เมืองเสน่ห์กาหลง มหาเสน่ห์ มหาเมตตา มหานิยม
Khalong Amulet
ซ่อนแถบด้านข้าง

ประกาศ 'KONGSA' เรื่องความล่าช้าในการจัดส่งของขลัง

[คัดลอกลิงก์]
arm2499 โพสต์เมื่อ 9-5-2012 13:10 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
เอา ใจช่วย คับ
ตัวเลขทั้ง 7 ในเบอร์มือถือ สามารถบ่งบอกนิสัยตัวตนของผู้ใช้ได้อย่างน่าอัศจรรย์ อย่ารอให้ชีวิตคุณดีก่อน แล้วค่อยเปลี่ยนเลขมือถือให้ดี คุณต้องเปลี่ยนเลขดีก่อน ชีวิตคุณถึงจะดี!! ตัวเลขเสียๆ มักดึงดูดพลังงานเสียๆ เข้ามาทำให้เราผิดหวังในชีวิต ตรงกันข้าม ตัวเลขดีๆ มักดึงดูดพลังงานด้านดีๆ เข้ามาในชีวิต ผนวกกับบุญกรรมเก่าของแต่ละคนว่าจะไปสุดที่ตรงไหน เลขบางตัวเหมาะกับคนหนึ่ง แต่เป็นเลขเสียกับอีกคนหนึ่ง ศาสตร์พลังงานเลขมือถือ บางส่วนอิงจากโหราศาสตร์ไทย บางส่วนมาจากการเก็บสถิติ ศาสตร์เลขมือถือต้องใช้ความเชี่ยวชาญ ในการวางตัวเลขมือถือให้เหมาะสม หลายคนเมื่อทราบผลการวิเคราะห์เบอร์มือถือของตนแล้วว่า ดี ร้าย อย่างไร แต่ยังพร้อมยอมทนใช้อยู่ ไม่รู้ทำไม เหตุผลง่ายนิดเดียว "เพราะทุกคนมีกรรมเป็นของตน" เมื่อถึงเวลา ฟ้าจะเปิดทางให้ท่านเปิดใจรับเรื่องมงคลดีๆ เข้ามาเสริมความรุ่งเรืองชีวิตท่านเอง จงจำไว้ ดวงคนเลือกเบอร์มาใช้เอง เบอร์ใครเบอร์มัน ไม่ซ้ำกัน หากท่านศรัทธาในศาสตร์พลังตัวเลขแล้ว ขออย่าลังเล หรือสงสัย อย่ารีรอทนใช้เบอร์เสียๆ เพื่อดึงดูดเรื่องร้ายๆ มารอเพื่อส่งผลแล้วค่อยเปลี่ยนเบอร์มือถือ วันนี้ คุณมีทางเลือกใช้ชีวิตแบบติดเทอร์โบได้ มัวช้าอยู่ทำไม? บริการวิเคราะห์เบอร์มือถือ วางเลขมงคล เรื่องการงาน การเงิน ความรัก โทร 09ุ ุ42282289 LINE ID: cholvibul
Jeanpaul โพสต์เมื่อ 9-5-2012 13:23 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ลองโทรไปหาพี่เขากันรึยังครับ ครั้งสุดท้ายที่ผมได้คุยกับพี่เขาก็รู้สึกว่าพี่เขาจะต้องเข้า รพ. เน้อ
Godzalom โพสต์เมื่อ 9-5-2012 13:42 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ของผมเมื่อวานโทรไปพี่ก้องบอกว่าจะส่งให้ วันนี้ครับ ส่วนวันนี้จะโทรไปขอเลข EMS ยังติดต่อไม่ได้เลย T____T
ToMoToM โพสต์เมื่อ 9-5-2012 13:51 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ผมว่ารอลองโทรไปหาพี่เขาดูก่อน หรือรอดูอีกซักนิด ส่วนตัวแล้วผมก็พึ่งได้รับของเมื่อวานเย็นนี้เองผมคิดว่าท่านอื่นก็คงได้รับกันภายในอาทิตย์นี้หรืออาทิตย์หน้า แต่ก็อยากให้โทรคุยกันว่าอะไรยังไง
 เจ้าของ| cho โพสต์เมื่อ 9-5-2012 14:13 | แสดงโพสต์ทั้งหมด

อันที่จริง ไม่ว่าติดขัด หรือเป็นตายร้ายดีอย่างไร ต้องมีการติดต่อกับปลายทางเสมอ

เหมือนเราทำงาน วันไหนจะเมา จะแฮงค์ จะเบี้ยวงานยังไงก็ตาม ก็ต้องโทรมาบอกนายว่า 'ป่วย' จะป่วยอีกกี่วัน และอีกนานไหมจะหายป่วย ป่วยแล้วจะพักอีกกี่วัน พักแล้วเมื่อไหร่ทำงาน และที่สำคัญคือ ป่วยถึงขั้นปากใช้การไม่ได้หรือไม่อย่างไร? มือพิมพ์อะไรไม่ได้หรืออย่างไร? ญาติ หรือเพื่อนสนิทรับสาย/รับเรื่องแทนไม่ได้เลยหรืออย่างไร?

ไม่มีพระในมือต้องบอกไปค่ะ!   

ทุกคนต้องการพระเมื่อจ่ายเงินแล้ว พี่/น้องหลายท่านของดิฉันผูกปิ่นโตต้องการม้าเร็วไปส่งภายใน1ชม.หากเช่าพระเลยด้วยซ้ำ เราก็ทำให้ถ้าท่านต้องการ!!

