เมืองเสน่ห์กาหลง มหาเสน่ห์ มหาเมตตา มหานิยม
Khalong Amulet
ซ่อนแถบด้านข้าง

เรื่องจริงมีอยู่ว่า

ปิด [คัดลอกลิงก์]
CUTE19 โพสต์เมื่อ 28-7-2011 23:14 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ให้เวลาเคลียร์ใจกันถึงเที่ยงคืน....
...ถ้าไม่มีอะไรที่ดีกว่านี้ผมขออนุญาติปิดกระทู้นี้นะครับ..
...แล้วที่กล่าวหาว่าผู้บริหารบอร์ดได้น้ำเลี้ยงใต้โต๊ะช่วยหาหลักฐานมายืนยันด้วย...ถ้าไม่มีคุณเจอแน่
ตัวเลขทั้ง 7 ในเบอร์มือถือ สามารถบ่งบอกนิสัยตัวตนของผู้ใช้ได้อย่างน่าอัศจรรย์ อย่ารอให้ชีวิตคุณดีก่อน แล้วค่อยเปลี่ยนเลขมือถือให้ดี คุณต้องเปลี่ยนเลขดีก่อน ชีวิตคุณถึงจะดี!! ตัวเลขเสียๆ มักดึงดูดพลังงานเสียๆ เข้ามาทำให้เราผิดหวังในชีวิต ตรงกันข้าม ตัวเลขดีๆ มักดึงดูดพลังงานด้านดีๆ เข้ามาในชีวิต ผนวกกับบุญกรรมเก่าของแต่ละคนว่าจะไปสุดที่ตรงไหน เลขบางตัวเหมาะกับคนหนึ่ง แต่เป็นเลขเสียกับอีกคนหนึ่ง ศาสตร์พลังงานเลขมือถือ บางส่วนอิงจากโหราศาสตร์ไทย บางส่วนมาจากการเก็บสถิติ ศาสตร์เลขมือถือต้องใช้ความเชี่ยวชาญ ในการวางตัวเลขมือถือให้เหมาะสม หลายคนเมื่อทราบผลการวิเคราะห์เบอร์มือถือของตนแล้วว่า ดี ร้าย อย่างไร แต่ยังพร้อมยอมทนใช้อยู่ ไม่รู้ทำไม เหตุผลง่ายนิดเดียว "เพราะทุกคนมีกรรมเป็นของตน" เมื่อถึงเวลา ฟ้าจะเปิดทางให้ท่านเปิดใจรับเรื่องมงคลดีๆ เข้ามาเสริมความรุ่งเรืองชีวิตท่านเอง จงจำไว้ ดวงคนเลือกเบอร์มาใช้เอง เบอร์ใครเบอร์มัน ไม่ซ้ำกัน หากท่านศรัทธาในศาสตร์พลังตัวเลขแล้ว ขออย่าลังเล หรือสงสัย อย่ารีรอทนใช้เบอร์เสียๆ เพื่อดึงดูดเรื่องร้ายๆ มารอเพื่อส่งผลแล้วค่อยเปลี่ยนเบอร์มือถือ วันนี้ คุณมีทางเลือกใช้ชีวิตแบบติดเทอร์โบได้ มัวช้าอยู่ทำไม? บริการวิเคราะห์เบอร์มือถือ วางเลขมงคล เรื่องการงาน การเงิน ความรัก โทร 09ุ ุ42282289 LINE ID: cholvibul
olu โพสต์เมื่อ 28-7-2011 23:15 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ไสยศาสตร์มีดิ แต่ของไม่เห็นตัว ก็อยู่ที่ความเชื่อใช่ไหมละศรัธามาปาฎิหารย์เกิด ไม่เชื่ออย่าลบหลู่
ของดีไม่ดีอยู่ที่คนเสก พิจรณากันเอาเองละกันพระ กะคนดิบอย่างไหนจะแน่กว่ากันละ(คนดิบทางเหนือคือคนที่ไม่ได้บวช)
คิดก่อนเช่าละกัน ประหยัดเงินไว้ซื้อข้าวได้หลายมื้อ ดีกว่าเอาไปช่วยเค้าผ่อนบ้าน ผ่อนรถ มีอาหารดีๆกิน เฮ้อ..ก่อฝากไว้เท่านี้
เงินเรามันของจริง

