เมืองเสน่ห์กาหลง มหาเสน่ห์ มหาเมตตา มหานิยม
Khalong Amulet
ซ่อนแถบด้านข้าง

ประสบการณ์แม่ทองสร้อยอ.วรา ปราการแรงมากๆๆๆๆ

[คัดลอกลิงก์]
kulketanan โพสต์เมื่อ 10-2-2012 21:58 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
โอ้ย มาทันแม่โหงพราย มั้ยเนี่ย ไง ขอลงชื่อไว้ด้วยนะครับเผื่อฟลุ้ค ครับ ฮิๆๆ เพิ่งได้แม่ทองสร้อยมาใช้ได้สองวันเองครับ ขอรับแม่โหงพรายด้วยเถิดถ้าบุญมีนะ ^^
ตัวเลขทั้ง 7 ในเบอร์มือถือ สามารถบ่งบอกนิสัยตัวตนของผู้ใช้ได้อย่างน่าอัศจรรย์ อย่ารอให้ชีวิตคุณดีก่อน แล้วค่อยเปลี่ยนเลขมือถือให้ดี คุณต้องเปลี่ยนเลขดีก่อน ชีวิตคุณถึงจะดี!! ตัวเลขเสียๆ มักดึงดูดพลังงานเสียๆ เข้ามาทำให้เราผิดหวังในชีวิต ตรงกันข้าม ตัวเลขดีๆ มักดึงดูดพลังงานด้านดีๆ เข้ามาในชีวิต ผนวกกับบุญกรรมเก่าของแต่ละคนว่าจะไปสุดที่ตรงไหน เลขบางตัวเหมาะกับคนหนึ่ง แต่เป็นเลขเสียกับอีกคนหนึ่ง ศาสตร์พลังงานเลขมือถือ บางส่วนอิงจากโหราศาสตร์ไทย บางส่วนมาจากการเก็บสถิติ ศาสตร์เลขมือถือต้องใช้ความเชี่ยวชาญ ในการวางตัวเลขมือถือให้เหมาะสม หลายคนเมื่อทราบผลการวิเคราะห์เบอร์มือถือของตนแล้วว่า ดี ร้าย อย่างไร แต่ยังพร้อมยอมทนใช้อยู่ ไม่รู้ทำไม เหตุผลง่ายนิดเดียว "เพราะทุกคนมีกรรมเป็นของตน" เมื่อถึงเวลา ฟ้าจะเปิดทางให้ท่านเปิดใจรับเรื่องมงคลดีๆ เข้ามาเสริมความรุ่งเรืองชีวิตท่านเอง จงจำไว้ ดวงคนเลือกเบอร์มาใช้เอง เบอร์ใครเบอร์มัน ไม่ซ้ำกัน หากท่านศรัทธาในศาสตร์พลังตัวเลขแล้ว ขออย่าลังเล หรือสงสัย อย่ารีรอทนใช้เบอร์เสียๆ เพื่อดึงดูดเรื่องร้ายๆ มารอเพื่อส่งผลแล้วค่อยเปลี่ยนเบอร์มือถือ วันนี้ คุณมีทางเลือกใช้ชีวิตแบบติดเทอร์โบได้ มัวช้าอยู่ทำไม? บริการวิเคราะห์เบอร์มือถือ วางเลขมงคล เรื่องการงาน การเงิน ความรัก โทร 09ุ ุ42282289 LINE ID: cholvibul
jamesnal2 โพสต์เมื่อ 10-2-2012 22:00 | แสดงโพสต์ทั้งหมด

ใช่ครับ แม่ทองสร้อยก็ดีทางค้าขาย โชคลาภด้วย  เพราะอ้าขารับทรัพย์  และตรง...สวย ใหญ่  โชคลาภดี รับทรัพย์ดีครับ
 เจ้าของ| maxza303 โพสต์เมื่อ 10-2-2012 22:04 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
แม่ทองสร้อยไม่ใช่ว่าจะดีแต่เรื่องชู้สาวอย่างเดียว ...
ต้นฉบับโพสโดย anatta เมื่อ 10-2-2012 21:55

เรื่องเงินบนแม่ทองสร้อยหรือขอแม่ทองสร้อยเอาครับแล้วระยะเวลาในการบนนานมั้ยครับ กี่วันครับแล้วบนอะไรถึงได้ครับ หรือใช้ขอเอาครับ ขอบคุณครับ
 เจ้าของ| maxza303 โพสต์เมื่อ 10-2-2012 22:06 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ครบแล้วจ้า จำนวน25ท่านพอดีจ้า ทีนี้ก็รออย่างเดียวแล้วครับ
anatta โพสต์เมื่อ 10-2-2012 22:31 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
เรื่องเงินบนแม่ทองสร้อยหรือขอแม่ทองสร้อยเอาครั ...
ต้นฉบับโพสโดย maxza303 เมื่อ 10-2-2012 22:04

ตอนนั้นไม่ได้ตั้งใจขอครับ แต่บ่นๆทำนองว่าพูดลอยๆ แล้วก็หันไปทางแม่เค้า แล้วก็พูดเล่นๆว่า แม่ทองสร้อยช่วยหน่อยสิ ไม่รู้จะทำยังไงแล้ว จากนั้นผมก็ได้เงินมาแบบไม่คาดคิด ผมก็เซ่นแม่ทองสร้อยด้วยเหล้าขาวแก้วเล็กๆ อันนี้ให้ทุกวันอยู่แล้วครับ เรื่องอาหารคาวหวานนี่แล้วแต่โอกาศ อาจมีขนม นม น้ำแดงบ้าง ก็แล้วแต่จะหาได้ ตอนนี้พานของแม่ทองสร้อยเต็มไปด้วยน้ำหอม ต่างหู หวี กระจก ลิปสติก แป้งพับ เพราะแม่เค้าให้คุณดีมากครับ แต่ไม่เคยฝันเห็นจังๆซักที
greenday โพสต์เมื่อ 10-2-2012 23:33 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
แล้วแต่ช่วงครับ แต่มันก็ไม่ถึงกับขาดแต่ก็ไม่ได้ไวทันใจ

