เมืองเสน่ห์กาหลง มหาเสน่ห์ มหาเมตตา มหานิยม
Khalong Amulet
ซ่อนแถบด้านข้าง

ยันต์แรกในชีวิต กับพ่อทอง ตลาดพลู

[คัดลอกลิงก์]
winny โพสต์เมื่อ 27-7-2010 01:26 | แสดงโพสต์ทั้งหมด

เจ็บซะลืมเสียใจเลยใช่มั๊ยครับน้องกวาง อาการแบบนี้ผมว่าต่อไปติดเข็มแน่ๆครับ
ตัวเลขทั้ง 7 ในเบอร์มือถือ สามารถบ่งบอกนิสัยตัวตนของผู้ใช้ได้อย่างน่าอัศจรรย์ อย่ารอให้ชีวิตคุณดีก่อน แล้วค่อยเปลี่ยนเลขมือถือให้ดี คุณต้องเปลี่ยนเลขดีก่อน ชีวิตคุณถึงจะดี!! ตัวเลขเสียๆ มักดึงดูดพลังงานเสียๆ เข้ามาทำให้เราผิดหวังในชีวิต ตรงกันข้าม ตัวเลขดีๆ มักดึงดูดพลังงานด้านดีๆ เข้ามาในชีวิต ผนวกกับบุญกรรมเก่าของแต่ละคนว่าจะไปสุดที่ตรงไหน เลขบางตัวเหมาะกับคนหนึ่ง แต่เป็นเลขเสียกับอีกคนหนึ่ง ศาสตร์พลังงานเลขมือถือ บางส่วนอิงจากโหราศาสตร์ไทย บางส่วนมาจากการเก็บสถิติ ศาสตร์เลขมือถือต้องใช้ความเชี่ยวชาญ ในการวางตัวเลขมือถือให้เหมาะสม หลายคนเมื่อทราบผลการวิเคราะห์เบอร์มือถือของตนแล้วว่า ดี ร้าย อย่างไร แต่ยังพร้อมยอมทนใช้อยู่ ไม่รู้ทำไม เหตุผลง่ายนิดเดียว "เพราะทุกคนมีกรรมเป็นของตน" เมื่อถึงเวลา ฟ้าจะเปิดทางให้ท่านเปิดใจรับเรื่องมงคลดีๆ เข้ามาเสริมความรุ่งเรืองชีวิตท่านเอง จงจำไว้ ดวงคนเลือกเบอร์มาใช้เอง เบอร์ใครเบอร์มัน ไม่ซ้ำกัน หากท่านศรัทธาในศาสตร์พลังตัวเลขแล้ว ขออย่าลังเล หรือสงสัย อย่ารีรอทนใช้เบอร์เสียๆ เพื่อดึงดูดเรื่องร้ายๆ มารอเพื่อส่งผลแล้วค่อยเปลี่ยนเบอร์มือถือ วันนี้ คุณมีทางเลือกใช้ชีวิตแบบติดเทอร์โบได้ มัวช้าอยู่ทำไม? บริการวิเคราะห์เบอร์มือถือ วางเลขมงคล เรื่องการงาน การเงิน ความรัก โทร 09ุ ุ42282289 LINE ID: cholvibul
 เจ้าของ| Siriya โพสต์เมื่อ 27-7-2010 01:30 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
เจ็บค่ะ นี่ยังแดงอยู่เลย ลายยังชัดเจนไม่เปลี่ยน(เปลี่ยนเล็กน้อย) เป็นคนตัวยับค่ะ ผิวบาง แดงง่าย แดงอยู่ทน

แต่ท่าทางจะเข้าข่ายติดเข็มแล้วหล่ะพี่วิน ไม่ต้องรอต่อไปหรอก ><"
Jay โพสต์เมื่อ 27-7-2010 09:01 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
  เมื่อวานตั้งใจว่า จะไปกราบพ่อทอง

เป็นไข้หวัดซะก่อน เลยอดไปเลย ...
เชน โพสต์เมื่อ 27-7-2010 18:33 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
แจ่มมมมมมม
cho โพสต์เมื่อ 27-7-2010 18:36 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
เจ็บซะลืมเสียใจเลยใช่มั๊ยครับน้องกวาง อาการแบบนี้ ...
ต้นฉบับโพสโดย winny เมื่อ 27-7-2010 01:26

ทำเป็นมาเชียร์คนโน้นคนนี้... พี่วินนี่หน่ะ...เขาเป็นหนึ่งในผู้ชายที่เจ็บใจ... (เจ็บใจที่ไม่ได้ไปสักซักทีอะป่าว ฮาๆๆ)
DekNoi โพสต์เมื่อ 27-7-2010 19:23 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ตอนนี้เบรคๆเรื่องสักยันต์
เด็กน้อยก็ยังมีแพลนจะไปสักแทททูต่อคะ
5555
ทิ้งช่วงสักระยะ ก็จะกลับไปสักกับพ่อทองใหม่

พี่โชว ไปถ่ายวิดิโอให้ดูด้วยน๊า ><"
winny โพสต์เมื่อ 27-7-2010 20:29 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ทำเป็นมาเชียร์คนโน้นคนนี้... พี่วินนี่หน่ะ...เขาเป ...
ต้นฉบับโพสโดย cho เมื่อ 27-7-2010 18:36

ก็เจ้าเมืองที่รักไปแล้วไม่บอกทุกทีอ่ะครับชอบหนีไปกะคนอื่น วินเลยน้อยใจอ่ะครับพี่โชวี่
poopoo โพสต์เมื่อ 28-7-2010 16:21 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
อดทนไว้นะครับได้ของดีไปแล้ว แต่ถ้าไม่อยากเจ็บมากลองถามเด็กน้อยดูดิครับว่าทำไง......งิงิ (เด็กน้อยเค้าอึด)

