เมืองเสน่ห์กาหลง มหาเสน่ห์ มหาเมตตา มหานิยม
Khalong Amulet
ซ่อนแถบด้านข้าง

เครื่องรางมหาเสน่ห์ วันที่1

[คัดลอกลิงก์]
 เจ้าของ| khuntan789 โพสต์เมื่อ 18-9-2010 02:23 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
เอางี้ ผมขอเบอร์พี่ พี่บอกในpmก่อนครับ  เวลาหมอน้อยเขาว่าไง ผมจะได้รีบแจ้งให้ทันที เพราะกลัวเดี๋ยวมันกระชั้นชิดน่ะครับ
ตัวเลขทั้ง 7 ในเบอร์มือถือ สามารถบ่งบอกนิสัยตัวตนของผู้ใช้ได้อย่างน่าอัศจรรย์ อย่ารอให้ชีวิตคุณดีก่อน แล้วค่อยเปลี่ยนเลขมือถือให้ดี คุณต้องเปลี่ยนเลขดีก่อน ชีวิตคุณถึงจะดี!! ตัวเลขเสียๆ มักดึงดูดพลังงานเสียๆ เข้ามาทำให้เราผิดหวังในชีวิต ตรงกันข้าม ตัวเลขดีๆ มักดึงดูดพลังงานด้านดีๆ เข้ามาในชีวิต ผนวกกับบุญกรรมเก่าของแต่ละคนว่าจะไปสุดที่ตรงไหน เลขบางตัวเหมาะกับคนหนึ่ง แต่เป็นเลขเสียกับอีกคนหนึ่ง ศาสตร์พลังงานเลขมือถือ บางส่วนอิงจากโหราศาสตร์ไทย บางส่วนมาจากการเก็บสถิติ ศาสตร์เลขมือถือต้องใช้ความเชี่ยวชาญ ในการวางตัวเลขมือถือให้เหมาะสม หลายคนเมื่อทราบผลการวิเคราะห์เบอร์มือถือของตนแล้วว่า ดี ร้าย อย่างไร แต่ยังพร้อมยอมทนใช้อยู่ ไม่รู้ทำไม เหตุผลง่ายนิดเดียว "เพราะทุกคนมีกรรมเป็นของตน" เมื่อถึงเวลา ฟ้าจะเปิดทางให้ท่านเปิดใจรับเรื่องมงคลดีๆ เข้ามาเสริมความรุ่งเรืองชีวิตท่านเอง จงจำไว้ ดวงคนเลือกเบอร์มาใช้เอง เบอร์ใครเบอร์มัน ไม่ซ้ำกัน หากท่านศรัทธาในศาสตร์พลังตัวเลขแล้ว ขออย่าลังเล หรือสงสัย อย่ารีรอทนใช้เบอร์เสียๆ เพื่อดึงดูดเรื่องร้ายๆ มารอเพื่อส่งผลแล้วค่อยเปลี่ยนเบอร์มือถือ วันนี้ คุณมีทางเลือกใช้ชีวิตแบบติดเทอร์โบได้ มัวช้าอยู่ทำไม? บริการวิเคราะห์เบอร์มือถือ วางเลขมงคล เรื่องการงาน การเงิน ความรัก โทร 09ุ ุ42282289 LINE ID: cholvibul
winny โพสต์เมื่อ 18-9-2010 02:23 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ตอบกลับ 211# khuntan789

ฝันดีครับ
SWATLight โพสต์เมื่อ 18-9-2010 02:24 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
เอาวันชัวร์ๆมาเลยดีกว่าไปนอนแล้ว

พรุ่งนี้ค่อยมา

ไม่ได้ว่างตลอด
winny โพสต์เมื่อ 18-9-2010 02:33 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ตอบกลับ 212# khuntan789

เบอร์ผม 0876854878 วินครับ นอนๆๆๆๆ นอนดึกเด๋วฉี่เหลืองครับ
 เจ้าของ| khuntan789 โพสต์เมื่อ 18-9-2010 10:28 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
แก้ไขล่าสุด khuntan789 เมื่อ 18-9-2010 10:31

