื่อถึงเวลา ฟ้าจะเปิดทางให้ท่านเปิดใจรับเรื่องมงคลดีๆ เข้ามาเสริมความรุ่งเรืองชีวิตท่านเอง จงจำไว้ ดวงคนเลือกเบอร์มาใช้เอง เบอร์ใครเบอร์มัน ไม่ซ้ำกัน หากท่านศรัทธาในศาสตร์พลังตัวเลขแล้ว ขออย่าลังเล หรือสงสัย อย่ารีรอทนใช้เบอร์เสียๆ เพื่อดึงดูดเรื่องร้ายๆ มารอเพื่อส่งผลแล้วค่อยเปลี่ยนเบอร์มือถือ วันนี้ คุณมีทางเลือกใช้ชีวิตแบบติดเทอร์โบได้ มัวช้าอยู่ทำไม? บริการวิเคราะห์เบอร์มือถือ วางเลขมงคล เรื่องการงาน การเงิน ความรัก โทร 09ุ ุ42282289 LINE ID: cholvibul
KongkrapuN โพสต์เมื่อ 7-3-2010 08:34 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ทำใจ ครับ
ช่วงนี้ เกรียนปิดเทอม ใหญ่
เฮ้อ   เอาเวลา ไป เรียนเถิดหนู
KongkrapuN โพสต์เมื่อ 7-3-2010 08:38 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
สายมัน ต่ำพาคนต่ำไปด้วย เเย่เลย
อะ
สอนว่าอย่าไว้ใจ มนุษย์
มันแสนสุดลึกล้ำเหลือกำหนด
ถึงเถาวัลย์พันเกี่ยวที่เลี้ยวลด
ไม่เคี้ยวคดเหมือนหนึ่งในน้ำใจ คน
จี้กง โพสต์เมื่อ 8-3-2010 01:02 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ตอบกลับ 48# KongkrapuN

คุณ jipiseki ขอความกรุณาอย่าพาดพิงถึงบุคคลที่สาม ถ้าจะด่าไอ้อ้วนดำคนสารเลวก็เจาะจงไปเลยตรงๆ
ส่วนผมจะขอเล่าเรื่องที่เจอมากับตัวผมเองและเพื่อนๆที่ไปที่นั่นมาด้วยกัน เป็นข้อๆเพื่อความเข้าใจง่ายๆ
    1 ไอ้อ้วนดำขี้แอ๊ก ทำไมชอบโจมตีที่สำนักอื่นๆว่าไม่ดีต่างๆนาๆ แม้แต่พระแต่เจ้า ฆราวาสมันที่ไหนๆมันก็ไม่เว้น ผมไปสำนักทีไร ได้ยินมันด่าที่อื่นให้ฟังทุกที ไม่เว้นแม้แต่คนในสำนักของมันเอง ลูกศิษย์บางคนพอเดินออกจากสำนัก มันก็ด่าลับหลังเขาแล้ว เคยเห็นผู้หญิงคนหนึ่งมาสักใส่เสื้อกล้าม เห็นพวกมันจ้องมองนมตาเป็นมัน เห็นตอนมันเสก ลูบแม่งนานเป็นพิเศษ ถ้าเป็นผู้ชายแม่งเสกแปบเดียว พอเห็นผู้หญิงเดินทางกลับ แม่งเปิดฉากด่าวิจารณ์ต่างๆนาๆว่าเป็น.....ไม่เว้นแม้แต่ตัวอ.เอง ผมแทบไม่อยากเชื่อหูตัวเองเลย
    2 ผมเคยไปเช่าของจากศูนย์ที่พันธุ์ทิพย์ และในเน็ต แล้วนำไปให้อ.เสกที่สำนัก ไอ้อ้วนดำจอมอัปรีย์แม่งบอกเป็นของปลอม ทั้งๆที่ก่อนหน้านั้นไม่ถึงสิบนาทีอ.บอกแท้แน่นอน มีทั้งรอยจารและโค้ต ผมงงมาก แล้วไอ้อ้วนดำตัวเหี้ยมันก็ด่าว่า ถ้าไปเช่าของที่อื่นที่ไม่ได้เช่าจากมัน ถือว่าปลอมหมด นี่แสดงว่ามันจะขายแดกคนเดียว ซึ่งมารู้ทีหลังว่า ถ้าคนไปเช่าของที่สำนักมันจะได้ส่วนแบ่งแยอะ ถ้าไปเช่าตามศูนย์มันจะน้อย แต่มันก็ยังได้ ผมเคยเห็นที่สำนัก ไอ้แก่หน้าเหี่ยวขี้คุยขายของนำเงินไปให้อ.ไอ้อ้วนดำก็จะโผล่ออกมาเสนอหน้าขอส่วนแบ่ง แล้วจะอยู่จนอ.จะแบ่งให้ คนมีเงินเช่าของแพงๆมันจะพูดจาดี ส่วนคนที่เช่าของถูกๆมันไม่สนใจ ผมเคยโทรหามัน มันพูดจาหมาไม่แดก แต่ผมให้เพื่อนผู้หญิงโทรให้มันหน้าหม้อใส่เลย
จี้กง โพสต์เมื่อ 8-3-2010 01:22 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ตอบกลับ 49# จี้กง

