เมืองเสน่ห์กาหลง มหาเสน่ห์ มหาเมตตา มหานิยม
Khalong Amulet
ซ่อนแถบด้านข้าง

น้ำมันโสฬสสายวังหน้า

[คัดลอกลิงก์]
busawan โพสต์เมื่อ 6-7-2010 23:08 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
จะไปวันพฤหัสและเสาร์ครับ
ตัวเลขทั้ง 7 ในเบอร์มือถือ สามารถบ่งบอกนิสัยตัวตนของผู้ใช้ได้อย่างน่าอัศจรรย์ อย่ารอให้ชีวิตคุณดีก่อน แล้วค่อยเปลี่ยนเลขมือถือให้ดี คุณต้องเปลี่ยนเลขดีก่อน ชีวิตคุณถึงจะดี!! ตัวเลขเสียๆ มักดึงดูดพลังงานเสียๆ เข้ามาทำให้เราผิดหวังในชีวิต ตรงกันข้าม ตัวเลขดีๆ มักดึงดูดพลังงานด้านดีๆ เข้ามาในชีวิต ผนวกกับบุญกรรมเก่าของแต่ละคนว่าจะไปสุดที่ตรงไหน เลขบางตัวเหมาะกับคนหนึ่ง แต่เป็นเลขเสียกับอีกคนหนึ่ง ศาสตร์พลังงานเลขมือถือ บางส่วนอิงจากโหราศาสตร์ไทย บางส่วนมาจากการเก็บสถิติ ศาสตร์เลขมือถือต้องใช้ความเชี่ยวชาญ ในการวางตัวเลขมือถือให้เหมาะสม หลายคนเมื่อทราบผลการวิเคราะห์เบอร์มือถือของตนแล้วว่า ดี ร้าย อย่างไร แต่ยังพร้อมยอมทนใช้อยู่ ไม่รู้ทำไม เหตุผลง่ายนิดเดียว "เพราะทุกคนมีกรรมเป็นของตน" เมื่อถึงเวลา ฟ้าจะเปิดทางให้ท่านเปิดใจรับเรื่องมงคลดีๆ เข้ามาเสริมความรุ่งเรืองชีวิตท่านเอง จงจำไว้ ดวงคนเลือกเบอร์มาใช้เอง เบอร์ใครเบอร์มัน ไม่ซ้ำกัน หากท่านศรัทธาในศาสตร์พลังตัวเลขแล้ว ขออย่าลังเล หรือสงสัย อย่ารีรอทนใช้เบอร์เสียๆ เพื่อดึงดูดเรื่องร้ายๆ มารอเพื่อส่งผลแล้วค่อยเปลี่ยนเบอร์มือถือ วันนี้ คุณมีทางเลือกใช้ชีวิตแบบติดเทอร์โบได้ มัวช้าอยู่ทำไม? บริการวิเคราะห์เบอร์มือถือ วางเลขมงคล เรื่องการงาน การเงิน ความรัก โทร 09ุ ุ42282289 LINE ID: cholvibul
buabangbai โพสต์เมื่อ 7-7-2010 00:44 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
เป็นเวลาครึ่งปีมาแล้วที่ผมไปทุกวันทำการ (อังคาร,พฤหัสบดี,เสาร์)

จนพี่ๆน้องๆชักจะเบื่อหน้า (ล้อเล่นน้า)

เจอกันก้อทักทายกันนะครับ

nice to meet you

^ ^
buabangbai โพสต์เมื่อ 7-7-2010 00:46 | แสดงโพสต์ทั้งหมด

สาธุ ..........(ไม่ใช่สาธุประดิษฐ์นะ 5 5 5 + )

ก้อขอให้สมหวังทุกประการเทอญ
buabangbai โพสต์เมื่อ 8-7-2010 01:59 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
โปรดทราบ

วันเสาร์นี้ใครจะเข้าไปสำนักครูสงวน ส่งเสียงกันหน่อย แต่ที่แน่ๆคาดว่าคุณ cho คงจะไปด้วยแน่เหมือนเสาร์ที่แล้ว

