เมืองเสน่ห์กาหลง มหาเสน่ห์ มหาเมตตา มหานิยม
Khalong Amulet
ซ่อนแถบด้านข้าง

เรื่องจริงมีอยู่ว่า

ปิด [คัดลอกลิงก์]
ระฆัง โพสต์เมื่อ 28-7-2011 23:45 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
หมดเรื่องแล้ว สำหรับวันนี้ ส่วนที่ได้ค้างคาก็ไปชี้แ ...
ต้นฉบับโพสโดย มะนาว เมื่อ 28-7-2011 23:42

ขอบคุณมะนาวครับที่ชี้แจง ให้ดาร์กมาชี้แจงต่อครับ
ตัวเลขทั้ง 7 ในเบอร์มือถือ สามารถบ่งบอกนิสัยตัวตนของผู้ใช้ได้อย่างน่าอัศจรรย์ อย่ารอให้ชีวิตคุณดีก่อน แล้วค่อยเปลี่ยนเลขมือถือให้ดี คุณต้องเปลี่ยนเลขดีก่อน ชีวิตคุณถึงจะดี!! ตัวเลขเสียๆ มักดึงดูดพลังงานเสียๆ เข้ามาทำให้เราผิดหวังในชีวิต ตรงกันข้าม ตัวเลขดีๆ มักดึงดูดพลังงานด้านดีๆ เข้ามาในชีวิต ผนวกกับบุญกรรมเก่าของแต่ละคนว่าจะไปสุดที่ตรงไหน เลขบางตัวเหมาะกับคนหนึ่ง แต่เป็นเลขเสียกับอีกคนหนึ่ง ศาสตร์พลังงานเลขมือถือ บางส่วนอิงจากโหราศาสตร์ไทย บางส่วนมาจากการเก็บสถิติ ศาสตร์เลขมือถือต้องใช้ความเชี่ยวชาญ ในการวางตัวเลขมือถือให้เหมาะสม หลายคนเมื่อทราบผลการวิเคราะห์เบอร์มือถือของตนแล้วว่า ดี ร้าย อย่างไร แต่ยังพร้อมยอมทนใช้อยู่ ไม่รู้ทำไม เหตุผลง่ายนิดเดียว "เพราะทุกคนมีกรรมเป็นของตน" เมื่อถึงเวลา ฟ้าจะเปิดทางให้ท่านเปิดใจรับเรื่องมงคลดีๆ เข้ามาเสริมความรุ่งเรืองชีวิตท่านเอง จงจำไว้ ดวงคนเลือกเบอร์มาใช้เอง เบอร์ใครเบอร์มัน ไม่ซ้ำกัน หากท่านศรัทธาในศาสตร์พลังตัวเลขแล้ว ขออย่าลังเล หรือสงสัย อย่ารีรอทนใช้เบอร์เสียๆ เพื่อดึงดูดเรื่องร้ายๆ มารอเพื่อส่งผลแล้วค่อยเปลี่ยนเบอร์มือถือ วันนี้ คุณมีทางเลือกใช้ชีวิตแบบติดเทอร์โบได้ มัวช้าอยู่ทำไม? บริการวิเคราะห์เบอร์มือถือ วางเลขมงคล เรื่องการงาน การเงิน ความรัก โทร 09ุ ุ42282289 LINE ID: cholvibul
dark โพสต์เมื่อ 28-7-2011 23:50 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
แก้ไขล่าสุด dark เมื่อ 28-7-2011 23:52
ถ้าท่านขุนไม่ชี้แจงประเด็นน้ำมันพราย....ท่านขุนเสียช ...
ต้นฉบับโพสโดย winny เมื่อ 28-7-2011 23:25

- ขอปิดประเด็นสุดท้ายเรื่องอดีตโคตรน้ำมันพรายตั้งแต่ก่อนปี พ.ศ.2550 โดยน้ำมันพรายชุดนั้น พ่ออาจารย์สมท่านจัดสร้างและปลุกเสกเองทั้งหมดครับ ยังไงก็ฝากใครก็ได้ในเวปนี้ ไปสอบถามที่ตัวพ่ออาจารย์สมเลยก็ได้ เรื่องน้ำมันพรายกุมารใส่ขวด ซึ่งท่านเคยโดนโกงเอาไปเมื่อหลายปีก่อน บอกว่าชุดที่ผมเอาไปส่งให้ไอ้คนชื่อมะยูนนั่นแหละ...โดยมันอ้างเหตุผลว่า มันเอาไปพิสูจน์เองแล้วว่าไม่มีพราย ไม่มีวิญญาณ ไม่มีตัวตน ไม่ใช่ของจริง แต่เคยมีเพื่อนสมาชิกส่งข้อความมาถามผมว่า...เคยไปถามขอบูชามันหน้าตู้ สมัยที่มันยังเปิดร้าน ม.มงคลโชติอยู่ มันไม่ยอมให้บูชา แถมมันยังมากล่าวหาว่าผมอีก มันเล่นง่ายขนาดนั้นเลยเหรอ...เอาของจากพ่ออาจารย์สมไป ออกให้บูชาหวังกินกำไร แต่พอมรึงไม่อยากจะจ่าย มรึงอ้างว่าของกรูไม่มีพลัง ไม่มีวิญญาณ มรึงเลยพาลไม่คืนของ เงินก็ไม่ยอมจ่ายให้พ่ออาจารย์สมซักบาท...ถ้ามรึงไปอ้างแบบนี้กับพวกเซียนพระ คงโดนกระทืบไปแล้ว แบบนี้เขาเรียกว่า โกงกันหน้าด้าน ๆ อีกอย่างมรึงมีหลักฐานอะไรที่มากล่าวหาว่าไม่มีพลัง จนถึงตอนนี้น้ำมันพรายชุดนั้นมรึงเอาไปทำห่าอะไรหมด ทำไมไม่ยอมคืน เล่นกันง่ายนี่หว่า...
มะนาว โพสต์เมื่อ 28-7-2011 23:51 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ขุนแต่งเรื่อง  แล้วทำเป็นพระเอกออกมาขอโทษ ส่งมาให้ขวดเดียว แล้วบอกให้มาขาย
dark โพสต์เมื่อ 28-7-2011 23:53 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
แก้ไขล่าสุด dark เมื่อ 28-7-2011 23:55
ขุนแต่งเรื่อง
ต้นฉบับโพสโดย มะนาว เมื่อ 28-7-2011 23:51