3 เวลาผมไปสำนักกับเพื่อนๆมันชอบบอกว่า วันศุกร์ เสาร์ อาทิตย์ เป็นวันคงกระพัน ไม่ดีไม่เหมาะกับการที่จะสักเสน่ห์ เป็นวันอัปมงคล ผมสงสัยมากเลยลองถามพระหลายๆที่แม้แต่สำนักสักยันต์ทั่วๆไป เขาบอกไม่เห็นเกี่ยวเลย มารู้ทีหลังจากเพื่อนๆว่ามันไม่ถูกกับครูสักที่สักในวันนั้น เนื่องจากครูสักคนนั้นเก่งกว่ามันมาก มีคนรักมากกว่ามันมากๆๆมันเลยอิจฉา เลยพยายามกลั่นแกล้งต่างๆนาๆจนเขาไม่อยากจะอยู่ มิน่าพอหลังๆไปไม่เคยเจอเลย พอมีคนถามถึงมันก็ด่าพูดจาไม่ดี แสดงธาตุแท้ความเลวทรามให้เห็น แล้วผมรู้มาอีกอย่านึงว่า ทั้งสำนักนี้มีครูสักคนนี้ที่สักเป็นคนเดียวเพราะเรียนมาจริง ส่วนตัวที่เหลือมันพึ่งมาหัดสักได้ไม่ถึงปี เพราะพวกมันเห็นแก่เงิน ปล.ตัวอ.เรียนสักมากับใคร!! เวลาไปทีไรเห็นแซวกันว่าไอ้เตี้ยๆดำๆที่สักเยอะๆชอบเที่ยวกระหรี่ทุกอาทิตย์ น่าจะเป็นเรื่องจริง ทีแรกนึกว่าจะเป็นแค่ไอ้อ้วนดำเท่านั้น เพราะไอ้เหี้ยตัวนี้มีข่าวมานานแล้ว พวงมันเป็นกันทั้งสำนัก
    4 ของไม่มีพุทธคุณ ใช้แล้วซวย ผมและเพื่อนนำมาใช้มีแต่ปัญหา แย่กว่าเดิมซะอีก เอาไปเช็คหลายที่แล้วบอกว่าไม่มีอะไรเลย มีแต่โทษให้เอาไปทิ้งซะ คนไทยคงไม่มีใครจะเล่นของที่นี่อีกแล้ว คงหลอกขายได้แต่ไอ้พวกโง่ๆและต่างประเทศที่ยังไม่รู้เรื่องจริง ส่วนพวกที่เข้าข้างมัน อีกหน่อยคงตาสว่าง เพราะผมและเพื่อนเคยโง่และคิดว่าสำนักนั้นดีเลยโดนมันหลอกใช้มาก่อน พอหมดประโยชน์และเริ่มไม่มีเงินซื้อของมัน มันก็ออกลายเลย ไอ้อ้วนดำหน้าเหมือนส้นตีนมึงทำอะไรไว้ มึงอย่าคิดว่าไม่มีใครรู้ ความชั่วมึงจะออกมาเรื่อยๆๆๆ พวกเรามาช่วยกันแฉกันเถิด เพื่อที่คนอื่นจะได้ไม่โดนมันหลอกอีก ส่วนพวกที่ยังโง่อยู่ ผมท้าให้คุณลองไปให้หลวงปู่หลวงพ่อหรืออาจารย์ที่ไหนก็ได้ที่เก่งจริงดูล่ะกันแล้วคุณจะรู้เอง ว่ามันเป็นอย่างไร คุณจะได้หูตาสว่างซะที
jipiseki โพสต์เมื่อ 8-3-2010 01:26 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
เหอ..เหอ ไอ้อ้วนดำมันเป็นยังงี้แหละครับ ผมได้รู้จักศิษย์เก่าแก่ท่านนึง(ไม่ไปที่นั่นหลายปีแล้ว)แกเช่าของจากไอ้อ้วนดำมา หลายชิ้น ชิ้นหลักๆแพงๆทั้งนั้น แล้วแกเอามาปล่อยต่อกับคนรู้จัก คนๆนั้นได้ไปที่สำนักแล้วให้ไอ้อ้วนดำดู มันบอกว่าปลอม คิดดูของซื้อจากมันแล้วเอาไปขายต่อ คนที่ซื้อต่อเอาไปให้มันดู มันบอกว่าปลอม อย่างงี้ก็ปลอมจากมันซิครับไอ้อ้วนดำ และนี่ก็เป็นสาเหตุที่ทำให้แกไม่ไปเหยียบที่นั่นอีกเลย
จี้กง โพสต์เมื่อ 8-3-2010 01:29 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ตอบกลับ 50# จี้กง

