เมืองเสน่ห์กาหลง มหาเสน่ห์ มหาเมตตา มหานิยม
Khalong Amulet
ซ่อนแถบด้านข้าง

ประสบการณ์แม่ทองสร้อยอ.วรา ปราการแรงมากๆๆๆๆ

[คัดลอกลิงก์]
youngjet โพสต์เมื่อ 12-2-2012 21:02 | แสดงโพสต์ทั้งหมด

ขอบคุณครับ โมทนาบุญด้วยครับผม
ตัวเลขทั้ง 7 ในเบอร์มือถือ สามารถบ่งบอกนิสัยตัวตนของผู้ใช้ได้อย่างน่าอัศจรรย์ อย่ารอให้ชีวิตคุณดีก่อน แล้วค่อยเปลี่ยนเลขมือถือให้ดี คุณต้องเปลี่ยนเลขดีก่อน ชีวิตคุณถึงจะดี!! ตัวเลขเสียๆ มักดึงดูดพลังงานเสียๆ เข้ามาทำให้เราผิดหวังในชีวิต ตรงกันข้าม ตัวเลขดีๆ มักดึงดูดพลังงานด้านดีๆ เข้ามาในชีวิต ผนวกกับบุญกรรมเก่าของแต่ละคนว่าจะไปสุดที่ตรงไหน เลขบางตัวเหมาะกับคนหนึ่ง แต่เป็นเลขเสียกับอีกคนหนึ่ง ศาสตร์พลังงานเลขมือถือ บางส่วนอิงจากโหราศาสตร์ไทย บางส่วนมาจากการเก็บสถิติ ศาสตร์เลขมือถือต้องใช้ความเชี่ยวชาญ ในการวางตัวเลขมือถือให้เหมาะสม หลายคนเมื่อทราบผลการวิเคราะห์เบอร์มือถือของตนแล้วว่า ดี ร้าย อย่างไร แต่ยังพร้อมยอมทนใช้อยู่ ไม่รู้ทำไม เหตุผลง่ายนิดเดียว "เพราะทุกคนมีกรรมเป็นของตน" เมื่อถึงเวลา ฟ้าจะเปิดทางให้ท่านเปิดใจรับเรื่องมงคลดีๆ เข้ามาเสริมความรุ่งเรืองชีวิตท่านเอง จงจำไว้ ดวงคนเลือกเบอร์มาใช้เอง เบอร์ใครเบอร์มัน ไม่ซ้ำกัน หากท่านศรัทธาในศาสตร์พลังตัวเลขแล้ว ขออย่าลังเล หรือสงสัย อย่ารีรอทนใช้เบอร์เสียๆ เพื่อดึงดูดเรื่องร้ายๆ มารอเพื่อส่งผลแล้วค่อยเปลี่ยนเบอร์มือถือ วันนี้ คุณมีทางเลือกใช้ชีวิตแบบติดเทอร์โบได้ มัวช้าอยู่ทำไม? บริการวิเคราะห์เบอร์มือถือ วางเลขมงคล เรื่องการงาน การเงิน ความรัก โทร 09ุ ุ42282289 LINE ID: cholvibul
chaiyachit โพสต์เมื่อ 12-2-2012 21:25 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
น้องKoKoBo พี่อยู่กรุงเทพครับเดินทางมารับก็อาจสิ้นเปลืองค่าเดินทางหลายบาทครับอาจใช้ส่งทางไปรษณีย์ให้ครับค่อยว่าวิธีกันอีกทีนะครับ...น้องวรพงษ์ที่ลงเบอร์ไว้ผมโทรไปไม่ได้รับสายนะครับ

ส่วนน้องที่มาและอยากได้ก็รับคำขอครับจัดให้อย่ากังวลครับหรรือท่านที่ประสงค์อยากได้และลงชื่อไว้แล้ว26หรือ27คนเนี่ยลงรายละเอียดชื่อที่อยู่ที่จัดส่งมาก็ได้ครับ...แจ้งเร็วได้เร็วแจ้งช้าได้ช้าไม่แจ้งก็ต้องหาทางให้ได้รับเพราะบอกจะให้ก็ต้องให้ครับ...หรือไม่สะดวกแจ้งชื่อจริงทางเวปก็จ่าหน้าซองลงรายละเอียดท่านส่งซองนำ้ตาลแข็งๆหน่อยก็ดีที่จ่าหน้าแล้ว
ส่งมาที่ผม....วรวิทย์  จันทรพิทักษ์  254/146 หมู่บ้านสัมมากรซอย48/5 รามคำแหง112 แขวงสะพานสูง เขตสะพานสูง กรุงเทพ10240 หรือไม่สะดวกบอกก็หาวิธีรับส่งดูครับแต่อย่าเป็นวิธีที่น้องต้องลำบากกันนะครับเอาแบบสะดวกๆไม่สิ้นเปลืองพวกน้องล่ะกันครับ....จัดเพิ่มให้อีกสัก20ท่านก็ได้ครับเผื่อใครมาไม่ทัน
batmonk โพสต์เมื่อ 12-2-2012 21:37 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ตอบกลับ 182# chaiyachit

