เมืองเสน่ห์กาหลง มหาเสน่ห์ มหาเมตตา มหานิยม
Khalong Amulet
ซ่อนแถบด้านข้าง

เครื่องรางมหาเสน่ห์ วันที่1

[คัดลอกลิงก์]
 เจ้าของ| khuntan789 โพสต์เมื่อ 18-9-2010 02:04 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
จริงๆครับ  วิชาของปู่มีจริงๆ ผมไม่ได้ว่าผมแช่งนะครับ วิชาปู่เป็นวิชาไทยโบราณ สาปแช่งคนชั่ว หรือศิษย์ที่ทรยศครูบาอาจารย์ครับ
ตัวเลขทั้ง 7 ในเบอร์มือถือ สามารถบ่งบอกนิสัยตัวตนของผู้ใช้ได้อย่างน่าอัศจรรย์ อย่ารอให้ชีวิตคุณดีก่อน แล้วค่อยเปลี่ยนเลขมือถือให้ดี คุณต้องเปลี่ยนเลขดีก่อน ชีวิตคุณถึงจะดี!! ตัวเลขเสียๆ มักดึงดูดพลังงานเสียๆ เข้ามาทำให้เราผิดหวังในชีวิต ตรงกันข้าม ตัวเลขดีๆ มักดึงดูดพลังงานด้านดีๆ เข้ามาในชีวิต ผนวกกับบุญกรรมเก่าของแต่ละคนว่าจะไปสุดที่ตรงไหน เลขบางตัวเหมาะกับคนหนึ่ง แต่เป็นเลขเสียกับอีกคนหนึ่ง ศาสตร์พลังงานเลขมือถือ บางส่วนอิงจากโหราศาสตร์ไทย บางส่วนมาจากการเก็บสถิติ ศาสตร์เลขมือถือต้องใช้ความเชี่ยวชาญ ในการวางตัวเลขมือถือให้เหมาะสม หลายคนเมื่อทราบผลการวิเคราะห์เบอร์มือถือของตนแล้วว่า ดี ร้าย อย่างไร แต่ยังพร้อมยอมทนใช้อยู่ ไม่รู้ทำไม เหตุผลง่ายนิดเดียว "เพราะทุกคนมีกรรมเป็นของตน" เมื่อถึงเวลา ฟ้าจะเปิดทางให้ท่านเปิดใจรับเรื่องมงคลดีๆ เข้ามาเสริมความรุ่งเรืองชีวิตท่านเอง จงจำไว้ ดวงคนเลือกเบอร์มาใช้เอง เบอร์ใครเบอร์มัน ไม่ซ้ำกัน หากท่านศรัทธาในศาสตร์พลังตัวเลขแล้ว ขออย่าลังเล หรือสงสัย อย่ารีรอทนใช้เบอร์เสียๆ เพื่อดึงดูดเรื่องร้ายๆ มารอเพื่อส่งผลแล้วค่อยเปลี่ยนเบอร์มือถือ วันนี้ คุณมีทางเลือกใช้ชีวิตแบบติดเทอร์โบได้ มัวช้าอยู่ทำไม? บริการวิเคราะห์เบอร์มือถือ วางเลขมงคล เรื่องการงาน การเงิน ความรัก โทร 09ุ ุ42282289 LINE ID: cholvibul
SWATLight โพสต์เมื่อ 18-9-2010 02:05 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
แล้ววันพรุ่งนี้จะรู้เรื่องได้ไง

บอกว่าปู่อยู่ลำปางหมอน้อยฮ่องกง

ห้ะบ้ารึป่าวครับ????
 เจ้าของ| khuntan789 โพสต์เมื่อ 18-9-2010 02:06 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
แล้วพี่ท่าwinnyจะไปด้วยหรือไม่ เป็นคนกลาง  ... ถ้าเป็นไปได้ อาจจะให้หมอน้อยเอาของปู่มาแจก แล้วสอนการสัมผัสพลัง หรือว่าถ่ายทอดปราณให้ก็ได้.....อันนี้ต้องปรึกษาแกก่อนครับ
winny โพสต์เมื่อ 18-9-2010 02:07 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
พอมาพักที่กรุงเทพ เราก็ไปหาเลยครับ

ถ้าไม่ทัน ก็รอแก ...
ต้นฉบับโพสโดย khuntan789 เมื่อ 18-9-2010 02:01

ไม่ราบว่าตอนนี้คุณอยู่ที่ กทม เหรอครับเรื่องนัดกันจะได้ไม่ติดขัดถ้ามีเวลาผมก็อยากไปด้วย
 เจ้าของ| khuntan789 โพสต์เมื่อ 18-9-2010 02:10 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ตอนนี้แกจะไปฮ่องกง เร็วนี้ครับ ผมยังพูดอะไรมากไม่ได้ ต้องโทรปรึกษาแกครับ

แต่ผมรู้ดีแน่ๆคือ จะจะต้องมาชี้แจงเรื่อง อ. ที่คุณSWATLight ว่าหมอน้อยยังกราบนี่  มันยังไงกัน .....
SWATLight โพสต์เมื่อ 18-9-2010 02:11 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ผมไม่ได้ลบหลู่ครูบาอาจาน แล้วที่ผมพูดไปมันจะเข้าตัวผมเองยังไง??

