เมืองเสน่ห์กาหลง มหาเสน่ห์ มหาเมตตา มหานิยม
Khalong Amulet
24268
91
ซ่อนแถบด้านข้าง

ดูถูก "คนสักยันต์" !!!

[คัดลอกลิงก์]
DekNoi โพสต์เมื่อ 14-6-2010 14:52 | แสดงโพสต์ทั้งหมด |โหมดอ่าน
ใครเคยเจอเหตุการณที่โดนคนดูถูกการสักยันต์ของตัวเองบ้าง?

พักนี้คนรอบข้างหลายคนของเด็กน้อยกำลังประสบปัญหานี้อยู่
ยิ่งเป็นผู้หญิงด้วยแล้ว ย่อมมีคนภายนอกมองไม่ดีแน่ๆ

จึงอยากทราบความคิดเห็นของทุกๆท่าน
ว่าคุณมีวิธีการจัดการ หรือ แก้ไขเหตุการณ์อย่างไร
หากโดนกับตัวคุณเอง...
หรือ ใครมีประสบการณ์ก็มาร่วมแชร์ๆกันได้นะคะ
ตัวเลขทั้ง 7 ในเบอร์มือถือ สามารถบ่งบอกนิสัยตัวตนของผู้ใช้ได้อย่างน่าอัศจรรย์ อย่ารอให้ชีวิตคุณดีก่อน แล้วค่อยเปลี่ยนเลขมือถือให้ดี คุณต้องเปลี่ยนเลขดีก่อน ชีวิตคุณถึงจะดี!! ตัวเลขเสียๆ มักดึงดูดพลังงานเสียๆ เข้ามาทำให้เราผิดหวังในชีวิต ตรงกันข้าม ตัวเลขดีๆ มักดึงดูดพลังงานด้านดีๆ เข้ามาในชีวิต ผนวกกับบุญกรรมเก่าของแต่ละคนว่าจะไปสุดที่ตรงไหน เลขบางตัวเหมาะกับคนหนึ่ง แต่เป็นเลขเสียกับอีกคนหนึ่ง ศาสตร์พลังงานเลขมือถือ บางส่วนอิงจากโหราศาสตร์ไทย บางส่วนมาจากการเก็บสถิติ ศาสตร์เลขมือถือต้องใช้ความเชี่ยวชาญ ในการวางตัวเลขมือถือให้เหมาะสม หลายคนเมื่อทราบผลการวิเคราะห์เบอร์มือถือของตนแล้วว่า ดี ร้าย อย่างไร แต่ยังพร้อมยอมทนใช้อยู่ ไม่รู้ทำไม เหตุผลง่ายนิดเดียว "เพราะทุกคนมีกรรมเป็นของตน" เมื่อถึงเวลา ฟ้าจะเปิดทางให้ท่านเปิดใจรับเรื่องมงคลดีๆ เข้ามาเสริมความรุ่งเรืองชีวิตท่านเอง จงจำไว้ ดวงคนเลือกเบอร์มาใช้เอง เบอร์ใครเบอร์มัน ไม่ซ้ำกัน หากท่านศรัทธาในศาสตร์พลังตัวเลขแล้ว ขออย่าลังเล หรือสงสัย อย่ารีรอทนใช้เบอร์เสียๆ เพื่อดึงดูดเรื่องร้ายๆ มารอเพื่อส่งผลแล้วค่อยเปลี่ยนเบอร์มือถือ วันนี้ คุณมีทางเลือกใช้ชีวิตแบบติดเทอร์โบได้ มัวช้าอยู่ทำไม? บริการวิเคราะห์เบอร์มือถือ วางเลขมงคล เรื่องการงาน การเงิน ความรัก โทร 09ุ ุ42282289 LINE ID: cholvibul
poppin โพสต์เมื่อ 14-6-2010 14:56 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
โดนดูถูกหรอ?? ยังไม่เคยดดนแฮะ *__________มีแต่คนแบบว่ารู้แล้วแบบเกรงๆมากกว่าอ่ะ  เหอๆ ๆๆ

คะแนน

จำนวนผู้เข้าร่วม 1รัก +15 ย่อ เหตุผล
cho + 15

ดูบันทึกคะแนน

resto โพสต์เมื่อ 14-6-2010 15:03 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ไม่รู้สิ พี่ไม่เคยสักแบบหมึกแต่ก้ออยากสักนะ
เดี๋ยวนี้เป็นเรื่องธรรมชาติจะตายผู้หญิงสัก

