เมืองเสน่ห์กาหลง มหาเสน่ห์ มหาเมตตา มหานิยม
Khalong Amulet
ซ่อนแถบด้านข้าง

น้ำมันโสฬสสายวังหน้า

[คัดลอกลิงก์]
ann โพสต์เมื่อ 25-6-2010 15:12 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ตอบกลับ 61# busawan

ค่ะ ... เด๋ว นัด รอไปกับเพื่อนในนี้แหล่ะค่ะ ... ของดีต้องไขว้คว้า
ตัวเลขทั้ง 7 ในเบอร์มือถือ สามารถบ่งบอกนิสัยตัวตนของผู้ใช้ได้อย่างน่าอัศจรรย์ อย่ารอให้ชีวิตคุณดีก่อน แล้วค่อยเปลี่ยนเลขมือถือให้ดี คุณต้องเปลี่ยนเลขดีก่อน ชีวิตคุณถึงจะดี!! ตัวเลขเสียๆ มักดึงดูดพลังงานเสียๆ เข้ามาทำให้เราผิดหวังในชีวิต ตรงกันข้าม ตัวเลขดีๆ มักดึงดูดพลังงานด้านดีๆ เข้ามาในชีวิต ผนวกกับบุญกรรมเก่าของแต่ละคนว่าจะไปสุดที่ตรงไหน เลขบางตัวเหมาะกับคนหนึ่ง แต่เป็นเลขเสียกับอีกคนหนึ่ง ศาสตร์พลังงานเลขมือถือ บางส่วนอิงจากโหราศาสตร์ไทย บางส่วนมาจากการเก็บสถิติ ศาสตร์เลขมือถือต้องใช้ความเชี่ยวชาญ ในการวางตัวเลขมือถือให้เหมาะสม หลายคนเมื่อทราบผลการวิเคราะห์เบอร์มือถือของตนแล้วว่า ดี ร้าย อย่างไร แต่ยังพร้อมยอมทนใช้อยู่ ไม่รู้ทำไม เหตุผลง่ายนิดเดียว "เพราะทุกคนมีกรรมเป็นของตน" เมื่อถึงเวลา ฟ้าจะเปิดทางให้ท่านเปิดใจรับเรื่องมงคลดีๆ เข้ามาเสริมความรุ่งเรืองชีวิตท่านเอง จงจำไว้ ดวงคนเลือกเบอร์มาใช้เอง เบอร์ใครเบอร์มัน ไม่ซ้ำกัน หากท่านศรัทธาในศาสตร์พลังตัวเลขแล้ว ขออย่าลังเล หรือสงสัย อย่ารีรอทนใช้เบอร์เสียๆ เพื่อดึงดูดเรื่องร้ายๆ มารอเพื่อส่งผลแล้วค่อยเปลี่ยนเบอร์มือถือ วันนี้ คุณมีทางเลือกใช้ชีวิตแบบติดเทอร์โบได้ มัวช้าอยู่ทำไม? บริการวิเคราะห์เบอร์มือถือ วางเลขมงคล เรื่องการงาน การเงิน ความรัก โทร 09ุ ุ42282289 LINE ID: cholvibul
DekNoi โพสต์เมื่อ 25-6-2010 16:37 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ตอบกลับ 75# ann

ชื่อ แอน นี่ มัน โหล นะ คะ :]]

กิกิ แต่ยืนยัน ว่า ชื่อนี้ น่ารักทุกคน ฮี่ๆๆ ^ ^
DekNoi โพสต์เมื่อ 25-6-2010 16:41 | แสดงโพสต์ทั้งหมด

ลองดู แล้ว จะทำไม หรอคะ ? คริๆๆๆ

ไม่กล้าหรอกน้า... เค้ากลัวแล้ววว > <*
ann โพสต์เมื่อ 26-6-2010 13:25 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ตอบกลับ  ann

ชื่อ แอน นี่ มัน โหล นะ คะ :]]

กิกิ แต่ ...
ต้นฉบับโพสโดย DekNoi เมื่อ 25-6-2010 16:37

จริงหรือป่าว นา .... อิอิ
busawan โพสต์เมื่อ 28-6-2010 14:52 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
คุณannคนจังหวัดไหนครับ ก็กำลังรอเจ้าเมืองรวบรวมพลว่าจะไปกันวันไหนดีจะนัดกันอย่างไรครับท่านเจ้าเมืองอย่ามัวอยู่กองถ่ายหนัง
maykumi โพสต์เมื่อ 3-7-2010 13:10 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
แก้ไขล่าสุด maykumi เมื่อ 3-7-2010 13:13

ดีค่ะ อยากไปลงทองเมตตาบ้าง ไปครั้งแรกลงใด้เลยหรือเปล่า?  ถ้าไปแล้วบอกว่าใครแนะนำมาดีค่ะ อยากรู้จักศิษย์ท่านอาจารย์ไว้บ้างเวลาไปครั้งแรกจะใด้ไม่เอ๋อ อิอิ
buabangbai โพสต์เมื่อ 5-7-2010 23:17 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ขอตอบแทนแล้วกันนะจ๊ะ บังเอิญผ่านมาอ่านเจอพอดี

