เมืองเสน่ห์กาหลง มหาเสน่ห์ มหาเมตตา มหานิยม
Khalong Amulet
ซ่อนแถบด้านข้าง

ประกาศ 'KONGSA' เรื่องความล่าช้าในการจัดส่งของขลัง

[คัดลอกลิงก์]
Godzalom โพสต์เมื่อ 9-5-2012 20:01 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
เรื่องนี้ต้องถึงเจ้าเมืองโช แน่ 5555
ต้นฉบับโพสโดย Jeanpaul เมื่อ 9-5-2012 19:56

อันนี้โดน!!!  ฮากว่าครูอังคณาเยอะเลย 555
ตัวเลขทั้ง 7 ในเบอร์มือถือ สามารถบ่งบอกนิสัยตัวตนของผู้ใช้ได้อย่างน่าอัศจรรย์ อย่ารอให้ชีวิตคุณดีก่อน แล้วค่อยเปลี่ยนเลขมือถือให้ดี คุณต้องเปลี่ยนเลขดีก่อน ชีวิตคุณถึงจะดี!! ตัวเลขเสียๆ มักดึงดูดพลังงานเสียๆ เข้ามาทำให้เราผิดหวังในชีวิต ตรงกันข้าม ตัวเลขดีๆ มักดึงดูดพลังงานด้านดีๆ เข้ามาในชีวิต ผนวกกับบุญกรรมเก่าของแต่ละคนว่าจะไปสุดที่ตรงไหน เลขบางตัวเหมาะกับคนหนึ่ง แต่เป็นเลขเสียกับอีกคนหนึ่ง ศาสตร์พลังงานเลขมือถือ บางส่วนอิงจากโหราศาสตร์ไทย บางส่วนมาจากการเก็บสถิติ ศาสตร์เลขมือถือต้องใช้ความเชี่ยวชาญ ในการวางตัวเลขมือถือให้เหมาะสม หลายคนเมื่อทราบผลการวิเคราะห์เบอร์มือถือของตนแล้วว่า ดี ร้าย อย่างไร แต่ยังพร้อมยอมทนใช้อยู่ ไม่รู้ทำไม เหตุผลง่ายนิดเดียว "เพราะทุกคนมีกรรมเป็นของตน" เมื่อถึงเวลา ฟ้าจะเปิดทางให้ท่านเปิดใจรับเรื่องมงคลดีๆ เข้ามาเสริมความรุ่งเรืองชีวิตท่านเอง จงจำไว้ ดวงคนเลือกเบอร์มาใช้เอง เบอร์ใครเบอร์มัน ไม่ซ้ำกัน หากท่านศรัทธาในศาสตร์พลังตัวเลขแล้ว ขออย่าลังเล หรือสงสัย อย่ารีรอทนใช้เบอร์เสียๆ เพื่อดึงดูดเรื่องร้ายๆ มารอเพื่อส่งผลแล้วค่อยเปลี่ยนเบอร์มือถือ วันนี้ คุณมีทางเลือกใช้ชีวิตแบบติดเทอร์โบได้ มัวช้าอยู่ทำไม? บริการวิเคราะห์เบอร์มือถือ วางเลขมงคล เรื่องการงาน การเงิน ความรัก โทร 09ุ ุ42282289 LINE ID: cholvibul
KONGSA โพสต์เมื่อ 9-5-2012 20:02 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
อืมขออภัยที่ไม่ได้รับสายนะคะ ท่านคิ้วตี้โทรมารา ...
ต้นฉบับโพสโดย cho เมื่อ 9-5-2012 19:49

รับทราบครับ ท่านเจ้าเมืองคนสวย
KONGSA โพสต์เมื่อ 9-5-2012 20:07 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
เรื่องนี้ต้องถึงเจ้าเมืองโช แน่ 5555
ต้นฉบับโพสโดย Jeanpaul เมื่อ 9-5-2012 19:56

55555++ ถึงเมื่อตอนเย็นๆแล้วครับ ทุกท่าน
KONGSA โพสต์เมื่อ 9-5-2012 20:08 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
อันนี้โดน!!!  ฮากว่าครูอังคณาเยอะเลย 555 ...
ต้นฉบับโพสโดย Godzalom เมื่อ 9-5-2012 20:01

ของเขาแน่จริงๆ55++
batmonk โพสต์เมื่อ 9-5-2012 20:15 | แสดงโพสต์ทั้งหมด

KONGSA โพสต์เมื่อ 9-5-2012 20:19 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
batmonk โพสต์เมื่อ 9-5-2012 20:28 | แสดงโพสต์ทั้งหมด

Notty โพสต์เมื่อ 9-5-2012 20:32 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
เรื่องจบด้วยดีก็ดีแล้วครับ...เป็นกำลังใจให้ครับคุณก้อง...ว่าแต่สั่งคราวหน้าอย่าลืมแถมน้ำมันสัตตเทวะให้ผมบ้างนะครับ...จะเอามาแช่ขุนแผนกับตะกรุดครับผม
คำแพง โพสต์เมื่อ 9-5-2012 20:46 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
กราบขอโทษในความล่าช้า

