เมืองเสน่ห์กาหลง มหาเสน่ห์ มหาเมตตา มหานิยม
Khalong Amulet
ซ่อนแถบด้านข้าง

เครื่องรางมหาเสน่ห์ วันที่1

[คัดลอกลิงก์]
อวตาร โพสต์เมื่อ 19-9-2010 17:23 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ตอบกลับ 251# khuntan789

บ้านนี้ห้ามคนสมัครหรือไงวะ ดูอยู่นานแล้วเว้ย ผมซื้อของไปหลายเจ้าที่เว้ปนี้ ยังไม่เคยสมัครสมาชิกพอเห็นเรื่องเชี้ยๆแบบนี้ อดไม่ได้เว้ย
ตัวเลขทั้ง 7 ในเบอร์มือถือ สามารถบ่งบอกนิสัยตัวตนของผู้ใช้ได้อย่างน่าอัศจรรย์ อย่ารอให้ชีวิตคุณดีก่อน แล้วค่อยเปลี่ยนเลขมือถือให้ดี คุณต้องเปลี่ยนเลขดีก่อน ชีวิตคุณถึงจะดี!! ตัวเลขเสียๆ มักดึงดูดพลังงานเสียๆ เข้ามาทำให้เราผิดหวังในชีวิต ตรงกันข้าม ตัวเลขดีๆ มักดึงดูดพลังงานด้านดีๆ เข้ามาในชีวิต ผนวกกับบุญกรรมเก่าของแต่ละคนว่าจะไปสุดที่ตรงไหน เลขบางตัวเหมาะกับคนหนึ่ง แต่เป็นเลขเสียกับอีกคนหนึ่ง ศาสตร์พลังงานเลขมือถือ บางส่วนอิงจากโหราศาสตร์ไทย บางส่วนมาจากการเก็บสถิติ ศาสตร์เลขมือถือต้องใช้ความเชี่ยวชาญ ในการวางตัวเลขมือถือให้เหมาะสม หลายคนเมื่อทราบผลการวิเคราะห์เบอร์มือถือของตนแล้วว่า ดี ร้าย อย่างไร แต่ยังพร้อมยอมทนใช้อยู่ ไม่รู้ทำไม เหตุผลง่ายนิดเดียว "เพราะทุกคนมีกรรมเป็นของตน" เมื่อถึงเวลา ฟ้าจะเปิดทางให้ท่านเปิดใจรับเรื่องมงคลดีๆ เข้ามาเสริมความรุ่งเรืองชีวิตท่านเอง จงจำไว้ ดวงคนเลือกเบอร์มาใช้เอง เบอร์ใครเบอร์มัน ไม่ซ้ำกัน หากท่านศรัทธาในศาสตร์พลังตัวเลขแล้ว ขออย่าลังเล หรือสงสัย อย่ารีรอทนใช้เบอร์เสียๆ เพื่อดึงดูดเรื่องร้ายๆ มารอเพื่อส่งผลแล้วค่อยเปลี่ยนเบอร์มือถือ วันนี้ คุณมีทางเลือกใช้ชีวิตแบบติดเทอร์โบได้ มัวช้าอยู่ทำไม? บริการวิเคราะห์เบอร์มือถือ วางเลขมงคล เรื่องการงาน การเงิน ความรัก โทร 09ุ ุ42282289 LINE ID: cholvibul
อวตาร โพสต์เมื่อ 19-9-2010 17:24 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ตอบกลับ 254# Talisman53

ผมก็เห็นใจคุณtalismanครับ ก็ซื้อของเขาเลย อุดหนุนๆๆๆ ต่อมากๆๆๆๆๆหน่อย ขุนแผนปูนเอง เดี่ยวผมไปตามหมออ้อยเมียผมมาเคลียกับหมอน้อยก็แล้วกัน ไม่รู้ว่างหรือไม่ว่าง เอาเฮ้ยขี้ยังไงก็ขี้วันยังค่ำ กลบให้หอมให้หายเหม็นมันไม่ได้หรอกเว้ย เอาหมอกิตมาฟันธงอีกคนดีไหมวะ
อวตาร โพสต์เมื่อ 19-9-2010 17:26 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ตอบกลับ 256# MaRuKo