ไอ้อ้วนดำมึงสร้างศัตรูไปทั่ว ถึงเวลารับกรรมของมึงแล้ว มึงไม่มีความสุขหรอก กูและเพื่อนๆและใครอีกหลายคนที่มึงทำเขาไว้ จะคอยเล่นงานมึงไอ้ชิงหมาเกิด อย่าให้กูเจอล่ะกันมึงโดนแน่ๆ
     วันนี้กูไปที่สำนักเห็นมึงไม่เจียมตัว ขี้แอ๊กเหมือนเดิม สำนักมึง อ้วนดำ ขุนช้าง อีกหน่อยคงไม่มีใครเข้าอีกแล้ว วันนี้กูเห็นแต่พวกหน้าใหม่ๆที่ยังไม่รู้เรื่องความชั่วของมึง เร็วๆนี้คงจะได้รู้
วนิลา โพสต์เมื่อ 8-3-2010 09:20 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
แก้ไขล่าสุด วนิลา เมื่อ 8-3-2010 09:22

.....................กลับตัวก็ไม่ได้ ให้เดินต่อไป ก็ไปไม่ถึง..........

อ้างตัวว่าเอกอุเรื่องเสน่ห์ แต่ทำตัวแบบที่ท่านทั้งหลายกำลังประนาม น่าสังเวสเวทนามาก
จบการตลาดมาที่ป่าช้าไหนครับ ปั่นหัวคนหน้าใหม่ๆ กลบความชัวของตัวเองไว้

พี่จี้กงครับ คำว่าไอ้ชิงหมาเกิดน้อยไปครับ นี่มันสัตว์นรกบนโลกมนุษย์ชัดๆ กิกิกิ พี่เป็นจี้กงต้องชี้ให้ชัดกว่านี้

อันดับหนึ่งของเมอืงไทยเดี่ยวไปเปิดหนังสือศักดิ์สิทธิ์ดูก่อนสำนักไหน
วนิลา โพสต์เมื่อ 8-3-2010 09:26 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ผมต้องแวะมาดูทุวันแล้วที่กระทู้นี้
 เจ้าของ| powerevill โพสต์เมื่อ 8-3-2010 14:35 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
แก้ไขล่าสุด powerevill เมื่อ 8-3-2010 14:45

ระบายออกกันเต็มที่คับ ๆ

จะขอเล่าให้ฟังนะครับ สืบเนื่องจากกระทู้คุณจี้กงที่แนะนำให้ใครที่มีของทางนู้นอยู่ เอาไปให้พระที่เก่งๆมีวิชาท่านดูให้นะครับ

-เรื่องนี้เป็นจริงครับ ไม่นานมานี้ผมรู้จักและได้คุยกับเพื่อนที่รู้จักกันในเว็บคนหนึ่ง เชาได้เอาของจากสำนักนั้นมาด้วยจำนวนเงินถึง 2 หมื่น มีปั้นเหน่ง 16000 และอะไรไม่รุ้อีก 4 พัน ทางนั้นมันบอกว่าปั้นเหน่งแรงมากสุดๆละ

แต่พอใช้ไปได้สักระยะก็ไม่มีอะไรเกิดขึ้น วันดีคืนดีไปพบกับพี่ชายคนหนึ่งเขาไปวัดแห่งหนึ่งมา(ไม่ขอระบุชื่อ) โดยพระอาจารย์ท่านหนึ่งได้บอกแก่ศิษว่า ใครที่มีของจากสำนัก ...........ม้.........ง ให้นำมาให้หลวงพ่อปลุกเสกใหม่ให้ดีกว่า เพราะมันเป็นของไม่ดี ทำมาไม่ดีมีอาถรรพ์ จะเป็นภัยต่อศิษทั้งหลาย เรื่องก็เป็นทำนองนี้ครับ (ทุกคำ ทุกประโยค ได้จากเพื่อนผมคนนี้ที่เล่าให้ฟังนะครับ มิได้แจ่งขึ้นแต่อย่างใด)
jipiseki โพสต์เมื่อ 8-3-2010 17:12 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
คุณวนิลา เห็นบอกว่าจะไปดูหนังสือ ไปดูมายัง อ่านดีๆนะครับ ในหนังสือมันพิมพ์ผิด
จริงๆแล้ว ต้องพิมพ์ว่า "สำนักเสนียดอันดับหนึ่งของเมืองไทย"
หุหุหุ
commander_aun โพสต์เมื่อ 8-3-2010 20:23 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
หลังจากที่อ่านมานาน  กระผมบิ๊กอั๋นต้องขอระบายบ้างนะครับ

