เมืองเสน่ห์กาหลง มหาเสน่ห์ มหาเมตตา มหานิยม
Khalong Amulet
ซ่อนแถบด้านข้าง

ประสบการณ์แม่ทองสร้อยอ.วรา ปราการแรงมากๆๆๆๆ

[คัดลอกลิงก์]
wasan_sorn โพสต์เมื่อ 13-2-2012 00:43 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ส่งที่อยู่ให้ในข้อความส่วนตัวนะครับ ขอพระคุณในความเมตตาครับผม
ตัวเลขทั้ง 7 ในเบอร์มือถือ สามารถบ่งบอกนิสัยตัวตนของผู้ใช้ได้อย่างน่าอัศจรรย์ อย่ารอให้ชีวิตคุณดีก่อน แล้วค่อยเปลี่ยนเลขมือถือให้ดี คุณต้องเปลี่ยนเลขดีก่อน ชีวิตคุณถึงจะดี!! ตัวเลขเสียๆ มักดึงดูดพลังงานเสียๆ เข้ามาทำให้เราผิดหวังในชีวิต ตรงกันข้าม ตัวเลขดีๆ มักดึงดูดพลังงานด้านดีๆ เข้ามาในชีวิต ผนวกกับบุญกรรมเก่าของแต่ละคนว่าจะไปสุดที่ตรงไหน เลขบางตัวเหมาะกับคนหนึ่ง แต่เป็นเลขเสียกับอีกคนหนึ่ง ศาสตร์พลังงานเลขมือถือ บางส่วนอิงจากโหราศาสตร์ไทย บางส่วนมาจากการเก็บสถิติ ศาสตร์เลขมือถือต้องใช้ความเชี่ยวชาญ ในการวางตัวเลขมือถือให้เหมาะสม หลายคนเมื่อทราบผลการวิเคราะห์เบอร์มือถือของตนแล้วว่า ดี ร้าย อย่างไร แต่ยังพร้อมยอมทนใช้อยู่ ไม่รู้ทำไม เหตุผลง่ายนิดเดียว "เพราะทุกคนมีกรรมเป็นของตน" เมื่อถึงเวลา ฟ้าจะเปิดทางให้ท่านเปิดใจรับเรื่องมงคลดีๆ เข้ามาเสริมความรุ่งเรืองชีวิตท่านเอง จงจำไว้ ดวงคนเลือกเบอร์มาใช้เอง เบอร์ใครเบอร์มัน ไม่ซ้ำกัน หากท่านศรัทธาในศาสตร์พลังตัวเลขแล้ว ขออย่าลังเล หรือสงสัย อย่ารีรอทนใช้เบอร์เสียๆ เพื่อดึงดูดเรื่องร้ายๆ มารอเพื่อส่งผลแล้วค่อยเปลี่ยนเบอร์มือถือ วันนี้ คุณมีทางเลือกใช้ชีวิตแบบติดเทอร์โบได้ มัวช้าอยู่ทำไม? บริการวิเคราะห์เบอร์มือถือ วางเลขมงคล เรื่องการงาน การเงิน ความรัก โทร 09ุ ุ42282289 LINE ID: cholvibul
kwanja โพสต์เมื่อ 13-2-2012 00:55 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ขวัญ pm ไปแย้วนะคะพี่
lingjoh888 โพสต์เมื่อ 13-2-2012 01:34 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ขออนุโมทนา และ ขอขอบพระคุณจากใจจริงครับ  จะส่งpmไปให้น่ะครับ....
Hi-Bridge โพสต์เมื่อ 13-2-2012 01:59 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
แก้ไขล่าสุด Hi-Bridge เมื่อ 13-2-2012 02:22

... สมาชิกไม่ควรนำเบอร์โทรศัพท์ส่วนตัว มาโพสต์หน้าเวปนะครับ.. ควรส่งข้อความทาง PM แทน

ทั้งกรณีติดต่อซื้อ-ขาย กับบรรดาทูตเสน่ห์(ผู้ลงทะเบียนทำธุรกรรมกับทางเวป) หรือติดต่อกับสมาชิกทั่วไป

(ถ้าแอบให้เบอร์เพื่อ ติดต่อซื้อขายกับผู้ไม่ใช่ทูตเสน่ห์ของเวป  โดนแบนยาวๆๆๆๆๆ ทั้งคู่นะครับ)