กรณีนี้! ใครโชคดีได้พระไป แล้วมาก็ให้กำลังใจกันมันก็ถูก แต่นี่ไม่ใช่การกระทำครั้งแรกที่ทำให้ผู้ซื้อใจหล่นไปที่ตาตุ่มเช่นนี้!!! จากที่ได้ยินมามากกว่า4
popalifez โพสต์เมื่อ 9-5-2012 14:15 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
เอาใจช่วยครับ
winny โพสต์เมื่อ 9-5-2012 14:24 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
อันที่จริง ไม่ว่าติดขัด หรือเป็นตายร้ายดีอย่างไร ต ...
ต้นฉบับโพสโดย cho เมื่อ 9-5-2012 14:13

นั่นไง!!!เห็นมั๊ยครับว่าเจ้าเมืองของเราใส่ใจและเอาใจส่เราขนาดไหน อยากให้ผู้ที่มีปัญหาอยู่พูดคุยกันซะให้จบไม่ยากหรอกครับหากป่วยและเข้าโรงพยบาล....ผมว่าหลายท่านเข้าใจ ที่สำคัญคือควรบอกกล่าวหรือแจ้งความคืบหน้ากับผู้เช่าบูชาซักนิด!!! รอติดตามความคืบหน้านะครับ
ิbuksam1 โพสต์เมื่อ 9-5-2012 14:28 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
โทรไปแล้ว โดนทั้ง พ่อ แม่ และคุณก้อง ไม่ทำตาม สัจจะคำพูด ไม่มาส่งของ หาว่าผมผิดข้อตกลง เขาให้ผมโอนไปให้ก่อน 20000 ยอดเงินทั้งหมด
ที่ตกลงกันไว้ 45000 ผมขอโอนไปร่วมทำบุญ ก่อน 5000 อีกส่วนที่เหลือ 40000 นัดมามาเจอกัน แล้วยื่นกันต่อหน้า โทรไปเมื่อกี้โดนทั้งพ่อ แม่  ก้อง ว่า ด่า เปงชุดครับ เหอะๆ บารมี ลป.หงษ์ มีลูกศิษย์แบบนี้อยู่ด้วยหรอคับ บารมี ลป.ไม่คุ้มครองท่านแน่
 เจ้าของ| cho โพสต์เมื่อ 9-5-2012 14:42 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
โทรไปแล้ว โดนทั้ง พ่อ แม่ และคุณก้อง ไม่ทำตาม สัจจะคำ ...
ต้นฉบับโพสโดย ิbuksam1 เมื่อ 9-5-2012 14:28

อ้าว! หนักนะเนี่ย สงสัยต้องปรึกษาทนายฑูตPatoละมั้ง! แบบนี้ไม่ผ่านแล้ว!!
 เจ้าของ| cho โพสต์เมื่อ 9-5-2012 14:43 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
เอาใจช่วยครับ
ต้นฉบับโพสโดย popalifez เมื่อ 9-5-2012 14:15

ช่วยใครคะท่าน?
dark โพสต์เมื่อ 9-5-2012 14:46 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
แก้ไขล่าสุด dark เมื่อ 9-5-2012 14:47

- มีอะไรก็มาโพสเคลียร์กันในบอร์ดของเมืองดีกว่าครับ ชัดเจนแจ่มแจ้ง ไม่อยากให้ต้องมีอะไรที่ทำให้คาใจกันแบบนี้ครับ ที่ผ่านมาเมื่อเกิดปัญหาอะไร ก็เคลียร์กันในนี้ จบกันในนี้...แม้จะยาวเป็นมหากาพย์ แต่สุดท้ายก็จบกันด้วยดี ดังนั้นคราวนี้ก็ขอให้จบด้วยดีในทุก ๆ ฝ่ายเน้อ...
 เจ้าของ| cho โพสต์เมื่อ 9-5-2012 14:47 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
คุณก้องนะ...คุณก้อง...ไม่น่าเลย...ผมอยากให้คุณก้องออกม ...
ต้นฉบับโพสโดย Notty เมื่อ 9-5-2012 12:28

พี่ว่าหมดเวลาอธิบายแล้วค่ะ ดิฉันไม่ถนัดวิชาmatค่ะ นับ1 2 3 แค่นี้ก็เหนื่อยโคตรละ!!
iamgumunza โพสต์เมื่อ 9-5-2012 15:00 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
อันที่จริง ไม่ว่าติดขัด หรือเป็นตายร้ายดีอย่างไร ต ...
ต้นฉบับโพสโดย cho เมื่อ 9-5-2012 14:13

เจ้าของ| cho โพสต์เมื่อ 9-5-2012 15:34 | แสดงโพสต์ทั้งหมด

โดนอะไรมาหรือเปล่าวานบอก
ิbuksam1 โพสต์เมื่อ 9-5-2012 15:34 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
แก้ไขล่าสุด ิbuksam1 เมื่อ 9-5-2012 15:43

ครอบครัวเขาพูดแบบนี้ ผมคงไม่ได้ตังคืนแน่นอนเรยคับ.................เงินของผม ผมมีสิทธิ์เอาคืน ใช่ไหมครับ...
คุณต้องเข้าสู่ระบบก่อนจึงจะสามารถตอบกลับโพสต์นี้ได้ เข้าสู่ระบบ | สมัครเป็นชาวเมืองเสน่ห์กาหลง

รายละเอียดเครดิต

ปิด

เว็บมาสเตอร์แนะนำย้อนกลับ /1 ถัดไป

รายชื่อผู้กระทำผิด|Archiver|Mobile|เมืองเสน่ห์กาหลง (Khalong Charming Town)

GMT+7, 28-4-2024 09:16 , Processed in 0.191800 second(s), 4 queries , File On.