เมืองเสน่ห์กาหลง มหาเสน่ห์ มหาเมตตา มหานิยม
Khalong Amulet
ซ่อนแถบด้านข้าง

ด่วน! ขอเชิญบูชารูปหล่อ และเหรียญไหว้ครู 53 พ่อทอง (ตลาดพลู) สนธิรอด!

[คัดลอกลิงก์]
ลำปาง โพสต์เมื่อ 10-8-2010 20:29 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ครับท่านserpent ลำปางก็เป็นเด็กรุ่นหลังๆเหมือนกันครับ
เพียงแต่มีความสนใจศาสตร์ด้านนี้ก็เท่าันั้น ครับ
ครูบาอาจารย์ท่านไหนดีเราก็ แนะนำบอกกันครับ สนับสนุนครับ
ส่วนชื่อนั้น เดียวรู้ไปอาจจะโดนทำเสน่ห์ได้ครับ
...ขอเป็นความลับก่อนนะครับ ท่านserpent
ตัวเลขทั้ง 7 ในเบอร์มือถือ สามารถบ่งบอกนิสัยตัวตนของผู้ใช้ได้อย่างน่าอัศจรรย์ อย่ารอให้ชีวิตคุณดีก่อน แล้วค่อยเปลี่ยนเลขมือถือให้ดี คุณต้องเปลี่ยนเลขดีก่อน ชีวิตคุณถึงจะดี!! ตัวเลขเสียๆ มักดึงดูดพลังงานเสียๆ เข้ามาทำให้เราผิดหวังในชีวิต ตรงกันข้าม ตัวเลขดีๆ มักดึงดูดพลังงานด้านดีๆ เข้ามาในชีวิต ผนวกกับบุญกรรมเก่าของแต่ละคนว่าจะไปสุดที่ตรงไหน เลขบางตัวเหมาะกับคนหนึ่ง แต่เป็นเลขเสียกับอีกคนหนึ่ง ศาสตร์พลังงานเลขมือถือ บางส่วนอิงจากโหราศาสตร์ไทย บางส่วนมาจากการเก็บสถิติ ศาสตร์เลขมือถือต้องใช้ความเชี่ยวชาญ ในการวางตัวเลขมือถือให้เหมาะสม หลายคนเมื่อทราบผลการวิเคราะห์เบอร์มือถือของตนแล้วว่า ดี ร้าย อย่างไร แต่ยังพร้อมยอมทนใช้อยู่ ไม่รู้ทำไม เหตุผลง่ายนิดเดียว "เพราะทุกคนมีกรรมเป็นของตน" เมื่อถึงเวลา ฟ้าจะเปิดทางให้ท่านเปิดใจรับเรื่องมงคลดีๆ เข้ามาเสริมความรุ่งเรืองชีวิตท่านเอง จงจำไว้ ดวงคนเลือกเบอร์มาใช้เอง เบอร์ใครเบอร์มัน ไม่ซ้ำกัน หากท่านศรัทธาในศาสตร์พลังตัวเลขแล้ว ขออย่าลังเล หรือสงสัย อย่ารีรอทนใช้เบอร์เสียๆ เพื่อดึงดูดเรื่องร้ายๆ มารอเพื่อส่งผลแล้วค่อยเปลี่ยนเบอร์มือถือ วันนี้ คุณมีทางเลือกใช้ชีวิตแบบติดเทอร์โบได้ มัวช้าอยู่ทำไม? บริการวิเคราะห์เบอร์มือถือ วางเลขมงคล เรื่องการงาน การเงิน ความรัก โทร 09ุ ุ42282289 LINE ID: cholvibul
ตรี โพสต์เมื่อ 10-8-2010 21:23 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ตอบกลับ 16# ลำปาง

อย่างน้อยก็คนรักในศาสตร์นี้เช่นกัน ผมเด็กรุ่นหลังยินดีที่ได้รู้จักคุณลำปาง คงไม่รังเกียจนะครับ ว่างๆ คุยกันครับ แต่ว่าคุณลำปางเก่งนะครับรู้จักธาตุอาคม  คงเป็นอีกท่านที่มีความรู้หวังว่าจะได้รับคำแนะนำครับ ^^

คะแนน

จำนวนผู้เข้าร่วม 1รัก +2 ย่อ เหตุผล
cho + 2

ดูบันทึกคะแนน

เจ้าของ| serpent โพสต์เมื่อ 10-8-2010 21:25 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
555 มีเลศนัยจริงๆนะครับท่านลำปาง
เจอกันที่บ้านพ่อทักกันบ้างนะครับ
ลำปาง โพสต์เมื่อ 10-8-2010 21:48 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ลำปาง เป็นเด็กรุ่นหลังธรรมดาครับ
ยังต้องให้ ท่านตรี ท่านserpent แนะนำครับ
DekNoi โพสต์เมื่อ 10-8-2010 21:55 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
เด็กน้อยว่า คุณ ทั้ง3 คน อะ รู้จักกัน อยู่แล้ว ชิ!
 เจ้าของ| serpent โพสต์เมื่อ 12-8-2010 01:12 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ส่วนตัวผมรู้จักกับพี่ตรีครับ แต่ไม่ทราบชื่อนามของท่านลำปางครับ
จึงไม่สามารถจะรู้ได้ว่าใครครับคุณเด็กน้อย
ลำปาง โพสต์เมื่อ 12-8-2010 07:30 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ครับท่านserpent คงได้พบกันสักวันหนึ่งนะครับ
cho โพสต์เมื่อ 12-8-2010 08:05 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
แก้ไขล่าสุด cho เมื่อ 12-8-2010 08:22

เมื่อวานไปหาพ่อทองมาหรือเปล่าคะ?

