เมืองเสน่ห์กาหลง มหาเสน่ห์ มหาเมตตา มหานิยม
Khalong Amulet
ซ่อนแถบด้านข้าง

ยันต์แรกในชีวิต กับพ่อทอง ตลาดพลู

[คัดลอกลิงก์]
 เจ้าของ| Siriya โพสต์เมื่อ 30-7-2010 17:21 | แสดงโพสต์ทั้งหมด

เอาอย่างนั้นเลยหรอคะ ถ้าเล่ห์กลไม่เก่ง มนต์คาถาไม่คล่องทำงัยล่ะเนี่ย
ตัวเลขทั้ง 7 ในเบอร์มือถือ สามารถบ่งบอกนิสัยตัวตนของผู้ใช้ได้อย่างน่าอัศจรรย์ อย่ารอให้ชีวิตคุณดีก่อน แล้วค่อยเปลี่ยนเลขมือถือให้ดี คุณต้องเปลี่ยนเลขดีก่อน ชีวิตคุณถึงจะดี!! ตัวเลขเสียๆ มักดึงดูดพลังงานเสียๆ เข้ามาทำให้เราผิดหวังในชีวิต ตรงกันข้าม ตัวเลขดีๆ มักดึงดูดพลังงานด้านดีๆ เข้ามาในชีวิต ผนวกกับบุญกรรมเก่าของแต่ละคนว่าจะไปสุดที่ตรงไหน เลขบางตัวเหมาะกับคนหนึ่ง แต่เป็นเลขเสียกับอีกคนหนึ่ง ศาสตร์พลังงานเลขมือถือ บางส่วนอิงจากโหราศาสตร์ไทย บางส่วนมาจากการเก็บสถิติ ศาสตร์เลขมือถือต้องใช้ความเชี่ยวชาญ ในการวางตัวเลขมือถือให้เหมาะสม หลายคนเมื่อทราบผลการวิเคราะห์เบอร์มือถือของตนแล้วว่า ดี ร้าย อย่างไร แต่ยังพร้อมยอมทนใช้อยู่ ไม่รู้ทำไม เหตุผลง่ายนิดเดียว "เพราะทุกคนมีกรรมเป็นของตน" เมื่อถึงเวลา ฟ้าจะเปิดทางให้ท่านเปิดใจรับเรื่องมงคลดีๆ เข้ามาเสริมความรุ่งเรืองชีวิตท่านเอง จงจำไว้ ดวงคนเลือกเบอร์มาใช้เอง เบอร์ใครเบอร์มัน ไม่ซ้ำกัน หากท่านศรัทธาในศาสตร์พลังตัวเลขแล้ว ขออย่าลังเล หรือสงสัย อย่ารีรอทนใช้เบอร์เสียๆ เพื่อดึงดูดเรื่องร้ายๆ มารอเพื่อส่งผลแล้วค่อยเปลี่ยนเบอร์มือถือ วันนี้ คุณมีทางเลือกใช้ชีวิตแบบติดเทอร์โบได้ มัวช้าอยู่ทำไม? บริการวิเคราะห์เบอร์มือถือ วางเลขมงคล เรื่องการงาน การเงิน ความรัก โทร 09ุ ุ42282289 LINE ID: cholvibul
dong_zaa โพสต์เมื่อ 30-7-2010 18:10 | แสดงโพสต์ทั้งหมด

ผม คน ที่ คุย กับ พี่ เมื่อ วาน น่ะ คับ

ผม ได้ ยันต์ เก้า ยอด มา

กะ ว่า อา ทิตย์ หน้า หรือ ไม่ ก็ วัน อาทิตย์ นี้ จะ เข้า ไป หา พ่อ อีก คับ
dong_zaa โพสต์เมื่อ 30-7-2010 18:11 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ผม ขอ ถาม ผู้ รู้ เรื่อง ข้อ ห้าม หน่อย คับ

ข้อ ที่ ห้าม ดื่ม สุ รา ที่ มี คน ดื่ม แล้ว หมาย ความ ว่า ยัง ไง คับ

ถ้า เพื่อน กิน แล้ว ยื่น ให้ เรา เนี่ย เรา กิน ต่อ ไม่ ได้ เลย เหรอ คับ
pocko โพสต์เมื่อ 30-7-2010 18:56 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
พี่ก็ไม่แน่ใจนะแต่แก้วใครแก้วมันดีกว่า หรือไม่ดื่มก็ดี เพราะมันผิดศีล
pocko โพสต์เมื่อ 30-7-2010 18:58 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ตอบกลับ  Siriya

ไม่ได้ด้วยเล่ห์ก็เอาด้วยกล ไม่ได้ด้วยม ...
ต้นฉบับโพสโดย bazz เมื่อ 30/7/2010 17:15

อ้าวคิดว่าเอาด้วยเข็มซะอีก
dong_zaa โพสต์เมื่อ 30-7-2010 19:59 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
แก้ไขล่าสุด dong_zaa เมื่อ 30-7-2010 20:09

ของ ผม คับ

ยันต์ แรก กับ พ่อ ทอง

เก้า ยอด

ยันต์เก้ายอด (Large).jpg

53.53 KB, จำนวนดาวน์โหลด: 44

เก้ายอด3 (Large).jpg

73.34 KB, จำนวนดาวน์โหลด: 33

pocko โพสต์เมื่อ 30-7-2010 21:40 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ตอนแรกคิดว่าจะสักหมึกซะอีก
 เจ้าของ| Siriya โพสต์เมื่อ 30-7-2010 22:14 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
อ้าวคิดว่าเอาด้วยเข็มซะอีก
ต้นฉบับโพสโดย pocko เมื่อ 30-7-2010 18:58

