เมืองเสน่ห์กาหลง มหาเสน่ห์ มหาเมตตา มหานิยม
Khalong Amulet
ซ่อนแถบด้านข้าง

ดูถูก "คนสักยันต์" !!!

[คัดลอกลิงก์]
cho โพสต์เมื่อ 15-6-2010 13:11 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
แก้ไขล่าสุด cho เมื่อ 15-6-2010 13:13

ขออภัยท่าน auoly DekNoi และ Samudhaya นะคะ

ขออนุญาติลบข้อความที่เป็นคำถามของท่าน และข้อความต้นฉบับออก
เกรงว่าจะมีการสื่อความเข้าใจผิดกัน..กลัวจะมากความ.. ที่สอบถามกันมาหลังไมค์นั้น ขออนุญาติไม่ตอบนะคะ

ขอบคุณ และขออภัยเป็นอย่างสูง
ตัวเลขทั้ง 7 ในเบอร์มือถือ สามารถบ่งบอกนิสัยตัวตนของผู้ใช้ได้อย่างน่าอัศจรรย์ อย่ารอให้ชีวิตคุณดีก่อน แล้วค่อยเปลี่ยนเลขมือถือให้ดี คุณต้องเปลี่ยนเลขดีก่อน ชีวิตคุณถึงจะดี!! ตัวเลขเสียๆ มักดึงดูดพลังงานเสียๆ เข้ามาทำให้เราผิดหวังในชีวิต ตรงกันข้าม ตัวเลขดีๆ มักดึงดูดพลังงานด้านดีๆ เข้ามาในชีวิต ผนวกกับบุญกรรมเก่าของแต่ละคนว่าจะไปสุดที่ตรงไหน เลขบางตัวเหมาะกับคนหนึ่ง แต่เป็นเลขเสียกับอีกคนหนึ่ง ศาสตร์พลังงานเลขมือถือ บางส่วนอิงจากโหราศาสตร์ไทย บางส่วนมาจากการเก็บสถิติ ศาสตร์เลขมือถือต้องใช้ความเชี่ยวชาญ ในการวางตัวเลขมือถือให้เหมาะสม หลายคนเมื่อทราบผลการวิเคราะห์เบอร์มือถือของตนแล้วว่า ดี ร้าย อย่างไร แต่ยังพร้อมยอมทนใช้อยู่ ไม่รู้ทำไม เหตุผลง่ายนิดเดียว "เพราะทุกคนมีกรรมเป็นของตน" เมื่อถึงเวลา ฟ้าจะเปิดทางให้ท่านเปิดใจรับเรื่องมงคลดีๆ เข้ามาเสริมความรุ่งเรืองชีวิตท่านเอง จงจำไว้ ดวงคนเลือกเบอร์มาใช้เอง เบอร์ใครเบอร์มัน ไม่ซ้ำกัน หากท่านศรัทธาในศาสตร์พลังตัวเลขแล้ว ขออย่าลังเล หรือสงสัย อย่ารีรอทนใช้เบอร์เสียๆ เพื่อดึงดูดเรื่องร้ายๆ มารอเพื่อส่งผลแล้วค่อยเปลี่ยนเบอร์มือถือ วันนี้ คุณมีทางเลือกใช้ชีวิตแบบติดเทอร์โบได้ มัวช้าอยู่ทำไม? บริการวิเคราะห์เบอร์มือถือ วางเลขมงคล เรื่องการงาน การเงิน ความรัก โทร 09ุ ุ42282289 LINE ID: cholvibul
Mareeon โพสต์เมื่อ 15-6-2010 13:49 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
เจ้าเมืองพูดถูกๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
ann โพสต์เมื่อ 15-6-2010 15:39 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
สิ่งที่ดีที่สุดสำหรับตัวเรา เราต้องเป็นผู้เลือกเอง และจงภูมิใจกับมันค่ะ มั่นใจในตัวเองเยอะๆ ค่ะ ให้กำลังใจนะคะ

คะแนน

จำนวนผู้เข้าร่วม 1รัก +1 ย่อ เหตุผล
DekNoi + 1

ดูบันทึกคะแนน

เจ้าของ| DekNoi โพสต์เมื่อ 15-6-2010 17:15 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
พี่โชวลบไปก็ดีแล้วคะ
เข้าใจว่าตอนพิมพ์คงจะโมโห พิมไปขึ้นไป
เลยเผลอเล่าอะไรๆออกมาซะเยอะ! 555

ปล. ที่เจ้าเมืองพูดถึงอาจารย์ท่านนั้น
      ไม่ได้มีเจตนาที่จะมาโอ้อวดอะไร
     ขออภัยที่ทำให้บางท่านอยากทราบว่าอาจารย์อะไร อยู่ที่ไหน
หรือต้องการจะไปลองของบ้าง
    ซึ่งมันผิดจุดประสงค์นะคะ
    กระทู้นี้เราต้องการแค่ให้มาแสดงความคิดเห็นต่อเรื่องสักยันต์เท่านั้น
   ขออภัยหากขัดใจ แต่มันไม่เหมาะสมที่จะเปิดเผยตัวอาจารย์จริงๆ