ดีเหมือนกันนะคะ... ศิษย์รุ่นหลังๆ มาคุยกันมั่ง!

ศิษย์รุ่นแรกๆ ของพ่อทอง ไปเป็นอาจารย์สักยันต์กันหมดแล้วมังค่ะ พ่อทองเมตตาศิษย์มากว่า 36 ปี พ่อว่า 'ชั้นสักยันต์อย่างนี้มา 36 ปีแล้ว' นานขนาดนี้ศิษย์พ่อที่ไปสักตั้งแต่สมัยวัยรุ่น ป่านนี้อายุอานามก็เลยเลข 5 ไปเยอะแล้ว...

พ่อทองกว้างขวางมากจริงๆ ไปไหนต่อไหนก็เจอศิษย์พ่อทอง ทุกระดับ แสนประทับใจ ตั้งแต่ชาวบ้านระดับรากหญ้า จนถึงระดับมีชื่อเสียงระดับไฮเอนด์ ดารา นักกีฬา ฯลฯ  ชนชั้นกลางค่อนข้างต่ำอย่างเรา พลอยยินดีปรีดาไปด้วย!!

ดีใจที่เป็นลูกพ่อเดียวกันนะ!  ศิษย์พี่สอนว่า เจอใครเราไหว้ทักทายทำความเคารพ หากจะกราบครูบาอาจารย์สักคน สิบนิ้วที่จะก้มกราบพ่อทองนั้น...น้องกราบพ่อทอง ปรมาจารย์สักยันต์แห่งสยามประเทศท่านนี้อย่างสนิทใจ ได้เลย!!
ลำปาง โพสต์เมื่อ 13-8-2010 11:42 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ตอบกลับ 23# cho

เคยเจอเจ้าเมืองแล้วครับ แต่ตอนนั้น ลำปางยังไม่รู้จักเลยไม่ได้ทักทาย
พอมาเมืองกาหลงก็ว่า.... น่าตาสวยๆ แบบเจ้าเมือง ... เหมือนเคยเห็นที่ไหน ....
ถ้าพบกันอีกครั้ง เดียวลำปางเข้าไปทักทายครับ
นักรบ โพสต์เมื่อ 16-8-2010 10:01 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ฝากรายละเอียดเกี่ยวกับ รูปหล่อ พ่อทองหน่อยแล้วกันครับเพื่อมีคนสนใจเผอิญไปเจอมา
นักรบ โพสต์เมื่อ 16-8-2010 10:07 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ผมก็เช่าไว้ครับ สุดยอดจริงๆ เนื้อนวะเหลือ องค์เดียวแล้ว ทองเหลืองยังพอมีครับแต่เหรียญหล่อเหลือน้อยเต็มทีต้องรีบแล้ววันก่อนเห็นคนเช่าไปเหลือในถุงอยู่เล็กน้อยครับ
นักรบ โพสต์เมื่อ 16-8-2010 10:08 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
เดือนหน้าพ่อทำประมาณวันที่17 กันยานะครับหรือลองโทรถามก่อนนะครับ
armsjang โพสต์เมื่อ 20-8-2010 23:12 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
พ่อทอง อยู่ ไทยกับ สิงค์โปร สลับกันเดือน ต่อเดือนครับ ต้องโทรไปถามไม่แน่ใจ แต่คาดว่าตอนนี้ไปสิงค์โปรแล้วครับ

เอาคาถาเสกข้าวพ่อมาฝากครับ

สิโรมาจะติ นะโมพุทธายะ เหนียดเบงคงเบง นึมึพึทึอึ  คกคะละอะอึติ อิติคงคัง สะระณังคะัจฉามิ คงคงอะ

ระลึกถึงพ่อด้วยนะครับเวลาท่อง
ลำปาง โพสต์เมื่อ 22-8-2010 07:01 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ลำปางนั่งนึกดูว่ากระทู้พ่อทองท่านขาดอะไร เลยนำรูป
ความตั้งใจของพ่อก่อนที่จะเริ่มพิธีหล่อรูปนี้มาฝาก
เดียวจะหาว่าลำปางเป็นคนใน
(เป็นเด็กทั่วไปนี้ล่ะครับรุ่นใหม่ๆแต่ชอบทางนี้ล่ะครับ)
ลำปาง โพสต์เมื่อ 22-8-2010 07:11 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
แก้ไขล่าสุด ลำปาง เมื่อ 22-8-2010 07:13

ลำปาง เห็นว่ารูปหล่อรุ่นนี้ เขามีเจตนา ที่ดี จะนำรายได้เข้ามูลนิธิให้พ่อเอาไว้
ดูแลพ่อยามเมื่อท่านไม่มีแรงจะสัก คือท่านอายุมากขึ้นทุกวันนะครับ
ที่สำคัญ พ่อทองท่านใจดีครับ ช่วยเหลือคนทั่วไปเอามาก เราทำบุญกับท่านก็ได้กุศลครับ

ดูพ่อมาดูแลเองเลยครับ กลางคืนก็สักให้ศิษย์
เช้าวันงานมาจัดเตรียมพิธีอีก ศิษย์พี่ต่างก็ช่วยกันครับ
คุณต้องเข้าสู่ระบบก่อนจึงจะสามารถตอบกลับโพสต์นี้ได้ เข้าสู่ระบบ | สมัครเป็นชาวเมืองเสน่ห์กาหลง

รายละเอียดเครดิต

ปิด

เว็บมาสเตอร์แนะนำย้อนกลับ /1 ถัดไป

รายชื่อผู้กระทำผิด|Archiver|Mobile|เมืองเสน่ห์กาหลง (Khalong Charming Town)

GMT+7, 17-5-2024 17:44 , Processed in 0.162990 second(s), 11 queries , File On.