เมืองเสน่ห์กาหลง มหาเสน่ห์ มหาเมตตา มหานิยม
Khalong Amulet
ซ่อนแถบด้านข้าง

ประกาศ 'KONGSA' เรื่องความล่าช้าในการจัดส่งของขลัง

[คัดลอกลิงก์]
KONGSA โพสต์เมื่อ 9-5-2012 18:20 | แสดงโพสต์ทั้งหมด

น้องสาวผมก็มาจี้แจงนะครับ ท่านบอส ไม่ได้เงียบเลยนะครับ ท่านบอส ของที่ส่งล่าช้ายังที่แจ้งสมาชิกทุกท่านนั่นแหละครับท่าน

ผมเคยมีบทเรียน เกี่ยวกับ พ่อครูที่บังอาจแอบอ้างชื่อท่าน ผมทราบดี
ตัวเลขทั้ง 7 ในเบอร์มือถือ สามารถบ่งบอกนิสัยตัวตนของผู้ใช้ได้อย่างน่าอัศจรรย์ อย่ารอให้ชีวิตคุณดีก่อน แล้วค่อยเปลี่ยนเลขมือถือให้ดี คุณต้องเปลี่ยนเลขดีก่อน ชีวิตคุณถึงจะดี!! ตัวเลขเสียๆ มักดึงดูดพลังงานเสียๆ เข้ามาทำให้เราผิดหวังในชีวิต ตรงกันข้าม ตัวเลขดีๆ มักดึงดูดพลังงานด้านดีๆ เข้ามาในชีวิต ผนวกกับบุญกรรมเก่าของแต่ละคนว่าจะไปสุดที่ตรงไหน เลขบางตัวเหมาะกับคนหนึ่ง แต่เป็นเลขเสียกับอีกคนหนึ่ง ศาสตร์พลังงานเลขมือถือ บางส่วนอิงจากโหราศาสตร์ไทย บางส่วนมาจากการเก็บสถิติ ศาสตร์เลขมือถือต้องใช้ความเชี่ยวชาญ ในการวางตัวเลขมือถือให้เหมาะสม หลายคนเมื่อทราบผลการวิเคราะห์เบอร์มือถือของตนแล้วว่า ดี ร้าย อย่างไร แต่ยังพร้อมยอมทนใช้อยู่ ไม่รู้ทำไม เหตุผลง่ายนิดเดียว "เพราะทุกคนมีกรรมเป็นของตน" เมื่อถึงเวลา ฟ้าจะเปิดทางให้ท่านเปิดใจรับเรื่องมงคลดีๆ เข้ามาเสริมความรุ่งเรืองชีวิตท่านเอง จงจำไว้ ดวงคนเลือกเบอร์มาใช้เอง เบอร์ใครเบอร์มัน ไม่ซ้ำกัน หากท่านศรัทธาในศาสตร์พลังตัวเลขแล้ว ขออย่าลังเล หรือสงสัย อย่ารีรอทนใช้เบอร์เสียๆ เพื่อดึงดูดเรื่องร้ายๆ มารอเพื่อส่งผลแล้วค่อยเปลี่ยนเบอร์มือถือ วันนี้ คุณมีทางเลือกใช้ชีวิตแบบติดเทอร์โบได้ มัวช้าอยู่ทำไม? บริการวิเคราะห์เบอร์มือถือ วางเลขมงคล เรื่องการงาน การเงิน ความรัก โทร 09ุ ุ42282289 LINE ID: cholvibul
KONGSA โพสต์เมื่อ 9-5-2012 18:28 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
หลักฐานการโอนเงินมีมั๊ยครับถ้ามีเก็บไว้นะครับ... ...
ต้นฉบับโพสโดย winny เมื่อ 9-5-2012 16:40

น้องเขาโอนมาจริงครับ แต่โอน มาไม่ครบตามจำนวนที่ตกลงกันใว้ครับ คิดได้ไงครับ ครึ่งนึงของ 4 หมื่น  ส่งมาครึ่งหมื่น แค่ค่าของเก่าที่ติดค้างกันยังแทบไม่หมดเลย ใครกันแน่ที่ผิดสัญญา ครับท่านพี่วิ่นนี่ บรุษในดวงใจ เรื่องการจัดส่งของผมนั้น ถ้าช้าก็มีแถมบ้าง มากบ้างน้อยบ้างเป็นบางท่าน แต่ก็ไม่เคยไม่ส่งให้ใคร วัตถุมงคลของผม บางครั้ง ท่านใดไม่มีเงินมาบูชาของผม  แต่หลังไมย์มาหาผมก็มอบให้ไปฟรีๆ  ท่านพี่วินนี่ได้รับของแล้ว สวย ถูกใจท่านพี่ไหมครับ
KONGSA โพสต์เมื่อ 9-5-2012 18:30 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
เอาให้ชัดเจนเลยครับพี่ก้อง เพื่อความสบายใจของทุกฝ่ ...
ต้นฉบับโพสโดย Jeanpaul เมื่อ 9-5-2012 18:07

ขอบคุณมากไอ้น้องชาย
popalifez โพสต์เมื่อ 9-5-2012 18:30 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ตอบกลับ 163# cho

คนที่ยังไม่ได้ของครับ  กิกิ
KONGSA โพสต์เมื่อ 9-5-2012 18:38 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
คือผมก็เห็นใจทั้ง2ฝ่ายนะครับ...แต่ถ้าเป็นผม..ผมก็คงไม ...
ต้นฉบับโพสโดย Notty เมื่อ 9-5-2012 16:47

