เมืองเสน่ห์กาหลง มหาเสน่ห์ มหาเมตตา มหานิยม
Khalong Amulet
ซ่อนแถบด้านข้าง

ด่วน! ขอเชิญบูชารูปหล่อ และเหรียญไหว้ครู 53 พ่อทอง (ตลาดพลู) สนธิรอด!

[คัดลอกลิงก์]
dong_zaa โพสต์เมื่อ 2-9-2010 20:14 | แสดงโพสต์ทั้งหมด

ไป วันที่8 กลับ ยังไม่ทราบคับ
ตัวเลขทั้ง 7 ในเบอร์มือถือ สามารถบ่งบอกนิสัยตัวตนของผู้ใช้ได้อย่างน่าอัศจรรย์ อย่ารอให้ชีวิตคุณดีก่อน แล้วค่อยเปลี่ยนเลขมือถือให้ดี คุณต้องเปลี่ยนเลขดีก่อน ชีวิตคุณถึงจะดี!! ตัวเลขเสียๆ มักดึงดูดพลังงานเสียๆ เข้ามาทำให้เราผิดหวังในชีวิต ตรงกันข้าม ตัวเลขดีๆ มักดึงดูดพลังงานด้านดีๆ เข้ามาในชีวิต ผนวกกับบุญกรรมเก่าของแต่ละคนว่าจะไปสุดที่ตรงไหน เลขบางตัวเหมาะกับคนหนึ่ง แต่เป็นเลขเสียกับอีกคนหนึ่ง ศาสตร์พลังงานเลขมือถือ บางส่วนอิงจากโหราศาสตร์ไทย บางส่วนมาจากการเก็บสถิติ ศาสตร์เลขมือถือต้องใช้ความเชี่ยวชาญ ในการวางตัวเลขมือถือให้เหมาะสม หลายคนเมื่อทราบผลการวิเคราะห์เบอร์มือถือของตนแล้วว่า ดี ร้าย อย่างไร แต่ยังพร้อมยอมทนใช้อยู่ ไม่รู้ทำไม เหตุผลง่ายนิดเดียว "เพราะทุกคนมีกรรมเป็นของตน" เมื่อถึงเวลา ฟ้าจะเปิดทางให้ท่านเปิดใจรับเรื่องมงคลดีๆ เข้ามาเสริมความรุ่งเรืองชีวิตท่านเอง จงจำไว้ ดวงคนเลือกเบอร์มาใช้เอง เบอร์ใครเบอร์มัน ไม่ซ้ำกัน หากท่านศรัทธาในศาสตร์พลังตัวเลขแล้ว ขออย่าลังเล หรือสงสัย อย่ารีรอทนใช้เบอร์เสียๆ เพื่อดึงดูดเรื่องร้ายๆ มารอเพื่อส่งผลแล้วค่อยเปลี่ยนเบอร์มือถือ วันนี้ คุณมีทางเลือกใช้ชีวิตแบบติดเทอร์โบได้ มัวช้าอยู่ทำไม? บริการวิเคราะห์เบอร์มือถือ วางเลขมงคล เรื่องการงาน การเงิน ความรัก โทร 09ุ ุ42282289 LINE ID: cholvibul
dong_zaa โพสต์เมื่อ 2-9-2010 20:16 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ผมก็ว่าจะเก็บไว้อีกคับบ
นักรบ โพสต์เมื่อ 2-9-2010 23:05 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ผมมีเหรียญปลอกลูกปืนอยู่ใครอยากแลกกะเนื้อนวะได้เลยครับ
ลำปาง โพสต์เมื่อ 3-9-2010 07:55 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ผมมีเหรียญปลอกลูกปืนอยู่ใครอยากแลกกะเนื้อนวะได้เลย ...
ต้นฉบับโพสโดย นักรบ เมื่อ 2-9-2010 23:05

ท่าน นักรบ ลำปางมาจองก่อนเลยนะครับ ยังไม่มีเหรียญปลอกลูกปืนนี้เลยครับ

ว่าแต่ให้แลกจริงเหรอครับ
ลำปาง โพสต์เมื่อ 3-9-2010 07:57 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ท่านนักรบ มีภาพรูปหล่อพ่อทอง 5 นิ้ว เนื้อนวะหรือเปล่าครับ นำมาลงให้ชาวเมืองดูด้วยนะครับ
Jay โพสต์เมื่อ 3-9-2010 08:21 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
   วาว เหรียญหล่อ พ่อทอง สวย สูดยอด คับ ...
rastaman โพสต์เมื่อ 3-9-2010 23:10 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
อยากสักบ้างจังๆ
dong_zaa โพสต์เมื่อ 17-9-2010 11:37 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ตอบกลับ 78# นักรบ

มีกี่เหรียญคับพี่

ขอแลกด้วยคับ
ลำปาง โพสต์เมื่อ 17-9-2010 19:42 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
แก้ไขล่าสุด ลำปาง เมื่อ 17-9-2010 19:47

เชิญไปบูชากับพ่อเองนะครับ ที่บ้าน ถ้าโชคดีสักต่อนะครับ
นักรบ โพสต์เมื่อ 22-9-2010 00:39 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ที่ผมมีเหรียญเดียวครับ ปลอกลูกปืน แต่แลกได้ถ้าเจอกันที่บ้านพ่อก็แลกไดเเลยครับ