เนื่องจาก ผมได้ปรึกษากับหมอน้อยแล้ว  หมอน้อยได้กล่าวเป็นเชิงตักเตือนผมว่า "จะบ้าจี้ตามเขาไปทำไม ก็เรามีหลักฐานยืนยันอยู่แล้วไม่ใช่หรือ"
ผมรู้สึกตัวแล้วครับ ในเมื่อผมมีหลักฐานยืนยันพอสมควร ก็ย่อมนิ่งเสีย หากใครมากล่าวหา ก็ต้องมีหลักฐาน ที่เอามาลบล้างผมได้ หากเป็นคำพูดลอยๆ ผู้รับชมก็ควรพิจารณาให้ถ้วนถี่

หมอน้อยแกเป็นผู้ใหญ่ จะทำอะไรต้องมีหลักการ การที่จะให้แกออกมามันต้องสมเหตุสมผลจริงๆ และ ณ ตอนนี้เมื่อมีเหตุถกเถียงพาดพิงถึงแก ก็แสดงว่าถึงเวลาแล้วครับ

(หมอน้อยเลื่อนนัดเป็นเดือนหน้าเพราะการไปฮ่องกงเลื่อนเป็นเดือนหน้า) และอีกอย่างเพื่อให้ทุกคนตั้งตัวทัน(เพราะบางคนไม่มีเวลาตั้งตัว) จะได้มีการนัดวันเวลาสถานที่ให้ชัดเจน(ผมกล่าวอย่างนี้มีเหตุผลไหมครับพี่วินเพราะพี่ออกตัวแล้วนา..พี่ต้องไป)

หมอน้อยจะมา กทม ในวันที่10-17เดือนหน้า ดังนั้น ใครว่างวันไหน ตกลงกัน จัดเป็นกลุ่มไปสักวันนึง เพื่อที่จะชี้แจงปัญหาต่างๆที่เกิดขึ้นจะได้รู้ว่าใครเป็นยังไง และหากใครต้องการเรียนวิชา สายสำนักเพชรแสงแก้ว ให้จัดพานครู และเงิน108บาท เมื่อทำพิธิเสร็จ ก็จะคืนให้ศิษย์ไปทำบุญ  มีการสอนเคล็ดสัมผัสพลังงานในวัตถุมงคล 3ขั้น เคล็ดการปลุกเสก และเคล็ดการต่างๆ หากใครมีพระของปู่หมอนาค ก็เอามาให้แกชมได้ ว่าแท้หรือไม่แท้หรือใครว่าเป็นศิษย์เรียนวิชาก็ไปโชว์ตัวครับ หรือใครอยากลงทอง เดี๋ยวผมจะลองพูดกับแกอีกทีครับ อาจจะมีแจกของก็ได้ใครจะไปรู้  อาจจะเอาเนื้อที่เขาหาว่าพิมพ์คมไปมาแจกก็ได้ อันนี้ต้องเป็นเรื่องที่ผมจะเสนอความคิดกับแกอีกทีครับ

เอาอาจารย์ที่คุณแอบอ้างมาด้วยครับคุณSWATLight

(ผมมีเหตุผลพอไหมครับ)

และหมอน้อยแกยังฝากบทความมาบทความหนึ่งคือ

"มนุษย์ต่างจากสัตว์ตรงที่แยกดีชั่วได้

ให้มุ่งมั่นทำแต่ความดีอยู่ชั่วชีวิต

มิฉะนั้น

จะตีราคาของชีวิตที่มีค่าอันประเมินมิได้

ในราคาเท่ากลับเกลือเพียงเม็ดเดียว"

ท่านสามารถดูเรื่องราวบางส่วนในหนังสือบูรพาจารย์เดือนนี้ ยังพอจะมีวางแผงในร้านหนังสือชั้นนำทั่วไป
และหากใครใจร้อนรอไม่ได้ หมอน้อยแกอนุญาต ให้ลงเบอร์โทรศัพท์เพื่อติดต่อแกครับ
086-9914767 หมอน้อย