กราบขออภัยที่ไม่ได้ชี้แจ้งให ...
ต้นฉบับโพสโดย KONGSA เมื่อ 9-5-2012 19:19

นี่...ต้องแบบนี้ครับ  ผิดขอโทษ  ถูกลุยต่อ.....ลูกผู้ชายชื่อไอ้แผน...ฆ่าได้แต่หยามไม่ได้.....
godjizx12 โพสต์เมื่อ 9-5-2012 20:54 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
แบล๊กลิส ละ......สมาชิก... คนขายคนนี้ .....สำหรับผม.....เหอะ ๆ...........!!! สยอง..............เป็นผมระเบิดยิ่งกว่าไอ้น้องคนนี้อีก.......!!! แค่ส่งของช้าเกิน 3 วันก็โวย ตายแล้ว.......เพราะเวลาเราโอน เราเร็ว แล้วส่งก็ต้องเร็วตาม ยังไงก็ฟังไม่ขึ้น ทุกกรณี
winny โพสต์เมื่อ 9-5-2012 21:12 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
น้องเขาโอนมาจริงครับ แต่โอน มาไม่ครบตามจำนวนที่ ...
ต้นฉบับโพสโดย KONGSA เมื่อ 9-5-2012 18:28

ของสวยถูกใจครับ.....อืม อันนี้ตกลงกันหลังไมค์ก็ตกลงกันหลังไมค์ต่อนะครับ ผมและคนอื่นๆอยู่หน้าไมค์คงไม่ทราบเรื่องด้วย!!! ยังไงก็หาทางเคลียร์กันตรงๆเลยก็จะดีนะครับ...
KONGSA โพสต์เมื่อ 9-5-2012 21:14 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
แบล๊กลิส ละ......สมาชิก... คนขายคนนี้ .....สำหรับผม.....เหอะ  ...
ต้นฉบับโพสโดย godjizx12 เมื่อ 9-5-2012 20:54

แล้วแต่ท่านครับ ผมถือว่า ผมมีเหตุผลและเหตุสุดวิสัย  ที่ไม่สามารถจะไปทำธุระได้แต่เมื่ออยู่ในสภาวะที่จะจัดส่งของให้ท่านได้ ผมก็รีบจัดส่งให้ทุกท่านทันที สำหรับท่าน จะมาแบ็คลิส ผมหรือไม่ก็เป็นสิทธิ์ของท่านแล้วครับ เพราะ ท่านเองก็ไม่เคยฟังเหตุ ฟังผล ซึ่งการส่งพระของพี่ๆน้อง แต่ล่ะครั้งของผม ผม กับทุกคนว่า  จะมีพิธีปลุกเสกอีกครั้งเพื่อเป็นการประสิทธิ์ประสาทอีกครั้ง ซึ่งตอนคุยตอนนั้น ซึ่งทุกคนก็ตกลงด้วยดี  และการ ปลุกเสกเพิ่มผมก็จะมีหลักฐานมายืนยันทุกครั้ง ไม่ใช่ไม่มี พอปลุกเสกเสร็จแล้ว ก็รีบจัดส่งให้ทันดี ตอนที่สะดวก ขนาดอยู่โรงพยาบาล ยังให้น้องสาว เตรียม ซองมาบรรจุที่โรงพยาบาล บรรจุลงซองด้วยมือตัวเองทุกชิ้น มีของแถมบ้างน้อยบ้างตามสมควร และหลังที่จากได้เสร็จงานไหว้ครูและเคลียของเสร็จเรียบร้อยแล้ว จริงไหมครับ ท่านสมาชิกที่ได้สั่งวัตถุมงคลจากผมไป คนอย่างผมเป็นคนจริงครับ ขนาดผมเคยเอ่ยอ้างชื่อพ่อครู ผมยังไปแสดงความผิดในบอร์ดของท่าน เพื่ออะไร เพื่อเราผิดเราก็ยอมรับผิด  แล้ว คนผิดจะไม่มีศิษย์ที่จะแก้ตัว หรือไงครับ
KONGSA โพสต์เมื่อ 9-5-2012 21:16 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ของสวยถูกใจครับ.....อืม อันนี้ตกลงกันหลังไมค์ก็ตก ...
ต้นฉบับโพสโดย winny เมื่อ 9-5-2012 21:12

ครับ ท่านวิ่นนี่ ผมก็อยากจะทราบเหมือนกัน ความจริงก็คือความจริง ทุกสิ่ง ย่อมหนีความจริงไม่พ้นครับ
CUTE19 โพสต์เมื่อ 10-5-2012 08:47 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
 เจ้าของ| cho โพสต์เมื่อ 10-5-2012 08:55 | แสดงโพสต์ทั้งหมด

เสือกลางหน้าอกนี่.. Sexy ได้ใจมาก!!!!
คุณต้องเข้าสู่ระบบก่อนจึงจะสามารถตอบกลับโพสต์นี้ได้ เข้าสู่ระบบ | สมัครเป็นชาวเมืองเสน่ห์กาหลง

รายละเอียดเครดิต

ปิด

เว็บมาสเตอร์แนะนำย้อนกลับ /1 ถัดไป

รายชื่อผู้กระทำผิด|Archiver|Mobile|เมืองเสน่ห์กาหลง (Khalong Charming Town)

GMT+7, 11-5-2024 16:02 , Processed in 0.249720 second(s), 5 queries , File On.