และที่ควรระวังคือ อาจจะมีผู้ไม่หวังดีที่ผ่านมาชมกระทู้  ฉวยโอกาสนำเลขหมายที่โพสต์ไว้ไปทำธุรกิจ

ผิดกฎหมาย  ทำนิติกรรมอำพราง หรือ ล่อลวงผู้อื่น  ซึ่งจะมีผลเสียต่อทางเจ้าของเลขหมายเอง

นี่ถ้าผู้ดูแลห้อง รึเจ้าเมืองมาพบเข้า... เพื่อนสมาชิกมีหวังโดนตีก้นลายนะครับ
kulketanan โพสต์เมื่อ 13-2-2012 03:45 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ตอบกลับ 190# maxza303

แม่ทองสร้อยของผมได้ติดชิ้นอาถรรพ์มา แต่ผมได้ขอให้แม่มาเข้าฝันผมแล้วแต่ผลยังไม่ดีเท่าไหร่ (สงสัยยังไม่ได้ทำบุญให้เพราะพรายส่วนใหญ่ถ้าได้มาใหม่ๆผมจะทำบุญให้ตลอด สงสัยต้องทำบุญก่อน มายังไงนั้นผมขอหลังไมค์ครับ)   ^_^ แต่ประสบการณ์ทางด้านเมตตา และเสนห์นั้นเห็นได้ชัด ครับ ผมปลื้มผู้หญิงคนนึงทั้งๆที่ไม่รู้จัก ผมปลื้มหญิงคนนึงผมเดินข้างหลังเธอแต่ผม ขอแม่ทองสร้อยให้ช่วยดลจิตดลใจให้เธอสนใจผมหน่อยได้มั้ย ทันตาเห็นครับ(โปรดใช้วิจารณญานในการชม) เธอหันมามองหน้าผมแบบยิ้มให้โดยมิได้นัดหมายเลยครับไม่เชื่อก็ต้องเชื่อครับ(ผมถึงกับอึ้งทีเดียวเทียว) ครูบาอาจารย์ผมสอนมาว่าการจะเล่นเครื่องรางหรือของขลังควรมีความมั่นใจและศัทธาในครูบาอาจารย์เป็นหลักจะใช้เครื่องรางหรือของขลังให้ได้ผลด้วยครับและส่วนนึงตัวผมศัทธาอ.วรา ปราการ มาแต่ไหนแต่ไรแล้วด้วยครับ ^_^
chaiyachit โพสต์เมื่อ 13-2-2012 07:54 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ต้องขอขอบคุณท่านไฮบริดครับที่เข้ามาเตือนในสิ่งที่อาจเกิดขึ้นกับสมาชิกและต้องขอโทษท่านวรพงษ์ที่ทำให้ท่านถูกติติง
ที่ผมลงข้อความแจกแม่โหงพรายฟรีๆแบบไม่มีเง่อนไจและราคาเพราะเข้ามาเที่ยวชมในกระทู้นี้เข้าเห็นน้องๆหลายท่านมีความศรัทธาอาจารย์วราปราการก็เลยเผลอใจอดแจกให้ไม่ได้ท่านพี่ไฮบริดระวังเร่องการแอบอ้างซื้อขายก็เป็นสิ่งที่ดีครับเป็นหูเป็นตาระวังให้สมาชิกด้วยกันแบบพี่น้องกีครับ

แต่เจจตนาผมไม่มีการเข้ามาซื้อขายหรือแอบซื้อขายกับใครหรอกครับอีกประการเป็นการเข้ามาแบบเฉพาะกิจเท่านั้นครับอาจหมิ่นเหม่กับกฏระเบียบในเวปโดยไม่ทันระวังเพราะความไร้เดียงสาผมเองครับหรืออาจลืมนึกถึงข้อควรระวังดังกล่าว

