เมืองเสน่ห์กาหลง มหาเสน่ห์ มหาเมตตา มหานิยม
Khalong Amulet
ซ่อนแถบด้านข้าง

ยันต์แรกในชีวิต กับพ่อทอง ตลาดพลู

[คัดลอกลิงก์]
cho โพสต์เมื่อ 24-7-2010 00:25 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
แก้ไขล่าสุด cho เมื่อ 24-7-2010 00:29

ได้ยันต์นะเมตตา เป็นยันต์แรกในชีวิต.. ชีวิตมีแต่คนเมตตา เอ็นดู จุ๊กกรู๊... ถ้าแฟนจะเลิก เขาคงใจอ่อนไม่เลิกมั๊ง? อันนี้คิดเอาเอง... ช่ายจ๊ะ พ่อทอง มิใช่ครูเสน่ห์.. ตามที่เคยบอกไปแล้ว!!  พ่อเป็น Grand Master สักยันต์ของไทย..ปรมาจารย์สักยันต์แห่งสยามประเทศ.... เรากำลังไปหาสักยันต์ของจริงกะพ่อไง.. หนึ่งในอาจารย์ของพ่อทองคือ พ่อเที่ยง น่วมนามา ท่านเก่งมากกกกก ตามตำนานที่ได้ยินได้ฟ้งจากพี่ๆ..ที่ทันในรุ่น!!

ท่าน sariya กำลังเป็นทายาทสืบสานพุทธาคมสักยันต์แห่งสยามประเทศ!!  

ยินดีต้อนรับการเข้าสู่แวดวงคนเข้มขลัง.. (เอาให้หมดทั้งเครื่องรางและสักยันต์ อิอิ จะแรงไปถึงไหน..ถึงปู้นนนนนนน ดีมะ) ท่าทางไม่เข็ดดีนะคะ..พ่ออยู่ประมาณเดือนหนึ่ง..แล้วถึงไปสิงคโปร์อีกเดือนหนึ่งจ๊ะ!! ปะ!!
ตัวเลขทั้ง 7 ในเบอร์มือถือ สามารถบ่งบอกนิสัยตัวตนของผู้ใช้ได้อย่างน่าอัศจรรย์ อย่ารอให้ชีวิตคุณดีก่อน แล้วค่อยเปลี่ยนเลขมือถือให้ดี คุณต้องเปลี่ยนเลขดีก่อน ชีวิตคุณถึงจะดี!! ตัวเลขเสียๆ มักดึงดูดพลังงานเสียๆ เข้ามาทำให้เราผิดหวังในชีวิต ตรงกันข้าม ตัวเลขดีๆ มักดึงดูดพลังงานด้านดีๆ เข้ามาในชีวิต ผนวกกับบุญกรรมเก่าของแต่ละคนว่าจะไปสุดที่ตรงไหน เลขบางตัวเหมาะกับคนหนึ่ง แต่เป็นเลขเสียกับอีกคนหนึ่ง ศาสตร์พลังงานเลขมือถือ บางส่วนอิงจากโหราศาสตร์ไทย บางส่วนมาจากการเก็บสถิติ ศาสตร์เลขมือถือต้องใช้ความเชี่ยวชาญ ในการวางตัวเลขมือถือให้เหมาะสม หลายคนเมื่อทราบผลการวิเคราะห์เบอร์มือถือของตนแล้วว่า ดี ร้าย อย่างไร แต่ยังพร้อมยอมทนใช้อยู่ ไม่รู้ทำไม เหตุผลง่ายนิดเดียว "เพราะทุกคนมีกรรมเป็นของตน" เมื่อถึงเวลา ฟ้าจะเปิดทางให้ท่านเปิดใจรับเรื่องมงคลดีๆ เข้ามาเสริมความรุ่งเรืองชีวิตท่านเอง จงจำไว้ ดวงคนเลือกเบอร์มาใช้เอง เบอร์ใครเบอร์มัน ไม่ซ้ำกัน หากท่านศรัทธาในศาสตร์พลังตัวเลขแล้ว ขออย่าลังเล หรือสงสัย อย่ารีรอทนใช้เบอร์เสียๆ เพื่อดึงดูดเรื่องร้ายๆ มารอเพื่อส่งผลแล้วค่อยเปลี่ยนเบอร์มือถือ วันนี้ คุณมีทางเลือกใช้ชีวิตแบบติดเทอร์โบได้ มัวช้าอยู่ทำไม? บริการวิเคราะห์เบอร์มือถือ วางเลขมงคล เรื่องการงาน การเงิน ความรัก โทร 09ุ ุ42282289 LINE ID: cholvibul
 เจ้าของ| Siriya โพสต์เมื่อ 24-7-2010 01:35 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
แก้ไขล่าสุด Siriya เมื่อ 24-7-2010 01:37

สาธุค่ะ พี่สาว ถือเป็นพรจากพี่อีกคนเลยนะคะ ของที่ได้จากพ่อแรงมากจิงๆค่ะ รักสุดๆเลย ไม่มีเข็ดหรอกค่ะ เจ็บแป๊บเดียวหาย แต่ได้มาแล้วมีความสุขนี่ยาวนานนะคะ เด๋วมีเวลาไปหาพ่ออีกเป็นแน่แท้ค่ะ

วันนี้เอารูปให้พี่คนนึงที่เค้าเคยสักและสนใจทางนี้มาก่อนค่ะ เค้าบอกว่าน่าสนใจมากจะขอตามไปหาพ่อเลยค่ะ อยากไปสักกับพ่อด้วย ตื่นเต้นจัง