ต้องขอเกริ่นก่อนว่าผมได้เล่นสายพรายมาช่วงใหญ่ๆประมาณ2ปีกว่าๆ ได้ยินชื่อสำนักอาจารย์ ม. ย่านรามคำแหงมานานแล้ว แต่ไม่เคยเข้าไป  อยู่มันวันหนึ่งก็อยากเข้าไปดูให้เห็นกับตาว่าเจ๋งแค่ไหน ทำไมของถึงแพงจังราคาค่างวดแต่ละชิ้นแพงมาก เลยตัดสินใจเข้าไปดูกับพี่ชายผม พอเข้าไปก็แปลกใจว่าสำนักก็ชื่อดังแต่ทำไมมันเล็กจังวะหายากชิบๆ เมื่อเจอสำนักเลยตรงเข้าไปดูปรากฏว่าเจอตัวอาจารย์นั่งอยู่ด้วยความระวังตัวผมจึงดูบรรยากาศรอบๆก่อนว่าเป็นมิตรไหม เมื่อบรรยากาศดูโอเคจึงเดินเข้าไปดูหน้าตู้วัตถุมงคล ดูเครื่องรางไปประมาณ 2-3ชิ้นแต่ยังไม่ได้เช้าเพราะกำลังตัดสินใจอยู่ก็มีคนต่างประเทศเดินออกมากลุ่มหนึ่งเค้าก็มองพวกผมผมก็มองพวกเค้าประมาณว่ามองเห้อะไรไม่เคยเห็นคนเหรอวะ พี่ชายผมก็บอกกับผมว่ากลับเหอะไม่น่าเช่าหรอก เราไม่รู้หัวนอนปลายตีนมัน ผมก็งงเค้าก็บอกว่าไอ้พวกที่เดินออกมานะแก็งลูกหมูชัดๆๆ อย่าไปยุ่งกะมันเลย ขณะที่ผมกำลังออกมาก็เห็นป้ายเขียนว่าไหว้ครูประจำปี และพิธียกขุนแผนอะไรซักอย่างจำไม่ได้ ถ้าลูกศิษย์คนใดต้องการเลื่อนยศเรื่องตำแหน่งในวันไหว้ครูใส่เครื่องแบบมาจะป็นศิริมงคลกับตัวเองมากๆ ผมคิดในใจเชื่อก็ควายและแม้งฉลาดจริงๆจะได้โปรโมตตัวเองว่ามีลูกศิษเป็นนายตำรวจนายทหาร กะข่มขวัญให้ดูน่าเกรงขามกูจะบอกพวกมึงให้นะเหนือฟ้ายังมีฟ้า ระวังซักวันกองปราบจะบุกสำนักมึง ขณะกำลังนั่งรถกลับมาจากตอนแรกที่กำลังสบายดี เริ่มรู้สึกปวดหัวมึนหัวจะอวก ผมก็คิดในใจ ไอ้เหี้ยกูโดนแล้วไงสงสัยแม้งเป่าอะไรมาชัวร์ อาการปวดหัวเริ่มมากขึ้นพอกลับถึงที่พักด้วยความโชคดีที่เป็นคนชอบสะสมของขลัง ผมจึงไปอธิฐานหน้ารูปปั้นหลวงปู่กาหลงว่าถ้าอะไรที่ไม่ใช่ของลูก ที่ไม่ดีที่มันตามมาหลวงปู่ช่วยปัดเป่าให้ด้วยนะครับ หลังจากนั้นไม่ถึง 10 นาที เชื่อไหมครับหายเป็นปกติ  ผมจึงเชื่ออย่างสนิทใจว่าฝีมือมันแน่ ไอ้เหี้ย มึง ไม่มีศีลธรรม หลังจากที่ผมได้มาอ่านข้อความของทุกท่านในบอร์ดนี้ผมจึงไม่สงสัยเลยครับ  และถ้าคนในสำนักเสนียดนั้นได้มาอ่านข้อความนี้ ผมขอบอกกล่าวแบบผู้มีอารยธรรมนะครับ ว่าหยุดการกระทำเลวๆของพวกมึงซะ ไม่อย่างงั้นวันนึงพวกมึงออกจากสำนักจะมีคนไล่กระทืบพวกมึงตั้งแต่หัวซอยยันท้ายซอยเลย กูเตือนพวกมึงด้วยความหวังดี    ทุกอย่างที่เล่ามากระผมบิ๊กอั๋นขอรับรองความจริงว่าไม่ได้เติมแต่งแต่อย่างใด
จี้กง โพสต์เมื่อ 8-3-2010 23:57 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ตอบกลับ 57# commander_aun

