เมืองเสน่ห์กาหลง มหาเสน่ห์ มหาเมตตา มหานิยม
Khalong Amulet
ซ่อนแถบด้านข้าง

เรื่องจริงมีอยู่ว่า

ปิด [คัดลอกลิงก์]
มะนาว โพสต์เมื่อ 28-7-2011 23:02 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
หลักฐานที่สำคัญที่สุด ที่สิ่งที่ คุณขุนต้องตอบคำถามมานั่นแหละ คือ หลักฐาน
ตัวเลขทั้ง 7 ในเบอร์มือถือ สามารถบ่งบอกนิสัยตัวตนของผู้ใช้ได้อย่างน่าอัศจรรย์ อย่ารอให้ชีวิตคุณดีก่อน แล้วค่อยเปลี่ยนเลขมือถือให้ดี คุณต้องเปลี่ยนเลขดีก่อน ชีวิตคุณถึงจะดี!! ตัวเลขเสียๆ มักดึงดูดพลังงานเสียๆ เข้ามาทำให้เราผิดหวังในชีวิต ตรงกันข้าม ตัวเลขดีๆ มักดึงดูดพลังงานด้านดีๆ เข้ามาในชีวิต ผนวกกับบุญกรรมเก่าของแต่ละคนว่าจะไปสุดที่ตรงไหน เลขบางตัวเหมาะกับคนหนึ่ง แต่เป็นเลขเสียกับอีกคนหนึ่ง ศาสตร์พลังงานเลขมือถือ บางส่วนอิงจากโหราศาสตร์ไทย บางส่วนมาจากการเก็บสถิติ ศาสตร์เลขมือถือต้องใช้ความเชี่ยวชาญ ในการวางตัวเลขมือถือให้เหมาะสม หลายคนเมื่อทราบผลการวิเคราะห์เบอร์มือถือของตนแล้วว่า ดี ร้าย อย่างไร แต่ยังพร้อมยอมทนใช้อยู่ ไม่รู้ทำไม เหตุผลง่ายนิดเดียว "เพราะทุกคนมีกรรมเป็นของตน" เมื่อถึงเวลา ฟ้าจะเปิดทางให้ท่านเปิดใจรับเรื่องมงคลดีๆ เข้ามาเสริมความรุ่งเรืองชีวิตท่านเอง จงจำไว้ ดวงคนเลือกเบอร์มาใช้เอง เบอร์ใครเบอร์มัน ไม่ซ้ำกัน หากท่านศรัทธาในศาสตร์พลังตัวเลขแล้ว ขออย่าลังเล หรือสงสัย อย่ารีรอทนใช้เบอร์เสียๆ เพื่อดึงดูดเรื่องร้ายๆ มารอเพื่อส่งผลแล้วค่อยเปลี่ยนเบอร์มือถือ วันนี้ คุณมีทางเลือกใช้ชีวิตแบบติดเทอร์โบได้ มัวช้าอยู่ทำไม? บริการวิเคราะห์เบอร์มือถือ วางเลขมงคล เรื่องการงาน การเงิน ความรัก โทร 09ุ ุ42282289 LINE ID: cholvibul
มะนาว โพสต์เมื่อ 28-7-2011 23:02 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ตรงไหนคือการด่า ถ้าไม่จริง ก็ไม่เห็นต้องร้อนตัว ถ้าคิดว่ากล้าพิสูจน์ก็ ชี้แจงออกมาเลย
มะนาว โพสต์เมื่อ 28-7-2011 23:03 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
เขาเป็นคนพูดเองว่าจะชี้แจง แต่บอก เสนอไปแต่ละคำถามกลับเงียบงัน

อย่างที่เกริ่นไปบอกว่า เอาไปให้ใครดูเขาบอกไม่มีพราย ถ้าจะเอาหลักฐานต้องประมาณไหนดีล่ะ
novaimmage โพสต์เมื่อ 28-7-2011 23:04 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
เห้อ ผมไม่มีอะไรนะครับ แต่ โอ้โห คำพุดคนนี่เชื่อยากครับ สิบปากว่าไม่เท่าตาเห็น ถ้าคุณบอกแค่ว่า คำพูดคือหลักฐานนี้ก็ไม่ต้องคุยกันละ
มะนาว โพสต์เมื่อ 28-7-2011 23:05 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
เห้อ ผมไม่มีอะไรนะครับ แต่ โอ้โห คำพุดคนนี่เชื่อยากค ...
ต้นฉบับโพสโดย novaimmage เมื่อ 28-7-2011 23:04

