เมืองเสน่ห์กาหลง มหาเสน่ห์ มหาเมตตา มหานิยม
Khalong Amulet
ซ่อนแถบด้านข้าง

เครื่องรางมหาเสน่ห์ วันที่1

[คัดลอกลิงก์]
winny โพสต์เมื่อ 18-9-2010 01:42 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ไม่มัปันหาครับ

ไปแถวตลาดน้ำดำเนินสะดวกเลยก้อได้ครั ...
ต้นฉบับโพสโดย SWATLight เมื่อ 18-9-2010 01:40

แล้วเรื่องบล็อคพิพ์อะไรนั่นอ่ะครับมันยังไง ผมงงอ่ะผมไม่ต้องการให้มันยืดเยื้อน่าเบื่อนะครับแต่มันข้องใจ
ตัวเลขทั้ง 7 ในเบอร์มือถือ สามารถบ่งบอกนิสัยตัวตนของผู้ใช้ได้อย่างน่าอัศจรรย์ อย่ารอให้ชีวิตคุณดีก่อน แล้วค่อยเปลี่ยนเลขมือถือให้ดี คุณต้องเปลี่ยนเลขดีก่อน ชีวิตคุณถึงจะดี!! ตัวเลขเสียๆ มักดึงดูดพลังงานเสียๆ เข้ามาทำให้เราผิดหวังในชีวิต ตรงกันข้าม ตัวเลขดีๆ มักดึงดูดพลังงานด้านดีๆ เข้ามาในชีวิต ผนวกกับบุญกรรมเก่าของแต่ละคนว่าจะไปสุดที่ตรงไหน เลขบางตัวเหมาะกับคนหนึ่ง แต่เป็นเลขเสียกับอีกคนหนึ่ง ศาสตร์พลังงานเลขมือถือ บางส่วนอิงจากโหราศาสตร์ไทย บางส่วนมาจากการเก็บสถิติ ศาสตร์เลขมือถือต้องใช้ความเชี่ยวชาญ ในการวางตัวเลขมือถือให้เหมาะสม หลายคนเมื่อทราบผลการวิเคราะห์เบอร์มือถือของตนแล้วว่า ดี ร้าย อย่างไร แต่ยังพร้อมยอมทนใช้อยู่ ไม่รู้ทำไม เหตุผลง่ายนิดเดียว "เพราะทุกคนมีกรรมเป็นของตน" เมื่อถึงเวลา ฟ้าจะเปิดทางให้ท่านเปิดใจรับเรื่องมงคลดีๆ เข้ามาเสริมความรุ่งเรืองชีวิตท่านเอง จงจำไว้ ดวงคนเลือกเบอร์มาใช้เอง เบอร์ใครเบอร์มัน ไม่ซ้ำกัน หากท่านศรัทธาในศาสตร์พลังตัวเลขแล้ว ขออย่าลังเล หรือสงสัย อย่ารีรอทนใช้เบอร์เสียๆ เพื่อดึงดูดเรื่องร้ายๆ มารอเพื่อส่งผลแล้วค่อยเปลี่ยนเบอร์มือถือ วันนี้ คุณมีทางเลือกใช้ชีวิตแบบติดเทอร์โบได้ มัวช้าอยู่ทำไม? บริการวิเคราะห์เบอร์มือถือ วางเลขมงคล เรื่องการงาน การเงิน ความรัก โทร 09ุ ุ42282289 LINE ID: cholvibul
 เจ้าของ| khuntan789 โพสต์เมื่อ 18-9-2010 01:45 | แสดงโพสต์ทั้งหมด

หมอน้อยที่คุณSWATLight ว่านั้น ท่านเป็นศิษย์แลกเปลี่ยนวิชากับปู่ แต่ยกให้ปู่เป็นอาจารย์ครับ แกสอนศิษย์ตั้งแต่รุ่นแรกครับ และไปลงทองกับปู่ และตอนนี้ จะมีหมอน้อบกับปู่เท่านั้นที่ลงทอง ดังนั้น ผมเลย ถามคุณSWATLight ไงครับ ว่า อ.ที่คุณว่านั้น เขาชื่อว่าอะไร แต่สุดท้ายก็ไม่บอก
 เจ้าของ| khuntan789 โพสต์เมื่อ 18-9-2010 01:48 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
แสดงว่า แอบอ้าง และที่บอกว่า ให้เจอหมอน้อย เพื่อที่หมอน้อยจะได้เจออ.ที่คุณว่าด้วยครับ

ผมมีข้อมูลแน่นครับ  แค่คำปากลอยๆ............ สมาชิกทุกท่านก็คอยติดตามดูตลอด
SWATLight โพสต์เมื่อ 18-9-2010 01:50 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ไม่ใช่ลงทองธรรมดาครับ วิชาสิริ 19 ประการต่างหากครับ