มีคนที่เคยอยู่สำนักมันหลายคน แล้วก็อยู่ไม่ได้ เพราะว่าทนพฤษติกรรมโกหกหลอกลวง ของคนในสำนักนี้ไม่ไหว คนดีดีอยู่ไม่ได้หรอกครับที่นี่ ถ้าคิดจะอยู่จะต้องยอมเป็นเบื้องล่างของพวกมัน ไม่มีสิทธิ์แสดงความคิดเห็น อย่างครูสักท่านนึงที่ผมรู้จัก ผมเคยถามท่านว่าทำไมถึงออกจากสำนัก ท่านก็ไม่ตอบ ผมมารู้ทีหลังว่า เพราะเขาไม่ร่วมขบวนการ ไม่ยอมลงให้กับไอ้อ้วนดำ มันเลยทำทุกวิถีทางเพื่อที่จะบีบให้เขาอยู่ไม่ได้ เรื่องความไม่มีสำมาคารวะของไอ้อ้วนดำ คนแก่คราวปู่คราวพ่อ มันเรียกจิกหัวเขาหมดทุกคน วางมาดพูดจาใหญ่โต โอ้อวดต่างๆ ชอบอ้างว่าตัวเองเป็นทหาร ทั้งๆที่มึงก็ไม่ได้เป็น มึงไม่ได้เป็นหรอกไอ้ควาย ตอนกูเข้าไปสัก เห็นไอ้อ้วนดำพูดจากับคนรุ่นพ่อ ไม่มีสำมาคารวะ ถามเขาว่า เอ็งมาทำอะไร ซึ่งฟังแล้ว มารยาทมึงทรามมากๆๆ อายุมึงรุ่นลูกเขาเลย มึงนึกว่ามึงมีอำนาจนักหรอ มึงอยู่ข้างนอกก็เหมือนหมาตัวนึง มีแต่คนหมั่นไส้ มึงก็หลอกได้แต่คนในเวปโง่ๆของมึงบางคน ที่ยังไม่รู้ความชั่วของมึง หลายคนเริ่มหูตาสว่างแล้ว มึงเตรียมตัวเถิด สำนักนี้จะพังเพราะมึง ไม่เชื่อก็คอยดู อย่ายโสให้มาก สารรูปของมึงเหมือนพวกไม่มีจะแดก ถ้าอ.ไม่อุ้มมึง มึงก็เหมือนหมาขี้เรื้อน แล้วอีกอย่าง มึงชอบหลอกให้ไอ้พวกหน้าโง่ทั้งหลาย ให้มาโจมตีชาวบ้าน สักวันนึงถ้าพวกหน้าโง่ที่มึงหลอกใช้มันรู้พฤษติกรรมเหี้ยๆอย่างมึงเหมือนกับที่กูเจอมา มึงไม่มีที่ไปแน่ ตอนนี้กูขอเตือนมึงว่าระวังคนในเวปมึงให้ดี