เมืองเสน่ห์กาหลง มหาเสน่ห์ มหาเมตตา มหานิยม
Khalong Amulet
ซ่อนแถบด้านข้าง

ประกาศ 'KONGSA' เรื่องความล่าช้าในการจัดส่งของขลัง

[คัดลอกลิงก์]
Jeanpaul โพสต์เมื่อ 9-5-2012 16:30 | แสดงโพสต์ทั้งหมด

เจ้าเมืองดูแลเมืองเยี่ยมมมมมมากกกกกกก !!!!!! ขอบคุณที่ให้การดูแลจริงๆครับ  

ปัญหานี้ตอนแรกผมนึกว่าจะจบแล้วซะอีกเห็นเริ่มทยอยได้ของกัน ผมก็ได้ของแล้ว แต่ไปๆมาๆยังมีอีกหลายท่านมากเลยที่ยังไม่ได้ของ มึนเลยนะเนี๊ยย
ตัวเลขทั้ง 7 ในเบอร์มือถือ สามารถบ่งบอกนิสัยตัวตนของผู้ใช้ได้อย่างน่าอัศจรรย์ อย่ารอให้ชีวิตคุณดีก่อน แล้วค่อยเปลี่ยนเลขมือถือให้ดี คุณต้องเปลี่ยนเลขดีก่อน ชีวิตคุณถึงจะดี!! ตัวเลขเสียๆ มักดึงดูดพลังงานเสียๆ เข้ามาทำให้เราผิดหวังในชีวิต ตรงกันข้าม ตัวเลขดีๆ มักดึงดูดพลังงานด้านดีๆ เข้ามาในชีวิต ผนวกกับบุญกรรมเก่าของแต่ละคนว่าจะไปสุดที่ตรงไหน เลขบางตัวเหมาะกับคนหนึ่ง แต่เป็นเลขเสียกับอีกคนหนึ่ง ศาสตร์พลังงานเลขมือถือ บางส่วนอิงจากโหราศาสตร์ไทย บางส่วนมาจากการเก็บสถิติ ศาสตร์เลขมือถือต้องใช้ความเชี่ยวชาญ ในการวางตัวเลขมือถือให้เหมาะสม หลายคนเมื่อทราบผลการวิเคราะห์เบอร์มือถือของตนแล้วว่า ดี ร้าย อย่างไร แต่ยังพร้อมยอมทนใช้อยู่ ไม่รู้ทำไม เหตุผลง่ายนิดเดียว "เพราะทุกคนมีกรรมเป็นของตน" เมื่อถึงเวลา ฟ้าจะเปิดทางให้ท่านเปิดใจรับเรื่องมงคลดีๆ เข้ามาเสริมความรุ่งเรืองชีวิตท่านเอง จงจำไว้ ดวงคนเลือกเบอร์มาใช้เอง เบอร์ใครเบอร์มัน ไม่ซ้ำกัน หากท่านศรัทธาในศาสตร์พลังตัวเลขแล้ว ขออย่าลังเล หรือสงสัย อย่ารีรอทนใช้เบอร์เสียๆ เพื่อดึงดูดเรื่องร้ายๆ มารอเพื่อส่งผลแล้วค่อยเปลี่ยนเบอร์มือถือ วันนี้ คุณมีทางเลือกใช้ชีวิตแบบติดเทอร์โบได้ มัวช้าอยู่ทำไม? บริการวิเคราะห์เบอร์มือถือ วางเลขมงคล เรื่องการงาน การเงิน ความรัก โทร 09ุ ุ42282289 LINE ID: cholvibul
Jeanpaul โพสต์เมื่อ 9-5-2012 16:31 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ครอบครัวเขาพูดแบบนี้ ผมคงไม่ได้ตังคืนแน่นอนเรยคับ... ...
ต้นฉบับโพสโดย ิbuksam1 เมื่อ 9-5-2012 15:34

เอาใจช่วยครับพี่ท่าน สั่งอะไรไปครับเนี้ยตั้ง 45000 o_O
winny โพสต์เมื่อ 9-5-2012 16:40 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ครอบครัวเขาพูดแบบนี้ ผมคงไม่ได้ตังคืนแน่นอนเรยคับ... ...
ต้นฉบับโพสโดย ิbuksam1 เมื่อ 9-5-2012 15:34