แต่ ....แอนนี่ต้องไปด้วยนะ ^ ^

แล้วพบกันครับ

***ขอบคุณ
คนจร โพสต์เมื่อ 12-7-2010 20:44 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
แก้ไขล่าสุด คนจร เมื่อ 12-7-2010 20:46

สวัสดีครับ ผมสมาชิกใหม่ และเพิ่งไปฝากตัวเป็นศิษย์ ของ อ.สงวนมาเมื่อวันเสาร์ที่ผ่านมา ยอมรับครับว่า ครูมีความเมตตามาก และสำนักก็หายากจริง ๆตอนที่นั่งคุยกับท่าน ลูกศิษย์ท่านกำลังจารอักขระบนแผ่นตะกั่ว จะแจกจ่ายในปีนี้แต่ยังไม่ระบุเวลา
Tomska1990 โพสต์เมื่อ 14-7-2010 16:15 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
เด๋วคับเด๋ว เรื่องนี้ผมชนใจเปงอย่างมาก แต่ไม่รุ้ว่าการลงน้ำมันโสฬสนี้ลงแร้วจะได้อะไร

อย่างเช่นการสักเพื่อ เมตตา ของ เสริมดวง แร้วลงน้ำมันนี้เหมือนการสักไหมคับ
buabangbai โพสต์เมื่อ 15-7-2010 13:46 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
สวัสดีครับ ผมสมาชิกใหม่ และเพิ่งไปฝากตัวเป็นศิษย์ ข ...
ต้นฉบับโพสโดย คนจร เมื่อ 12-7-2010 20:44

ครับผมพอจะทราบว่าเป็นพี่คนไหน เพราะเมื่อวันเสาร์มีคนมายกครูครั้งแรกแค่คนเดียว

ยินดีครับแล้วเจอกัน

(สงสัยใด้ยินผมพูดถึงเว็บกาหลงล่ะสิเนี่ย ถึงตามมาดู ^^ )
buabangbai โพสต์เมื่อ 15-7-2010 13:49 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
เด๋วคับเด๋ว เรื่องนี้ผมชนใจเปงอย่างมาก แต่ไม่รุ้ว่า ...
ต้นฉบับโพสโดย Tomska1990 เมื่อ 14-7-2010 16:15

น้ำมันโสฬสนี้แต่ดั้งเดิมเป็นวิชาโบราณในสายวังหน้า เป็นวิชาแต่งทัพว่าอย่างนั้น ใช้สำหรับเวลาจะรบทัพจับศึก ใช้น้ำมันนี้คาดคอ ช้าง-ม้า และลงให้แก่ทหาร และแม่ทัพเพื่อออกรบ จะถามว่า ลงแล้วดีทางไหน ผมว่าแล้วแต่จิตจะสั่งงาน (คำพูดของครู) จะให้เป็นไปทางไหนใด้ทั้งนั้น แต่หลักๆคือแคล้วคลาดป้องกันภัย ส่วนเมตตานั้นครูจะลงทองให้ที่หน้าผากหลังจากลงน้ำมันแล้วทุกครั้งไป

**ขอบคุณ**
Tomska1990 โพสต์เมื่อ 15-7-2010 14:36 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
น้ำมันโสฬสนี้แต่ดั้งเดิมเป็นวิชาโบราณในสายวังห ...
ต้นฉบับโพสโดย buabangbai เมื่อ 15-7-2010 13:49