คะแนน

จำนวนผู้เข้าร่วม 1รัก +15 ย่อ เหตุผล
cho + 15

Khunchang โพสต์เมื่อ 14-6-2010 15:10 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
“สิทธิส่วนบุคคล" หมายถึง สิทธิของบุคคลที่ประกอบไปด้วย สิทธิของบุคคลในครอบครัว เกียรติยศ ชื่อเสียง ข้อมูลส่วนบุคคลตลอดจนความเป็นอยู่ส่วนตัวต้องได้รับความคุ้มครอง และการเคารพในสิทธิส่วนบุคคลก็คือการ ดำรงชีวิตอย่างเป็นอิสระ มีการพัฒนาบุคลิกลักษณะตามที่ต้องการ สิทธิที่จะแสวงหาความสุขในชีวิตตามวิถีทางที่อาจเป็นไปได้และเป็นความพอใจ ตราบเท่าที่ไม่ขัดต่อกฎหมาย

กี่เท้าที่เราย่าง กี่ทางที่เราเดินไป
กว้างไกลสุดขอบรุ้ง พรุ่งนี้คงจะเห็น
คนก็เป็นอย่างนี้...

เมื่อหิวก็อยากกิน ด้วยลิ้นอันกระหาย
ด้วยกายอันต้องการ จากงานที่ลำเค็ญ

เห็นกันอยู่ รู้ทุกคน
บางครั้งเราสับสน ไร้แม้แต่คนเข้าใจ
ช่างมันฉันไม่แคร์...ช่างมันฉันไม่แคร์....ไม่แคร์อันใด.....
ช่างมันฉันไม่แคร์...ช่างมันฉันไม่แคร์....ไม่แคร์อันใด.....
draft_lens1993376module9635207photo_1211408274chiba_woman_tattoo_by_boost_samurai.jpg
great tattoo asia woman.jpg

คะแนน

จำนวนผู้เข้าร่วม 3รัก +18 ย่อ เหตุผล
kamon88 + 2
cho + 15
DekNoi + 1

ChaoKoon โพสต์เมื่อ 14-6-2010 15:25 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
อย่าไปสนใจกับเหตุการณ์ที่เกิดขึ้นสิครับ
มันอยู่ที่ตัวเรา
zrkonixx โพสต์เมื่อ 14-6-2010 16:56 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
อยากให้แฟนสักมั่ง อิอิ
Gern.Naraphat โพสต์เมื่อ 14-6-2010 17:06 | แสดงโพสต์ทั้งหมด

น้องครับ  สำหรับพี่น่ะอะไรที่มีความสุข  พี่ทำเพราะก่อนที่จะตายเราสามารถที่จะทำอะไรได้เยอะ  ยกเว้นทำชั่วระ
ถามหน่อยว่าตายแล้วแม้แต่อาหารอันโอชะ  ยังไม่ได้กิน  กับเรื่องสักยันต์ใครจะดูถูกช่างมัน  ไม่สนหนังก็หนังเรา  เจ็บก็เราเจ็บ
แล้วคุณเป้นใคร(คนที่ดูถูกเรา) มาว่าให้
  พ่อแม่พี่ Anti มากครับเรื่องสักยันต์  แต่พ่อพี่สักนะเต็มเลย  พี่ไม่สนเพราะพี่มีงานทำเลย  มีหลักฐานมีฐานแล้ว ขอล่ะครับเหงียบ
แม่พี่ก็บ่น  พี่พูดไปว่าแม่บ่นหนึ่งครั้งเรื่องสักยันต์พี่จะสักเพิ่มอีกหนึ่ง  ทุกวันนี้แม่ไม่พูดถึงเลยพี่ก็หยุดสักแล้ว
  แต่สำหรับคนอื่นนะ (พี่เป็นคนปากหนัก)ที่ดูถูกเรา "กรูไม่ได้ขอข้าวมรึงกิน"

คะแนน

จำนวนผู้เข้าร่วม 4รัก +26 ย่อ เหตุผล
opo086 + 8 ชอบมากครับ
cho + 15
kamon88 + 2
DekNoi + 1

kittisak โพสต์เมื่อ 14-6-2010 17:06 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ตอบกลับ 6# zrkonixx

สักตรงไหนครับ ไม่กลัวเค้าเจ็บเหรอคร้าบ
krabentongnam โพสต์เมื่อ 14-6-2010 17:19 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
สัก...เพื่อสืบทอดสายวิชาของบรรพบุรุษและอนุรักษ์ไว้เพื่ออนุชนรุ่นหลัง
ได้เห็นและกล่าวขานเป็นตำนานแห่งความมีเอกลักษณ์ของชาติไทย
และจะไม่ได้สูญพันธ์ไปจากเมืองไทยตราบนานเท่านาน...
ทุกอย่างขึ้นอยู่ที่เจตนาใครจะว่าอย่างไรชั่งเขา เราชอบเป็นพอ
ขอให้มีกำลังใจที่เข้มแข็งและอดทน...ต่อสิ่งเร้าทั้งหลายแหล่

