เมืองเสน่ห์กาหลง มหาเสน่ห์ มหาเมตตา มหานิยม
Khalong Amulet
97615
491
ซ่อนแถบด้านข้าง

ประสบการณ์แม่ทองสร้อยอ.วรา ปราการแรงมากๆๆๆๆ

[คัดลอกลิงก์]
maxza303 โพสต์เมื่อ 23-1-2012 21:31 | แสดงโพสต์ทั้งหมด |โหมดอ่าน
เรื่องมีอยู่ว่าผมอยากจะบูชาแม่ทองสร้อยของท่านอ.วรา ปราการ จากท่านเจมส์ครับแต่ผมยังไม่ได้บูชามาเพราะติดขัดในหลายๆเรื่องครับผมเลยจึงไปอธิษฐานกับรูปองค์แม่ทองสร้อยที่ผมอยากจะได้มาบูชาว่า"ลูกขอตั้งจิตอธิษฐานต่อแม่ทองสร้อยลูกอยากจะบูชาแม่ทองสร้อยมาอยู่กับลูก แต่ด้วยลูกยังติดขัดในหลายๆด้านจึงยังไม่ได้บูชาแม่มาอยู่ด้วยหากลูกมีบุญวาสนาที่จะได้แม่ทองสร้อยมาบูชาจริง หรือหากว่าแม่ทองสร้อยอยากจะมาอยู่กับลูกจริงๆลูกก็ขอให้แม่ทองสร้อยได้ช่วยดลจิตดลใจให้ลูกได้แม่ทองสร้อยมาบูชาในเร็ววันด้วยเถิด!!!!!" และแล้วคืนนั้น!!!คืนที่ผมได้ตั้งจิตอธิษฐานต่อแม่ทองสร้อยนั้น คืนนั้นผมก็หลับไปและแล้วเหมือนปาฏิหาริย์เกิดขึ้นกับตัวผมครับ แม่ทองสร้อยได้มาเข้าฝันผมในคืนนั้นจริงๆครับคืนนั้นผมได้ฝันว่ามีผู้หญิงท้องแก่ใกล้คลอดมาหาผมที่หน้าบ้านครับ(สวยเว่อร์ๆๆๆๆๆๆแบบว่าสวย เอกซ์ เซ็กส์ซี่สุดๆครับ) แล้วได้พูดกับผมว่า ขอเข้าไปอยู่ในบ้านด้วยได้มั้ย? ผมก็บอกว่าได้เลยครับเชิญครับๆเข้ามาเลยครับ แต่ที่บ้านเนี่ยอยู่กันเยอะนะครับจะอยู่ได้หรอครับ?ผู้หญิงคนนั้นก็ตอบว่า"อยู่ได้สิจ๊ะ"แล้วเรื่องนี้ก็ผ่านไปอีกประมาณ3วันผมก็ฝันประหลาดอีกครั้งคราวนี้ผมได้ฝันว่า ผมไปสถานที่ใดสถานที่หนึ่งซึ่งผมไม่เคยไปมาก่อนแล้วก็มีผู้หญิงคนนึงหน้าตาแบบเดิมเป๊ะ!!!!เดินเข้ามาหาผมแล้วก็ยิ้มให้ผมแบบหวานเยิ้มมมมม!!แล้วก็บอกผมว่าไปด้วยกันนะเดี๋ยวจะพาไปเที่ยวแล้วเค้าก็จับมือผมพาผมไปเที่ยวในที่ต่างๆแต่ผมจำไม่ได้แล้วว่าที่ไหน(เพราะไม่เคยไปเลยซักที่)แล้วเรื่องนี้ก็ทำให้ผมนึกขึ้นได้ว่าเคยฝันเห็นผู้หญิงคนนี้มาแล้วครั้งนึงแต่แล้วมีครั้งแรกก็ต้องมีครั้งที่สองและถ้ามีครั้งที่สองแล้วครั้งที่สามมม!!!!!จะเหลือเหรอครับแต่ครั้งที่3นี้ผมไม่ได้ฝันครับแต่มันน่ากลัวกว่านั้นครับคือเห็นแบบจะๆกันเลยทีเดียวผมได้หลับไปแล้วแต่ก็รู้สึกเหมือนครึ่งหลับครึ่งตื่นตอนแรกผมเห็นเงาผู้หญิงดำๆตะคุ่มๆยืนมองผมอยู่ที่ปลายเท้าแต่แล้วก็มีมือปริศนา?มาจับที่ขาผมมือผมรู้สึกขนลุกมากๆๆทั้งตัวตั้งแต่หัวจรดเท้ามือนั้นเย็นมากแล้วผมก็เห็นผู้หญิงคนที่ผมฝันบ่อยๆเค้ายิ้มให้ผมแล้วพูดกับผมว่า"กลัวแม่หรอลูก?" "ไม่ต้อกลัวนะ ไหนลูกบอกว่าลูกจะเอาแม่มาอยู่ด้วยไงลูกยังไม่ไปเอาแม่มาอีกหรอลูกแม่รอนานแล้วนะลูกนะ ลูกรีบๆเอาแม่มานะ แม่อยากมาอยู่กับลูกมากๆ"ผมก็นึกในใจว่าจะเอามาอยู่ได้ไงครับผมยังติดขัดเรื่องเงินอยู่เลยทันใดนั้นเอง!!ผู้หญิงคนที่จับขาผมก็พูดขึ้นมาว่า"ลูกไม่ต้องเป็นห่วงนะแม่จะช่วยลูกเรื่องเงินเองลูกไม่ต้องกลัว"แล้วผู้หญิงคนนั้นก็หายไปครับเล่นเอาหลอนมากสุดๆครับแล้วปรากฏว่าวันนั้นเองช่วงเย็นๆแฟนผมได้เงินมา2000บาทแล้วเค้าถามผมว่าอยากได้ไม่ใช่หรอเดี๋ยวเอาตังให้ไปบูชามานะ สุดๆจริงๆครับยังไม่ถึง1วันเลยมีเงินเข้ามาเฉย (เรื่องนี้เกิดขึ้นกับผมเมื่อก่อนวันตรุษจีนที่ผ่านมา1วันครับ)เป็นยังไงบ้างครับประสบการณ์แม่ทองสร้อยของผมรบกวนพี่ๆทุกท่านที่เข้ามาอ่านกระทู้ของผมช่วยแสดงความคิดเห็นหน่อยนะครับ(ผมยังไม่ได้แม่ทองสร้อยมาบูชานะครับ)ยิ่งผมได้เจอเรื่องราวแบบนี้ซึ่งเกิดประสบการณ์ด้วยตัวเองแล้วยิ่งทำให้ผมมีความศรัทธาในครูบาอาจารย์นั่นคือท่านอ.วรา ปราการ และแม่ทองสร้อยเป็นอย่างมากครับปล.เรื่องที่ผมเล่ามาทั้งหมดนี้เป็นเรื่องจริง100%ครับเป็นความเชื่อส่วนบุคคลครับโปรดใช้วิจรนญาณในการอ่านครับ  (นายแม็ก สมาชิกใหม่ครับผม) ขอบคุณครับ