- ท้าให้ไปถามที่ตัวพ่ออาจารย์สมเลยไหมครับ ว่าชุดนั้นท่านสร้างเอง ปลุกเสกเองหรือเปล่า ผมกล้าท้าพิสูจน์ความจริงแน่นอน

ไอ้เชี่ยหน้ามึงด้านนะ กรูส่งไปให้มรึงกว่า 20 ขวด มรึงจะกล้าพิสูจน์ไปถามที่ตัวพ่ออาจารย์สมเลยไหม...ขอจบประเด็นเท่านี้ ไอ้นี่มันบ้า...
ระฆัง โพสต์เมื่อ 28-7-2011 23:53 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
เหลือเวลาอีก 9 นาทีครับ พี่ขอล๊อคนะครับ อ่านไปมาแล้วมันเป็นเรื่องเก่าไม่ได้เกิดขึ้นที่เมืองเสน่ห์กาหลงนะเจ้าเมือง
มะนาว โพสต์เมื่อ 28-7-2011 23:53 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
เอางี้ถามงี้เลยดีกว่า ใครมีของ ที่ ขุนทำออกมาขาย ขุนรับซื้อคืนไหม ถ้ารับ เดี๋ยวคืนให้เลยอิ้นมหาภูติ นี้ด้วย
มะนาว โพสต์เมื่อ 28-7-2011 23:54 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ไปถาม อาจารย์สมให้ด้วยว่า วัตถุมงคลแกทำเอง ออกแบบเองหรือ ขุนเป็นนายทุน ประทับทรงออกแบบ
บอส ดินแดง โพสต์เมื่อ 28-7-2011 23:54 | แสดงโพสต์ทั้งหมด

อีก  6 นาทีสุดท้าย !!!!!!!

CUTE19 โพสต์เมื่อ 28-7-2011 23:54 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
เคลียร์ให้จบ...
เพราะไม่มีงบให้ต่อภาคสอง...
ใครเสนอหน้าตั้งกระทู้ภาคสอง "แบนอย่างเดียว"

คะแนน

จำนวนผู้เข้าร่วม 1รัก +10 ย่อ เหตุผล
kamon88 + 10

ดูบันทึกคะแนน

ระฆัง โพสต์เมื่อ 28-7-2011 23:55 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
เอ้า ขุนก็คืนเงินเขาไป นัดเจอกันรับของตัวตัวไป ยาวไป
ระฆัง โพสต์เมื่อ 28-7-2011 23:56 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
5 นาที
kamon88 โพสต์เมื่อ 28-7-2011 23:56 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
เอ้ารีบเคลีย ใก้ลหมดเวลาแล้ว
dark โพสต์เมื่อ 28-7-2011 23:57 | แสดงโพสต์ทั้งหมด

- มันเอาของไปดองเก็บไว้เกือบ 5 ปี มาวันนี้บอกจะคืนของ ไม่มีใครกล้ารับหรอกครับ มันจะเอาไปใช้ระยำหรือไปเหยียบย่ำอะไรมาแล้วบ้าง ทำไมตอนนั้นมรึงไม่ถามคืน ผ่านมานานขนาดนี้ ยังกล้านะ...ถ้าเล่นสายพระเครื่อง คงได้กินลูกตะกั่วไปแล้ว...
dark โพสต์เมื่อ 28-7-2011 23:58 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
- ถ้าที่ผมโพสมาทั้งหมดนี้ ผมชี้แจงอย่างชัดเจนถูกต้องผ่านมาหลายชั่วโมงแล้ว ผมขอคืนความเป็นธรรมให้ผมด้วยนะครับ...ขอบคุณมากครับ...จบ
ระฆัง โพสต์เมื่อ 28-7-2011 23:58 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
แก้ไขล่าสุด ระฆัง เมื่อ 29-7-2011 00:00

พี่ขอต่อเวลาให้อีกสัก 5 นาทีครับ

ตกลงว่า มะนาวก็โกงเงินพ่อสม ขุนพี่ว่าเราโทรไปคุยกับเฮียเขาดีไหมครับ หรือไม่เฮียมะนาวก็นัดขุนเคลียร์ครับ
คุณต้องเข้าสู่ระบบก่อนจึงจะสามารถตอบกลับโพสต์นี้ได้ เข้าสู่ระบบ | สมัครเป็นชาวเมืองเสน่ห์กาหลง

รายละเอียดเครดิต

ปิด

เว็บมาสเตอร์แนะนำย้อนกลับ /1 ถัดไป

รายชื่อผู้กระทำผิด|Archiver|Mobile|เมืองเสน่ห์กาหลง (Khalong Charming Town)

GMT+7, 13-5-2024 04:13 , Processed in 0.253938 second(s), 9 queries , File On.