ขอบคุณคะ ^ ^
ninja1281 โพสต์เมื่อ 15-6-2010 18:37 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ช่างหัวแม่งมันประไร?เราก็ไม่ได้ขอข้าวมันรับประทานเสียเมื่อไหร่ล่ะครับ.ดูถูกผู้อื่นก็เหมือนดูถูกตัวเอง

คะแนน

จำนวนผู้เข้าร่วม 1รัก +1 ย่อ เหตุผล
DekNoi + 1

chayadaj โพสต์เมื่อ 15-6-2010 19:01 | แสดงโพสต์ทั้งหมด

แรง แบบ โดนใจค่ะท่าน...
anon7347 โพสต์เมื่อ 15-6-2010 19:05 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ถูกต้องที่สุดครับพี่
kamon88 โพสต์เมื่อ 15-6-2010 21:05 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ช่างหัวแม่งมันประไร?เราก็ไม่ได้ขอข้าวมันรับประทานเ ...
ต้นฉบับโพสโดย ninja1281 เมื่อ 15/6/2010 18:37

เจ๋ง ชอบมากตรงดี
poopoo โพสต์เมื่อ 15-6-2010 21:32 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
เห็นด้วยกับพี่ข้างบนครับ
cho โพสต์เมื่อ 15-6-2010 21:32 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
เจ๋ง ชอบมากตรงดี
ต้นฉบับโพสโดย kamon88 เมื่อ 15-6-2010 21:05

แอบชมกันอีกแล้ว อิอิ
BOY_LADPRAO โพสต์เมื่อ 15-6-2010 22:08 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
แก้ไขล่าสุด BOY_LADPRAO เมื่อ 15-6-2010 22:09

ทำอะไรก็ได้ ที่ไม่เดือดร้อนใคร (โตแล้ว) หุหุ

"อยากเป็นคนเหนือคน ต้องเอาตนเข้าแลก"

คะแนน

DekNoi + 1

angle โพสต์เมื่อ 16-6-2010 18:36 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ให้ความรู้จริงๆครับโพสต์นี้ ส่วนตัวผม ผมว่าผมคิดอย่างเดียวคำว่า"ศรัทธา"นะครับ คำตอบผมคงมีแค่นี้นะครับ ถ้าถามคนที่ถามเรา เขาบูชาพระไว้ที่คอ หรือว่าไหว้พระทำไม เขาคิดยังไงละครับ? นั่นก็คือ"ศรัทธา"ใช่ไหมครับ   

-v[86I8iy[

คะแนน

DekNoi + 1

flowersgirl1322 โพสต์เมื่อ 17-6-2010 23:50 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
โดนคนที่อยู่ใกล้ตัวที่สุด มองว่าแรงๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
แต่ก็เฉยๆนะ เพราะฉันสัก ฉันก็สักที่ผิวฉัน  
ถ้าคิดว่าแรง รับไม่ได้ก็ช่วยเดินออกไปจากชีวิตฉันสิ  อิอิอิ

คะแนน

DekNoi + 1

cho โพสต์เมื่อ 18-6-2010 07:10 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
โดนคนที่อยู่ใกล้ตัวที่สุด มองว่าแรงๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
แต่ ...
ต้นฉบับโพสโดย flowersgirl1322 เมื่อ 17-6-2010 23:50

ยอมรับเลยว่า เป็นอีกหนึ่งหญิงแรงไม่สนกระแส ไม่แคร์สังคม ประจำเมืองกาหลงค่ะ...

ไม่แคร์ใคร..!!

ปล.อ่านแล้วรู้สึกให้กำลังใจให้เจ้าเมืองอยากสักหมึกให้ไวขึ้น...พ่อทองจะยอมไหมน้อ? พ่อไม่ยอมสักหมึกให้อ่ะ..
pramate โพสต์เมื่อ 19-6-2010 16:59 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
{:2_38:} ผมไม่ชอบเลยครับ พวกคนสัก (แต่พูด)

สักแต่ว่าคนอื่น ชอบคิดว่าคนอื่นต่ำกว่าตัว

แต่หารู้มั้ยว่า ตัวเอง ต่ำกว่า คน

คะแนน

DekNoi + 1

คุณต้องเข้าสู่ระบบก่อนจึงจะสามารถตอบกลับโพสต์นี้ได้ เข้าสู่ระบบ | สมัครเป็นชาวเมืองเสน่ห์กาหลง

รายละเอียดเครดิต

ปิด

เว็บมาสเตอร์แนะนำย้อนกลับ /1 ถัดไป

รายชื่อผู้กระทำผิด|Archiver|Mobile|เมืองเสน่ห์กาหลง (Khalong Charming Town)

GMT+7, 3-5-2024 07:24 , Processed in 0.259272 second(s), 13 queries , File On.