คะแนน

จำนวนผู้เข้าร่วม 2รัก +20 หลง +10 ร้อนแรง +10 เสน่ห์แรง +10 ย่อ เหตุผล
PramoteW + 10
wawatep + 10 + 10 + 10 + 10

ดูบันทึกคะแนน

ตัวเลขทั้ง 7 ในเบอร์มือถือ สามารถบ่งบอกนิสัยตัวตนของผู้ใช้ได้อย่างน่าอัศจรรย์ อย่ารอให้ชีวิตคุณดีก่อน แล้วค่อยเปลี่ยนเลขมือถือให้ดี คุณต้องเปลี่ยนเลขดีก่อน ชีวิตคุณถึงจะดี!! ตัวเลขเสียๆ มักดึงดูดพลังงานเสียๆ เข้ามาทำให้เราผิดหวังในชีวิต ตรงกันข้าม ตัวเลขดีๆ มักดึงดูดพลังงานด้านดีๆ เข้ามาในชีวิต ผนวกกับบุญกรรมเก่าของแต่ละคนว่าจะไปสุดที่ตรงไหน เลขบางตัวเหมาะกับคนหนึ่ง แต่เป็นเลขเสียกับอีกคนหนึ่ง ศาสตร์พลังงานเลขมือถือ บางส่วนอิงจากโหราศาสตร์ไทย บางส่วนมาจากการเก็บสถิติ ศาสตร์เลขมือถือต้องใช้ความเชี่ยวชาญ ในการวางตัวเลขมือถือให้เหมาะสม หลายคนเมื่อทราบผลการวิเคราะห์เบอร์มือถือของตนแล้วว่า ดี ร้าย อย่างไร แต่ยังพร้อมยอมทนใช้อยู่ ไม่รู้ทำไม เหตุผลง่ายนิดเดียว "เพราะทุกคนมีกรรมเป็นของตน" เมื่อถึงเวลา ฟ้าจะเปิดทางให้ท่านเปิดใจรับเรื่องมงคลดีๆ เข้ามาเสริมความรุ่งเรืองชีวิตท่านเอง จงจำไว้ ดวงคนเลือกเบอร์มาใช้เอง เบอร์ใครเบอร์มัน ไม่ซ้ำกัน หากท่านศรัทธาในศาสตร์พลังตัวเลขแล้ว ขออย่าลังเล หรือสงสัย อย่ารีรอทนใช้เบอร์เสียๆ เพื่อดึงดูดเรื่องร้ายๆ มารอเพื่อส่งผลแล้วค่อยเปลี่ยนเบอร์มือถือ วันนี้ คุณมีทางเลือกใช้ชีวิตแบบติดเทอร์โบได้ มัวช้าอยู่ทำไม? บริการวิเคราะห์เบอร์มือถือ วางเลขมงคล เรื่องการงาน การเงิน ความรัก โทร 09ุ ุ42282289 LINE ID: cholvibul
niize โพสต์เมื่อ 3-6-2012 01:50 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ขออนุญาติครับ ผมมีแบ่งครับ
แต่ว่าผมปล่อยเป็นคู่นะครับ ไม่ปล่อยเดี่ยว
ผมมี แม่ทองสร้อย อาจารย์วรา
อิ้นคู่นางเหลียวองค์ครู ของปู่สะเรียง (เนื้อตะปูโรงศพ)