แต่จริงๆเป็นแค่เนื้อหายาก แต่สุดท้ายแล้วเหรียญนวะมวลสารดีกว่าเยอะเลยครับ ทั้งเครื่องเงินเก่า เหรียญคณาจารย์ที่พี่ที่ช่วยกันทำนำมาใส่ล้วนสุดยอดครับ เนื้อออกมาอย่างกับเงินเลยทีเดียว
ลำปาง โพสต์เมื่อ 2-10-2010 06:24 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ท่านนักรบหายไปนานเลยครับ เนื้อนวะสวยจริงๆล่ะครับท่านนักรบ สวยเหมือนเงินเลยครับ
พอได้ทราบว่ามีเครื่องเงินเก่าๆ และเหรียญครูบาอาจารย์ต่างๆอีก ก็สุดยอด สุดยอด
songdown โพสต์เมื่อ 5-10-2010 13:04 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
เนื้อนวะ 5 นิ้ว ตอนนี้บ้านอาจารย์ทอง ยังมีเหลืออีก 1 องค์นะครับ มีคนจองไว้แต่ไม่มาเอา เมื่อวานผมเข้าเรียนท่านอาจารย์ทอง ไว้แล้วว่าใครมาเช่าก็ให้เขาไปเถอะครับ  ถือว่าเลยระยะเวลาที่จองนานแล้ว ก็ให้คนที่มีบุญเขาเช่าไปบูชา
opo086 โพสต์เมื่อ 7-10-2010 16:30 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
สวยครับ
songdown โพสต์เมื่อ 8-10-2010 07:15 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ท่านลำปางครับ รูปหล่อ 5 นิ้ว เนื้อนวะอาจารย์ทอง ปี 53 นั้น ฉนวนทั้งหมดที่ลูกศิษย์สายพ่อเที่ยง และแ่ผ่นยันต์ที่ท่านอาจารย์ทอง ได้จารมอบให้นั้น ตอนใส่ฉนวนนั้นได้ใส่ในเบ้าเนื้อนวะทั้งหมดครับ หลังจากนั้นเมื่อหลอมเป็นเนื้อเดี่ยวกันแล้วจึงได้ตักฉนวนตั้งกล่าวไปใส่ในเบ้าเนื้อทองเหลือง (รมดำ) เพราะฉะนั้นมวลสารทั้งหมดคงไม่ต้องบรรยายนะครับ คนสร้างต้องการตอบแทนลูกศิษย์ที่มีความกตัญญูต่อครูบาอาจารย์ ในการช่วยกันมอบเงินเข้ากองทุนอาจารย์ทอง  เนื่องจากในการสร้างรุ่นนี้เริ่มต้นคุยกันนั้นเป็นเืรื่องจะหาเงินเข้ากองทุนอาจารย์ทอง ไว้ในยามชรา โดยตั้งใจว่าใครบริจาค 5,000 บาท เราจะมอบเนื้อนวะให้ผู้บริจาค 1 องค์ ใครบริจาค 1,500 จะมอบเนื้อทองเหลืองรมดำ 1 องค์ ทุกองค์ตอกเลขตอกโค๊ดครับ ไม่สับสน เทรูปเหมือนกันที่นครปฐม ตั้งราชวัฒน์ฉัตรธง ตั้งบายศรีหัวหมู อาหารคาวหวานถูกต้องตามตำรา โดยคนสร้างโชคดีที่ได้ที่ปรึกษาเป็นอาจารย์ท่านหนึ่งที่ใกล้ชิดพ่อเที่ยง น่วมมานา ใ้ห้คำปรึกษาและให้คำชี้แนะ พร้อมทั้งยังได้สละเวลาส่วนตัวจารแผ่นยันต์ให้จำนวนมาก  (เจตนาเริ่มต้นเป็นอย่างนี้ครับ) ส่วนตัวผมเช่าเนื้อนวะ 3 องค์ครับ เนื้อเหลืองรมดำ 1 องค์ครับ เอาไว้ที่ กรุงเทพฯ 2 องค์ เอาไว้ที่บ้านที่ใต้อีก 1 องค์ ครับ คุณลำปางไม่น่าพลาดนะครับ
songdown โพสต์เมื่อ 8-10-2010 07:20 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ขอบคุณ คุณโชว์ นะครับ ที่ช่วยประชาสัมพันธ์วัตถุมงคลอาจารย์ทอง และก็ขอบคุณทุกท่านที่ช่วยนำข่าวสารความเคลื่อนไหวของอาจารย์ทอง มาบอกกล่าวให้ลูกศิษย์ท่านอื่นได้ทราบ ว่างเจอกันบ้านอาจารย์ทอง ครับ
คุณต้องเข้าสู่ระบบก่อนจึงจะสามารถตอบกลับโพสต์นี้ได้ เข้าสู่ระบบ | สมัครเป็นชาวเมืองเสน่ห์กาหลง

รายละเอียดเครดิต

ปิด

เว็บมาสเตอร์แนะนำย้อนกลับ /1 ถัดไป

รายชื่อผู้กระทำผิด|Archiver|Mobile|เมืองเสน่ห์กาหลง (Khalong Charming Town)

GMT+7, 17-5-2024 18:19 , Processed in 0.064538 second(s), 6 queries , File On.