ที่พูดก้อถูกสาปแช่งศิษย์ที่ทรยศครูบาอาจารย์
 เจ้าของ| khuntan789 โพสต์เมื่อ 18-9-2010 02:11 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
อยู่กทม.แต่หมอน้อยอยู่ลำปาง รอแกมากทม.ครับ เร็วๆนี้
 เจ้าของ| khuntan789 โพสต์เมื่อ 18-9-2010 02:13 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
จะบอกอะไรให้ครับ

สำนักเพชรแสงแก้ว อาจารย์วีรศักดิ์ เป็นเจ้าสำนัก

แต่ปู่หมอนาคเป็นอาจารย์ใหญ่และหมอน้อยเป็นอ.รอง อ.วีระศักดิ์เป็นศิษย์ของท่านทั้ง2ครับ

แต่อ.ที่SWATLighแอบอ้างมา แม้กระทั่งชื่อก็ไม่ยอมบอก รือไม่รู้ เป็นใครกัน....ทีนี้ก็จะได้รู้กันเสียทีครับ
SWATLight โพสต์เมื่อ 18-9-2010 02:13 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
อะไรกันแน่วะเดียวฮ่องกงเดียวลำปาง

เมารึป่าวไม่ได้บอกหมอน้อยกราบบอกหมอน้อยไหว้

มึนป่าววะ??
winny โพสต์เมื่อ 18-9-2010 02:13 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ตอนนี้แกจะไปฮ่องกง เร็วนี้ครับ ผมยังพูดอะไรมากไม่ได ...
ต้นฉบับโพสโดย khuntan789 เมื่อ 18-9-2010 02:10

ครับใจเย็นๆก่อนดีแล้วครับที่นัดกัน จะได้ไม่สับสนเป็นอันว่าพรุ่งนี้นัดกันอีกทีดีกว่ามั๊ย ตกลงว่าพรุ่งนี้หมอน้อยยังไม่มาใช่มั๊ยครับ ถ้าคุณทราบกำหนดการที่แน่นอนก็ดีนะครับ
จะได้นัดวันกันให้แน่นอนอีกที
winny โพสต์เมื่อ 18-9-2010 02:15 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
อะไรกันแน่วะเดียวฮ่องกงเดียวลำปาง

เมารึป่าวไม่ได้บ ...
ต้นฉบับโพสโดย SWATLight เมื่อ 18-9-2010 02:13

คุณ SWATLight ก็ตกลงตามนี้นะครับคุณพร้อมเมื่อไหร่อ่ะครับนัดกันไปเลยแต่ขอสันตินะครับ อย่าแรงเด๋วผมแรงแล้วใครก็เอาไม่อยู่น๊ะ
 เจ้าของ| khuntan789 โพสต์เมื่อ 18-9-2010 02:16 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
รับทราบครับ แล้วเดี๋ยวผมจะติดต่อพี่อีกที และชวนคนมาเยอะๆเป็นพยานดีไหม ใครไม่มาไม่เป็นไร พี่ต้องมาครับพี่winny
winny โพสต์เมื่อ 18-9-2010 02:18 | แสดงโพสต์ทั้งหมด

เมารึป่าวไม่ได้บ ...
ต้นฉบับโพสโดย SWATLight เมื่อ 18-9-2010 02:13

ใจเย็นๆสุภาพเข้าไว้ครับ สมาชิกดูเยอะผมไม่อยากให้กระทู้นี้ดดนแบนจนกว่าความจริงจะปรากฏอ่ะครับ
winny โพสต์เมื่อ 18-9-2010 02:19 | แสดงโพสต์ทั้งหมด

555555+  ถ้าติดงานเสียคนเลยนะเนี่ยยย
 เจ้าของ| khuntan789 โพสต์เมื่อ 18-9-2010 02:22 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
งั้นคืนนี้ผมนอนก่อนนะครับท่านพี่ แล้วยังไงผมจะติดต่อนัดวันอีกทีคับ
คุณต้องเข้าสู่ระบบก่อนจึงจะสามารถตอบกลับโพสต์นี้ได้ เข้าสู่ระบบ | สมัครเป็นชาวเมืองเสน่ห์กาหลง

รายละเอียดเครดิต

ปิด

เว็บมาสเตอร์แนะนำย้อนกลับ /1 ถัดไป

รายชื่อผู้กระทำผิด|Archiver|Mobile|เมืองเสน่ห์กาหลง (Khalong Charming Town)

GMT+7, 16-5-2024 20:27 , Processed in 0.093383 second(s), 4 queries , File On.