เมืองเสน่ห์กาหลง มหาเสน่ห์ มหาเมตตา มหานิยม
Khalong Amulet
ซ่อนแถบด้านข้าง

ประสบการณ์แม่ทองสร้อยอ.วรา ปราการแรงมากๆๆๆๆ

[คัดลอกลิงก์]
 เจ้าของ| maxza303 โพสต์เมื่อ 13-2-2012 17:14 | แสดงโพสต์ทั้งหมด

ทีนี้ผมก็ขออนุญาตนั่งรอนะครับ ถ้าท่านพี่จัดส่งยังไงแล้วและได้จัดส่งให้ท่านใดบ้างแล้วก็รบกวนขอความกรุณาช่วยแจ้งในกระทู้ให้พวกพี่ๆน้องๆชาวเมืองทุกท่านและผมทราบทั่วๆกันด้วยนะครับ ขอบพระคุณมากๆครับท่าน
ตัวเลขทั้ง 7 ในเบอร์มือถือ สามารถบ่งบอกนิสัยตัวตนของผู้ใช้ได้อย่างน่าอัศจรรย์ อย่ารอให้ชีวิตคุณดีก่อน แล้วค่อยเปลี่ยนเลขมือถือให้ดี คุณต้องเปลี่ยนเลขดีก่อน ชีวิตคุณถึงจะดี!! ตัวเลขเสียๆ มักดึงดูดพลังงานเสียๆ เข้ามาทำให้เราผิดหวังในชีวิต ตรงกันข้าม ตัวเลขดีๆ มักดึงดูดพลังงานด้านดีๆ เข้ามาในชีวิต ผนวกกับบุญกรรมเก่าของแต่ละคนว่าจะไปสุดที่ตรงไหน เลขบางตัวเหมาะกับคนหนึ่ง แต่เป็นเลขเสียกับอีกคนหนึ่ง ศาสตร์พลังงานเลขมือถือ บางส่วนอิงจากโหราศาสตร์ไทย บางส่วนมาจากการเก็บสถิติ ศาสตร์เลขมือถือต้องใช้ความเชี่ยวชาญ ในการวางตัวเลขมือถือให้เหมาะสม หลายคนเมื่อทราบผลการวิเคราะห์เบอร์มือถือของตนแล้วว่า ดี ร้าย อย่างไร แต่ยังพร้อมยอมทนใช้อยู่ ไม่รู้ทำไม เหตุผลง่ายนิดเดียว "เพราะทุกคนมีกรรมเป็นของตน" เมื่อถึงเวลา ฟ้าจะเปิดทางให้ท่านเปิดใจรับเรื่องมงคลดีๆ เข้ามาเสริมความรุ่งเรืองชีวิตท่านเอง จงจำไว้ ดวงคนเลือกเบอร์มาใช้เอง เบอร์ใครเบอร์มัน ไม่ซ้ำกัน หากท่านศรัทธาในศาสตร์พลังตัวเลขแล้ว ขออย่าลังเล หรือสงสัย อย่ารีรอทนใช้เบอร์เสียๆ เพื่อดึงดูดเรื่องร้ายๆ มารอเพื่อส่งผลแล้วค่อยเปลี่ยนเบอร์มือถือ วันนี้ คุณมีทางเลือกใช้ชีวิตแบบติดเทอร์โบได้ มัวช้าอยู่ทำไม? บริการวิเคราะห์เบอร์มือถือ วางเลขมงคล เรื่องการงาน การเงิน ความรัก โทร 09ุ ุ42282289 LINE ID: cholvibul
 เจ้าของ| maxza303 โพสต์เมื่อ 14-2-2012 00:28 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
.
benz_jc โพสต์เมื่อ 14-2-2012 04:00 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ขอบคุณมากครับพี่ใจดี ขออนุโมทนาบุญด้วยนะครับ

ผมขอถามคำถามสักหน่อยนะครับ เป็นความสงสัย ไม่ได้ลบหลู่แต่อย่างใดนะครับ

ผมอยากรู้ว่าแม่ทองสร้อย กับแม่โหงพราย ต่างกันตรงไหนครับ แล้วใครมีฤทธิ์เยอะกว่ากันครับ

จาก....คนขี้สงสัย ขอบคุณมากครับ
bbshop โพสต์เมื่อ 14-2-2012 05:39 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
หมดยังครับ ขอด้วย1 รายการ ที่อยู่จะส่งให้ทางPMครับ  และช่วยส่งเลขบัญชีให้ทางPMด้วยเดี๋ยวโอนค่าจัดส่งให้ครับ
ขอของฟรีเกรงใจครับ
Jooo โพสต์เมื่อ 14-2-2012 12:30 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
 เจ้าของ| maxza303 โพสต์เมื่อ 14-2-2012 13:59 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ขอบคุณมากครับพี่ใจดี ขออนุโมทนาบุญด้วยนะครับ