สำหรับสำนักนี้ ถ้าลงเมตตาอย่างเดียวไม่ต้องมีค่าครูครับ ลงใด้เลยตั้งแต่ครั้งแรก ถ้าลงน้ำมันโสฬสด้วยค่าครูครั้งแรกก้อ 20 บาท กับ 6 สตางค์ (อยากเห็นมาดูทื่สำนักครับ) แล้วก้อพวงมาลัย 2 พวง ธูปเทียน ครับ แค่นั้นเอง

**บอกไปตามตรงแหละครับว่ารู้จักมาจากไหน

***ผมก้อศิษย์ตัวน้อยๆคนหนึ่งครับ ถ้ามาจริงๆคงจะใด้รู้จักกัน

***ขอบคุณ***
bazz โพสต์เมื่อ 5-7-2010 23:20 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ตอบกลับ 81# maykumi

ผมกำลังนัดกันกันคุณkittisak ว่าจะไปที่บ้านครูสงวน คงเป็นสัปดาห์หน้านี้ ถ้าสนใจรายละเอียด PM มาคุยกันนะครับ
bazz โพสต์เมื่อ 5-7-2010 23:23 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ตอบกลับ 82# buabangbai

ผมยังไม่ทราบเลยว่าคุณbuabangbai คือคนไหนในบ้านครูวันที่ผมไป รอบหน้าเจอกันอย่าลืมทักกันบ้างนะครับจะได้รู้จักกันไว้ ขอบคุณครับ
buabangbai โพสต์เมื่อ 5-7-2010 23:56 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ตอบกลับ  buabangbai

ผมยังไม่ทราบเลยว่าคุณbuabangbai คือคนไหนใ ...
ต้นฉบับโพสโดย bazz เมื่อ 5-7-2010 23:23

รับทราบครับ

ปกติผมไม่ค่อยเล่น internet เท่าไหร่คับก้อมีเว็บนี้แหละ ที่เข้ามาดูบ้าง

แล้วเจอกันนะครับจะใด้แบ่งของดีใว้ให้คุณ bazz ใช้บ้าง

**ขอบคุณ**
maykumi โพสต์เมื่อ 6-7-2010 01:14 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ตอบกลับ 85# buabangbai

ขอบคุงคร่า ไว้จะหาโอกาสไป ถ้าเจออย่าลืมแบ่งของดี(ฟรี)ให้นู๋มั่ง >_<

อิอิ แซวเล่น
buabangbai โพสต์เมื่อ 6-7-2010 05:37 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ตอบกลับ  buabangbai

ขอบคุงคร่า ไว้จะหาโอกาสไป ถ้าเจออย ...
ต้นฉบับโพสโดย maykumi เมื่อ 6-7-2010 01:14

ไม่มีปัญหาครับ

ขอให้ยึดมั่นถือมั่น เป็นพอ

**ขอบคุณ**
xxxx โพสต์เมื่อ 6-7-2010 17:27 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
สายนี้ครับของจริง สุดยอด

ทำได้จริง ใช้แล้วได้ผลจริงครับ
busawan โพสต์เมื่อ 6-7-2010 21:30 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
จะไปกันเมื่อไหร่บอกด้วย ท่านเจ้าเมืองต้องเป็นเจ้าภาพเสาร์นี้กะว่าจะเข้าไป
อยากจะเสริมท่านbuabangbai ว่าค่ายกครูของทางสำนักครูอุไรนั้นจะยกเพียงครั้งเดียวครับหลังจากนั้นมาลงครั้งต่อไปก็เพียงแต่หาพวงมาลัยเท่านั้นพวงมาลัยที่ลูกศิษย์นำไปไหว้ที่หิ้งครูนั้นครูท่านไม่เคยทิ้งเลยท่านจะเก็บเอาไว้ถ้าใครไปขอเป็นมวลสารทำพระท่านก็ให้ท่านเสกทุกวัน ท่านเจ้าเมืองเสาร์นี้อยากจะเจอพาเพื่อนพ้องน้องพี่ชาวกาหลงไปด้วยยิ่งดีจะด้รู้จักกันไว้
bazz โพสต์เมื่อ 6-7-2010 22:01 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
แก้ไขล่าสุด bazz เมื่อ 6-7-2010 22:09

ตอบกลับ 89# busawan

เสียดายครับวันเสาร์นี้ติดธุระไม่ทราบว่าจะเสร็จธุระกี่โมง แต่ที่แน่ๆ นี่วันอังคารไปแน่นอนครับ ไม่ทราบว่าคุณ busawan กับคุณ buabangbai ไปบ้านครูทุกวันอังคาร/พฤหัสบดี/เสาร์เป็นประจำหรือเปล่าครับหรือเปล่าครับ
คุณต้องเข้าสู่ระบบก่อนจึงจะสามารถตอบกลับโพสต์นี้ได้ เข้าสู่ระบบ | สมัครเป็นชาวเมืองเสน่ห์กาหลง

รายละเอียดเครดิต

ปิด

เว็บมาสเตอร์แนะนำย้อนกลับ /1 ถัดไป

รายชื่อผู้กระทำผิด|Archiver|Mobile|เมืองเสน่ห์กาหลง (Khalong Charming Town)

GMT+7, 19-5-2024 11:30 , Processed in 0.125920 second(s), 7 queries , File On.