หรืออาจจะเป็นเพราะไปถือวิสาสะว่ารักนับถือกับน้องโชว์เจ้าเมืองกาหลงเป็นพี่ชายเลยลืมข้อห้ามของเวปไปจึงขออภัยและขอโทษแทนท่านวรพงษ์ด้วยนะครับ.......จะได้ไม่โดนตีก้นลาย...คนอายุเข้าเลขหกแล้วก็เลยป้ำๆเป๋อๆไปหน่อยครับ
combycom โพสต์เมื่อ 13-2-2012 08:03 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ขอรับด้วยคน ขอบคุณมากครับ ที่อยู่ส่งให้ทาง pm ครับ
youngjet โพสต์เมื่อ 13-2-2012 09:14 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ขอรับด้วยคน ขอบคุณมากครับ ที่อยู่ส่งให้ทาง pm แล้วครับ
bigpoo โพสต์เมื่อ 13-2-2012 09:59 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ผมขออนุญาตเป็นPM ที่อยู่ให้นะครับ ขอบคุณครับ
anisa2521 โพสต์เมื่อ 13-2-2012 10:05 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ผมว่ามาจัดลำดับหน่อยดีไหม เพื่อไม่ให้เกิดข้อผิดพลาดตกหล่นไป เพราะน่าจะมีสมาชิกใหม่ๆมาแจมส่ง PM ไปขอเรื่อยๆครับ ดูจากกระทู้แล้วน่าจะเกินออเด้อด้วยซ้ำ ผมกลัวว่าคนเก่าๆที่จองลำดับต้นๆ ท่านจะไม่เห็น ตกหล่นไปได้ครับ

จะให้ผมช่วยดำเนินการบอกได้นะครับพี่
chaiyachit โพสต์เมื่อ 13-2-2012 12:15 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
จะให้ผมช่วยดำเนินการบอกได้นะครับพี่

ดีครับ"คุณเม้ย"  แหมชอบผีตัวเดียวกันเลย  ....จัดลำดับก็ดีครับแต่ที่ผมจะส่งก็ตามที่อยู่ในพีเอ็มนั่นนะครับท่านใดยังไม่ได้แจ้งผมก็รอครับ ขอบคุณในน้ำใจนะครับ
 เจ้าของ| maxza303 โพสต์เมื่อ 13-2-2012 14:50 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ตอบกลับ  maxza303

แม่ทองสร้อยของผมได้ติดชิ้นอาถรรพ์ม ...
ต้นฉบับโพสโดย kulketanan เมื่อ 13-2-2012 03:45

ขอบคุณครับ ของผมก็คล้ายๆกับของพี่แหละครับ สังเกตุได้เลยว่าเสน่ห์เมตตาดีมากๆเลยทีเดียวครับ ผมได้ลองใช้มาแล้วครับเดี๋ยวเอาไว้ผมลงประสบการณ์ให้ฟังครับ(มันยาวมากๆครับ)
 เจ้าของ| maxza303 โพสต์เมื่อ 13-2-2012 14:56 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
... สมาชิกไม่ควรนำเบอร์โทรศัพท์ส่วนตัว มาโพสต์หน้าเ ...
ต้นฉบับโพสโดย Hi-Bridge เมื่อ 13-2-2012 01:59

.
 เจ้าของ| maxza303 โพสต์เมื่อ 13-2-2012 15:00 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ผมว่ามาจัดลำดับหน่อยดีไหม เพื่อไม่ให้เกิดข้อผิดพลา ...
ต้นฉบับโพสโดย anisa2521 เมื่อ 13-2-2012 10:05

.
 เจ้าของ| maxza303 โพสต์เมื่อ 13-2-2012 15:03 | แสดงโพสต์ทั้งหมด

ดีครับ"คุณเม้ ...
ต้นฉบับโพสโดย chaiyachit เมื่อ 13-2-2012 12:15

ผมแจ้งชื่อที่อยู่ไปทางPMตั้งแต่เมื่อคืนแล้วนะครับ ขอบพระคุณมากๆเลยครับท่าน
คุณต้องเข้าสู่ระบบก่อนจึงจะสามารถตอบกลับโพสต์นี้ได้ เข้าสู่ระบบ | สมัครเป็นชาวเมืองเสน่ห์กาหลง

รายละเอียดเครดิต

ปิด

เว็บมาสเตอร์แนะนำย้อนกลับ /1 ถัดไป

รายชื่อผู้กระทำผิด|Archiver|Mobile|เมืองเสน่ห์กาหลง (Khalong Charming Town)

GMT+7, 4-5-2024 20:44 , Processed in 0.298545 second(s), 5 queries , File On.