เมืองเสน่ห์กาหลง มหาเสน่ห์ มหาเมตตา มหานิยม
Khalong Amulet
ซ่อนแถบด้านข้าง

เครื่องรางมหาเสน่ห์ วันที่1

[คัดลอกลิงก์]
 เจ้าของ| khuntan789 โพสต์เมื่อ 17-9-2010 20:39 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
สรุป7ท่าตะกรุดทองคำ คุณว่าของผมแท้ไหมครับ ถ้าไม่แท้ ผมจะได้อธิบายเกี่ยวกับที่ผมได้มา
ตัวเลขทั้ง 7 ในเบอร์มือถือ สามารถบ่งบอกนิสัยตัวตนของผู้ใช้ได้อย่างน่าอัศจรรย์ อย่ารอให้ชีวิตคุณดีก่อน แล้วค่อยเปลี่ยนเลขมือถือให้ดี คุณต้องเปลี่ยนเลขดีก่อน ชีวิตคุณถึงจะดี!! ตัวเลขเสียๆ มักดึงดูดพลังงานเสียๆ เข้ามาทำให้เราผิดหวังในชีวิต ตรงกันข้าม ตัวเลขดีๆ มักดึงดูดพลังงานด้านดีๆ เข้ามาในชีวิต ผนวกกับบุญกรรมเก่าของแต่ละคนว่าจะไปสุดที่ตรงไหน เลขบางตัวเหมาะกับคนหนึ่ง แต่เป็นเลขเสียกับอีกคนหนึ่ง ศาสตร์พลังงานเลขมือถือ บางส่วนอิงจากโหราศาสตร์ไทย บางส่วนมาจากการเก็บสถิติ ศาสตร์เลขมือถือต้องใช้ความเชี่ยวชาญ ในการวางตัวเลขมือถือให้เหมาะสม หลายคนเมื่อทราบผลการวิเคราะห์เบอร์มือถือของตนแล้วว่า ดี ร้าย อย่างไร แต่ยังพร้อมยอมทนใช้อยู่ ไม่รู้ทำไม เหตุผลง่ายนิดเดียว "เพราะทุกคนมีกรรมเป็นของตน" เมื่อถึงเวลา ฟ้าจะเปิดทางให้ท่านเปิดใจรับเรื่องมงคลดีๆ เข้ามาเสริมความรุ่งเรืองชีวิตท่านเอง จงจำไว้ ดวงคนเลือกเบอร์มาใช้เอง เบอร์ใครเบอร์มัน ไม่ซ้ำกัน หากท่านศรัทธาในศาสตร์พลังตัวเลขแล้ว ขออย่าลังเล หรือสงสัย อย่ารีรอทนใช้เบอร์เสียๆ เพื่อดึงดูดเรื่องร้ายๆ มารอเพื่อส่งผลแล้วค่อยเปลี่ยนเบอร์มือถือ วันนี้ คุณมีทางเลือกใช้ชีวิตแบบติดเทอร์โบได้ มัวช้าอยู่ทำไม? บริการวิเคราะห์เบอร์มือถือ วางเลขมงคล เรื่องการงาน การเงิน ความรัก โทร 09ุ ุ42282289 LINE ID: cholvibul
jamesnal2 โพสต์เมื่อ 17-9-2010 21:00 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ขอดูด้านหลังชัดๆหน่อยครับ ตรงแถวตะกรุดครับ
SWATLight โพสต์เมื่อ 17-9-2010 21:00 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ก้ออธิบายสิครับว่าปู่สร้างแจกลูกศิษย์ที่เรียนวิชากับแกจบ

ความจริงยังมีอีกไม่ช่ายเหรอครับ
??
 เจ้าของ| khuntan789 โพสต์เมื่อ 17-9-2010 21:10 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
แก้ไขล่าสุด khuntan789 เมื่อ 17-9-2010 21:15

มืดแล้วครับ จะไม่ถ่ายแล้วครับ

ที่ผมมาตรงนี้ ตั้งใจเป็นอย่างแรกว่าจะปล่อยเป็นเนื้อธรรมดาครับ และไม่ให้สินค้ามาทับรอยใคร

