เมืองเสน่ห์กาหลง มหาเสน่ห์ มหาเมตตา มหานิยม
Khalong Amulet
ซ่อนแถบด้านข้าง

เรื่องจริงมีอยู่ว่า

ปิด [คัดลอกลิงก์]
winny โพสต์เมื่อ 28-7-2011 23:33 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
CUTE19  นี้ใครโหวตเข้ามาเป็นทีมงาน  ไม่มีความเป็นกลาง ส ...
ต้นฉบับโพสโดย มะนาว เมื่อ 28-7-2011 23:27

นั่นไง...ก่อนไปมีเสี้ยมซะด้วยนะ ไม่เบานะเนี่ย หุหุ....ผู้ดูแลทุกท่านเป็นกลางทั้งหมดแหละครับ จุดประสงค์ทุกท่านคงตรงกันคือความสงบและมิตรภาพภายในเมือง....ยังดีนะครับที่เป็นเมืองแห่งนี้ ถ้าเป็นที่อื่นคุณโดนลบและบล็อคไปเรียบร้อยแล้วครับ
ตัวเลขทั้ง 7 ในเบอร์มือถือ สามารถบ่งบอกนิสัยตัวตนของผู้ใช้ได้อย่างน่าอัศจรรย์ อย่ารอให้ชีวิตคุณดีก่อน แล้วค่อยเปลี่ยนเลขมือถือให้ดี คุณต้องเปลี่ยนเลขดีก่อน ชีวิตคุณถึงจะดี!! ตัวเลขเสียๆ มักดึงดูดพลังงานเสียๆ เข้ามาทำให้เราผิดหวังในชีวิต ตรงกันข้าม ตัวเลขดีๆ มักดึงดูดพลังงานด้านดีๆ เข้ามาในชีวิต ผนวกกับบุญกรรมเก่าของแต่ละคนว่าจะไปสุดที่ตรงไหน เลขบางตัวเหมาะกับคนหนึ่ง แต่เป็นเลขเสียกับอีกคนหนึ่ง ศาสตร์พลังงานเลขมือถือ บางส่วนอิงจากโหราศาสตร์ไทย บางส่วนมาจากการเก็บสถิติ ศาสตร์เลขมือถือต้องใช้ความเชี่ยวชาญ ในการวางตัวเลขมือถือให้เหมาะสม หลายคนเมื่อทราบผลการวิเคราะห์เบอร์มือถือของตนแล้วว่า ดี ร้าย อย่างไร แต่ยังพร้อมยอมทนใช้อยู่ ไม่รู้ทำไม เหตุผลง่ายนิดเดียว "เพราะทุกคนมีกรรมเป็นของตน" เมื่อถึงเวลา ฟ้าจะเปิดทางให้ท่านเปิดใจรับเรื่องมงคลดีๆ เข้ามาเสริมความรุ่งเรืองชีวิตท่านเอง จงจำไว้ ดวงคนเลือกเบอร์มาใช้เอง เบอร์ใครเบอร์มัน ไม่ซ้ำกัน หากท่านศรัทธาในศาสตร์พลังตัวเลขแล้ว ขออย่าลังเล หรือสงสัย อย่ารีรอทนใช้เบอร์เสียๆ เพื่อดึงดูดเรื่องร้ายๆ มารอเพื่อส่งผลแล้วค่อยเปลี่ยนเบอร์มือถือ วันนี้ คุณมีทางเลือกใช้ชีวิตแบบติดเทอร์โบได้ มัวช้าอยู่ทำไม? บริการวิเคราะห์เบอร์มือถือ วางเลขมงคล เรื่องการงาน การเงิน ความรัก โทร 09ุ ุ42282289 LINE ID: cholvibul
CUTE19 โพสต์เมื่อ 28-7-2011 23:33 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ตอบกลับ 287# มะนาว

หวังดีประสงค์ร้ายซิไม่ว่า...
พูดจากำกวง..เหมือนคนกินอะไรปนเปื้อน...
ไล่ให้คนอื่นไปกินปลาตัวเองแดกหญ้ามาก่อนเลยเคือง..ไม่จบ ไม่สิ้น
..สงสัยเอ็งจะแดกหญ้าไปเยอะกว่าชาวบ้านเค้าถึงได้เดือนร้อนมากมาย...
มะนาว โพสต์เมื่อ 28-7-2011 23:34 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ตอบกลับ 288# winny

คุณดูสิ เขาพูดจาไม่เหมือนคุณเลย คุณยังดีซะกว่า
taoice โพสต์เมื่อ 28-7-2011 23:35 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
เรื่องตอนแรกมันแฉ กันไป มานะครับ หลังๆ มีพาดพิง ทีมงานแบบนี้มันก็ไม่ถูกนะครับ มาอยู่เว๊บเค้ายังไป พาดพิงเค้า แบบนี้ก็ไม่ต่างอะไรกับ ไปขอข้าวเค้ากินแล้วเอาข้าวปาหน้าเจ้าของบ้านนะครับ ให้ความเครพกันบ้างก็ดีนะครับ
มะนาว โพสต์เมื่อ 28-7-2011 23:35 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
เพราะคนเคยโง่มาก่อนไง เลยไม่อยากให้คนอื่นโง่ตาม มันผิดด้วยใ่ช่ไหม CUTE19
tyler โพสต์เมื่อ 28-7-2011 23:36 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ใจเย็นๆน่า อย่าใช้อารมณ์เลยครับ เดี๋ยวเค้าก็คงเคลียกันจบอะนะ
CUTE19 โพสต์เมื่อ 28-7-2011 23:37 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ตอบกลับ 290# มะนาว