ผมอยากบอกแต่อาจาร ห้ามไว้ไม่เปนไร ไว้หมอน้อยขึ้นมาก้อได้ไปด้วยกันเลย

ไม่มีปันหา อีกอย่างไม่ใช่หรอกครับที่สอนศิษย์รุ่นแรก เคยได้ยินชื่อพี่วีระศักดิ์รึป่าว???
 เจ้าของ| khuntan789 โพสต์เมื่อ 18-9-2010 01:52 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
อ. วีระศักดิ์เป็นศิษย์หมอน้อยครับ
 เจ้าของ| khuntan789 โพสต์เมื่อ 18-9-2010 01:53 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ทุกท่านครับ วันพรุ่งนี้ จะติดต่อหมอน้อยครับ ถ้าแกตกลง มาตามนัดใครจะร่วมไปกับพิสูจน์ความจริงบ้าง
 เจ้าของ| khuntan789 โพสต์เมื่อ 18-9-2010 01:54 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ถ้าความจริงเปิดเผย  คำที่คุณSWATLightว่ามานั้นทุกคำ จะย้อนกลับไปหาตัวเขาเอง
SWATLight โพสต์เมื่อ 18-9-2010 01:55 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ไม่มีปันหาครับ เจอเลยก้อดีผมได้ข่าวคุณมาหนาหูมากพิสูจน์ไปเลยก้อดี
 เจ้าของ| khuntan789 โพสต์เมื่อ 18-9-2010 01:56 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
และผลของการแอบอ้างนี้ ว่าตามวิชาการสาปแช่ง ของปู่หมอนาคเพชรแสงแก้ว ว่าใครแอบอ้างให้ความเสื่อมเสียกับสำนัก ผู้นั้นต้องพบกับความล่มจม และใช้วัตถุมงคลของปู่ไม่ได้ผล

ผมยินดีให้พิสูจน์ทุกอย่าง  ที่คนที่มากล่าวหาอย่างลอยๆ ........  เพื่ออะไร  ถามชื่อก็ไม่บอก
 เจ้าของ| khuntan789 โพสต์เมื่อ 18-9-2010 01:57 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
แก้ไขล่าสุด khuntan789 เมื่อ 18-9-2010 01:58

ได้ครับ วันพรุ่งนี้ รู้เรื่องครับ คุณเตรียมติดต่ออ.ที่คุณว่ามาเลยแล้วกันครับ
 เจ้าของ| khuntan789 โพสต์เมื่อ 18-9-2010 01:58 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
และคาถาที่ขอได้ขอจัง ทำไมไม่ไปขอกับอาจารย์ของคุณล่ะครับ
 เจ้าของ| khuntan789 โพสต์เมื่อ 18-9-2010 02:00 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ไม่เร็วหรอกครับ ปู่อยู่ที่ลำปาง ในป่า ไม่พบผู้คนไม่ยุ่งเกี่ยว

แต่หมอน้อยจะไปลงทองที่ฮ่องกง จะมาเร็วๆนี้
winny โพสต์เมื่อ 18-9-2010 02:01 | แสดงโพสต์ทั้งหมด

อย่าสาปแช่งกันเลยครับ....เอาตามข้อเ็ท็จจริงแล้วกันนะครับแค่นี้ก็แรงกันมามากแล้ว ข้อเท็จจริงเป็นยังไงก็ตามขอให้เมืองนี้สงบเหมือนเดิมครับ
 เจ้าของ| khuntan789 โพสต์เมื่อ 18-9-2010 02:01 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
พอมาพักที่กรุงเทพ เราก็ไปหาเลยครับ

ถ้าไม่ทัน ก็รอแกกลับมาครับ ก็รอเจอแกเลย
SWATLight โพสต์เมื่อ 18-9-2010 02:03 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ผมมีอยู่แล้วแค่อยากรู้ว่าคนที่พูดว่าเปนหลานเปนไร

จะมีรึป่าวไม่งั้นผมคงขึ้นบทคาถาไม่ได้หรอก

ฮาฮ่าแล้วมาทำพูดบอกว่าจะคุยกับหมอน้อยว่าพรุ่งนี้มาได้มั้ย

บ้ารึป่าว???  ผมใช้ไม่ขึ้นเหรอครับ ไม่จริงหรอกวันนี้ยังฟ้าเหลืองเลย

ขี้เกียจพูด
คุณต้องเข้าสู่ระบบก่อนจึงจะสามารถตอบกลับโพสต์นี้ได้ เข้าสู่ระบบ | สมัครเป็นชาวเมืองเสน่ห์กาหลง

รายละเอียดเครดิต

ปิด

เว็บมาสเตอร์แนะนำย้อนกลับ /1 ถัดไป

รายชื่อผู้กระทำผิด|Archiver|Mobile|เมืองเสน่ห์กาหลง (Khalong Charming Town)

GMT+7, 16-5-2024 12:10 , Processed in 0.106349 second(s), 5 queries , File On.