หลักฐานการโอนเงินมีมั๊ยครับถ้ามีเก็บไว้นะครับ.....เงินของคุณ คุณต้องได้คืนสิครับ!!!!!
ิbuksam1 โพสต์เมื่อ 9-5-2012 16:43 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ผมว่าเงินแค่ 5000 นี่ไม่น่าจะมาโกงกันน่ะครับ เหงเปงศิษย์ลผ.หงษ์ ครูบาอาจารย์เดียวกัน เรยเชื่อใจ
และทีสำคัญ เคยมาส่งพระให้ผมแล้ว 2 ครั้ง เปงเงิน 16000 โอเคร จบ ไว้ใจ
จะเอาอีก 45000 ก็โอนไปให้ทำบุญก่อน 5000 เพราะรู้หน้าไม่รู้ใจ และแล้วก็ ไม่มีสัจจะ จริงๆ ครับ
ผมเสียเงิน แถมโดนด่า และไม่ได้พระ ..... ตอนนี้ผมอยากได้แค่เงินผมคืนก็พอ ครับ
หรือไม่ก็คืนพระทั้งหมด ทุกองค์ แล้วคืนเงินผม 21000 ครับ คุณก้อง
_/\_ ท่านเจ้าเมืองทุกท่านจากใจจริงครับ ...
IT Programmer& Webmaster.
บอส ดินแดง โพสต์เมื่อ 9-5-2012 16:46 | แสดงโพสต์ทั้งหมด

ฝ่ายกฏหมาย

ยังไงเตรียมการดำเนินคดี

ตามกฏหมายกันด้วยนะจ๊ะ...

ิbuksam1 โพสต์เมื่อ 9-5-2012 16:46 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
นี่ครับหลักฐานการโอนเงิน เก็บไว้ตลอด และถ่ายรูปไว้ด้วยครับ   PIC_5268.jpg (65.14 KB, จำนวนดาวน์โหลด: 20)
Notty โพสต์เมื่อ 9-5-2012 16:47 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
คือผมก็เห็นใจทั้ง2ฝ่ายนะครับ...แต่ถ้าเป็นผม..ผมก็คงไม่ยอมเหมือนกัน...กว่าจะหาเงินมาได้แต่ละบาทมันลำบากมากนะครับ...สุดท้ายถ้าทำอะไรไม่ได้ผมก็คงต้องแจ้งความอะครับ...แต่ผมไม่อยากให้เรื่องแบบนี้เกิดขึ้น...รีบออกมาชี้แจงเถอะครับคุณก้อง..อย่าเงียบหายไปแบบนี้เลย..ทางคุณจะมีแต่เสียนะครับ..ผมก็เป็นคนนึงที่สั่งกับคุณก้องและก็ได้รับของเรียบร้อยแล้วครับ
Godzalom โพสต์เมื่อ 9-5-2012 17:28 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
มาอัพเดทข่าวน่ะครับ ผมติดต่อได้แล้ว พี่ก้องแจ้งว่าวันนี้ไปรษณีย์ปิดจะทำการจัดส่งพรุ่งนี้ครับ
แจ้งมาเพื่อทราบครับ

ปล. ผมเป็นหนึ่งในผู้สั่งของจากคุณก้องเหมือนกันครับ
Jeanpaul โพสต์เมื่อ 9-5-2012 17:37 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
มาอัพเดทข่าวน่ะครับ ผมติดต่อได้แล้ว พี่ก้องแจ้งว่าว ...
ต้นฉบับโพสโดย Godzalom เมื่อ 9-5-2012 17:28

บอส ดินแดง โพสต์เมื่อ 9-5-2012 17:46 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
มาอัพเดทข่าวน่ะครับ ผมติดต่อได้แล้ว พี่ก้องแจ้งว่าว ...
ต้นฉบับโพสโดย Godzalom เมื่อ 9-5-2012 17:28

KONGSA โพสต์เมื่อ 9-5-2012 17:48 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
แบนได้แบนเลยครับ
หลังจากที่เจ้าของร้านคืนเงินหรือส ...
ต้นฉบับโพสโดย บอส ดินแดง เมื่อ 9-5-2012 12:28

ถูกครับ ผมทำผิดผมยอมรับครับท่านบอส ในเรื่องของพ่อครูที่แอบอ้างอ้างชื่อท่าน ผมก็ไม่ได้นิ่งนอนใจ และเพื่อความสำนึกผิด ผมก็เข้าไปโพสบอกในกระดานของเว็ปท่านพ่อครู และพ่อครูท่านก็ได้อโสสิ ในการล่วงละมิดทางวาจา และใจแล้ว แต่นี้ครั้งนี้ผมไม่ผิด เพราะตามที่ตกลงกัน  ผมเคยให้บูชาพระหลวงปู่หงษ์ มาถึง 2 ครั้ง  และครั้งสุดท้ายในการรับส่งพระไม่เป็นแบบนั้นสิครับ
KONGSA โพสต์เมื่อ 9-5-2012 17:54 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
คือผมก็เห็นใจทั้ง2ฝ่ายนะครับ...แต่ถ้าเป็นผม..ผมก็คงไม ...
ต้นฉบับโพสโดย Notty เมื่อ 9-5-2012 16:47