คะแนน

จำนวนผู้เข้าร่วม 1รัก +3 ย่อ เหตุผล
cho + 3

ดูบันทึกคะแนน

มะนาว โพสต์เมื่อ 28-7-2011 23:16 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
555555 นี่ก็ดึกมากแล้ว ยังไงวันนี้ก็ขอบคุณมากๆสำหรับทุกคนที่ให้กำลังใจผ่าน PM เข้ามา

ขอบคุณ อาจารย์ขุน ที่ออกมายอมรับสักที ขอบคุณคนที่จะกินปลา ขอบคุณคนที่ยังกินนมโค

ไว้พรุ่งนี้มาต่อกัน  ฟังสนุกๆ เชื่อไม่เชื่ออยู่ที่ สติพิจารณาของตัวท่านเองไม่มีใครก้าวก่าย

ขุนแต่งงานเมื่อไร อย่าลืมมาแจ้งข่าวชาวเมืองบ้างเน้ออออ จะได้ไปกินโต๊ะจงโต๊ะจีนกับเขาบ้าง
มะนาว โพสต์เมื่อ 28-7-2011 23:17 | แสดงโพสต์ทั้งหมด

อยากปิดก็ปิดไป
tyler โพสต์เมื่อ 28-7-2011 23:19 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
หรือที่สุดแล้ว มันทำให้ผมคิดไปถึงว่า อ.สม นี่มีตัวตนหรือมีวิชาจริงเปล่า
คือการจะถ่ายรูปตาลุงหน้าตาง่วงๆซักคนมีรอยสักมาถ่ายรูปตอนเป่าของให้เรา
มันก็ไม่ได้ยากอะไรอะนะ คือไม่ได้ลบหลู่ครูบาอาจารย์ท่านนะครับ แต่มันสงสัย
แล้วล็อกเกตก็ใช้แล้วเงียบจริงๆ
มะนาว โพสต์เมื่อ 28-7-2011 23:21 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
tylerโพสเมื่อ 28-7-2011 23:19

หรือที่สุดแล้ว มันทำให้ผมคิดไปถึงว่า อ.สม นี่มีตัวตนหรือมีวิชาจริงเปล่า
คือการจะถ่ายรูปตาลุงหน้าตาง่วงๆซักคนมีรอยสักมาถ่ายรูปตอนเป่าของให้เรา
มันก็ไม่ได้ยากอะไรอะนะ คือไม่ได้ลบหลู่ครูบาอาจารย์ท่านนะครับ แต่มันสงสัย
แล้วล็อกเกตก็ใช้แล้วเงียบจริงๆ

ได้ของเสริมหรือเปล่า ได้ยินเขาว่า อ.สมแกก็มีวิชานะ แต่อิ้นมหาภูติ ก็เงียบเหมือนกัน
มะนาว โพสต์เมื่อ 28-7-2011 23:24 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
วันนี้ขอบคุณทุกคนมากๆจริงๆจากใจเลย ที่่ให้กำลังใจเข้ามา อะไรที่พลาดไปแล้วก็ถือว่าเป็นบทเรียน

ตัวเราเองที่ออกมาพูดก็เพราะเคยพลาด ไม่อยากให้โดนเหมือนเรา หรือว่าตอนนี้เขาอาจกลับใจได้แล้ว
เราคงผิดเองที่  ไม่เชื่อใจ ไม่เชื่อคำพูดตัวคนๆนี้ ตั้งแต่โกหกเรื่องเรียนจบ นั้นมา ใครอาจจะไม่เชื่อไม่เป็นไร