และตอนนี้ผมเป็นผู้ที่ได้ใกล้ชิดปู่ และเอาของจากปู่ ทำงานให้ปู่หมอนาคโดยตรง

พรุ่งนี้ จะตั้งกระทู้ใหม่ เอาลงไม่เยอะครับ เพราะลงเยอะ วิจารณ์เยอะ ตอบไม่ทัน โดยถามเยอะ กดดันเยอะ

okครับ ผมขายถูกครับ แต่พยายามไม่ทับรอยใคร

แต่ถ้ากดดัน ผมก็จะเอาที่เหมือนๆพวกคุณนี่แหละ มาออกให้บูชา

ข้อมูลหลักฐานผมมีแน่น ใครจะงัดข้อก็ ต้องมีข้อมูลให้แน่นอย่างผมครับ

ปิดกระทู้เพียงเท่านี้

ถ้ายังมีตอบโต้ วันพรุ่งนี้ก็จะมาเก็บทุกรายละเอียด  อ๊ะๆ ทำอะไรคิดให้ดี เพื่อนๆสมาชิกคอยดูภาพรวมอยู่ครับ
jamesnal2 โพสต์เมื่อ 17-9-2010 21:21 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ขุนแผนเนื้อเถาวัลหลงไม่มีเป็นเส้นหรอกเพราะไม่ใช่เคลือเขาหลง แล้วถ้าเกิดว่าด้านหลังเป็นนี้พิมพ์จะต้องแห้ง
แต่ที่บอกว่าปัดทองเอง ใช่ครับ เพราะควรค่าแก่การปัดทอง  แต่ว่าดูความลึกความชัดของตัวอักษรด้วย ผมไม่ทำให้ปู่ต้องเสียชื่อหรอกไม่มีความจำเป็น อีกอย่างผมโชว์ไม่ได้ปล่อย
  องค์ปฐมพิมพ์ จากเกสรดอกทองหลายร้อยหลายพันดอกถึงจะได้องค์ปฐมพิมพ์มาดูความชัดความลึกเองแล้วกันครับ
 เจ้าของ| khuntan789 โพสต์เมื่อ 17-9-2010 21:28 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ครับผม ไว้ค่อยกันต่อกระทู้หน้า

ขอปิดก่อนครับ วันนี้ตอบมาทั้งวันแล้ว

ขอโทษนะครับที่ว่าอะไรแรงๆไป ขอโทษครับ
อวตาร โพสต์เมื่อ 17-9-2010 21:30 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ผมว่าคุณขุนตานต้องมาเก็บทุกรายละเอียดเพิ่มคับ ท่าทางกระทู้นี้จะยาวได้อีก อ๊ะ อ๊ะ อย่าเพิ่งรีบปิดกระทู้

ผู้ดูแลไปไหนครับ
Traphik โพสต์เมื่อ 17-9-2010 21:32 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
เข้ามาเก็บความรู้ครับ *
 เจ้าของ| khuntan789 โพสต์เมื่อ 17-9-2010 21:33 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ผมจะรอดไหมเนี่ย...................... ไม่ตอบแล้วครับกระทู้นี้ เดี๋ยวผมกลัวโดนเด้ง อะครับ
SWATLight โพสต์เมื่อ 17-9-2010 21:37 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
โว้วคาถาล่ะครับรออยู่ทั้งวันแล้วนา

แค่คาถาลูกหลานแกไง ปู่ก้อต้องบอกอยู่แล้วนี่ครับแง่ว

เคยได้ยินคำพูดนี้ไม๊ครับ"จะทำอะไรก้ทำไปแต่อย่าทำให้องค์ครูรุ่นแรกเสียชื่อ"
ice161228 โพสต์เมื่อ 17-9-2010 21:37 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ติดตามตอนต่อไป
zrkonixx โพสต์เมื่อ 17-9-2010 21:44 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ตอบกลับ 131# SWATLight

ใจเย็นๆครับ อยากได้อะไรก็ขอกันดีดีนะครับ เค้าอาจจะยังไม่ว่างก็ได้ .. คิดถึงใจเขาใจเราครับ เหอๆ
jamesnal2 โพสต์เมื่อ 17-9-2010 21:45 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
กระทู้นี้ทั้งเพื่อนสมาชิก เจ้าเมือง และผู้ดูแลเมืองกาหลง กำลังติดตามอยู่ครับ
SWATLight โพสต์เมื่อ 17-9-2010 21:52 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
แล้วผมขอไม่ดีเหรอครับ??

ไม่ได้เอาปืนจ่อหัวให้ท่องให้ฟังนะครับ
jamesnal2 โพสต์เมื่อ 17-9-2010 21:55 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ใจเย็นๆ
คุณต้องเข้าสู่ระบบก่อนจึงจะสามารถตอบกลับโพสต์นี้ได้ เข้าสู่ระบบ | สมัครเป็นชาวเมืองเสน่ห์กาหลง

รายละเอียดเครดิต

ปิด

เว็บมาสเตอร์แนะนำย้อนกลับ /1 ถัดไป

รายชื่อผู้กระทำผิด|Archiver|Mobile|เมืองเสน่ห์กาหลง (Khalong Charming Town)

GMT+7, 16-5-2024 12:39 , Processed in 0.162353 second(s), 5 queries , File On.