เมืองเสน่ห์กาหลง มหาเสน่ห์ มหาเมตตา มหานิยม
Khalong Amulet
ซ่อนแถบด้านข้าง

เครื่องรางมหาเสน่ห์ วันที่1

[คัดลอกลิงก์]
Ruj โพสต์เมื่อ 18-9-2010 19:20 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ดูสององค์นี้หั้ยหน่อยครับ แท้ หรือ ไม่ครับ
ว่ากันตามสบายนะครับ
ตัวเลขทั้ง 7 ในเบอร์มือถือ สามารถบ่งบอกนิสัยตัวตนของผู้ใช้ได้อย่างน่าอัศจรรย์ อย่ารอให้ชีวิตคุณดีก่อน แล้วค่อยเปลี่ยนเลขมือถือให้ดี คุณต้องเปลี่ยนเลขดีก่อน ชีวิตคุณถึงจะดี!! ตัวเลขเสียๆ มักดึงดูดพลังงานเสียๆ เข้ามาทำให้เราผิดหวังในชีวิต ตรงกันข้าม ตัวเลขดีๆ มักดึงดูดพลังงานด้านดีๆ เข้ามาในชีวิต ผนวกกับบุญกรรมเก่าของแต่ละคนว่าจะไปสุดที่ตรงไหน เลขบางตัวเหมาะกับคนหนึ่ง แต่เป็นเลขเสียกับอีกคนหนึ่ง ศาสตร์พลังงานเลขมือถือ บางส่วนอิงจากโหราศาสตร์ไทย บางส่วนมาจากการเก็บสถิติ ศาสตร์เลขมือถือต้องใช้ความเชี่ยวชาญ ในการวางตัวเลขมือถือให้เหมาะสม หลายคนเมื่อทราบผลการวิเคราะห์เบอร์มือถือของตนแล้วว่า ดี ร้าย อย่างไร แต่ยังพร้อมยอมทนใช้อยู่ ไม่รู้ทำไม เหตุผลง่ายนิดเดียว "เพราะทุกคนมีกรรมเป็นของตน" เมื่อถึงเวลา ฟ้าจะเปิดทางให้ท่านเปิดใจรับเรื่องมงคลดีๆ เข้ามาเสริมความรุ่งเรืองชีวิตท่านเอง จงจำไว้ ดวงคนเลือกเบอร์มาใช้เอง เบอร์ใครเบอร์มัน ไม่ซ้ำกัน หากท่านศรัทธาในศาสตร์พลังตัวเลขแล้ว ขออย่าลังเล หรือสงสัย อย่ารีรอทนใช้เบอร์เสียๆ เพื่อดึงดูดเรื่องร้ายๆ มารอเพื่อส่งผลแล้วค่อยเปลี่ยนเบอร์มือถือ วันนี้ คุณมีทางเลือกใช้ชีวิตแบบติดเทอร์โบได้ มัวช้าอยู่ทำไม? บริการวิเคราะห์เบอร์มือถือ วางเลขมงคล เรื่องการงาน การเงิน ความรัก โทร 09ุ ุ42282289 LINE ID: cholvibul
zrkonixx โพสต์เมื่อ 18-9-2010 19:28 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
รอผู้รู้ครับ
Ruj โพสต์เมื่อ 18-9-2010 19:32 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
รอเหมือนกันครับ...
อวตาร โพสต์เมื่อ 18-9-2010 20:56 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
แก้ไขล่าสุด อวตาร เมื่อ 18-9-2010 21:24

ตอบกลับ 235# tyler

เปลี่ยนใจเสียฟอร์มเฮ้ย ซื้อเบิ้ลไปเลยสององค์
บล๊อคอยู่กับมันนั่นแหละ ปั้มหลังบ้าน ขายองค์สองร้อยแพงไปเว้ย 20 ก็พอ ไอ้เห้เอ้ย ปู่ไม่ได้เสกปะ ไอ้ฟาย
Talisman53 โพสต์เมื่อ 18-9-2010 22:21 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ใจเย็นๆๆกันครับ รักกันไว้เถิด อย่ารุ่นแรงกันเลยครับ เมืองกาหลงเหมือนกัน

คะแนน

จำนวนผู้เข้าร่วม 1รัก +3 ย่อ เหตุผล
cho + 3

ดูบันทึกคะแนน

kritsana โพสต์เมื่อ 18-9-2010 22:27 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ใจเย็นๆๆกันครับ รักกันไว้เถิด อย่ารุ่นแรงกันเลยครับ ...
ต้นฉบับโพสโดย Talisman53 เมื่อ 18-9-2010 22:21

