เมืองเสน่ห์กาหลง มหาเสน่ห์ มหาเมตตา มหานิยม
Khalong Amulet
ซ่อนแถบด้านข้าง

ยันต์แรกในชีวิต กับพ่อทอง ตลาดพลู

[คัดลอกลิงก์]
pocko โพสต์เมื่อ 3-8-2010 01:37 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ตอบกลับ 86# Siriya

เหมือน นะ หัวใจสตรี  หรือ นะลิ้นทอง กับนะมหาละลวย แต่ดูตรงหัวยันต์ไม่ชัด ไม่คอ่ยแน่ใจครับ
ผมว่าถามพ่อทองดีกว่า
ตัวเลขทั้ง 7 ในเบอร์มือถือ สามารถบ่งบอกนิสัยตัวตนของผู้ใช้ได้อย่างน่าอัศจรรย์ อย่ารอให้ชีวิตคุณดีก่อน แล้วค่อยเปลี่ยนเลขมือถือให้ดี คุณต้องเปลี่ยนเลขดีก่อน ชีวิตคุณถึงจะดี!! ตัวเลขเสียๆ มักดึงดูดพลังงานเสียๆ เข้ามาทำให้เราผิดหวังในชีวิต ตรงกันข้าม ตัวเลขดีๆ มักดึงดูดพลังงานด้านดีๆ เข้ามาในชีวิต ผนวกกับบุญกรรมเก่าของแต่ละคนว่าจะไปสุดที่ตรงไหน เลขบางตัวเหมาะกับคนหนึ่ง แต่เป็นเลขเสียกับอีกคนหนึ่ง ศาสตร์พลังงานเลขมือถือ บางส่วนอิงจากโหราศาสตร์ไทย บางส่วนมาจากการเก็บสถิติ ศาสตร์เลขมือถือต้องใช้ความเชี่ยวชาญ ในการวางตัวเลขมือถือให้เหมาะสม หลายคนเมื่อทราบผลการวิเคราะห์เบอร์มือถือของตนแล้วว่า ดี ร้าย อย่างไร แต่ยังพร้อมยอมทนใช้อยู่ ไม่รู้ทำไม เหตุผลง่ายนิดเดียว "เพราะทุกคนมีกรรมเป็นของตน" เมื่อถึงเวลา ฟ้าจะเปิดทางให้ท่านเปิดใจรับเรื่องมงคลดีๆ เข้ามาเสริมความรุ่งเรืองชีวิตท่านเอง จงจำไว้ ดวงคนเลือกเบอร์มาใช้เอง เบอร์ใครเบอร์มัน ไม่ซ้ำกัน หากท่านศรัทธาในศาสตร์พลังตัวเลขแล้ว ขออย่าลังเล หรือสงสัย อย่ารีรอทนใช้เบอร์เสียๆ เพื่อดึงดูดเรื่องร้ายๆ มารอเพื่อส่งผลแล้วค่อยเปลี่ยนเบอร์มือถือ วันนี้ คุณมีทางเลือกใช้ชีวิตแบบติดเทอร์โบได้ มัวช้าอยู่ทำไม? บริการวิเคราะห์เบอร์มือถือ วางเลขมงคล เรื่องการงาน การเงิน ความรัก โทร 09ุ ุ42282289 LINE ID: cholvibul
 เจ้าของ| Siriya โพสต์เมื่อ 3-8-2010 01:40 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ตอบกลับ 91# pocko

ไปหาพ่อ ก็ต้องไปเอาอีกลายน่ะสิคะ บอกพ่อว่าลืมถามของเก่า 555
และไม่ให้เป็นการเสียเวลามาแล้วเอาใหม่ด้วยเลย
vampire โพสต์เมื่อ 3-8-2010 07:00 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
เยี่ยมไปเลยค่าคุณ siriya คาดว่าน่าจะติดเข็มไปแล้วนะค่ะ .
pocko โพสต์เมื่อ 3-8-2010 12:42 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ตอบกลับ 92# Siriya

หาเวลาที่เหมาะอยู่ครับแตก็อยากได้องค็ฤาษี กับ เสือ หรือสิงห์บ้างนะครับ
เพราะจะเอาใว้กันอาวุธบ้าง เนื่องด้วยปีหน้า จะลงพื้นที่รับซื้อยางแถบอีสานตอนใต้ กลัวพวกมีอิธิพล
เหมือนกัน ครับ
 เจ้าของ| Siriya โพสต์เมื่อ 3-8-2010 12:47 | แสดงโพสต์ทั้งหมด

สงสัยจะจริงค่ะ เจ็บบ่อยๆค่อยๆชิน
vampire โพสต์เมื่อ 3-8-2010 17:35 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ตอบกลับ 95# Siriya