เอ้า....มีไรก็เคลียร์ๆๆมา
ให้เวลามาทั้งวันแล้ว....สงสัยไม่มีที่ลง ล้นออกตาหน้ามืด
ว่างมาก...เที่ยงคืนลบหมด ใครที่เข้าข่าย หยาบคาย กล่าวร้าย
ไปพักซัก3-7วันค่อยกลับมา(หายบ้า)แล้วค่อยมา
winny โพสต์เมื่อ 28-7-2011 23:39 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
เพราะคนเคยโง่มาก่อนไง เลยไม่อยากให้คนอื่นโง่ตาม มัน ...
ต้นฉบับโพสโดย มะนาว เมื่อ 28-7-2011 23:35

เอาน่าใจเย็นๆ...เหตุผลและข้อเท็จริงเท่านั้นที่คุณควรจะแสดงออกมา...อย่าให้มันเลอะเทอะ ผู้ดูแลเค้าทำหน้าที่ของเค้าครับนี่เป็นแนวของคิ้ว...เพราะคนบางคนจัดการและห้ามปรามด้วยเหตุผลไม่ได้ครับ
มะนาว โพสต์เมื่อ 28-7-2011 23:40 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ไม่เคยมีคืนไหน ที่เวลานี้ มีคนออน 150 คน และรวมตัวกันอยู่ ข่าวความเคลื่อนไว้ถึง 270 คนเข้าดู
CUTE19 โพสต์เมื่อ 28-7-2011 23:41 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ผมเป็นคนรับนโยบายเร็ว ทำจริง
เมืองใหญ่ มีผู้เข้าชมมากมาย มาเจอกระทู้ ปัญญานิ่ม ไม่ดี
พวกคุณทำที่อื่นล่มจม ปิดเว็บ แต่ที่นี้ไม่มีทาง..
มะนาว โพสต์เมื่อ 28-7-2011 23:42 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
หมดเรื่องแล้ว สำหรับวันนี้ ส่วนที่ได้ค้างคาก็ไปชี้แจงไปแล้ว

ส่วนที่จะให้ อีกฝ่ายชี้แจง เขาเงียบไม่กล้าจนที่จะตอบเอง

อยู่ีที่ตัวคุณแล้ว จะเชื่อหรือไม่เชื่อก็ไม่มีใครเขาว่า เพราะมะนาวเอง

ไม่ได้มีผลเสียอะไร ไม่ได้ขายวัตถุมงคลแล้ว ยังไงพิจารณาให้ดีๆแล้วกันทุกคน

ก่อนจะซื้ออะไร กินปลา (เหมือนที่เขารณรงค์กันตอนนี้)
ระฆัง โพสต์เมื่อ 28-7-2011 23:43 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
มาทำผมตื่นนอนตอนดึก ยิ่งนอนไม่พออยู่ รอเที่ยงคืนลากเข้าโกดังเก็บกระทู้ครับ คามนั้นครับ cute
winny โพสต์เมื่อ 28-7-2011 23:44 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
แก้ไขล่าสุด winny เมื่อ 28-7-2011 23:46

เห็นว่าสมควรคิ้วดำเนินการเลยครับ เรื่องแบบนี้ไม่ต้องไปรบกวนเจ้าเมืองสุดสวยหรอกครับสงสารคุณเธอ..ทุกวันนี้ก็ต้องวิ่งวุ่นปรับปรุงเมืองนี้ให้ทันสมัยและแปลกใหม่มีจุดยืนเป็นของตัวเอง (เพื่อรอคนมาก๊อปเอาไปอีก)

CUTE19 โพสต์เมื่อ 28-7-2011 23:44 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ตอบกลับ 299# ระฆัง

รับทราบครับ
มะนาว โพสต์เมื่อ 28-7-2011 23:45 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ไอ้ที่มันมีข่าวแว่วๆ มา ใครไม่เชื่อก็ไม่ต้องเืชื่อนะเราัมันไม่มีเครดิต

เรามาในเมืองนี้ก็มองกันเป็นตัวป่วน ก็คงจากไปแบบพ่อทูลหัวไม่ได้

แต่เว็ปนี้มีคนดี ที่แอบส่งกำลังใจมาให้ เป็นกลุ่ม พลังเงียบ ที่เขาดูออก

แต่เขาไม่อยากมายุ่ง  ให้เสียเกียรติ ก็ขอบคุณที่ส่งPMเข้ามาให้กำลังใจ
คุณต้องเข้าสู่ระบบก่อนจึงจะสามารถตอบกลับโพสต์นี้ได้ เข้าสู่ระบบ | สมัครเป็นชาวเมืองเสน่ห์กาหลง

รายละเอียดเครดิต

ปิด

เว็บมาสเตอร์แนะนำย้อนกลับ /1 ถัดไป

รายชื่อผู้กระทำผิด|Archiver|Mobile|เมืองเสน่ห์กาหลง (Khalong Charming Town)

GMT+7, 13-5-2024 15:35 , Processed in 0.239829 second(s), 4 queries , File On.