มีตัวเมียทำซ่าส์ด้วย เดี่ยวให้หมออ้อยตบร่วง
MaRuKo โพสต์เมื่อ 19-9-2010 17:41 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ตอบกลับ 259# อวตาร

ไม่ทราบว่า หนูไปเกี่ยวอะไรกับพี่ไม่ทราบคะ หนูว่า พี่พูดไม่ค่อยเพราะเท่าไหร่เลยนะคะ
หนูมาเข้าเมืองกาหลงทุกวัน หนูไม่เคยเห็นใครหยาบคายเท่าพี่เลยค่ะ หนูว่า พี่เลิกว่าคนนู้นคนนี้ได้แล้วค่ะ
คำพูดที่หยาบคาย คนดีๆเขาไม่พูดกันหรอกค่ะ หนูแค่เห็นด้วยกับคุณ Talisman53 มันเป็นแค่เพียงการแสดงความคิดเห็น
เพราะรู้สึกว่า มันเป็นกลางที่สุด ผู้บริโภคก็อยากได้ของแท้ทั้งนั่นแหละ กระทู้นี้ดังมาก หนูเชื่อว่าทุกคนมีพิจารณญาณ
ในการเลือกซื้อ หนูไม่เคยมีปัญหากับใคร รวมถึงพี่ด้วยนะคะ แต่พี่มาว่าหนูก่อน หนูก็ไม่ยอมเหมือนกันค่ะ

คะแนน

จำนวนผู้เข้าร่วม 7รัก +61 หลง +48 ย่อ เหตุผล
ttmmtt + 19 + 18
HolyMax + 10
zrkonixx + 10
an-anz-ant + 10 + 10
pocko + 2

ดูบันทึกคะแนน

jamesnal2 โพสต์เมื่อ 19-9-2010 18:01 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
สุดยอดเลยกระทู้นี้อ่ะ...โพสโต้ตอบกันยังกะ MSN แหม ๆ มีแ ...
ต้นฉบับโพสโดย dark เมื่อ 19-9-2010 15:58

ท่านพูดมาน่าคิดนะ ท่านก็รู้อะไรดีๆเยอะนะเนี่ย ดีแล้วครับ ตอนนี้เริ่มมีคนที่รู้ความจริงออกมาเรื่อยๆแล้ว ส่วนตัวผมเองขอดูกระทู้ไปเรื่อยๆ ถ้าไม่มีการพาดพิงถึงบุคคลที่สาม ผมก็ไม่ตอบอะไร อาจจะมีแสดงความคิดเห็นบ้าง  ตัวผมเองก็อยู่ในเมืองกาหลงมานานแล้ว เห็นอะไรหลายๆอย่างในเมืองเปลี่ยนแปลงไปพอควร เราก็อยู่กันอย่างสงบมาโดยตลอด แต่หลังๆเริ่มจะมีบุคคลที่สร้างความแตกแยกในเมืองเกิดขึ้น ตัวผมเองก็อายุพอสมควรนะ ไม่ใช่เด็กๆ ผมก็รู้ดีว่าอะไรควร อะไรไม่ควร ผมเองมีเจตนาดีต่อเมืองมาตลอด นำเสนอสิ่งดีมาให้เพื่อนสมาชิก ผมว่าควรจะเคารพซึ่งกันและกันดีกว่า เด็กก็ควรรับฟังผู้ใหญ่บ้าง ไม่ใช่เถียง ยกโน้นนี้มาอ้าง  แล้วพาดพิงถึงบุคคลที่สาม ทำให้เกิดความแตกแยกเกิดขึ้น และทำให้ผู้อื่นเกิดความเสียหาย
  กระทู้นี้ถูกติดตามจากเมืองพอสมควรแล้ว ทุกข้อมูล ทุกเรื่องราว ถูกติดตามอย่างใกล้ชิด เหตุที่กระทู้ไม่โดนลบ เพราะยังไม่ถึงเวลา  อีกไม่นาน ทุกอย่างจะปรากฎ  
vetmax โพสต์เมื่อ 19-9-2010 18:02 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
คุณ อวตาร ครับ