คราวนี้ผมคิดคิดว่า คงเป็นหน้าที่ของหมอน้อยแล้วครับ ถ้าหากยังลังเลสงสัยในทุกสิ่งทุกอย่าง ผมและหมอน้อยก็ยินดีมีหลักฐานพิสูจน์ในทุกประเด็น ของคำกล่าวหาที่ไม่มีมูลหลักฐาน

(ผมมีเหตุผลพอรึยังครับท่านสมาชิกทั้งหลาย)

คะแนน

จำนวนผู้เข้าร่วม 1รัก +10 หลง +10 ย่อ เหตุผล
zrkonixx + 10 + 10

ดูบันทึกคะแนน

cho โพสต์เมื่อ 18-9-2010 10:32 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
แวะมาชม หมอน้อยเป็นใครเหรอคะ ฮี่  ฮี่...
 เจ้าของ| khuntan789 โพสต์เมื่อ 18-9-2010 10:37 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
เป็นผู้ร่วมก่อตั้งสำนักเพชรแสงแก้วร่วมกับปู่และอาจารย์วีรศักดิ์ .....แจมเลยครับทีนี้  

ถ้าคุณcho อยากได้ของแรง ควรจะไปนะครับ อิอิ

ผมพูดมีเหตุผลแล้วล่ะครับ.....เกรงใจคุณโชว์มากๆเลย
cho โพสต์เมื่อ 18-9-2010 10:44 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
เป็นผู้ร่วมก่อตั้งสำนักเพชรแสงแก้วร่วมกับปู่และอาจ ...
ต้นฉบับโพสโดย khuntan789 เมื่อ 18-9-2010 10:37

ก็มีปะฉะดะ เอาไว้ฉะผู้ชายเจ้าชู้แล้วไง!! บอกท่านด้วยนะคะ!!

เป็นพู่หยิง ยิงเรือ ของแรงมากๆ ไม่ดี ไม่ไหวจะเคลียร์
pocko โพสต์เมื่อ 18-9-2010 10:51 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ก็มีปะฉะดะ เอาไว้ฉะผู้ชายเจ้าชู้แล้วไง!! บอกท่าน ...
ต้นฉบับโพสโดย cho เมื่อ 18/9/2010 10:44

5555
Maestro โพสต์เมื่อ 18-9-2010 10:55 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ก็มีปะฉะดะ เอาไว้ฉะผู้ชายเจ้าชู้แล้วไง!! บอกท่าน ...
ต้นฉบับโพสโดย cho เมื่อ 18-9-2010 10:44

winny โพสต์เมื่อ 18-9-2010 11:03 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ตอบกลับ 216# khuntan789

