เมืองเสน่ห์กาหลง มหาเสน่ห์ มหาเมตตา มหานิยม
Khalong Amulet
ซ่อนแถบด้านข้าง

ด่วน! ขอเชิญบูชารูปหล่อ และเหรียญไหว้ครู 53 พ่อทอง (ตลาดพลู) สนธิรอด!

[คัดลอกลิงก์]
pocko โพสต์เมื่อ 23-8-2010 17:40 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ตอบกลับ 45# DekNoi

โชคดีนะจ๊ะ
ตัวเลขทั้ง 7 ในเบอร์มือถือ สามารถบ่งบอกนิสัยตัวตนของผู้ใช้ได้อย่างน่าอัศจรรย์ อย่ารอให้ชีวิตคุณดีก่อน แล้วค่อยเปลี่ยนเลขมือถือให้ดี คุณต้องเปลี่ยนเลขดีก่อน ชีวิตคุณถึงจะดี!! ตัวเลขเสียๆ มักดึงดูดพลังงานเสียๆ เข้ามาทำให้เราผิดหวังในชีวิต ตรงกันข้าม ตัวเลขดีๆ มักดึงดูดพลังงานด้านดีๆ เข้ามาในชีวิต ผนวกกับบุญกรรมเก่าของแต่ละคนว่าจะไปสุดที่ตรงไหน เลขบางตัวเหมาะกับคนหนึ่ง แต่เป็นเลขเสียกับอีกคนหนึ่ง ศาสตร์พลังงานเลขมือถือ บางส่วนอิงจากโหราศาสตร์ไทย บางส่วนมาจากการเก็บสถิติ ศาสตร์เลขมือถือต้องใช้ความเชี่ยวชาญ ในการวางตัวเลขมือถือให้เหมาะสม หลายคนเมื่อทราบผลการวิเคราะห์เบอร์มือถือของตนแล้วว่า ดี ร้าย อย่างไร แต่ยังพร้อมยอมทนใช้อยู่ ไม่รู้ทำไม เหตุผลง่ายนิดเดียว "เพราะทุกคนมีกรรมเป็นของตน" เมื่อถึงเวลา ฟ้าจะเปิดทางให้ท่านเปิดใจรับเรื่องมงคลดีๆ เข้ามาเสริมความรุ่งเรืองชีวิตท่านเอง จงจำไว้ ดวงคนเลือกเบอร์มาใช้เอง เบอร์ใครเบอร์มัน ไม่ซ้ำกัน หากท่านศรัทธาในศาสตร์พลังตัวเลขแล้ว ขออย่าลังเล หรือสงสัย อย่ารีรอทนใช้เบอร์เสียๆ เพื่อดึงดูดเรื่องร้ายๆ มารอเพื่อส่งผลแล้วค่อยเปลี่ยนเบอร์มือถือ วันนี้ คุณมีทางเลือกใช้ชีวิตแบบติดเทอร์โบได้ มัวช้าอยู่ทำไม? บริการวิเคราะห์เบอร์มือถือ วางเลขมงคล เรื่องการงาน การเงิน ความรัก โทร 09ุ ุ42282289 LINE ID: cholvibul
dong_zaa โพสต์เมื่อ 23-8-2010 17:48 | แสดงโพสต์ทั้งหมด

ก็ตอนพ่อไปองค์เนื้อนวะยังอยุ่คับ

ผมเห็นกับตา ยังตั้งอยุ่บนหิ้งเลย

แต่หลังจากพ่อไปสิงคโปร์มิอาจทราบได้

ว่าจะมีศิษย์ท่านใดเข้าไปบูชามาแล้วบ้างคับ

คะแนน

จำนวนผู้เข้าร่วม 1รัก +2 ย่อ เหตุผล
DekNoi + 2

ดูบันทึกคะแนน

ลำปาง โพสต์เมื่อ 23-8-2010 19:50 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
รู้ได้ไง? ว่ายังไม่คนเก็บไป >
ต้นฉบับโพสโดย DekNoi เมื่อ 23-8-2010 17:27

น้องโด่งบอกว่ายังมีอยู่นะครับ ต้องเชื่อเขา เพราะไปบ่อย

ลำปางได้ เบอร์ 2 ทองเหลืองนี้ล่ะครับ

ท่าน DekNoi ได้เบอร์ไรครับ ถ่ายรูปมาให้ชมหน่อยนะครับ

คะแนน

จำนวนผู้เข้าร่วม 1รัก +2 ย่อ เหตุผล
DekNoi + 2

ลำปาง โพสต์เมื่อ 23-8-2010 19:53 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ลุ้นเลขโค้ดด้วยเพื่อไปซื้อหวย  
น้องโด่งเกือบถูก ถ้าซื้อ 95 , 96 ,  97 ก็ได้แล้วล่ะครับ
555  ถ้าซื้อหน้าซื้อหลังก็ได้แล้วนะครับ
DekNoi โพสต์เมื่อ 23-8-2010 22:47 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
น้องโด่งบอกว่ายังมีอยู่นะครับ ต้องเชื่อเขา เพรา ...
ต้นฉบับโพสโดย ลำปาง เมื่อ 23-8-2010 19:50