ถ้าเอ็งได้น้ำมันพรายมา แล้ว เอาไปให้คนดูบอกว่า ไ้่ม่มีพราย แล้วมีคนมาบอกให้เอ็งหาหลักฐานมา เอ็งจะทำไง
winny โพสต์เมื่อ 28-7-2011 23:05 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
พิสูจน์เรื่องอะไรอ่ะครับ??? ท่านขุนตอบหน่อยคุณมะนาวถามไรมาแล้วยังไม่ได้ตอบ.....ใกล้แล้วครับท่าน
มะนาว โพสต์เมื่อ 28-7-2011 23:07 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
วินนี่ นี่ใช้ได้ดูพอจะูรู้เรื่องกับเขาบ้าง
tyler โพสต์เมื่อ 28-7-2011 23:07 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
พี่ดาร์ดเค้าโผล่ออกมาครั้งแรกหลังจากโพสของผม
ไหนลองโพสอีกทีซิ เผื่อจะโผล่มาอีก
(ล็อกเก็ตช้างเย็ดอะนะ ไม่ได้ด่าอะไรหยาบคายนะครับ
ก็รูปในล็อกเกตนี่ช้างกะคนกะลังสะดุ้ยกันเลย)
เคยเห็นอิ้นช้างที่เป็นช้างกะช้างอะ
หรือถ้าสัตว์กะคนก็เคยเห็นแต่ม้าเสพนาง
แต่ช้างกะคนก็เพิ่งเคยเห็นนี่หละ55ก็อยากรู้ว่าจะแรงแค่ไหนตอนที่เช่า
แต่มันเงียบกริบ ผมใช้ของแนวนี้มาเยอะ ปกติแรงมากน้อยมันต้องรู้สึกได้ถึงeffectมั่งละน่า

คะแนน

จำนวนผู้เข้าร่วม 1รัก +3 ย่อ เหตุผล
cho + 3

ดูบันทึกคะแนน

winny โพสต์เมื่อ 28-7-2011 23:08 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ถ้าเอ็งได้น้ำมันพรายมา แล้ว เอาไปให้คนดูบอกว่า ไ้่ ...
ต้นฉบับโพสโดย มะนาว เมื่อ 28-7-2011 23:05

ใครล่ะครับที่ดู...แล้วถ้าผมเอาไปให้อีกท่านดูแล้วเค้าบอกว่ามีพรายคุณจะเชื่อผมมั๊ย??...มันจะเป็นยังไงอ่ะครับ??  ผมลองถามแย้งดูนะครับอยากกระชับจะได้ไปนอน
มะนาว โพสต์เมื่อ 28-7-2011 23:08 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
อยากได้หลักฐานตรงไหนวินนี่
novaimmage โพสต์เมื่อ 28-7-2011 23:08 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ถ้าเอ็งได้น้ำมันพรายมา แล้ว เอาไปให้คนดูบอกว่า ไ้่ ...
ต้นฉบับโพสโดย มะนาว เมื่อ 28-7-2011 23:05

ยอมรับชะตากรรมครับ ดูไม่เป็น ไม่มีความรู้
มะนาว โพสต์เมื่อ 28-7-2011 23:09 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ก็ต้องเป็นคนที่เราเชื่อถือได้บอก เป็นเรื่องเล่าสู่กันฟังไม่ได้เอามาด่าอะไร  ถ้าวินนี่เอาไปดูบอกว่าดี วินนี่ก็บูชาต่อไป ก็จบ
novaimmage โพสต์เมื่อ 28-7-2011 23:09 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ใครล่ะครับที่ดู...แล้วถ้าผมเอาไปให้อีกท่านดูแล้ว ...
ต้นฉบับโพสโดย winny เมื่อ 28-7-2011 23:08

เห็นด้วยครับ พี่วิน
มะนาว โพสต์เมื่อ 28-7-2011 23:12 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
คุณวินนี่ ช่วยถาม อาจารย์ขุน ให้เรื่องที่ยังไม่ได้ตอบคำถามหน่อยซิ
winny โพสต์เมื่อ 28-7-2011 23:13 | แสดงโพสต์ทั้งหมด

นอกจากประเด็นน้ำมันพรายที่เอาไปให้ผู้รู้ดูแล้วไม่มีพราย....ท่านขุนตอบหน่อยมันพรายจริงมั๊ย???
แล้วนอกจากเรื่องน้ำมันไม่มีพรายจริงๆ แล้วมีประเด็นอื่นอีกมั๊ยครับ??  ถ้าไม่มีไปก่อนดีกว่า.....เด๋วคุณมะนาวมาแฉ กระทู้พรายกระซิบของอาจารย์ผมขึ้นมาแย่เลย....
คุณต้องเข้าสู่ระบบก่อนจึงจะสามารถตอบกลับโพสต์นี้ได้ เข้าสู่ระบบ | สมัครเป็นชาวเมืองเสน่ห์กาหลง

รายละเอียดเครดิต

ปิด

เว็บมาสเตอร์แนะนำย้อนกลับ /1 ถัดไป

รายชื่อผู้กระทำผิด|Archiver|Mobile|เมืองเสน่ห์กาหลง (Khalong Charming Town)

GMT+7, 13-5-2024 13:16 , Processed in 0.163975 second(s), 5 queries , File On.