เห็นด้วยครับใจเย็นๆครับบบบ

คะแนน

จำนวนผู้เข้าร่วม 1รัก +3 ย่อ เหตุผล
cho + 3

tyler โพสต์เมื่อ 19-9-2010 09:24 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ตอบกลับ  tyler

เปลี่ยนใจเสียฟอร์มเฮ้ย ซื้อเบิ้ลไปเลยส ...
ต้นฉบับโพสโดย อวตาร เมื่อ 18-9-2010 20:56

อืม ที่ว่าบล็อคอยูหลังบ้านนี่ มีหลักฐานหรือสักแต่พูดออกมาครับ

มนุษย์เราต่างจากสัตว์ตรงที่มีสติพิจารณาเหตุผลให้อยู่เหนืออารมณ์
อวตาร โพสต์เมื่อ 19-9-2010 09:42 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
แก้ไขล่าสุด อวตาร เมื่อ 19-9-2010 09:52

ตอบกลับ 248# tyler

มนุษย์ต่างกับสัตว์ประเภทควายก็ตรงโง่แล้วยังอยากนอนเตียงล่ะว้า
ไปถามมันสิว่าบล๊อกอยู่ไหนเขารู้กันทั้งวงการแล้วจะมาเน่าต่อที่นี่ก็เอา ไม่อยากแรงกว่านี้กลัวโดนแบนเหมือนกัน

บล๊อคอยู่ไหนว้า บล๊อคอยู่ไหน องค์ละ 20 เร่เข้ามาโว้ย

มวลสารหลักเป้นปูน ไหนจะว่านหาง...เข้อีก คิดองค์200แพงไป พวกท่าพระจันทร์ยังจะซื่อสัตย์กว่า เพราะมันจะบอกว่าคิดเท่านี้พอ เพราะว่าเป็นแค่ปูน เช่าต่อเลยครับพี่น้อง
 เจ้าของ| khuntan789 โพสต์เมื่อ 19-9-2010 13:14 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
แก้ไขล่าสุด khuntan789 เมื่อ 19-9-2010 13:16

ตอบคุณRuj ของแท้ครับ ออกศูนย์ราคา300 บาท เนื้อแตกง่ายต้องระวังครับเพราะมวลสารหลักเป็นดินโป่งและดินต่างๆ ไม่มีส่วนผสมของปูน แต่พลังพุทธคุณ เทียบเท่าองค์ครู
ยังไงก็ไปพบหมอน้อยไหมครับ ชวนทุกคนเลยครับ
 เจ้าของ| khuntan789 โพสต์เมื่อ 19-9-2010 13:18 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ขอให้ทุกท่าน พิจารณาครับ คุณ อาวตาร สมัครมาใหม่เพื่องานนี้โดยเฉพาะครับ ดังนั้นขอทุกท่านพิจารณาอย่าถือสาผู้เสียผลประโยชน์เลยครับ เอาไว้ให้ได้พบหมอน้อย จะมีการสอนสัมผัสพลังพุทธคุณ ทีนี้ก็ได้ได้หมดสงสันกันทุกคนครับ
JoeBS โพสต์เมื่อ 19-9-2010 14:42 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
เฮ้อ....เหนื่อย
อ่านมาตั้งแต่กระทู้แรก 555+

ด้วยความเคารพ ใจเย็นๆกันไว้ครับ พี่น้องกันทั้งนั้นครับ
ขอบคุณครับ

คะแนน

cho + 3

vetmax โพสต์เมื่อ 19-9-2010 15:02 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
อ่านมาสามวันละ กระทู้นี้
ออกตัวก่อนเลยนะครับ ผมไม่เล่นไม่มีเครื่องรางประเภทขุนแผนเลย
เถียงกันไปมา แท้บ้าง ปลอมบ้าง กล่าวหา กล่าวอ้างกันไปมา
หาว่าสาเหตุเกิดจากคนนี้บ้าง คนนั้นนั้นบ้าง แล้วคุณเคยมองตัวเองบ้างไหม ว่าคุณก้คืออีกหนึ่งสาเหตุ หนึ่งเสียงที่ทำให้เกิดความแตกแยก
มันเริ่มจากจุดเล็กๆเพียงแค่ในเวปบอร์ดนี่แหละคับ ยังไม่สมัครสมานมามัคคีกันเลย
แล้วชาติบ้านเมืองจะสงบสุขได้เช่นไร ปัญหาข้อถกเถียงมีกันได้ แต่อยากให้พุดคุยกันด้วยเหตุผล และถ้อยคำที่สุภาพ เราๆท่านๆก้โตๆกัแล้ว เรียนจบนั่นจบนี่มา มีการศึกษาที่ดีกัน เปนปัญญาชนกัน ไม่ใช่ตาสีตาสาจบ ป สี่ กัน จะได้มาพุดกูพุดมึง
กรุณาใช้เหตุผลและถ้อยคำที่สุภาพ ด้วยคับ