เจ็บนี้เพื่อของดีทนได้อยู่แล้วใช่ไหมค่ะ บ่อยๆ แล้วก็จะชินไปเอง
BUSL โพสต์เมื่อ 3-8-2010 18:17 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ผมก็ไม่แน่ใจนะคับว่าใช่รึป่าว แค่ดูคล้ายๆ ถ้าใช่พุทธคุณก็ไปทางเสน่แหละคับ
vetmax โพสต์เมื่อ 3-8-2010 19:47 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
แก้ไขล่าสุด cho เมื่อ 3-8-2010 19:59

มาเข้าสู่ประเด็นกันเลยครับ

คือผมไม่รู้ความหมายยันต์ที่พ่อทองให้มาคับ

จะถามก้เกรงใจท่านอะครับ เพราะลูกศิษย์เยอะมากไม่อยากรบกวนเวลาท่าน อะคับ ตอนที่ท่านสักอยู่

เลยอยากจะขอรบกวนพี่ๆในเวปบอร์ดหน่อยคับ

ว่าความหมายยันต์ที่พ่อทองให้มา มียันต์อะไรบ้างหรอคับ

จากวัดบางพระคับ

จากวัดบางพระคับ

จากพ่อทองเมื่อวันอาทิตย์ที่แล้ว(สองยันต์ซ้ายขวา) ... ...

จากพ่อทองเมื่อวันอาทิตย์ที่แล้ว(สองยันต์ซ้ายขวา) ... ...

จากพ่อทองครับ สองเดือนที่แล้ว

จากพ่อทองครับ สองเดือนที่แล้ว

วัดบางพระ

วัดบางพระ
DekNoi โพสต์เมื่อ 3-8-2010 20:03 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ไปบ้านพ่อทอง 2วันติด ม่ะวานกับวันนี้ ก้นระบมแล้วคร้า ><"
pocko โพสต์เมื่อ 3-8-2010 20:32 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ตอบกลับ 98# vetmax

รูปสุดท้ายเหมือนนะ มหานิยม ครับแต่อักขระ อ่านบ่ ออก ครับ
DekNoi โพสต์เมื่อ 3-8-2010 20:40 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
แก้ไขล่าสุด DekNoi เมื่อ 3-8-2010 20:41

ล่าสุด เมื่อวานกะวันนี้ (:
Lucifer โพสต์เมื่อ 3-8-2010 20:51 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
สวยงามครับ
vetmax โพสต์เมื่อ 3-8-2010 21:05 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
สวยงามคับหมูทองแดง

แล้วยันต์ผมชื่อยันไร พุทธคุณด้านไหน

พอจะมีคนช่วยชี้แนะได้ป่าวเอ่ย

ขอบคุณล่วงหน้าคับ
pocko โพสต์เมื่อ 3-8-2010 21:08 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ตอบกลับ 101# DekNoi

ทำไงพี่ถึงจะได้ หมูทองแดงจากพ่อทองบ้างครับ...อยากมาก
DekNoi โพสต์เมื่อ 3-8-2010 21:22 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ตอบกลับ  DekNoi

ทำไงพี่ถึงจะได้ หมูทองแดงจากพ่อทองบ ...
ต้นฉบับโพสโดย pocko เมื่อ 3-8-2010 21:08

ใจเย็นๆคะพี่ป็อกโก๊ะ พี่เพิ่งไปครั้งแรกเองมิใช่หรือ...
    เดี๋ยวพ่อก็ไล่ไปเรื่อยๆตามลำดับแหละคะ ^ ^

ปกติหนูจะสักที่แขนขวา แต่ตอนนี้พอดีพ่อไม่ลงที่แขนให้หนูแล้วเพราะมันจะเยอะไป เป็นผู้หญิง-*-
    เลยย้ายมาลงที่หลังแทน แต่หลังหนูก็เหลือที่ว่างช่วงล่างๆแล้วอะคะ แฮ่ะๆ ก็เลยได้ตำแหน่งพอดี ><"

ไงก็สู้ๆนะคะ กว่าจะได้หมูตัวนี่มา หนูก็เจ็บมาเยอะะะะะอะคะพี่ ><"

ปล. ไปอีกทีวันไหน นัดสิคะนัด!!
คุณต้องเข้าสู่ระบบก่อนจึงจะสามารถตอบกลับโพสต์นี้ได้ เข้าสู่ระบบ | สมัครเป็นชาวเมืองเสน่ห์กาหลง

รายละเอียดเครดิต

ปิด

เว็บมาสเตอร์แนะนำย้อนกลับ /1 ถัดไป

รายชื่อผู้กระทำผิด|Archiver|Mobile|เมืองเสน่ห์กาหลง (Khalong Charming Town)

GMT+7, 2-5-2024 14:47 , Processed in 0.095177 second(s), 6 queries , File On.