เมืองเสน่ห์กาหลง มหาเสน่ห์ มหาเมตตา มหานิยม
Khalong Amulet
ซ่อนแถบด้านข้าง

ดูถูก "คนสักยันต์" !!!

[คัดลอกลิงก์]
Cannon1300 โพสต์เมื่อ 5-6-2011 20:19 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
อย่าไปสนใจเลยครับ ขอแค่มีความศรัทธาในครู อาจารย์ และรักษาศีล ทำความดีเยอะๆก็พอแล้วครับ

และที่สำคัญที่สุด ควรมีความกตัญญูต่อบิดา มารดา มากๆครับ นี่คือหลักที่ผมพึงปฏิบัติ
ตัวเลขทั้ง 7 ในเบอร์มือถือ สามารถบ่งบอกนิสัยตัวตนของผู้ใช้ได้อย่างน่าอัศจรรย์ อย่ารอให้ชีวิตคุณดีก่อน แล้วค่อยเปลี่ยนเลขมือถือให้ดี คุณต้องเปลี่ยนเลขดีก่อน ชีวิตคุณถึงจะดี!! ตัวเลขเสียๆ มักดึงดูดพลังงานเสียๆ เข้ามาทำให้เราผิดหวังในชีวิต ตรงกันข้าม ตัวเลขดีๆ มักดึงดูดพลังงานด้านดีๆ เข้ามาในชีวิต ผนวกกับบุญกรรมเก่าของแต่ละคนว่าจะไปสุดที่ตรงไหน เลขบางตัวเหมาะกับคนหนึ่ง แต่เป็นเลขเสียกับอีกคนหนึ่ง ศาสตร์พลังงานเลขมือถือ บางส่วนอิงจากโหราศาสตร์ไทย บางส่วนมาจากการเก็บสถิติ ศาสตร์เลขมือถือต้องใช้ความเชี่ยวชาญ ในการวางตัวเลขมือถือให้เหมาะสม หลายคนเมื่อทราบผลการวิเคราะห์เบอร์มือถือของตนแล้วว่า ดี ร้าย อย่างไร แต่ยังพร้อมยอมทนใช้อยู่ ไม่รู้ทำไม เหตุผลง่ายนิดเดียว "เพราะทุกคนมีกรรมเป็นของตน" เมื่อถึงเวลา ฟ้าจะเปิดทางให้ท่านเปิดใจรับเรื่องมงคลดีๆ เข้ามาเสริมความรุ่งเรืองชีวิตท่านเอง จงจำไว้ ดวงคนเลือกเบอร์มาใช้เอง เบอร์ใครเบอร์มัน ไม่ซ้ำกัน หากท่านศรัทธาในศาสตร์พลังตัวเลขแล้ว ขออย่าลังเล หรือสงสัย อย่ารีรอทนใช้เบอร์เสียๆ เพื่อดึงดูดเรื่องร้ายๆ มารอเพื่อส่งผลแล้วค่อยเปลี่ยนเบอร์มือถือ วันนี้ คุณมีทางเลือกใช้ชีวิตแบบติดเทอร์โบได้ มัวช้าอยู่ทำไม? บริการวิเคราะห์เบอร์มือถือ วางเลขมงคล เรื่องการงาน การเงิน ความรัก โทร 09ุ ุ42282289 LINE ID: cholvibul
Andy โพสต์เมื่อ 16-7-2011 18:10 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ตัวเราเองย่อมรู้ดีกว่าทำรัยอยู่ อย่าให้ตนเองเดือดร้อน และคนอื่นเดือดร้อนเป็นพอครับ..
Nattanapong โพสต์เมื่อ 16-7-2011 19:58 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
อย่าสนใจคนอื่นเลยครับ แฟนผมก็สัก ไม่เห็นจะเป็นอะไร
big25888 โพสต์เมื่อ 17-7-2011 17:01 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ผมคิดว่าเป้นเรื่องะรรมดาคับ ผุ้หญิงสักก้สวยดีมีเสน่ห์ด้วย
big25888 โพสต์เมื่อ 17-7-2011 17:03 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ผมคิดว่าเป็นเรื่องธรรมดาคับ ผุ้หญิงสักก็สวยดีมีเสน่ห์อีกด้วย
bluephenix โพสต์เมื่อ 20-7-2011 13:57 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ยังไม่เคยมีใครพูดดูถูกออกจากปากนะ แต่ในใจเขา เราไม่รู้ว่าคิดยังไง รู้แต่ว่า รับของมาแล้ว ต้องครองตัวให้ดี
อยู่ในศีลในธรรม ไม่ผิดข้อห้ามครูบาอาจารย์...
pungkung โพสต์เมื่อ 20-7-2011 14:40 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
เราสักมาไกลเต็มตัวถึงขนาดนี้
อย่าได้แคร์!! เชิดหน้า ...
ต้นฉบับโพสโดย cho เมื่อ 15-6-2010 09:41