เพราะเหตุอันที่ได้มามันมักจะไม่พิศดารเกินไป
satun99 โพสต์เมื่อ 10-2-2012 23:34 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ขอเพิ่มอีกสักคนสิครับ..นะนะนะนะครับ
masako2012 โพสต์เมื่อ 10-2-2012 23:52 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
จะรอครับบ........
manrbru โพสต์เมื่อ 11-2-2012 08:01 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
platong โพสต์เมื่อ 11-2-2012 14:15 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ลงชื่อไว้แล้วก็มานั่งรอกันคับ 555
 เจ้าของ| maxza303 โพสต์เมื่อ 11-2-2012 22:33 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ตอนนั้นไม่ได้ตั้งใจขอครับ แต่บ่นๆทำนองว่าพูดลอย ...
ต้นฉบับโพสโดย anatta เมื่อ 10-2-2012 22:31

แล้วระยะเวลานานมั้ยครับ? ผมบนแม่ทองสร้อยบอกว่าถ้าสำเร็จภายใน15วันลูกจะให้แป้งหอมๆ1กระปุกครับ ยังเงียบอยู่เลยครับผมกะว่าจะรอไปก่อนครับถ้าครบตามที่บนแล้วไม่ได้ก็จะลองบนใหม่ครับเปลี่ยนของบนใหม่ อิอิ ขอคำแนะนำด้วยครับ
 เจ้าของ| maxza303 โพสต์เมื่อ 11-2-2012 22:36 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
แล้วแต่ช่วงครับ แต่มันก็ไม่ถึงกับขาดแต่ก็ไม่ได้ไวท ...
ต้นฉบับโพสโดย greenday เมื่อ 10-2-2012 23:33

อ๋อ ไม่ได้ไวเกินไปนี่ ประมาณกี่วันหรอครับ? บนหรือขออ่ะครับ ถ้าบน บนด้วยอะไรครับ ขอบคุณครับ
 เจ้าของ| maxza303 โพสต์เมื่อ 11-2-2012 22:40 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ลงชื่อไว้แล้วก็มานั่งรอกันคับ 555
ต้นฉบับโพสโดย platong เมื่อ 11-2-2012 14:15

ขอนั่งรอของดีด้วยคนครับ
brutaloid โพสต์เมื่อ 12-2-2012 10:18 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
อืม... จะหาว่าผมเป็นเด็กมือใหม่ก็ได้นะครับ ผมมารู้ทีหลังวันก่อนว่าอาจาร์ยวราท่านล่วงลับไปนานแล้ว

ด้วยความเคารพนะครับ ผมไม่ได้คิดจะลบหลู่นะ แต่ผู้ที่สร้างแม่ทองสร้อยตนต่อไปที่ร้านพรปู่เจ้าเป็นพวกลูกๆเมียๆและน้องชายท่านใช่ไหมครับ?

เคยได้อ่านเรื่องเล่าต่อๆกันจากคนอื่นมาว่าน้องชายท่าน พระอาจาร์ย"ดา"  ใช่หรือเปล่านะ? เป็นผู้ปลุกเสกกำกับเอง

แค่สามวันมาเองยังไม่มีอะไรปาฎิหาร์ยใดๆทั้งสิ้นเกิดขึ้นเลยครับ หรือง่ายๆ  "เงียบ" ....

แปลกจัง ผมขอเจ้าที่เจ้าทางแล้ว หรือเพราะยังไม่ได้ขอพระพุทธรูปที่ตั้งในตู้พระหน้าห้องพ่อแม่หรือเปล่านะ?
 เจ้าของ| maxza303 โพสต์เมื่อ 12-2-2012 10:34 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
อืม... จะหาว่าผมเป็นเด็กมือใหม่ก็ได้นะครับ ผมมารู้ที ...
ต้นฉบับโพสโดย brutaloid เมื่อ 12-2-2012 10:18

ขออนุญาต ตอบเท่าที่ผมทราบนะครับ แม่ทองสร้อย พระปิตตา ปู่เจ้า น้ำมันสาริกาดอกทอง สีผึ้ง ท่านอ.วรา เป็นคนเสกเองทั้งหมดครับท่านทำทีเป็นเยอะๆครับ ท่านเสกทิ้งไว้ครับ ส่วนอ. ......?ผมไม่ทราบจริงๆครับ เพราะไม่ใช่สายตรงแค่เพิ่งมาศึกษาและใช้ของๆท่านครับ แต่มีประสบการณ์แล้วนะครับ เดี๋ยวลองใช้วันนี้อีกวันพรุ่งนี้จะลงแชร์ประสบการณ์ให้ฟังครับ ขอบคุณครับ
คุณต้องเข้าสู่ระบบก่อนจึงจะสามารถตอบกลับโพสต์นี้ได้ เข้าสู่ระบบ | สมัครเป็นชาวเมืองเสน่ห์กาหลง

รายละเอียดเครดิต

ปิด

เว็บมาสเตอร์แนะนำย้อนกลับ /1 ถัดไป

รายชื่อผู้กระทำผิด|Archiver|Mobile|เมืองเสน่ห์กาหลง (Khalong Charming Town)

GMT+7, 5-5-2024 02:48 , Processed in 0.368834 second(s), 5 queries , File On.