ไมไ่ด้ว่ากัน ขอบพระคุณทุกข้อความ แม้เราไม่เึคยรู้จักกันและัสัมผัสได้ถึงมิตรภาพ

คะแนน

จำนวนผู้เข้าร่วม 1รัก +3 ย่อ เหตุผล
cho + 3

ดูบันทึกคะแนน

winny โพสต์เมื่อ 28-7-2011 23:25 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
แก้ไขล่าสุด winny เมื่อ 28-7-2011 23:28

ถ้าท่านขุนไม่ชี้แจงประเด็นน้ำมันพราย....ท่านขุนเสียชื่อยาวแบบกู่ไม่กลับนะครับ คิ้วตี้เที่ยงคืนปิดไปเลยครับหอมปากหอมคอ มาพอแล้วผมพยายามอย่างที่สุดแล้วนะครับที่จะหาความจริง ที่มีฝากผมมาถามมากมายใน pm  ขอบคุณคู่กรณีนะครับที่ช่วยกันสร้างประเด็นและช่วยให้คำว่า"สาวไส้ให้กากิน"ยังพอใช้ได้อยู่ ขอบคุณเจ้าของกระทู้ที่ตั้งกระทู้แล้วหายไปเลย(สงสัยเปลี่ยนยูสเซ่อไม่ทัน555) ผิดพลาดพลั้งประการใด ล่วงเกินท่านใดไปขออภัยไว้ ณ ที่นี้ด้วยนะครับ

มะนาว โพสต์เมื่อ 28-7-2011 23:25 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ฝันดีนะทุกคน ขอบคุณคุณวินนี่ด้วย ที่มาช่วยชี้แจงในเรื่องที่สงสัย
CUTE19 โพสต์เมื่อ 28-7-2011 23:26 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ตอบกลับ 276# มะนาว

หายบ้ากันหรือยัง...
จะได้ลบเกะกะบ้านกู...
เข้ามาหาเรื่องคนนั้น คนนี้ไปทั่ว...
บ้านกูสกปรกหมด.....
มะนาว โพสต์เมื่อ 28-7-2011 23:27 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
CUTE19  นี้ใครโหวตเข้ามาเป็นทีมงาน  ไม่มีความเป็นกลาง สู้คุณวินนี่ก็ไม่ได้
olu โพสต์เมื่อ 28-7-2011 23:28 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
คนเหนือเขาว่ากันว่าถ้าอาจาร์ยเก่งๆ เคี้ยวเก้า(ฟันที่มันออกด้านในสุด)หลุดก็เชื่อกันว่าอาจาร์ยท่านนั้นของเสื่อมละ อุ้มสมเป็นเช่นนั้นหรือเปล่า
CUTE19 โพสต์เมื่อ 28-7-2011 23:30 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ตอบกลับ 283# มะนาว

แล้วความเป็นกลางของเอ็งอยู่ตรงไหน
นี่บ้านกูพวกมึงทะเลาะกันเรื่องส่วนตัวหาแดกกันแล้วไม่ลงตัวก็มาแฉ...
novaimmage โพสต์เมื่อ 28-7-2011 23:30 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ผมว่า เริ่ม เลอะเทอะแล้วหล่ะครับ
มะนาว โพสต์เมื่อ 28-7-2011 23:31 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ตอบกลับ 285# CUTE19

ถ้าไม่แฉ เอ็งก็โดนหลอกไปอีกคนดิ ข้าหวังดีนะ
คุณต้องเข้าสู่ระบบก่อนจึงจะสามารถตอบกลับโพสต์นี้ได้ เข้าสู่ระบบ | สมัครเป็นชาวเมืองเสน่ห์กาหลง

รายละเอียดเครดิต

ปิด

เว็บมาสเตอร์แนะนำย้อนกลับ /1 ถัดไป

รายชื่อผู้กระทำผิด|Archiver|Mobile|เมืองเสน่ห์กาหลง (Khalong Charming Town)

GMT+7, 13-5-2024 21:04 , Processed in 0.184629 second(s), 9 queries , File On.