ความจริงก็คือความจริงครับ
บอส ดินแดง โพสต์เมื่อ 9-5-2012 18:01 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ถูกครับ ผมทำผิดผมยอมรับครับท่านบอส ในเรื่องของพ ...
ต้นฉบับโพสโดย KONGSA เมื่อ 9-5-2012 17:48

ครับผม ดีแล้วครับที่พี่ออกมาชี้แจงครับ ไม่งั้นจะทำให้เข้าใจผิดกันใหญ่

บางทีถ้าพี่ติดธุระจริง ๆก็ควรจะโทรแจ้งหรือให้คนที่สนิทโทรแจ้งหรือลงกระทู้ไว้ครับ

เพราะบางทีหายไปนานๆ ลูกค้าที่เช่าของไปก็อยากทราบความเคลื่อนไหวค๊าบผ๊ม
Jeanpaul โพสต์เมื่อ 9-5-2012 18:07 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
เอาให้ชัดเจนเลยครับพี่ก้อง เพื่อความสบายใจของทุกฝ่ายครับ
KONGSA โพสต์เมื่อ 9-5-2012 18:17 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
โทรไปแล้ว โดนทั้ง พ่อ แม่ และคุณก้อง ไม่ทำตาม สัจจะคำ ...
ต้นฉบับโพสโดย ิbuksam1 เมื่อ 9-5-2012 14:28

แต่ตามที่คุยกันมันไม่ใช่แบบนี้นี่ครับ คุณเอาของของผมไป 2ชิ้นคุณก็ยังไม่ได้จ่ายเงินผม ซึ้งผมก็ไม่ได้ว่าอะไร ซึ่งคุณเองก็พูดกับผมเองว่า

ของที่ผมแถมให้ที่ช่วยบูชา เจ้าสัวบายนหน้าทองคำ ผมให้เลือก เอา 1 ชิ้น  คุณเอาทั้ง 3 ชิ้นเลย ซึ่งคุณบอกว่า ขอโอนให้พร้อมกับเรปเหมือนหลวงปู่หงษ์รุ่น หัวไม้สะพานร้อยปี ไปๆมามาบอกอีกครั้งว่าจะเอาหรียญเสมาขุดสระหลวงปู่หงษ์ ซึ่งผมก็ก็บอกว่าได้ แต่ต้องโอนมาให้ครึ่งนึงก่อนแล้ววันอาทิตย์ตอนเย็นไม่เกิน5 ดมงเย็น จะโอนมาให้ค่าเหรียญครึ่งนึงก่อนซึ่งในบัญชีมีแค่ 350 บาท(ซึ่งน้องนัท ท่านฑูตที่ให้บูชาพระอาจารย์อึ่งโอนค่าอาสนะสงฆ์มาจำนวน 3ผืน(ขอโทษด้วยครับที่ต้องเอ่ยนาม) ถามน้องนัท......ได้แล้ว......ไม่ทราบว่าตกคณิตศาสตร์หรือ เปล่า ครึ่ง นึง ของ40000 เนี่ย มัน 5000 หรือไงซึ่งที่ผมไม่ได้มาโพสลงในนี้เพราะผมว่ามันไม่ใช่พระเครื่องที่ ผมเอามาตั้ง ร้านในเมืองกาหลง แต่ มันเป็นการตกลง หลังไมค์ ซึ่งตอนแรกก็คุยตกลงกันรู้รื่อง แต่จู่ๆไงมาเปลี่ยนใจ ซึ่งผมก็ไม่ทราบ โทรมากี่ครั้ง ก็พูด วกไปวนมา เสมือนกับว่าเมา พูดเรื่องนี้จบ ก็วกมาเรื่องนี้ต่อ พูดหลายครั้งหลายหนก็พูดแบบเก่าๆ
คุณต้องเข้าสู่ระบบก่อนจึงจะสามารถตอบกลับโพสต์นี้ได้ เข้าสู่ระบบ | สมัครเป็นชาวเมืองเสน่ห์กาหลง

รายละเอียดเครดิต

ปิด

เว็บมาสเตอร์แนะนำย้อนกลับ /1 ถัดไป

รายชื่อผู้กระทำผิด|Archiver|Mobile|เมืองเสน่ห์กาหลง (Khalong Charming Town)

GMT+7, 28-4-2024 15:14 , Processed in 0.127103 second(s), 5 queries , File On.