ผมขอถ ...
ต้นฉบับโพสโดย benz_jc เมื่อ 14-2-2012 04:00

จริงๆแล้วแม่ทองสร้อยกับแม่โหงพรายไม่ได้ต่างกันแต่อย่างใดเลยครับเพราะว่าทั้ง2นี้เป็นพรายที่มีดวงจิตเหมือนกันแต่จิตคนละตนกันครับสามารถบนขอโชคลาภได้เหมือนกันครับ ส่วนใครมีฤทธิ์มากกว่ากันนี่ผมว่าท่านมีฤทธิ์เหมือนๆกันแหละครับเพียงแต่ว่ามันอยู่ที่คนใช้ครับว่าหมั่นสวดมนต์นั่งสมาธิอุทิศให้บ่อยมั้ย และหมั่นทำบุญหมั่นเซ่นบ่อยมั้ยดูแลเค้าดีมั้ยครับ อ.วรา ท่านเสกมาเหมือนๆกันครับส่วนใหญ่ของๆท่านจะเสกเน้นๆด้านเสน่ห์ซะส่วนใหญ่เลยครับ ซึ่งเป็นวิชาเอกของท่านครับ ขอให้เราเชื่อมั่นครับทุกอย่างก็จะดีเองครับ
 เจ้าของ| maxza303 โพสต์เมื่อ 14-2-2012 14:01 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
.
 เจ้าของ| maxza303 โพสต์เมื่อ 14-2-2012 15:31 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ตอนนี้ก็ได้แต่รอๆๆๆอย่างมีความหวังครับทุกๆท่าน
batmonk โพสต์เมื่อ 14-2-2012 19:18 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
TenThai โพสต์เมื่อ 14-2-2012 19:22 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
โหห ขอบคุณครับ
โตพา โพสต์เมื่อ 14-2-2012 23:25 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ข้อความอ้างอิงจาก คุณ chaiyachit : "แจกฟรีแม่โหงพรายเนื้อผงอาจรย์วราปราการใครสนใจลงรายการไว้ก่อนครับหลังจาหวันจันทร์ที่13กุมภาพันธ์ผมกลลับจากเชียงรายจะเข้ามาตรวจรายชื่อแบะวิธีประสานรับของนะครับ...รับประกันอาจารย์์วราสร้างแน่นอนไม่มีเสริม...แจกฟรีนะครับ

ลงชื่อไว้ก่อนครับ...ส่วนเจ้าเมืองโชว์ถ้าสนใจอยากได้ผมแจกให้พร้อมเลี่ยมและเพ้นสีองค์ที่อาจารย์วราสร้างองค์แรกๆๆๆเลยครับน้องโชว์มีองค์เดียวนะครับที่เพ้นท์สีนอกนั้นไม้ได้เพ้นท์สีครับ"

เนื่องจากผมได้รับโทรศัพท์จากคุณ chaiyachit เมื่อเวลา 22:30 น. ให้ผมช่วยตอบกระทู้แทน เพื่อไม่ให้เกิดความเข้าใจผิดว่าคุณ chaiyachit ผิดคำพูดไม่ทำตามที่รับปากจัดส่งแม่โหงพรายให้ฟรีๆ
แม้จะจัดทำซองบรรจุของเรียบร้อยและพร้อมส่ง

เพราะคุณ chaiyachit ได้ admit เข้าโรงพยาบาลหลังจากกลับจากเชียงราย ด้วยภาวะปอดติดเชื้อ และไตทำงานผิดปกติ มือเท้าบวม จึงให้ผมแจ้งต่อทุกท่าน เมื่อออกจากโรงพยาบาลแล้ว จะจัดส่งให้ทันที และขออภัยในความไม่สะดวก

ขอบคุณครับ
 เจ้าของ| maxza303 โพสต์เมื่อ 14-2-2012 23:26 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
.
 เจ้าของ| maxza303 โพสต์เมื่อ 14-2-2012 23:31 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ข้อความอ้างอิงจาก คุณ chaiyachit : "แจกฟรีแม่โหงพรายเนื้อผ ...
ต้นฉบับโพสโดย โตพา เมื่อ 14-2-2012 23:25

จริงหรอครับเนี่ย!!!!!แล้วอาการพี่เค้าเป็นอย่างไรบ้างน้อ...? ผมขอกุศลผลบุญในครั้งนี้ที่พี่เค้าได้ทำหนุนนำให้พี่เค้าหายจากอาการป่วยโดยเร็วด้วยเทอญ  ขอบคุณครับที่แจ้งข่าวครับท่าน ขอให้พี่เค้าหายไวๆนะครับ ยังไงถ้าจัดส่งแล้วรบกวนช่วยกรุณาแจ้งให้ทราบด้วยนะครับ ขอบคุณครับ
 เจ้าของ| maxza303 โพสต์เมื่อ 15-2-2012 00:04 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ข้อความอ้างอิงจาก คุณ chaiyachit : "แจกฟรีแม่โหงพรายเนื้อผ ...
ต้นฉบับโพสโดย โตพา เมื่อ 14-2-2012 23:25

Hi-Bridge โพสต์เมื่อ 15-2-2012 00:22 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
แก้ไขล่าสุด Hi-Bridge เมื่อ 15-2-2012 00:25

ตอบกลับ 221# โตพา

ขอบารมีสิ่งศักดิ์สิทธิ์ที่ผมเคารพนับถือ ช่วยดลให้คุณพี่วรวิทย์ (chaiyachit)
หายป่วยจากสรรพโรคภัย  สุขภาพแข็งแรงโดยเร็ววันนะครับ
คุณต้องเข้าสู่ระบบก่อนจึงจะสามารถตอบกลับโพสต์นี้ได้ เข้าสู่ระบบ | สมัครเป็นชาวเมืองเสน่ห์กาหลง

รายละเอียดเครดิต

ปิด

เว็บมาสเตอร์แนะนำย้อนกลับ /1 ถัดไป

รายชื่อผู้กระทำผิด|Archiver|Mobile|เมืองเสน่ห์กาหลง (Khalong Charming Town)

GMT+7, 18-5-2024 18:02 , Processed in 0.111234 second(s), 6 queries , File On.