ปล.ขอโทษทุกคนจากใจจิงๆนะคะใช้ภาษาผิด เกือบทำพ่อเสียชื่อแล้วไหมล่ะนี่ พ่อเป็นพ่อครูสักยันต์ค่ะ ไม่ใช่ครูเสน่ห์

คะแนน

จำนวนผู้เข้าร่วม 1รัก +1 ย่อ เหตุผล
cho + 1

ดูบันทึกคะแนน

ting โพสต์เมื่อ 24-7-2010 12:27 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
โชคดีนะครับที่พ่อทองเบามือให้ไม่งั้นคงตัองไข้ขึ้นแน่ๆ
   ขอบคุณที่แก้ข้อความที่โพสต์ไว้นะครับ

คะแนน

จำนวนผู้เข้าร่วม 1รัก +1 ย่อ เหตุผล
cho + 1

ดูบันทึกคะแนน

rynyapatch โพสต์เมื่อ 24-7-2010 14:35 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ยินดีเช่นกันจ้ะ คุณน้อง พี่ว่าจะไปกรุงเทพฯ กะว่าจะเดินทางคืนนี้ ไปถึงหมอชิต ก็คงตอนเช้ามืด ติดอย่างเดียวจะมีตั๋วรถให้ไปเปล่า จะไปครอบครูก่อน ถ้าติดต่อเจ้าเมืองได้ก็จะไปหาพ่อทองบ้าง ถ้าทัน ก็จะลองดู (เปิดซิง) ถ้าไม่ทัน ก็คงต้องเป็นคราวหน้าซะแล้ว (ยินดีด้วยนะจ๊ะ)
HolyMax โพสต์เมื่อ 24-7-2010 18:03 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ขอบคุณที่เล่าประสบการณ์ดีๆให้ฟังครับ ^^
thanaset2009 โพสต์เมื่อ 24-7-2010 20:27 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
สวยมากเลยนะคับ
Samudaiya โพสต์เมื่อ 24-7-2010 23:43 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
อยากได้ๆๆๆ

บ้างจัง
 เจ้าของ| Siriya โพสต์เมื่อ 25-7-2010 00:33 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
โชคดีนะครับที่พ่อทองเบามือให้ไม่งั้นคงตัองไข้ขึ้นแ ...
ต้นฉบับโพสโดย ting เมื่อ 24-7-2010 12:27

ไข้ขึ้นค่ะ ..
kittisak โพสต์เมื่อ 25-7-2010 01:03 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ถึงกับไข้ขึ้นเลยเหรอครับ
opo086 โพสต์เมื่อ 25-7-2010 09:57 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ยินด้วยจากใจจริงครับ  สักครั้งหน้าเอามาให้ดู อีก นะครับ
BUSL โพสต์เมื่อ 25-7-2010 19:59 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ร่วมแจมยันต์พ่อทองคับ ท่านลงหนักมากจริงๆคับ แต่ยันต์ของท่านไม่ว่าจะสักน้ำมันหรือหมึกท่านลงรายละเอียดเท่ากัน บางสำนักสักน้ำมันจะลงแค่พอเป็นรูปล่างไม่เก็บรายละเอียดมาก แต่ของพ่อทองไม่ว่าหมึกหรือน้ำมัน รายละเอียดเหมือนกันคับ เลือดไหลซึกเลยทีเดียว แต่ครั้งแรกที่ผมไปท่านจารย์ยันต์ครูให้คับ จารซะเต็มหลังเลยคับ ล่าสุดที่ไปก็เมื่อวานคับ วันเสาร์ที่24 ได้ยันต์หมูทองแดงมาคับ

Jay โพสต์เมื่อ 25-7-2010 20:19 | แสดงโพสต์ทั้งหมด

ซู๊ดยอดดด...ครับ ท่าน BUSL
 เจ้าของ| Siriya โพสต์เมื่อ 25-7-2010 20:33 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ถึงกับไข้ขึ้นเลยเหรอครับ
ต้นฉบับโพสโดย kittisak เมื่อ 25-7-2010 01:03

นิดนึงค่ะ ตัวรุมๆ แต่สักเกตได้ว่า เมื่อวานไปสักอีกแต่ไม่รู้สึกเจ็บมากนะคะ กลับมาไข้ก็ขึ้นอีกค่ะ
คงแพ้เข็มอ่ะค่ะ 555
Samudaiya โพสต์เมื่อ 26-7-2010 21:42 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ตอบกลับ 28# Siriya

สู้ต่อไปนะครับ
 เจ้าของ| Siriya โพสต์เมื่อ 27-7-2010 01:09 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ไม่ถอยค่ะ เอาให้ชินเลยทีเดียว แต่คงยากหน่อยค่ะ
เมื่อก่อนหน้านี้เป็นคนกลัวเข็มมากก อายุยี่สิบกว่าหาหมอร้องไห้อ่ะค่ะ เซ็งชีวิตสุดๆ อายก็อาย แต่กลัวนิ
ตอนนี้หรอ ร้องหาเข็มค่ะ ซาดิสม์
คุณต้องเข้าสู่ระบบก่อนจึงจะสามารถตอบกลับโพสต์นี้ได้ เข้าสู่ระบบ | สมัครเป็นชาวเมืองเสน่ห์กาหลง

รายละเอียดเครดิต

ปิด

เว็บมาสเตอร์แนะนำย้อนกลับ /1 ถัดไป

รายชื่อผู้กระทำผิด|Archiver|Mobile|เมืองเสน่ห์กาหลง (Khalong Charming Town)

GMT+7, 20-4-2024 11:30 , Processed in 0.255749 second(s), 11 queries , File On.