ทั้ง 2ชิ้นนี้เป็นสายภูตพรายครับ จะเน้นทางด้านเสน่ห์กับผู้พบเห็น ทั้งสององค์เลี่ยมน้ำมันครับ แม่ทองสร้อยน้ำมันขึ้นไขตลอดครับ ส่วนอิ้นน้ำมัน

จะออกเขียวๆ สูงเกือบหล่อครึ่งองค์ครับ
ผมขอปล่อยเป็นคู่นะครับ เพราะว่าทุกทีผมพกเป็นคู่ตลอดแล้วเกิดผลครับ แม่ทองสร้อยผมจะเด่นทางด้านขอเรื่องเงินๆ ทองๆ ซะมากกว่าครับ ส่วน

อิ้นของปู่ นี่จะเป็นเรื่องสาวๆซะส่วนใหญ่ครับ

2700 บาทครับ

สามารถเข้าไปดูรูปได้ที่

http://www.praydee.com/webboard_1598999_43585_th?lang=th

รับประกับของแท้ 1000000000000% ครับผม ยินดีคืนเงินเต็มจำนวน

083-7882820 ไนส์

niize_@live.com

ธ.กสิกรไทย 014 2 68073 4 สาขาบางรัก นิชาดา กุลแก้ว

ยังไงแล้วรบกวนด้วยนะครับ
 เจ้าของ| maxza303 โพสต์เมื่อ 14-3-2012 21:29 | แสดงโพสต์ทั้งหมด

ขอให้อาการพี่chaiyachitดีขึ้นและหายเป็นปกติในเร็ววันด้วยนะครับ
KoKoBo โพสต์เมื่อ 25-2-2012 23:27 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
เมื่อวานนี้ได้หลบลี้หนี้จากโรงพยาบาลที่เข้ารับการร ...
ต้นฉบับโพสโดย chaiyachit เมื่อ 25-2-2012 22:08

หมอให้หนีออกจากโรงพยาบาลได้ แสดงว่า อาการดีขึ้นแล้วใช่มั๊ยครับขอให้หายเร็วๆ นะครับ
 เจ้าของ| maxza303 โพสต์เมื่อ 8-2-2012 23:49 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ผิดกระทู้ป่าวครับ อันนี้แม่ทองสร้อยจ้า ไม่ใช่เล ...
ต้นฉบับโพสโดย batmonk เมื่อ 8-2-2012 23:20

ice161228 โพสต์เมื่อ 23-1-2012 21:37 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
เยี่ยมเลยครับขนาดยังไม่ได้น่ะเนี่ย แรง
batmonk โพสต์เมื่อ 23-1-2012 21:39 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ขอแสดงความยินดีด้วยครับ ท่านคงอยากมาอยู่ด้วยจริงๆ หากได้มาแล้วก็หมั่นทำบุญอุทิศบุญให้แม่ทองสร้อยบ่อยๆน่ะครับ
 เจ้าของ| maxza303 โพสต์เมื่อ 23-1-2012 21:40 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
เยี่ยมเลยครับขนาดยังไม่ได้น่ะเนี่ย แรง ...
ต้นฉบับโพสโดย ice161228 เมื่อ 23-1-2012 21:37

ขอบพระคุณอย่างมากครับผม
 เจ้าของ| maxza303 โพสต์เมื่อ 23-1-2012 21:42 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ขอแสดงความยินดีด้วยครับ ท่านคงอยากมาอยู่ด้วยจริงๆ ห ...
ต้นฉบับโพสโดย batmonk เมื่อ 23-1-2012 21:39

