เมืองเสน่ห์กาหลง มหาเสน่ห์ มหาเมตตา มหานิยม
Khalong Amulet
ซ่อนแถบด้านข้าง

ประกาศ 'KONGSA' เรื่องความล่าช้าในการจัดส่งของขลัง

[คัดลอกลิงก์]
hrod1 โพสต์เมื่อ 30-4-2012 20:21 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ได้รับของจากคุณก้องแล้ว ขอบคุณมากครับ สำหรับผมบอกคุณก้องเอง ทำให้เต็มที่ เสร็จเมื่อไหร่ค่อยส่งมาครับ
ตัวเลขทั้ง 7 ในเบอร์มือถือ สามารถบ่งบอกนิสัยตัวตนของผู้ใช้ได้อย่างน่าอัศจรรย์ อย่ารอให้ชีวิตคุณดีก่อน แล้วค่อยเปลี่ยนเลขมือถือให้ดี คุณต้องเปลี่ยนเลขดีก่อน ชีวิตคุณถึงจะดี!! ตัวเลขเสียๆ มักดึงดูดพลังงานเสียๆ เข้ามาทำให้เราผิดหวังในชีวิต ตรงกันข้าม ตัวเลขดีๆ มักดึงดูดพลังงานด้านดีๆ เข้ามาในชีวิต ผนวกกับบุญกรรมเก่าของแต่ละคนว่าจะไปสุดที่ตรงไหน เลขบางตัวเหมาะกับคนหนึ่ง แต่เป็นเลขเสียกับอีกคนหนึ่ง ศาสตร์พลังงานเลขมือถือ บางส่วนอิงจากโหราศาสตร์ไทย บางส่วนมาจากการเก็บสถิติ ศาสตร์เลขมือถือต้องใช้ความเชี่ยวชาญ ในการวางตัวเลขมือถือให้เหมาะสม หลายคนเมื่อทราบผลการวิเคราะห์เบอร์มือถือของตนแล้วว่า ดี ร้าย อย่างไร แต่ยังพร้อมยอมทนใช้อยู่ ไม่รู้ทำไม เหตุผลง่ายนิดเดียว "เพราะทุกคนมีกรรมเป็นของตน" เมื่อถึงเวลา ฟ้าจะเปิดทางให้ท่านเปิดใจรับเรื่องมงคลดีๆ เข้ามาเสริมความรุ่งเรืองชีวิตท่านเอง จงจำไว้ ดวงคนเลือกเบอร์มาใช้เอง เบอร์ใครเบอร์มัน ไม่ซ้ำกัน หากท่านศรัทธาในศาสตร์พลังตัวเลขแล้ว ขออย่าลังเล หรือสงสัย อย่ารีรอทนใช้เบอร์เสียๆ เพื่อดึงดูดเรื่องร้ายๆ มารอเพื่อส่งผลแล้วค่อยเปลี่ยนเบอร์มือถือ วันนี้ คุณมีทางเลือกใช้ชีวิตแบบติดเทอร์โบได้ มัวช้าอยู่ทำไม? บริการวิเคราะห์เบอร์มือถือ วางเลขมงคล เรื่องการงาน การเงิน ความรัก โทร 09ุ ุ42282289 LINE ID: cholvibul
crazyaofza โพสต์เมื่อ 30-4-2012 20:45 | แสดงโพสต์ทั้งหมด

ได้รับของแล้วครับ...........สวยมากๆๆๆ  ของแถมเพียบๆๆ

KONGSA โพสต์เมื่อ 30-4-2012 21:33 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ได้รับของจากคุณก้องแล้ว ขอบคุณมากครับ สำหรับผมบอกคุ ...
ต้นฉบับโพสโดย hrod1 เมื่อ 30-4-2012 20:21

ขอบคุณค่ะ หวังว่าของจะถูกใจพวกพี่ๆนะค่ะ  ตอนนี้พี่ก้องได้เข้ารักษาตัวตามแพทย์สั่งเรียบร้อยแล้วค่ะ แต่ของที่พี่ๆสั่งพี่ก้องบรรจุลงซองแล้วเรียบร้อยแล้วนะค่ะ พรุ่งนี้หนูจะนำไปส่งด้วยตัวเองนะค่ะ
KONGSA โพสต์เมื่อ 30-4-2012 21:37 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ได้รับของแล้วครับ...........สวยมากๆๆๆ  ของแถมเพียบๆๆ

...
ต้นฉบับโพสโดย crazyaofza เมื่อ 30-4-2012 20:45

ขอบพระคุณค่ะ  ที่มาช่วยกันแสดงความบริสุทธิ์ของพี่ชายหนู ความจริงพี่ชายหนูหลังจากงานไหว้ครู แล้วก็ไม่สบายค่ะแต่กลัวจะส่งของไม่ทันให้พวกพี่ๆก็เลยฝืนสังขารมานั่งส่งของให้พี่ๆขอโทษด้วยนะค่ะ บางครั้งอาจจะจัดส่งให้ล่าช้าบ้าง
hrod1 โพสต์เมื่อ 30-4-2012 23:10 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ขอให้หายไวๆนะครับ
Godzalom โพสต์เมื่อ 30-4-2012 23:14 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ขอบพระคุณค่ะ  ที่มาช่วยกันแสดงความบริสุทธิ์ของพ ...
ต้นฉบับโพสโดย KONGSA เมื่อ 30-4-2012 21:37