ตอนนี้เขารู้หลายคนแล้ว แล้วเขาโดนมึงหลอกขายของไม่มีพุทธคุณมาเยอะแล้ว ถามจริงๆเหอะงานอดิเรกของมึงหรอ ที่ชอบสร้างศัตรูไปทั่ว กูเอาของที่แจกวันไหว้ครูไปเช็คแล้ว ไม่มีห่าอะไรเลย แล้วคุยนักคุยหนาว่าดีจริง มึงเลิกอ้างตัวว่ามึงเป็นน้องชายแท้ๆของอ.ซะที คนเขาดูออกตั้งนานแล้วแต่เขาไม่พูดเอง อ.ตัวผอมขาวหน้าตาออกจีน ส่วนมึงเตี้ยอ้วนดำหน้าเหมือนส้นตีน ใครเห็นเขาก็ดูออก มึงเลิกโกหกได้แล้ว แค่เรื่องนี้มึงยังโกหกเขาเลย นับประสาอะไรกับวัตถุมงคล มึงเป็นได้แค่เห็บหมาตัวจริงที่คอยเกาะแดกทุกคน ใครมาสำนักหน้าใหม่หน้าเก่า มึงไถ่เขาแดกหมด กูเห็นมาหลายครั้งแล้ว ไม่รู้ว่าตัวอ.ไปหลงอะไรมันนักหนา ทั้งๆที่มันทำให้สำนักตกต่ำลงเรื่อยๆ หรือว่ามึงทำของใส่อ.หรือไม่ก็ มีส่วนรู้เห็นในการกระทำเลวๆด้วยกัน  
    - คนที่ไปงานไหว้ครูที่มีทางใน บอกว่างานนี้ไม่มีอะไรเลย พระพิราพท่านไม่มาหรอกครับ เครื่องบวงสรวงและพิธีกรรมแค่นี้ เชิญท่านลงมาไม่ได้หรอก ถ้าไม่เชื่อก็ลองไปหาข้อมูลของทางกรมศิลป์ดูล่ะกัน ว่าเขาทำอย่างไงบ้าง เวลาเชิญครู เลิกหลอกลวงชาวบ้านได้แล้ว คนในวงการเขารู้กันหมดแล้ว
     ปล.ขอตัวไปนอนก่อน เพราะพรุ่งนี้มีเรียนเช้า แล้วจะไปหาข้อมูลเลวๆจากเพื่อนๆในมหาลัยที่เคยเป็นเหยื่อของมันมาเล่าให้ฟังใหม่ และพวกที่ไปงานไหว้ครูมาล่าสุด
makaza โพสต์เมื่อ 9-3-2010 00:33 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
แก้ไขล่าสุด makaza เมื่อ 9-3-2010 00:41