ดีครับมีเหตุมีผลดี คุณจะได้เคลียร์ข้อสงสัยต่างๆที่มันเกิดขึ้นผมเป็นเพียงผู้เสพข่าวสารผมก็ ต้องการความกระจ่างเท่านั้นเองครับ แต่ที่คุณโพสคุณจะแจ้งใครคุณก็ระบุไปเลยดีว่ามั๊ยครับ จะได้เคลียร์ๆไป ผมมันแค่ผู้รอชมความจริงเ่ท่านั้นเอง
อีกอย่างผมก็ไม่ใช่คนในสำนักฯของปู่แค่มีเครื่องรางของปู่ ชอบและศัรทธาในตัวปู่และเครื่องรางของปู่ คุณเป็นศิษย์เป็นเหมือนหลานของท่านข้อมูลต่างๆคุณก็ต้องมี ใครสงสัยอะไรคุณก็ตอบเค้าแค่นั้นเอง ผมไม่อยากให้มันเลยเถิดไปกลายเป็นเรื่องขัดแย้งกันภายในสำนักแล้วมาใช้ พื้นที่ในเมืองนี้สาดโคลนกันไปมา มันจะสร้างความเบื่อหน่ายให้สมาชิกท่านอื่นเค้าด้วยครับ ตกลงที่คุณนัดกับคุณ swatligh ว่าจะเป็นเร็วๆนี้ก็เลื่อนออกไปเดือนหน้าใช่มั๊ยครับเด๋วเค้าก็คงมารับทราบ อ่ะนะครับ ผมย้ำนะครับว่าผมเป็นแค่ผู้ที่อยากได้ความกระจ่างเท่านั้นเอง ผมไม่ได้มีผลประโยชน์อะไรด้วยเลยใครจะเปิดร้าน ใครจะขายของก็ทำกันไปไม่เกี่ยวกับผม ในเมืองนี้ผมก็แค่สมาชิกคนหนึ่งเ่ท่านั้นใครจะขายถูกใครจะขายแพงก็เรื่องของ บุคคลนั้นๆ ส่วนการปล่อยเครื่องรางและพระเครื่องในส่วนของผม ผมไม่ได้ทำเพื่อนการพานิชย์โดยเฉพาะ หน้าที่การงานหลักๆผมก็มี ผมแค่มีวัตถุมงคลอยู่บ้างแล้วไม่ได้ใช้ก็เอามาแบ่งปันกันก็แค่นั้นปล่อยออก ไปไม่ได้ผมก็เก็บก็แค่นั้น เงินเดือนผมก็ได้จากงานของผม ผมจึงขอชี้แจงในส่วนของผม ส่วนสมาชิกท่านอื่นที่มีข้อสงสัยถกเถียงกันคุณก็ไปเคลียร์กันเอาเอง การหาข้อเท็จจริงครั้งนี้ถ้ามันไม่กระทบกับหน้าที่การงานของผมจนเกินไปผม ต้องไปดูแน่นอนครับ เข้าใจแล้วนะครับ
SWATLight โพสต์เมื่อ 18-9-2010 11:13 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ผมอ่ะม่ายมีปันหาอยุ่แล้ว

ผมรู้ทุกอย่างทั้งหมดไม่อยากจะพุดไรให้มากมาย

รู้ๆกันอยู่ ไว้ถึงเวลานั้นอะไรจะเกิดมันก้อต้องเกิด
อวตาร โพสต์เมื่อ 18-9-2010 11:25 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
แก้ไขล่าสุด อวตาร เมื่อ 18-9-2010 11:27

นักเลงมันต้องงี้ กล้าได้ กล้าเสีย กล้าออกเสียง คุณวินนี่ของเยอะดีครับประสบการณ์ระดับเทพปะครับ ผมว่าใช่ชัว ส่วนที่ผมเห็นตอบกันไปตอบกันมาประเด็นมันอยู่ตรงที่ของเก๊ กับของแท้ใช่ปะครับ เดี่ยวนี้ผมเหนี่อยใจจริงๆ ไม่รู้บารมีผมไม่ถึงหรือเปล่า เจอแต่คนที่ไม่มีวิชา แล้วทำของออกมาจังเลย เล่นของเก่าๆจากสายตรงก็สบายใจดี แต่ก็ต้องเช็คประวัติกันวุ่นวาย ต้องเจอสายตรงที่ซื่อสัตย์ด้วย ซื่อตรง-ซื่อสัตย์ครับ ถึงจะได้อยู่วงการนี้กันนานๆ ผมก็พลอยได้กำไรไปด้วย เพราะจะได้ใช้ชของได้สนุก เดี่ยวนี้แอบอ้างตัวกันเยอะ ข่าวออกมาเรื่องพระปราโมทย์ ข่าวบอกแอบอ้างถึงอาจารย์อะไรผมจำไม่ได้ บังเอิญศิษย์คนนั้นไปคุยกะคนที่เขาพูดถึง เขาบอกไม่รู้จักสักแอะ อะไรวะ โลกนี้ เงินบริจาคเข้าบัญชีพระผัว ไปซื้อสินทรัพย์ที่ชีเมีย กูละเบื่อ ทำบุญไปทำเองที่วัดยังไม่รู้จะปลอดภัยปะ เอาเป็นว่าขอเป็นกำลังใจให้ทุกคน สวัสดีมีชัย นึกจะฟันหญิงก็ได้ฟันคืนเสาร์หรรษาคืนนี้นะครับ
Thaitanium โพสต์เมื่อ 18-9-2010 11:33 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
พอดีผมเพิ่งได้อ่านครับ รู้สึกเจ้าของกระทู้ จะไม่ค่อยให้เกรียติ เจ้าของเมือง กับผู้ตรวจการ สักเท่าไหร่
เลย.... ยังมีหน้ามาบอก กติกาอยู่ ไหน คุณก็หัดใช้สมองอันน้อยนิด คลิก เลือก ดู สิครับ ว่ามัยอยู่ตรงไหน
ตามสากลเเล้ว บางเว็บที่เขโดนตีเก๊ คนที่โดนตีเก๊ก้อจะบอกว่า "ขอหยุดการประมูลเพื่อนำพระไปตรวจสอบ" เเค่นั้น
ไม่เห็นอ้างเป็น หลาน เป็น เเหล่น เป็นญาติ  เหมือนคุณ