ขอบพระคุณมากครับ อนุโมทนา สาธุครับ!!!
jamesnal2 โพสต์เมื่อ 23-1-2012 21:43 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
เรื่องมีอยู่ว่าผมอยากจะบูชาแม่ทองสร้อยของท่านอ.วรา  ...
ต้นฉบับโพสโดย maxza303 เมื่อ 23-1-2012 21:31

ขอบคุณครับ ยินดีด้วยครับในประสบการณ์  เมื่อมีศรัทธา ปาฏิหารย์ก็เกิดขึ้นได้  แม่ทองสร้อยคงอยากไปอยู่ด้วยจริงๆ เพราะถึงขนาดฝันหลายคืนเลย
picnicza โพสต์เมื่อ 23-1-2012 21:49 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ขนาดยังไม่ได้บูชานะเนี่ย
ถ้าได้มาจะแรงแค่ไหน
 เจ้าของ| maxza303 โพสต์เมื่อ 23-1-2012 21:51 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ขอบคุณครับ ยินดีด้วยครับในประสบการณ์  เมื่อมีศรั ...
ต้นฉบับโพสโดย jamesnal2 เมื่อ 23-1-2012 21:43

เรื่องนี้ผมต้องขอให้เครดิตกับท่านพี่เจมส์เลยเต็มๆครับเพราะอุตส่าห์นำของดีมาแนะนำแบบนี้ครับแล้วยังให้คำแนะนำผมหลายๆอย่างครับ(อย่างละเอียดครับ)ต้องขอกราบขอบพระคุณเป็นอย่างสูงครับ ท่านเจมส์
 เจ้าของ| maxza303 โพสต์เมื่อ 23-1-2012 21:54 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ขนาดยังไม่ได้บูชานะเนี่ย
ถ้าได้มาจะแรงแค่ไหน ...
ต้นฉบับโพสโดย picnicza เมื่อ 23-1-2012 21:49

ขอบพระคุณมากครับ ผมว่าอยู่ที่เราด้วยครับว่าเชื่อแค่ไหน ศรัทธาในวัตถุมงคล หรืออาจารย์ท่านนั้นแค่ไหนครับ ศรัทธามีปาฏิหาริย์เกิดครับผม
jamesnal2 โพสต์เมื่อ 23-1-2012 21:57 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
เรื่องนี้ผมต้องขอให้เครดิตกับท่านพี่เจมส์เลยเต ...
ต้นฉบับโพสโดย maxza303 เมื่อ 23-1-2012 21:51

ขอบคุณครับ
wawatep โพสต์เมื่อ 23-1-2012 22:01 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
แก้ไขล่าสุด wawatep เมื่อ 23-1-2012 22:13

ประสบการณ์สุดยอดครับ หมั่นทำความดีสร้างบุญกุศลไว้เยอะๆครับ จะช่วยเสริมแรงให้เครื่องรางของขลังของเราเพิ่มไปอีกครับ.....คิดดี ทำดี ได้ดีครับ
Ilovethailand โพสต์เมื่อ 23-1-2012 22:04 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ท่านมีบุญวาสนาจริงๆครับ
 เจ้าของ| maxza303 โพสต์เมื่อ 23-1-2012 22:15 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ท่านมีบุญวาสนาจริงๆครับ
ต้นฉบับโพสโดย Ilovethailand เมื่อ 23-1-2012 22:04

ไม่หรอกครับผมว่าผมมีกูรู คนแนะนำที่ดีที่ถูกต้องมากกว่า(ท่านเจมส์) อนุโมทนาสาธุครับผม
กังฟู โพสต์เมื่อ 23-1-2012 22:16 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
แล้วต้องเซ่นมั้ยครับ
Ilovethailand โพสต์เมื่อ 23-1-2012 22:19 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ไม่หรอกครับผมว่าผมมีกูรู คนแนะนำที่ดีที่ถูกต้อง ...
ต้นฉบับโพสโดย maxza303 เมื่อ 23-1-2012 22:15

ถ้าอย่างนั้นผมคงต้องขอคำปรึกษาจากท่านเจมส์บ้างแล้ว
คุณต้องเข้าสู่ระบบก่อนจึงจะสามารถตอบกลับโพสต์นี้ได้ เข้าสู่ระบบ | สมัครเป็นชาวเมืองเสน่ห์กาหลง

รายละเอียดเครดิต

ปิด

เว็บมาสเตอร์แนะนำย้อนกลับ /1 ถัดไป

รายชื่อผู้กระทำผิด|Archiver|Mobile|เมืองเสน่ห์กาหลง (Khalong Charming Town)

GMT+7, 25-4-2024 15:14 , Processed in 0.144250 second(s), 7 queries , File On.