คะแนน

จำนวนผู้เข้าร่วม 1รัก +2 ย่อ เหตุผล
DekNoi + 2

ดูบันทึกคะแนน

dong_zaa โพสต์เมื่อ 28-7-2010 20:09 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
พรุ่ง นี้ ถ้า ไม่ ติด อะ ไร

ว่า จะ เข้า ไป กราบ ท่าน ด้วย คับ

ขอ ถาม เรื่อง ยันต์ บัว แก้ว หน่อย

พ่อ ทอง ท่าน จะ สัก ให้ มั้ย คับ

แล้ว ท่าน ใด เคย ได้ ยันต์ หนุมาน จาก พ่อ ทอง ไป บ้าง คับ

พี่ ที่ รู้ จัก บอก มา แต่ จำ ไม่ ได้ ว่า หนุ มาน อะ ไรร
ตรี โพสต์เมื่อ 29-7-2010 10:08 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ตอบกลับ 39# dong_zaa

ยันต์บัวแก้วเป็นยันต์สำคัญในสายพ่อเที่ยง น่วมมานา ยันต์นี้เป็นยันต์พิชัยสงครามสักไว้บริเวณสะโพกหรือหากบริเวณสะโพกไม่สามารถสักได้ก็จะสักบริเวณกลางหลังหรืออก เป็นยันต์ใหญ่ต้องมีหัวหมูบายศรีเครื่องบูชาครู พุทธคุณยันต์บัวแก้วครอบคลุมทุกด้านโดยเฉพาะด้านคงกระพันเนื่องจากยันต์นี้ในอดีตสักให้แก่นักรบผู้ปกป้องบ้านเมือง  ยันต์นี้พ่อทองไม่ได้สักให้คนทั่วไปครับท่านจะพิจารณาเป็นรายบุคคลไปว่ามีความประพฤติ มีคุณธรรมแค่ใหน รักษาของได้หรือไม่ หากท่านเห็นควรจึงสักให้ คนที่อยากสักมีมากครับเข้ามาขอพ่อก็มากครับ แต่ปีนี้ถึงเดือนกรกฎาคมพ่อทองท่านยังไม่ได้สักให้ใครเลยครับ  ศิษย์เก่าที่รอสักกว่าที่จะได้รับอนุญาตบางคนก็รอกว่าห้าปีแต่บางคนก็อาจเร็วหน่อยอยู่ที่พ่อทองท่านเห็นควรครับ

คะแนน

จำนวนผู้เข้าร่วม 2รัก +7 ย่อ เหตุผล
cho + 3
DekNoi + 4

dong_zaa โพสต์เมื่อ 29-7-2010 16:17 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ขอบคุณ มาก คับ

วัน นี้ ได้ ไป กราบ พ่อ ทอง มา แล้ว

ท่าน เมต ตา ลง เก้า ยอด มา ให้ คับบ
BUSL โพสต์เมื่อ 29-7-2010 16:48 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
พรุ่ง นี้ ถ้า ไม่ ติด อะ ไร

ว่า จะ เข้า ไป กราบ ท่าน ด้ว ...
ต้นฉบับโพสโดย dong_zaa เมื่อ 28-7-2010 20:09

ยันต์หนุมานผมเคยได้คับ ไปครั้งแรกท่านจารย์ยันต์ครูให้ ไปครั้งที่2ท่านให้หนุมานเลยคับ

คะแนน

จำนวนผู้เข้าร่วม 1รัก +10 หลง +10 ย่อ เหตุผล
vetmax + 10 + 10

joke_011 โพสต์เมื่อ 29-7-2010 18:04 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ผมอยากไปสัก5 แถวกับพ่อทองอ่ะคับ ขอท่านได้รึเปล่า แล้วไปครั้งแรกต้องเตรียมอะไรไปบ้างคับ
dong_zaa โพสต์เมื่อ 29-7-2010 20:22 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ผม กะ ว่า อา ทิตย์ หน้า จะ ไป สัก ต่อ เลย

ไม่ รู้ พ่อ จะ เมตตา ให้ ยันต์ อะ ไร มา คับ

เข็ม พ่อ ลง หนัก ได้ ใจ จริงๆ คับ
pocko โพสต์เมื่อ 29-7-2010 21:22 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ผมเพิ่งไปหาพ่อทองวันนี้ ได้คิวที่ 7 ก็เร็วดี พ่อทองก็เป็นกันเองดีครับ
ที่ไม่ดีคือ...ผมลืมถามว่ายันต์ที่พ่อให้เรียกว่าอะไร...เซ็งเป็ด แต่ดูเหมือน
ยันต์พระสิวรี เพราะบอกพ่อทองว่า ต้นปีหน้าจะไปทำการค้าขายครับ พ่อยัง
เมตตาลงทองให้อีก 3 แผ่น โดยที่ผมก็ไม่ได้เตรียมไปครับ แล้วจะลงรูปให้ดูอีกครั้งครับ
คุณต้องเข้าสู่ระบบก่อนจึงจะสามารถตอบกลับโพสต์นี้ได้ เข้าสู่ระบบ | สมัครเป็นชาวเมืองเสน่ห์กาหลง

รายละเอียดเครดิต

ปิด

เว็บมาสเตอร์แนะนำย้อนกลับ /1 ถัดไป

รายชื่อผู้กระทำผิด|Archiver|Mobile|เมืองเสน่ห์กาหลง (Khalong Charming Town)

GMT+7, 24-4-2024 09:44 , Processed in 0.274429 second(s), 11 queries , File On.