คะๆๆๆ เชื่อๆๆๆๆ พักหลังๆ ยอมแพ้โด่งคะที่ไปบ้านพ่อบ่อยกว่า ><"

ปล. เข้าไปขอบูชาตอนพ่อไม่อยู่ได้รึป่าวคะ ?  อยากรู้ว่าองค์สุดท้ายจะเลขโค้ดอะไรเหมือนกัน
นักรบ โพสต์เมื่อ 24-8-2010 02:17 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ก่อนอื่นเลยต้องขอขอบคุณท่านลำปาง ที่ช่วยประชาสัมพันธ์ข่าวสารครับ

ผมมาขอเสริมรายละเอียดสักนิดก่อนนะครับ รูปหล่อรุ่นนี้ดีอย่างไร 1 เป็นเจตนาของศิษย์พ่อที่ต้องการทำขึ้นมาเพื่อนำรายได้ทั้งหมดให้กับพ่อซึ่งเป็นเจตนาที่ดีที่ศิษย์นั้นควรทำเพื่อครูอาจารย์ นี่คือดีที่เจตนา 2 เนื้อหามวลสาร แผ่นยันต์หลายสิบแผ่นเรียกว่าเกือบร้อยหรือเกินร้อยแผ่นเสียด้วยและเป็นยันต์ที่สำคัญไม่ได้เห็นกันง่ายๆ และทำกันได้ยากยิ่ง เช่นยันต์บัว ยันต์มหารูด ยันต์บัวสี่เหล่า ยันต์กันไฟ ยันต์กันคุณไสย เมตตาคาขาย สำคัญหลายอย่างเช่น ยันต์พระคาถา อุปคุยเรียกทรัพย์ในแผ่นดิน และอื่นๆอีกมากมายซึ่งก็ได้เมตตา ท่านอาจารย์ผู้อาวุโส ในสาย ปู่ เที่ยงท่านหนึ่งมอบให้ และ พ่อยังได้จารโลหะชนวนที่จะใช้หล่อ แม้กระทั่งเทียนในพิธีก็ยังทำตามตำรา และดูฤกษ์เททองอย่างดีเป็นฤกษ์โภคทรัพย์(ถ้าผิดต้องขออภัยครับ) มีการเชิญเทพยดาฟ้าดินทั้งพุทธ พราหม์ และจีนแถมตั้งราชวัตรฉัตรธงตามตำรา อันนี้เรียกว่าดีใน และดีสุดท้ายคือพ่อตั้งใจเสกตั้งใจทำเป็นอย่างดี รุ่นนี้จึงถือว่าพิเศษสุดจริงๆๆครับ
นักรบ โพสต์เมื่อ 24-8-2010 02:25 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
แต่ที่เหนือกว่าสิ่งอื่นใดครับ คือได้รู้ถึงความเมตตาจากครูบาอาจารย์ การปฎิบัติ ที่ได้เห็นในงานหล่อรูปหล่อรุ่นนี้ด้วย

โดยเฉพาะสิ่งที่ได้เห็นนอกจากครูอาจารย์ของพ่อบนพิธีแล้ว ยังได้เห็นรูปของ ปู่และย่า ที่พ่อทองท่านนำขึ้นบนหิ้งที่บรวงสรวงด้วย ทำให้เห็นว่าสูงสุดแล้วนั่นคือพ่อแม่นั่นเอง ที่ควรให้ความเคารพบูชากระทำการสิ่งใดก็ควรระลึกถึงเสมอ เหมือนที่พ่อทองได้ทำให้ศิษย์เห็น เป็นตัวอย่างที่ดีที่ศิษย์ทุกคนควรทำตามนะครับ การกตัญญูต่อ บิดามารดา และครูอาจารย์ นั่นคือสิ่งที่เราควรกระทำ
นักรบ โพสต์เมื่อ 24-8-2010 02:27 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ก่อนพ่อท่านเดินทางไปสิงค์โปร์รู้สึกรูปหล่อ เนื้อนวะองค์สุดท้ายมีคนจองซะแล้วนะครับวันที่ 17 กันยาพ่อกลับมาลองโทรสอบถามอีกทีนะครับ แต่ทองเหลืองยังพอมีเหลือนะครับควรรีบจับจองนะครับ ช้าๆอาจพลาดโอกาศดีๆไปนะครับ
ส่วนรูปหล่อเนื้อนวะเดี๋ยวจะจัดถ่ายมาลงให้ได้ชมกันครับ

คะแนน

จำนวนผู้เข้าร่วม 1รัก +10 ย่อ เหตุผล
DekNoi + 10

vampire โพสต์เมื่อ 24-8-2010 07:11 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
สุดยอดของความสุดยอดค่ะ
ลำปาง โพสต์เมื่อ 24-8-2010 18:42 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ก่อนอื่นเลยต้องขอขอบคุณท่านลำปาง ที่ช่วยประชาสัมพั ...
ต้นฉบับโพสโดย นักรบ เมื่อ 24-8-2010 02:17