ผมคุยกับเขาไม่รู้กี่รอบแล้วครับ คุยพูดวกไปวนมา จนปวดหัวครับ ตอนนั้นจะให้โอนเงินคืนก็ไม่ยอม  คุยกับน้องคนนี้ทีไร ปวดหัวทุกรอบครับ ท่านสมาชิกทั้งงหลาย ถ้า พูดไปก็เหมือน ยูเทิน เป็น10ๆรอบ   พูดแล้วไม่ฟัง แล้วก็เถียงตลอดเวลา  พูดจนหักคะแนนไม่ทัน แล้วส่ง ข้อความ มาบอกว่า  ตกลงพี่จะส่งหรือไม่ส่ง พี่ชายผมเป็นตำรวจนะ ผมก็ได้บอกกับเขาไปว่า  ครอบครัว ผมก็รับราชการ ทหาร ตำรวจ ทุกคน อย่ามาพูดจาข่มขู่แบบนี้
KONGSA โพสต์เมื่อ 9-5-2012 18:40 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ตอบกลับ  cho

คนที่ยังไม่ได้ของครับ  กิกิ ...
ต้นฉบับโพสโดย popalifez เมื่อ 9-5-2012 18:30

ท่านสั่งอะไรผมไป กรุณาไปแจ้งด้วยครับ ใน PM
hamakpure โพสต์เมื่อ 9-5-2012 18:40 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ของผมได้รับแล้วครับ
KONGSA โพสต์เมื่อ 9-5-2012 18:43 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ของผมได้รับแล้วครับ
ต้นฉบับโพสโดย hamakpure เมื่อ 9-5-2012 18:40

อิอิ...ขอโทษที่ช้านะครับ วันหยุดหลายวัน และ อาการพึ่งบรรเทาด้วยครับ
KONGSA โพสต์เมื่อ 9-5-2012 18:45 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
- มีอะไรก็มาโพสเคลียร์กันในบอร์ดของเมืองดีกว่าครับ  ...
ต้นฉบับโพสโดย dark เมื่อ 9-5-2012 14:46

มาแล้วครับ ขอบพระคุณนะครับ ท่านดาร์ก
KONGSA โพสต์เมื่อ 9-5-2012 18:50 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ครอบครัวเขาพูดแบบนี้ ผมคงไม่ได้ตังคืนแน่นอนเรยคับ... ...
ต้นฉบับโพสโดย ิbuksam1 เมื่อ 9-5-2012 15:34

พูดเหมือนตัวเองถูกซะงั้น พ่อคุณ คุณพูดจาไม่สุภาพกับผู้ใหญ่ แล้วยังจะมาหาว่าท่านด่า
KONGSA โพสต์เมื่อ 9-5-2012 19:19 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
กราบขอโทษในความล่าช้า

กราบขออภัยที่ไม่ได้ชี้แจ้งให้ทราบ

กราบขอขมาที่ทำให้เมืองที่สงบต้องวุ่นวาย

ตอนนี้ก้องสา อาการเป็นปกติดีแล้วครับยินดีน้อมรับทุกข้อกล่าวหา

ในกรณีที่ส่งให้ท่านพี่ๆน้องในความล่าช้า แต่ไม่รับ ข้อกล่าวหาอัน

เป็นเท็จ ที่อาศัยเมืองกาหลงแห่งนี้ เอารัดเอาเปรียบ อย่างที่มีข้อ

พิพาทของสมาชิกท่านหนึ่ง ด้วยจิตคาระวะด้วยความจริงใจครับ
Godzalom โพสต์เมื่อ 9-5-2012 19:21 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ดีครับพี่จะได้ชัดเจน ต่อทุกคนครับ
KONGSA โพสต์เมื่อ 9-5-2012 19:27 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ดีครับพี่จะได้ชัดเจน ต่อทุกคนครับ  ...
ต้นฉบับโพสโดย Godzalom เมื่อ 9-5-2012 19:21

5555++ ทองแท้ ไม่กลัวไฟลนครับ อิอิ
บอส ดินแดง โพสต์เมื่อ 9-5-2012 19:28 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
กราบขอโทษในความล่าช้า

กราบขออภัยที่ไม่ได้ชี้แจ้งให ...
ต้นฉบับโพสโดย KONGSA เมื่อ 9-5-2012 19:19

สวดยอดครับผ๊ม
KONGSA โพสต์เมื่อ 9-5-2012 19:29 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
สวดยอดครับผ๊ม
ต้นฉบับโพสโดย บอส ดินแดง เมื่อ 9-5-2012 19:28

เรื่องนี้ จะต้องถึง ครู อังคณา และ ตำรวจ ครับท่านบอส  อิอิ
คุณต้องเข้าสู่ระบบก่อนจึงจะสามารถตอบกลับโพสต์นี้ได้ เข้าสู่ระบบ | สมัครเป็นชาวเมืองเสน่ห์กาหลง

รายละเอียดเครดิต

ปิด

เว็บมาสเตอร์แนะนำย้อนกลับ /1 ถัดไป

รายชื่อผู้กระทำผิด|Archiver|Mobile|เมืองเสน่ห์กาหลง (Khalong Charming Town)

GMT+7, 4-5-2024 06:26 , Processed in 0.117805 second(s), 5 queries , File On.