ปล.แท้หรือจริงสำคัญไฉน พระสมเด็จที่ว่าปลอมยังช่วยชีวิตคนมานักต่อนักแล้ว อยุที่ความดีบุญบารมีของเราเสียมากกว่า
ต่อให้คุณเช่าของดีของขลังของแท้องละสิบล้าน แล้วคุณไม่มีบุญบารมีที่สะสมมาก้ช่วยอะไรคุณไม่ได้
จงเชื่อมั่นและศรัทธา ในพระรัตนตรัย พระคุณพ่อแม่ ครูอาจารย์ เพียงเท่านี้เครื่องรางของคุณก้เข้มขลังแล้ว

คะแนน

จำนวนผู้เข้าร่วม 2รัก +10 หลง +10 ย่อ เหตุผล
zrkonixx + 10
MaRuKo + 10

Talisman53 โพสต์เมื่อ 19-9-2010 15:49 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ผมว่าสรุป ตาม คุณ khuntan789 ไปพบหมอน้อยเลยครับ คนที่มีปัญหาจะได้หายสงสัย คุณkhuntan789 จะได้พิสูจน์ตัวเอง จะได้เลิกเถียงกัน ผมว่าเลิกเถียงกันได้แล้ว แล้วไปพิสูจน์กับคุณkhuntan789 เถียงไปเถียงมาก็ไม่จบ แต่ละคนก็คิดว่าตัวเองมีข้อมูลที่ถูกต้อง พิสูจน์ไปเลยครับ ว่าแต่คนที่โจมตีคุณkhuntan789 กล้าไปพิสูจน์หรือเปล่า ผมก็ดูมาตั้งแต่ต้นแล้วครับ รู้สึกว่ากระทู้คุณkhuntan789 จะโดนคนเดียว น่าเห็นใจนะครับ คนเดียวโดนรุมตั้งหลายคน ทองยังงัยก็เป็นทอง ถ้าไม่ใช่ทองเดียวมันก็โผล่เนื้อในมาเอง รักกันไว้ดีกว่านะครับ อยู่ในบ้านกาหลงหลังเดียวกัน

คะแนน

จำนวนผู้เข้าร่วม 2รัก +10 หลง +10 ย่อ เหตุผล
zrkonixx + 10
MaRuKo + 10

dark โพสต์เมื่อ 19-9-2010 15:58 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
สุดยอดเลยกระทู้นี้อ่ะ...โพสโต้ตอบกันยังกะ MSN แหม ๆ มีแต่คนพูดถึงปู่หมอนาค คุณเมกัส เอ๊ย...อาจารย์เมธา อ้าว...อาจารย์วีระศักดิ์อีกที เปลี่ยนชื่อเยอะจังแฮะ...เมื่อก่อนเคยอยู่กับหลวงพ่อดำ วัดสันติธรรม ยังไม่ได้เป็นอาจารย์เลยนิ...แต่ไหงไม่มีคนพูดถึงอาจารย์พนมรวยเลยซักกะคน...ก็บล๊อควัตถุมงคลรุ่นแรก ๆ อยู่ที่แกนี่นา อุ๊บ...ถ้าไม่มีแกก็ไม่มีสำนัก...เช่นกัน...ร่วมแจมแค่นี้ดีกว่านะครับ เผอิญไม่ใช่ศิษย์ของสำนักนี้ แต่ดันไปรู้ในสิ่งที่ไม่ควรรู้เข้า...ขอนั่งชมแบบขำ ๆ ดีกว่า..

คะแนน

จำนวนผู้เข้าร่วม 2รัก +12 หลง +10 ย่อ เหตุผล
winny + 2 รูจริง
jamesnal2 + 10 + 10

MaRuKo โพสต์เมื่อ 19-9-2010 16:57 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ตอบกลับ 254# Talisman53

เห็นด้วยอย่างยิ่งค่ะ
คุณต้องเข้าสู่ระบบก่อนจึงจะสามารถตอบกลับโพสต์นี้ได้ เข้าสู่ระบบ | สมัครเป็นชาวเมืองเสน่ห์กาหลง

รายละเอียดเครดิต

ปิด

เว็บมาสเตอร์แนะนำย้อนกลับ /1 ถัดไป

รายชื่อผู้กระทำผิด|Archiver|Mobile|เมืองเสน่ห์กาหลง (Khalong Charming Town)

GMT+7, 16-5-2024 23:12 , Processed in 0.333089 second(s), 14 queries , File On.