เห็นท่าน นักรบ มาช่วยเสริมเติมให้เต็มก็ดีใจครับ งานนี้ลำปางก็ไม่ได้อะไรครับ ทำเพื่อพ่อทอง เช่นกัน

ความสำคัญและเจตนาตามที่ท่านนักรบกล่าว ดีนอกดีใน พอลำปางรู้ว่าสำคัญเลยจำเป็นต้องบอกกล่าว

ชาวเมืองของเราให้ได้มีของดีเก็บเอาไว้  พอเห็นท่านนักรบออกมาช่วยอีกแรงก็ปลื้มใจแทนพ่อ

จะคนละตัวสองตัวอักษร ก็ดีครับเป็นความรู้เป็นข้อมูล ร่วมเก็บไว้ให้ชาวเมืองได้อ่าน ว่าพ่อเราสร้างของดีอะไรเอาไว้ในแผ่นดิน
ลำปาง โพสต์เมื่อ 24-8-2010 18:59 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
คะๆๆๆ เชื่อๆๆๆๆ พักหลังๆ ยอมแพ้โด่งคะที่ไปบ้านพ่ ...
ต้นฉบับโพสโดย DekNoi เมื่อ 23-8-2010 22:47

ท่าน DekNoi ท่านนักรบ มาช่วยตอบให้แล้วนะครับ

คะแนน

DekNoi + 2

นักรบ โพสต์เมื่อ 24-8-2010 19:24 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ขอบคุณทุกข้อความเลยครับ พ่อท่านให้ศิษย์มากมายนักครับ ที่ก้มกราบได้สนิทใจมิใช่เพียงความขลัง แต่คำสอนที่พ่อคอยเตือนสติ คอย สอนทั้งตรงและทางอ้อม นั้นตะหากละครับ ที่ผมยอมได้ทั้งกายและใจ คนเราย่อมพลั้งเผลอ ทำผิดได้ตลอด มันอยู่ที่ผิดแล้วรู้จักแก้และปรับปรุงตัวไหม พ่อบอกเสมอครับ การให้ไหนๆๆไม่ยิ่งใหญ่เท่ากับการให้อภัยครับ ขอบคุณทุกท่านทุกคนครับ
cho โพสต์เมื่อ 24-8-2010 19:37 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
แก้ไขล่าสุด cho เมื่อ 24-8-2010 19:38
ขอบคุณทุกข้อความเลยครับ พ่อท่านให้ศิษย์มากมายนักคร ...
ต้นฉบับโพสโดย นักรบ เมื่อ 24-8-2010 19:24

ฮ่า.....เมตตาจริงๆ เลยค่ะ...พ่อเป็นอาจารย์ที่กราบได้อย่างสนิทใจจริงเชียว...

'ฉันสักยันต์อยู่อย่างนี้มา 30 กว่าปีแล้ว..'

ลูกศิษย์ ลูกหา ของท่านก็เยอะแยะมากมาย...ได้คำสอนอะไรนำมาเผื่อแผ่แชร์ประสบการณ์กันก็ดีเยี่ยมไปเลยสิคะ

ยินดีที่ได้รู้จักท่านนักรบ ท่านลำปาง ท่านตรี ท่านserpent และศิษยานุศิษย์พ่อทอง ทุกท่านในที่นี้!

DekNoi โพสต์เมื่อ 24-8-2010 21:45 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ก่อนพ่อท่านเดินทางไปสิงค์โปร์รู้สึกรูปหล่อ เนื้อนว ...
ต้นฉบับโพสโดย นักรบ เมื่อ 24-8-2010 02:27

ขอบคุณสำหรับข้อมูลคะ ^ ^

แอบเสียดายที่มีคนจองเนื้อนวะองค์สุดท้ายไปแล้ว..
Jay โพสต์เมื่อ 24-8-2010 22:27 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ขอบคุณสำหรับข้อมูลคะ ^ ^

แอบเสียดายที่มีคนจองเ ...
ต้นฉบับโพสโดย DekNoi เมื่อ 24-8-2010 21:45

"เนื้อนวะ" องค์สุดท้าย ร่วมส่งใจเชียร์

ขอให้ได้ มาบูชานะครับ ท่าน DekNoi   

คะแนน

จำนวนผู้เข้าร่วม 1รัก +4 ย่อ เหตุผล
DekNoi + 4

คุณต้องเข้าสู่ระบบก่อนจึงจะสามารถตอบกลับโพสต์นี้ได้ เข้าสู่ระบบ | สมัครเป็นชาวเมืองเสน่ห์กาหลง

รายละเอียดเครดิต

ปิด

เว็บมาสเตอร์แนะนำย้อนกลับ /1 ถัดไป

รายชื่อผู้กระทำผิด|Archiver|Mobile|เมืองเสน่ห์กาหลง (Khalong Charming Town)

GMT+7, 17-5-2024 15:46 , Processed in 0.120928 second(s), 14 queries , File On.