กรุณาใช้ถ้อยคำที่สุภาพด้วยครับ

คะแนน

จำนวนผู้เข้าร่วม 1รัก +3 ย่อ เหตุผล
cho + 3

jamesnal2 โพสต์เมื่อ 19-9-2010 18:07 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
คุณอวตาร สุภาพนิดนึงนะ ผมเข้าใจอารมณ์ท่าน  ท่านเช่าของคนในเว็บนี้หลายชิ้นแล้ว อันนี้ผมทราบครับ  
zmclan โพสต์เมื่อ 19-9-2010 18:29 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ขออย่าเพิ่งปิดกระทู้นี้เลยครับ อย่างน้อยกระทู้นี้ก็ทำให้ผมเห็นสันดาน ของใครหลายๆคน
jamesnal2 โพสต์เมื่อ 19-9-2010 18:37 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ขออย่าเพิ่งปิดกระทู้นี้เลยครับ อย่างน้อยกระทู้นี้ก ...
ต้นฉบับโพสโดย zmclan เมื่อ 19-9-2010 18:29

ยังไม่ลบครับกระทู้นี้ ท่าทางจะยาว
KongkrapuN โพสต์เมื่อ 19-9-2010 19:03 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ก่อนอื่น ผมขอตักเตือน คุณ อวตาร  ก่อนนะครับ ว่ากรุณาอย่าใช้ถ่อยคำรุนเเรง ครับ
ถ้าผมตักเตือนครั้งที่ 2 ผมจะขออณุญาติเเบน นะครับ
เเละ ผมเชื่อมั่นว่า
เราทุกคนต่างมี วิจารณญาณ ในความคิดของตัวเอง เราเชื่อในสิ่งที ถูกต้อง
เเล้วเราจะไม่เชื่อมั่นในสิ่งที่ ผิด

ด้วยความเครพ

คะแนน

จำนวนผู้เข้าร่วม 2รัก +13 หลง +10 ย่อ เหตุผล
an-anz-ant + 10 + 10
cho + 3

dodee โพสต์เมื่อ 19-9-2010 19:24 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
แก้ไขล่าสุด dodee เมื่อ 19-9-2010 19:25

เห็นด้วยคับที่ต้องใช่คำพุดที่ดีๆๆหน่อย
มีอะไรเราก็พูดความจิงกันคับก็เห็นจัยเจ้าของกระทู้นะคับที่โดนตรวจสอบมากแต่ไม่ต้องกว่าหลอกคับถ้าเราคนจิง
ไม่ได้หลอกลวงใครความจิงเดียวมันก็ปรากฏเองคับ
ผมว่าไม่มีใครผิดใครถูกหลอกคับคุยกันดีๆกว่าคับจะได้หมดปัญหากันคับมีอะไรก็พุดกันตรงๆๆแบบลุกผู้ชายคับ
จะได้อยู่ด้วยกันอย่างสงบคับ
ก้เป้นพี่เป้นน้องกันทั้งนั้นคับที่อยูในเมืองกาหลงทุกคนคับพูดกันดีๆๆเถอะคับ