เอาทุกทางเลยแล้วกันค่ะ
dong_zaa โพสต์เมื่อ 31-7-2010 11:15 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ตอนแรกคิดว่าจะสักหมึกซะอีก
ต้นฉบับโพสโดย pocko เมื่อ 30-7-2010 21:40

กะ ว่า จะ ไป ทาง สาย ราช การ น่ะ คับบ

เลย ไม่ อยาก สัก หมึก

แต่ ก็ ตั้ง ใจ ไว้ แล้ว ว่า จะ สัก น้ำ มัน

ของ ดี ยัง ไง ก็ ดี คับ พี่

เก็บ ไว้ ไม่ อยาก ให้ คัย เห็น คับ
pocko โพสต์เมื่อ 31-7-2010 11:36 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
รับราชการก็ดีครับ ถ้าให้พีแนะนำ ลองทำงานภาคเอกชนดูก่อนสัก 2-3 ปี ก็ดี เพื่อเป็นแนวทางในการทำงาน
ที่แตกต่างจากราชการ พี่เองก็ชอบราชการแต่รับไม่ค่อยได้กับการทำงานของหลายหน่วยงานที่ได้เชื่องช้า
ทั้งที่ทำได้เร็วแต่ไม่ทำ คอยแต่จะเรียกร้องโน้น-นี้ แต่ใช่ว่าจะเป็นทั้งหมดที่ทำด้วยใจจริงก็มีมาก
     ยังไงก็ขอให้มีศีลธรรมในการประกอบอาชีพ ไม่ว่าเอกชน-ราชการ ครูบาอาจารย์ท่านก็จะปกป้องเราให้ปลอดภัยตอลดไป
Jay โพสต์เมื่อ 31-7-2010 12:30 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ของ ผม คับ

ยันต์ แรก กับ พ่อ ทอง

เก้า ยอด ...
ต้นฉบับโพสโดย dong_zaa เมื่อ 30-7-2010 19:59

ยินดีด้วยครับ ท่าน dong_zaa  
BUSL โพสต์เมื่อ 31-7-2010 14:28 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ผมขอตอบเรื่อง ข้อห้ามในการกินเหล้านะคับ ผมเป็นคนที่กินค่อนข้างบ่อย เลยเคยถามจากพ่อทองว่า

ผมถามว่า : ถ้าหากว่าเพื่อนกินเหล้าหมดแก้วแล้วเติมให้ใหม่ แต่เป็นแก้วเดียวกับที่เพื่อนกินเราจะกินแก้วนั้นได้หรือไม่
พ่อทองตอบว่า : กินได้

ผมถามต่อว่า : แล้วถ้าหากว่าเพื่อนกินยังไม่หมดแก้ว ที่เค้าเรียกว่าของเดน แบบกินเหลือแล้วเติมของใหม่ลงไปแบบนั้นกินได้รึป่าว
พ่อทองตอบว่า : ถ้าเติมให้ใหม่ก็กินได้ แต่ถ้าเหลือก้นแก้วแล้วเอามาให้เรากินให้หมด แบบนั้นกินไม่ได้

ตามข้อความด้านบนเลยคับ ไม่ผิดพลาดแน่สำหรับข้อห้ามกินเหล้า เพราะผมถามจากปากพ่อทองเองคับ
pocko โพสต์เมื่อ 31-7-2010 20:44 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
มาแล้วครับรูปไม่ค่อยดีครับเพราะถ่ายเองไม่มีผู้ช่วย ...
ต้นฉบับโพสโดย pocko เมื่อ 29/7/2010 21:45

ขอแก้ไขรูปครับเนื่องจากถ่ายจากกระจกเกรงว่าเป็นภาพที่กลับด้านเดี๋ยว
จะสับสนกันครับ
ขอบคุณครับ

คะแนน

จำนวนผู้เข้าร่วม 1รัก +3 ย่อ เหตุผล
cho + 3

ดูบันทึกคะแนน

dong_zaa โพสต์เมื่อ 1-8-2010 19:20 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ตอบกลับ 72# BUSL

แสดง ว่า กิน ได้

แต่ ถ้า ก้น แก้วว ห้ามม

เพราะ เป็น ของ เดน

วัน นี้ ไป ให้ พ่อ สัก มา อีก

ได้ มา อีก 2 ยันต์ คับ

แต่ ไม่ ได้ ถาม พ่อ ว่า ยันต์ อะ ไร

กลับ มา บ้าน จะ ถ่าย รูป ก็ ไม่ เห็น อีกก

แต่ ไม่ ว่า จะ เป็น ยันต์ อะ ไร ผม ก็ ว่า ดี ทั้ง นั้น คับ
dong_zaa โพสต์เมื่อ 1-8-2010 19:22 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ยินดีด้วยครับ ท่าน dong_zaa
ต้นฉบับโพสโดย Jay เมื่อ 31-7-2010 12:30

ขอบ คุณ คับ พี่

วัน นี้ ได้ มา อีก 2 ยันต์

เสีย ดาย กลับ มา ถ่าย รูป ที่ บ้าน ไม่ เห็น แล้วว
คุณต้องเข้าสู่ระบบก่อนจึงจะสามารถตอบกลับโพสต์นี้ได้ เข้าสู่ระบบ | สมัครเป็นชาวเมืองเสน่ห์กาหลง

รายละเอียดเครดิต

ปิด

เว็บมาสเตอร์แนะนำย้อนกลับ /1 ถัดไป

รายชื่อผู้กระทำผิด|Archiver|Mobile|เมืองเสน่ห์กาหลง (Khalong Charming Town)

GMT+7, 20-4-2024 04:50 , Processed in 0.222324 second(s), 11 queries , File On.