กระเบนท้องน้ำเมืองเสน่ห์กาหลง

คะแนน

จำนวนผู้เข้าร่วม 1รัก +5 ย่อ เหตุผล
cho + 5

pocko โพสต์เมื่อ 14-6-2010 17:47 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
น้องครับ  สำหรับพี่น่ะอะไรที่มีความสุข  พี่ทำเพรา ...
ต้นฉบับโพสโดย Gern.Naraphat เมื่อ 14/6/2010 17:06

บรรยายได้ดีครับ ชัดเจน
zrkonixx โพสต์เมื่อ 14-6-2010 18:35 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ตอบกลับ 8# kittisak

ตรงไหนก็ได้คร้าบบ แต่หมายถึงว่าถ้าเค้าอยากสักเองนะ ^^ แต่ขอส่วนที่แบบ คนภายนอกมอง ไม่เห็นนะ แบบ ปิดนิดนึง อิอิ
wongrad โพสต์เมื่อ 14-6-2010 18:58 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
อย่าไปคิดมากเลยครับ....มันเป็นความชอบและความศรัทธาส่วนบุคคลของเราเอง..

คะแนน

จำนวนผู้เข้าร่วม 1รัก +1 ย่อ เหตุผล
DekNoi + 1

notejazzpianist โพสต์เมื่อ 14-6-2010 19:28 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ที่ภูเก็ตนะครับ ขนาดเศรษฐีของเมืองภูเก็ตเลยนะครับยังสักยันต์เพียบเลย ยังไม่มีใครมาดูถูกท่านเลย แสดงว่าไอ้คนที่ดูถูกคนสักยันต์น่ะมันคงดูถูกที่ฐานะมากกว่า ผมว่านะไอ้คนประเภทนี้นะอย่าไปสนใจมันเลย พวกเขาอยู่คนละสังคมกับเรา เราศรัทธาของเราดีกว่านะ สบายใจดี
poppin โพสต์เมื่อ 14-6-2010 19:50 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ทุกอย่างมันอยู่ที่ตัวเรา
ถ้าเราศรัทธาในสิ่งที่ตัวเรามีสิ่งนั้นย่อมมีค่าเสมอ

แต่ถ้าสิ่งๆนั้นจะมีค่าขนาดไหนแต่เราไม่ศรัทธาสิ่งนั้นย่อมด้อยค่าในสายตาทุกๆคน

คะแนน

จำนวนผู้เข้าร่วม 1รัก +1 ย่อ เหตุผล
DekNoi + 1

cho โพสต์เมื่อ 14-6-2010 19:51 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
แก้ไขล่าสุด cho เมื่อ 14-6-2010 19:52

เป้าหมายการสักยันต์ของคุณเป็นอย่างไร?
(เจ้าเมืองถูกว่าที่ปริญญาเอกถาม เมื่อเห็นเราไป..สักยันต์เรื่อยๆ ของเรา)

สักอะไรบ้าบอคอแตก ไม่มีจริงร๊อกกกกกก!!! แทงเข้ากันทุกราย!!
(เจ้าเมืองถูก คนขายพระคนหนึ่ง..สอน มันกล้านะมาพูดเช่นนี้)

หลอกลวง มีจริงที่ไหนกันเรื่องสักยันต์
(เจ้าเมืองถูก คนขายพระคนเดิม สอน..และเถียง ทั้งๆ ที่มันก็รู้ว่าเราสักน้ำมันทั้งตัว ร่วม 4-50 ยันต์แล้ว)

พอสรุปคำปรามาสออกมาเป็นหัวข้อ..ได้ขนาดนี้

รู้สึกเริ่มของขึ้น ขอตั้งสติแป๊ป

เดี่ยวมาเล่าให้ฟังว่าตอบปัญญาชนเหล่านั้นไปว่าอย่างไร...
คุณต้องเข้าสู่ระบบก่อนจึงจะสามารถตอบกลับโพสต์นี้ได้ เข้าสู่ระบบ | สมัครเป็นชาวเมืองเสน่ห์กาหลง

รายละเอียดเครดิต

ปิด

เว็บมาสเตอร์แนะนำย้อนกลับ /1 ถัดไป

รายชื่อผู้กระทำผิด|Archiver|Mobile|เมืองเสน่ห์กาหลง (Khalong Charming Town)

GMT+7, 2-5-2024 23:33 , Processed in 0.206765 second(s), 6 queries , File On.