คะแนน

จำนวนผู้เข้าร่วม 1รัก +3 ย่อ เหตุผล
cho + 3

winny โพสต์เมื่อ 19-9-2010 19:25 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
เอางี้มั๊ยครับขุนแผนของท่านเจ้าของกระทู้ก็เอามาโพสต์ต่อเลยครับ ใครใคร่ซื้อก็ซื้อ ใครมีข้อสงัยก็สอบถามจากท่านเจ้าของกระู้ทู้เลยสิครับ แต่ถ้าหากว่าข้อสงสัยมันเกิดขึ้นกับคนหลายคนท่านเจ้าของกระทู้ก็พยามคิดบวกไว้ครับแสดงว่ามีคนสนใจของ ของคุณมาก ยิ่งท่านเจ้าของกระทู้นำรูปปู่หมอนาคมาโพสต์โชวในกระทู้แบนี้ ผู้ที่มีข้อสงสัยก็จะยิ่งสอบถามเข้ามาเยอะเป็นเรื่องธรรมดา ส่วนการถามจะเป็นไปในลักษณะลองภูมิ หรือไม่นั้นหากท่านมีภูมิความรู้นั้นๆแล้วตอบไปเถอะครับเอาให้คนถามหน้าหงายไปเลยก็ได้ครับ แต่อย่าพยายามอย่าพาดพิงบุคคลที่สามก็พอครับ แ้ล้วอีกอย่างผมว่าอย่าพยามยามไปคิดเลยครับว่าคนนั้นคนนี้จะเข้ามารุมคุณคิดไม่ดีกับคุณ ผมว่าเมืองนี้มีอะไรน่าสนใจกว่านี้อีกเยอะครับ  ผมก็เป็นอีกคนหนึ่งที่ติดตามอยู่ตั้งแต่แรกๆ เจตนาผมยังเหมือนเดิมคืออยากได้ของที่ดีที่สุดไว้บูชา แล้วก็ยังรอดูการพิสูจน์อยู่เช่นกันครับ

คะแนน

จำนวนผู้เข้าร่วม 1รัก +10 หลง +10 ย่อ เหตุผล
jamesnal2 + 10 + 10

dodee โพสต์เมื่อ 19-9-2010 19:29 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
เข้าจัยทุกคนคับว่าอยากให้ได้ของดีไปใช่กัน
จากเมืองกาหลงใช่ไหมคับ
jamesnal2 โพสต์เมื่อ 19-9-2010 19:34 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
Thaitanium โพสต์เมื่อ 19-9-2010 20:26 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
แก้ไขล่าสุด Thaitanium เมื่อ 19-9-2010 20:37

ความผิดทั้งหมด เพราะคนๆ (หลายปู่หมอนาคไม่รู้ท่านรับเป็นหลานหรือเปล่าน่า......กร็ากๆๆ) คนเดียวจริงๆนะครับ เเหม่ใหญ่โตจริงๆๆ นะครับท่านหลานปู่หมอนาค  ตั้งกระทู้ที่เดียว บล็อคเเตกกระจาย เฮ้ย ดังกระจาย
เเต่อย่าว่าเจ้าของกระทู้นะครับ นะครับเราต้องให้เกียจ (ไม่ใช้เกียติตัวนี้นะครับ)
เขาเข้ามาบุบ ว่าผู้ตรวจตาก่อนเลย เข้าให้เกียติผู้ตรวจตามากน่าซื้นชม
เเถมดึงผู้อื่นมามีส่วนร่วมในการพบปะสรรค์สัน ด้วยช่างให่เกียติกระทู้ข้างๆ ด้วยเเหม่ช่างมีมิตรไมตรี
เเละที่สำคัญ งานปาตี้นี้ใหญ่มาก ดึงเหล่าชาวเมืองมาปาตี้ กันสนุกจิงเชียว

โชว์ของจริงบ้าง โชว์ห่วยบ้าง เเละที่สำญโชว์ตกควายเป็นขวัญตา

พอเเค่นี้ก่อนครับ ขอบคุณเจ้าของกระทู้ ดีๆๆ มีสาระโคตรป๋อ โคตรเเม้ง  เมิง ...... กร็ากๆๆๆ
คุณต้องเข้าสู่ระบบก่อนจึงจะสามารถตอบกลับโพสต์นี้ได้ เข้าสู่ระบบ | สมัครเป็นชาวเมืองเสน่ห์กาหลง

รายละเอียดเครดิต

ปิด

เว็บมาสเตอร์แนะนำย้อนกลับ /1 ถัดไป

รายชื่อผู้กระทำผิด|Archiver|Mobile|เมืองเสน่ห์กาหลง (Khalong Charming Town)

GMT+7, 16-5-2024 22:28 , Processed in 0.235574 second(s), 12 queries , File On.