เคยเข้าไปโพสเวปนั้นเหมือนกัน   แต่ไปถามเรื่อง อ ท่านอื่น  โดนด่า  ครับ  อ ที่ผมพูดถึง  ท่านเป็นพระครับ  
ผมนี่งงมาก  เรื่องนี่จริงๆครับ   เมื่อปีที่แล้วนี่เอง    แต่ไม่อยากมาโพสอะไรมาก  
นิสัยไม่ดีครับ คนที่ชืือ ... ครับ
ตอนนี้ไล่บล็อค สมาชิกอื่นๆ  ไม่ให้เข้าเวปหมดแล้ว  ใครก็เข้าไม่ได้  ก็ดีเหมือนกัน
  แต่กระทู็้  ขายของ เข้าได้อยู่นะครับ  เรื่องขายของเรื่องใหญ่  ผมก็เห็นไม่มีสมาชิกใหม่ๆแล้วครับ
เป็นสมาชิกเก่าๆ  ก็อวยกันไป  แต่หลายคนก็ไม่ชอบหรอก  แต่ยังอยากอยู่ในเวปนั้น  ต่อไป  
คลุกคลีในเวปนั้นนานๆ  ก้จะรู้ครับ  ว่าคนที่ชื่อ....เป็นยังไง
จี้กง โพสต์เมื่อ 9-3-2010 00:38 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ตอบกลับ 59# makaza

คนอย่างไอ้เหี้ยอ้วนดำ ไม่นับถืออะไรหรอก นอกจากเงิน แค่นี้นะครับ ผมจะไปนอนจริงๆแล้ว บะ..บาย........
คุณต้องเข้าสู่ระบบก่อนจึงจะสามารถตอบกลับโพสต์นี้ได้ เข้าสู่ระบบ | สมัครเป็นชาวเมืองเสน่ห์กาหลง

รายละเอียดเครดิต

ปิด

เว็บมาสเตอร์แนะนำย้อนกลับ /1 ถัดไป

รายชื่อผู้กระทำผิด|Archiver|Mobile|เมืองเสน่ห์กาหลง (Khalong Charming Town)

GMT+7, 19-5-2024 22:53 , Processed in 0.144805 second(s), 6 queries , File On.