กราบขอบพระคุณคับท่าน ที่มาแนะนำ
 เจ้าของ| kittisak โพสต์เมื่อ 15-7-2010 17:04 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ผมก็ต้องขอขอบคุณพี่บาสด้วยครับ ที่ทั้งพาไป ทั้งแนะนำให้สำหรับทุกๆอย่าง ผมไปลงน้ำมันเมื่อวันอังคารที่ผ่านมานี้เองครับ คุณพ่อสงวนท่านเมตตามากครับ ทริปหน้าลงมา กทม.เมื่อไหร่อย่าลืมบอกล่วงหน้านะครับ มีอะไรก็ส่งข่าวกันบ้างนะครับพี่ ......ขอบคุณมากๆครับ
xxxx โพสต์เมื่อ 15-7-2010 17:31 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
พึ่งไปเพิ่มมา กลับมาเมื่อเที่ยงเอง
buabangbai โพสต์เมื่อ 15-7-2010 23:03 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ผมก็ต้องขอขอบคุณพี่บาสด้วยครับ ที่ทั้งพาไป ทั้งแนะน ...
ต้นฉบับโพสโดย kittisak เมื่อ 15-7-2010 17:04

เสียดายเมื่อวันอังคารติดธุระไม่อย่างนั้นคงใด้พบกันแล้ว

ไว้โอกาสหน้าแล้วกันนะครับ

**ขอบคุณ
buabangbai โพสต์เมื่อ 15-7-2010 23:04 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
พึ่งไปเพิ่มมา กลับมาเมื่อเที่ยงเอง
ต้นฉบับโพสโดย xxxx เมื่อ 15-7-2010 17:31

อนุโมทนาด้วยครับ ^^
 เจ้าของ| kittisak โพสต์เมื่อ 31-7-2010 20:01 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
วันนี้ตรงกับเสาร์ห้าพอดีครับ ถึงแม้จะตรงกับข้างแรมก็เถอะแต่ก็ถือว่าเป็นวันที่ดีเช่นกัน วันนี้ไปบ้านคุณพ่อสงวนมาครับ

มาลูกศิษย์ที่มาขอคุณพ่อ ประสิทธิน้ำมันให้(ขึ้นครู)เป็นครั้งแรก2-3คนเชียวครับ พอดีผมไปช่วงเย็นยังดีครับที่ทัน

ไปเจอรุ่นพี่กำลังช่วยกันม้วนตะกรุดพอดีคับ เนื้อตะกั่วสวยมากๆ
busawan โพสต์เมื่อ 31-7-2010 23:55 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
อังคาร8 คือวันที่2สค53ที่จะถึงนี้ทางสำนักจะนิยมมาลงในวันดังกล่าวคือลงวันนี้จะถือว่าลง12ครั้งเหมิอนกับวันนี้คือเสาร์5ที่คุณkittisakมาลงในวันนี้ ที่ท่านเห็นตระกรุดคือตระกรุดคงกระพันและมหาอุดเป็นยันต์ของครูอุไร มณตรีกุล ณ อยูธยา
พวกคณะศิษย์ได้ขอครูสงวนจัดสร้างโดยเอาลูกปืนที่ยิงแล้วมาทำเป็นมวลสารถือเคล็ดว่าแม่ไม่ฆ่าลูก พวกลูกศิษย์ได้ขอครูปลุกเสก1ไตรมาสถ้าเสร็จแล้วคณะศิษย์ตั้งใจว่าจะให้กับลูกศิษย์ที่มาหาครูโดยไม่คิดค่าใช้จ่ายทั้งสิ้นเพียงแต่ขอให้คนที่เอาไปแล้ว
ไปทำบุญที่ไหนก็ได้แล้วถวายบุญกุศลให้กับครูอุไรและครูที่เป็นเจ้าของยันต์ ตอนนี้ยังไม่เสร็จถ้าเสร็จเมือ่ไหร่จะแจ้งให้ท่านเจ้าเมืองและชาวกาหลงทราบครับ
คุณต้องเข้าสู่ระบบก่อนจึงจะสามารถตอบกลับโพสต์นี้ได้ เข้าสู่ระบบ | สมัครเป็นชาวเมืองเสน่ห์กาหลง

รายละเอียดเครดิต

ปิด

เว็บมาสเตอร์แนะนำย้อนกลับ /1 ถัดไป

รายชื่อผู้กระทำผิด|Archiver|Mobile|เมืองเสน่ห์กาหลง (Khalong Charming Town)

GMT+7, 10-6-2024 21:53 , Processed in 0.165693 second(s), 5 queries , File On.