เห็นด้วยครับ ผมก้อจะสืบๆๆๆๆๆสานคาถาอาคมให้เยอะๆเหมือนกัน
tyler โพสต์เมื่อ 20-7-2011 17:20 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
นิสัยคนไทย บางทีเราไม่ค่อยเห็นค่าในสิ่งดีๆที่เรามีอยุ่
ต้องรอให้ต่างประเทศเค้่ามาชื่นชมกันก่อน ถึงจะรู้สึกกันว่า"เฮ้ย ฝรั่งเค้าบอกว่าดีว่ะ"
ล่าสุดไปวัดบางพระ เห็นฝรั่งมาสัก ของขึ้น
บางคนที่ไม่เชื่อเวลามีคนของขึ้นมันมักจะว่าเป็นอุปาทาน
คือผมไม่คิดว่าฝรั่งเค้าจะรู้จักหนุมานอะนะ
ถึงได้จะกำหนดได้ว่าเต้นท่าโน้นท่านี้แล้วจะเหมือนหนุมานเวลาของขึ้น
sunjiaa โพสต์เมื่อ 20-7-2011 23:38 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
คือ เรื่องของเรื่อง ที่คน บางคนคิด ก็คือ พวกสักนี่ จะคล้ายๆ พวก ที่ออกจากคุก บ้าง พวก ดูเหมือนกุ๊ย บ้าง

แต่สมัย นี้ เปลี่ยนไป ส่วนใหญ่แล้ว เพราะคนสัก กันเยอะ โดยเฉพาะ ตั้งแต่ แองเจลิน่า โจลี่ มาสัก 5 แถวนั่นล่ะคับ ทำให้คนตามกันเยอะ

แต่ พวกที่ใจรักอย่างพวกเรา ๆ แล้ว ก็ ตามนั้นครับ

สำหรับผม เค้าเรียก เอา(ของ)ดีเข้าตัว ครับ(แต่ไม่ได้เอาชั่วไปใส่คนอื่นนะคับ)
เรยา โพสต์เมื่อ 21-7-2011 00:58 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
คือ เรื่องของเรื่อง ที่คน บางคนคิด ก็คือ พวกสักนี่ จะ ...
ต้นฉบับโพสโดย sunjiaa เมื่อ 20-7-2011 23:38

หืม จริงด้วยมีพวกชอบเอาชั่วใส่คนอื่น เราต้องปราบมันให้หมด น้องเรย์เห็นด้วยงับ
pungkung โพสต์เมื่อ 21-7-2011 11:20 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
เหรอออออออออออ...จะติดตามชมต่อไปน่ะครับ.. ...
ต้นฉบับโพสโดย Saran19 เมื่อ 20-7-2011 16:58

เดี๋ยวเสกให้เพ่บอยเปงกบ คริคริ....
phoenixzeed โพสต์เมื่อ 11-10-2011 18:14 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ช่างเขาสิครับ ไม่ได้ไปสักบนหัวเขาเมื่อไหร่ล่ะ
KHONSAKYAN โพสต์เมื่อ 11-10-2011 18:24 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ข้าเจอหัวข้อกระทู้นี้แล้ว "สะดุ้งโหยงเลยทีเดียว" บ๊ะ ะ ะ!!! ข้าไปทำอะไรให้ใครแค้นถึงปานนั้น ล่อไป8หน้า 73เม้น
TeeLeK โพสต์เมื่อ 12-10-2011 08:18 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ผม สักยันต์ แล้ว มีครูบาอาจารย์ ปกป้องคุ้มครอง
" ชีิวิต" ดีขึ้น

Don't Care ครับ ถ้าใครจะมาว่าอะไร อิอิ
Bunnam โพสต์เมื่อ 14-10-2011 19:31 | แสดงโพสต์ทั้งหมด

ใช่เลยครับ ผมคิดแบบนี้เหมือนกัน
คุณต้องเข้าสู่ระบบก่อนจึงจะสามารถตอบกลับโพสต์นี้ได้ เข้าสู่ระบบ | สมัครเป็นชาวเมืองเสน่ห์กาหลง

รายละเอียดเครดิต

ปิด

เว็บมาสเตอร์แนะนำย้อนกลับ /1 ถัดไป

รายชื่อผู้กระทำผิด|Archiver|Mobile|เมืองเสน่ห์กาหลง (Khalong Charming Town)

GMT+7, 3-5-2024 05:02 , Processed in 0.181924 second(s), 5 queries , File On.