เเล้วคุณ ยังพากพิงบุลคล ที่ 3 ทำให้ เกิดความเเตกเเยก อีก ความผิดทั้งหมดนี้ มันอยู่ที่คุณ คนเดียว
เเละประเภทอ้างเป็นหลาน ปู่หมอนาค เเล้วเคยถามปู่หมอนาคยัง ท่านอยากรับ เเบบคุณเป็นหลานหรือเปล่า
เเล้วเที่ยวเอารูปถ่ายปู่หมอนาค มาลงผมบอก จริงผมเคยถ่ายรูปกับท่านทักษิณ กับนายชวน หลีกภัย
หรือ จะท่านนายอภิสิทธิ์ อีก กูไม่เหงเอามาโชว์

ผมบอกจริงๆๆ คนจริงเขาต้องนิ่งๆๆ น้อง กู บอกตรงๆๆ มืงตกควายตายตั้งเเต่ ต้นเเล้ว
ออกไปเถิด บ้านนี้เข้าอยู่อย่างมิตร พี่ น้อง
ไม่ใช้มาใหม่ เเล้วกร่าง ๆๆ ไปเลื่อยๆๆ
มืงไม่ เหยียบตีนกู หรอก เเต่มืง ทำให้ชาวบ้านทะเลาะกัน กูไม่ชอบ
ปากมืง ก็บอกว่าไม่ต้องการสร้างศัตรู เเต่ ตีนมืงเเกว่งไปทั่ว วะ
มืงออกไปเถิด เมืองนี้จะได้สูงขึ้น

ผมรักเมืองกาหลงครับ
SWATLight โพสต์เมื่อ 18-9-2010 11:33 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
คุณวินนี่พูดถูก อีกอย่างผมก้อไม่ได้ปล่อยของปู่ด้วยผมอยากจะมีปันหาไปทำไม

คุณอยากปล่อยอะไรทำอะไรก้อทำผมแค่วิจารณ์ก้อเท่านั้นเอง

ผมมีของปู่ผมก้อใช้ ผมก้อได้รับข่าวสารมาจากหลายแห่ง

อะไรใช่ไม่ใช่ก้อต้องพิสูจน์ เคยได้ยินคำนี้ไม๊ครับ"ทองแท้ไม่กลัวไฟ ทองก้อคือทองขี้ก้อคือขี้"

ผมจะไม่เถียงอะไรแล้วรอการพิสูจน์ไปเลยดีกว่า
คุณต้องเข้าสู่ระบบก่อนจึงจะสามารถตอบกลับโพสต์นี้ได้ เข้าสู่ระบบ | สมัครเป็นชาวเมืองเสน่ห์กาหลง

รายละเอียดเครดิต

ปิด

เว็บมาสเตอร์แนะนำย้อนกลับ /1 ถัดไป

รายชื่อผู้กระทำผิด|Archiver|Mobile|เมืองเสน่ห์กาหลง (Khalong Charming Town)

GMT+7, 16-5-2024 19:53 , Processed in 0.225012 second(s), 8 queries , File On.