ผมโทรเสียงคุณก้องเสียงไม่ค่อยสู้ดี
ขอให้หายไวไวครับ
ปล. ของชุดแรกได้รับแล้วสวยงามมากครับ
KONGSA โพสต์เมื่อ 30-4-2012 23:20 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ขอให้หายไวๆนะครับ
ต้นฉบับโพสโดย hrod1 เมื่อ 30-4-2012 23:10

ขอบพระคุณค่ะ พรุ่งนี้จะบอกพี่ก้องให้นะค่ะ
KONGSA โพสต์เมื่อ 30-4-2012 23:27 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ผมโทรเสียงคุณก้องเสียงไม่ค่อยสู้ดี
ขอให้หายไวไวครั ...
ต้นฉบับโพสโดย Godzalom เมื่อ 30-4-2012 23:14

ขอบพระคุณค่ะ พี่ก้อง แย่มาหลายวันแล้วค่ะ ตั้งแต่เสร็จงานไหว้ครู ก็เข้าโรงพยาบาลเลยตอนตี 1 แกครอบครูเสร็จตอน เทียงคืนกว่าๆคนเยอะมากๆๆ
+ กับข้าวปลาก็ไม่ได้ท่าน แล้วครอบเสร็จจะลุกจากธรรมมาสพิธีก็ล้มลง ก็รีบนำพี่ส่งโรงพยาบาล ปฐมพยาบาลเบื้องต้นแพทย์ให้ยาบำรุงหัวใจ ยานอนหลับ และน้ำเกลือ 2กระปุก แต่ตอนเช้ามา พี่ชายตัวดี ก้บอกหมอว่ามาทำธุระสำคัญ ถ้าเสร็จแล้วจะมานอนยาวๆ เลย....แล้วเมื่อวานกลับจากกรุงเทพก็ดูเหมือนอ่อนโรย แต่ตอนช่วงเช้าๆและก่อน 5 โมงเย็นก็ยังยังดีอยู่มาทรุดตอน 5ดมงกว่าๆนี่เองค่ะ
crazyaofza โพสต์เมื่อ 1-5-2012 11:32 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ขอบพระคุณค่ะ พี่ก้อง แย่มาหลายวันแล้วค่ะ ตั้งแต่ ...
ต้นฉบับโพสโดย KONGSA เมื่อ 30-4-2012 23:27

หายป่วยไวๆๆครับ  ขอบุญกรรศลที่ท่านทำไว้บำรุงรักษาให้หายวันหายคืน ขอครูบารย์อาจารย์ปกปักรักษานะครับ
KONGSA โพสต์เมื่อ 1-5-2012 11:37 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ตอนเย็นค่อยคุยกันค่ะ จะรีบไปโรงพยาบาลค่ะ แม่โทรมาแล้วค่ะ
tyler โพสต์เมื่อ 1-5-2012 17:58 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ขอบพระคุณค่ะ พี่ก้อง แย่มาหลายวันแล้วค่ะ ตั้งแต่ ...
ต้นฉบับโพสโดย KONGSA เมื่อ 30-4-2012 23:27

คนอื่นเค้าได้ของกันแล้ว แต่ผมยังไม่ได้ครับ
ขอเลขที่จัดส่ง EMS ไปหลายรอบแล้ว ทั้งในpm และบนบอร์ด ก็ไม่เคยให้
KONGSA โพสต์เมื่อ 1-5-2012 21:10 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
คนอื่นเค้าได้ของกันแล้ว แต่ผมยังไม่ได้ครับ
ขอเลขที ...
ต้นฉบับโพสโดย tyler เมื่อ 1-5-2012 17:58

หนูจะส่งให้วันนี้ค่ะ แต่ว่าไปรษณีย์ ปิดค่ะ พี่หนูบรรจุของลงซองเรียบร้อยแล้วค่ะ พรุ่งนี้จะจัดส่งให้เลยครับ
theim โพสต์เมื่อ 2-5-2012 11:20 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
เลื่อนมาสามรอบแล้วเหมือนกันยังไงช่วยชี้แจงหน่อยค่ะ คนรอ ก็รอ นัดแล้วนัดอีก
punkapow โพสต์เมื่อ 2-5-2012 17:27 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ได้รับตะกรุดเเล้วเเละก็มีของเเถมด้วยเป็น น้ำมัน....มันคือน้ำมันอะไรครับ เอาไว้ใช้ยังไงช่วยชี้เเนะด้วยครับ
TOPSTAR โพสต์เมื่อ 2-5-2012 17:59 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
รอของอยู่นะครับพี่ก้อง

รายละเอียดแจ้งไปแล้ว ทาง PM ครับ

ขอให้หายไวๆครับ

ด้วยความจริงใจขอบคุณครับ
คุณต้องเข้าสู่ระบบก่อนจึงจะสามารถตอบกลับโพสต์นี้ได้ เข้าสู่ระบบ | สมัครเป็นชาวเมืองเสน่ห์กาหลง

รายละเอียดเครดิต

ปิด

เว็บมาสเตอร์แนะนำย้อนกลับ /1 ถัดไป

รายชื่อผู้กระทำผิด|Archiver|Mobile|เมืองเสน่ห์กาหลง (Khalong Charming Town)

GMT+7, 28-3-2024 22:43 , Processed in 0.111550 second(s), 5 queries , File On.