ขอบคุณครับ ของผมรายละเอียดแจ้งทางpmแล้วครับ
KoKoBo โพสต์เมื่อ 12-2-2012 21:43 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ตอบกลับ 182# chaiyachit

การได้พบเจอคนดีถือเป็นวาสนาแก่ตนเองครับ ไม่นับเป็นความลำบากหรอกครับ (รามคำแหง ไปบ่อยๆ)

แต่เอาตามพี่ chaiyachit สะดวกก็แล้วกัน

พิทักษ์ พลชัย
15/6 หมู่ 3 ต.บางกระเบา อ.นครชัยศรี จ.นครปฐม 73120

แต่อย่างน้อยถ้าจะจัดส่งทางไปรษณีย์ ก็ให้ผมโอนค่าจัดส่งไปรษณีย์ให้หน่อยละกันครับ
ถือซะว่า เป็นค่าบูชาครู จะได้ร่วมกันทำบุญ
 เจ้าของ| maxza303 โพสต์เมื่อ 12-2-2012 21:54 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
น้องKoKoBo พี่อยู่กรุงเทพครับเดินทางมารับก็อาจสิ้นเปล ...
ต้นฉบับโพสโดย chaiyachit เมื่อ 12-2-2012 21:25

พี่ครับต้องเสียค่าใช้จ่ายใดๆในการจัดส่งบ้างมั้ยครับ
chaiyachit โพสต์เมื่อ 12-2-2012 21:58 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ไม่มีครับ
 เจ้าของ| maxza303 โพสต์เมื่อ 12-2-2012 22:22 | แสดงโพสต์ทั้งหมด

ผมขอกราบขอบพระคุณในความมีจิตอันเป็นกุศลของพี่อีกครั้งนึงครับ ขอบคุณมากๆครับ
kulketanan โพสต์เมื่อ 12-2-2012 22:29 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ขอกราบขอบพระคุณพี่มากครับ ที่ช่วยเพิ่มจำนวนในการแจกจ่ายให้ ขอขอบคุณจากใจจริงครับ ผมมีแม่ทองสร้อยอยู่คราวนี้จะได้แม่โหงพรายมาเป็นเพื่อนกันแล้ว ^^   ผมส่งที่อยู่ผมให้ทาง pm แล้วนะครับ
Jooo โพสต์เมื่อ 12-2-2012 22:32 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ขอบคุณมากๆครับ และโมทนาด้วย ครับ
ของผมรายละเอียดแจ้งทางpmแล้วครับ
 เจ้าของ| maxza303 โพสต์เมื่อ 12-2-2012 22:34 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ขอกราบขอบพระคุณพี่มากครับ ที่ช่วยเพิ่มจำนวนในการแจ ...
ต้นฉบับโพสโดย kulketanan เมื่อ 12-2-2012 22:29

แม่ทองสร้อยของท่านเป็นยังไงบ้างครับ ได้มานานแล้วหรอครับ
anisa2521 โพสต์เมื่อ 12-2-2012 22:35 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ผมส่งที่อยู่ไปทาง PM แล้วครับ ขอบคุณและโมทนาด้วยครับ
jaroenthai โพสต์เมื่อ 12-2-2012 22:40 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ขออนุโมทนา และ ขอขอบพระคุณจากใจจริงครับ

กับเจตนาอันบริสุทธิ์ที่จะเผยแพ่กิตติคุณของครูบาอาจารย์
anatta โพสต์เมื่อ 12-2-2012 23:33 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
อนุโมทนาด้วยครับ ท่านยังใจดีแจกเพิ่มให้อีก  สาธุ.... ที่อยู่ พีเอ็มไปนะครับ ขอบพระคุณมากครับ
Boyza โพสต์เมื่อ 12-2-2012 23:57 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ขอขอบพระคุณอย่างสูงคัฟ อนุโมทนาด้วยเช่นกานคัฟ  ที่ยุนัยพีเอ็มคัฟ
 เจ้าของ| maxza303 โพสต์เมื่อ 13-2-2012 00:27 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
.
คุณต้องเข้าสู่ระบบก่อนจึงจะสามารถตอบกลับโพสต์นี้ได้ เข้าสู่ระบบ | สมัครเป็นชาวเมืองเสน่ห์กาหลง

รายละเอียดเครดิต

ปิด

เว็บมาสเตอร์แนะนำย้อนกลับ /1 ถัดไป

รายชื่อผู้กระทำผิด|Archiver|Mobile|เมืองเสน่ห์กาหลง (Khalong Charming Town)

GMT+7, 4-5-2024 23:23 , Processed in 0.243654 second(s), 5 queries , File On.