เมืองเสน่ห์กาหลง มหาเสน่ห์ มหาเมตตา มหานิยม
Khalong Amulet
ซ่อนแถบด้านข้าง

น้ำมันโสฬสสายวังหน้า

[คัดลอกลิงก์]
busawan โพสต์เมื่อ 3-6-2010 20:42 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ผมขออนุญาติเจ้าเมืองหน่อยและชาวเมืองกาหลงว่าวัตถุมงคลของครูท่านไม่ได้ทำเอาไว้ให้ลูกศิษย์และคนทั่วไปเอาไปใช้ด้วยความตั้งใจไม่คิดหารายได้จากสิ่งเหล่านี้เพราะราคาค่างวดแค่20บาท ท่านบอกว่าถ้าอยากรวยต้องไปทำอาชีพอื่นครับ
ตัวเลขทั้ง 7 ในเบอร์มือถือ สามารถบ่งบอกนิสัยตัวตนของผู้ใช้ได้อย่างน่าอัศจรรย์ อย่ารอให้ชีวิตคุณดีก่อน แล้วค่อยเปลี่ยนเลขมือถือให้ดี คุณต้องเปลี่ยนเลขดีก่อน ชีวิตคุณถึงจะดี!! ตัวเลขเสียๆ มักดึงดูดพลังงานเสียๆ เข้ามาทำให้เราผิดหวังในชีวิต ตรงกันข้าม ตัวเลขดีๆ มักดึงดูดพลังงานด้านดีๆ เข้ามาในชีวิต ผนวกกับบุญกรรมเก่าของแต่ละคนว่าจะไปสุดที่ตรงไหน เลขบางตัวเหมาะกับคนหนึ่ง แต่เป็นเลขเสียกับอีกคนหนึ่ง ศาสตร์พลังงานเลขมือถือ บางส่วนอิงจากโหราศาสตร์ไทย บางส่วนมาจากการเก็บสถิติ ศาสตร์เลขมือถือต้องใช้ความเชี่ยวชาญ ในการวางตัวเลขมือถือให้เหมาะสม หลายคนเมื่อทราบผลการวิเคราะห์เบอร์มือถือของตนแล้วว่า ดี ร้าย อย่างไร แต่ยังพร้อมยอมทนใช้อยู่ ไม่รู้ทำไม เหตุผลง่ายนิดเดียว "เพราะทุกคนมีกรรมเป็นของตน" เมื่อถึงเวลา ฟ้าจะเปิดทางให้ท่านเปิดใจรับเรื่องมงคลดีๆ เข้ามาเสริมความรุ่งเรืองชีวิตท่านเอง จงจำไว้ ดวงคนเลือกเบอร์มาใช้เอง เบอร์ใครเบอร์มัน ไม่ซ้ำกัน หากท่านศรัทธาในศาสตร์พลังตัวเลขแล้ว ขออย่าลังเล หรือสงสัย อย่ารีรอทนใช้เบอร์เสียๆ เพื่อดึงดูดเรื่องร้ายๆ มารอเพื่อส่งผลแล้วค่อยเปลี่ยนเบอร์มือถือ วันนี้ คุณมีทางเลือกใช้ชีวิตแบบติดเทอร์โบได้ มัวช้าอยู่ทำไม? บริการวิเคราะห์เบอร์มือถือ วางเลขมงคล เรื่องการงาน การเงิน ความรัก โทร 09ุ ุ42282289 LINE ID: cholvibul
cho โพสต์เมื่อ 4-6-2010 05:18 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
แก้ไขล่าสุด cho เมื่อ 4-6-2010 05:33

ด้วยดำริจากครูสงวน ตามที่ท่านบัวสุวรรณว่าเลยค่ะ!

ครูสงวนว่า.. สีผึ้งฝังเม็ดกาหลง จะหมดแล้ว!!

เอ๊ะ? ว่าแต่ว่ามีใครไปนินทาท่านแบบนั้นหรือคะท่านบัวฯ
cho โพสต์เมื่อ 4-6-2010 05:24 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
แก้ไขล่าสุด cho เมื่อ 4-6-2010 05:27
วันก่อนไปหาครูสงวนที่สำนักเห็นท่านเจ้าเมืองก็ไปเห็ ...
ต้นฉบับโพสโดย busawan เมื่อ 3-6-2010 20:37

นั่นก็แสดงว่า พรรคพวก ของท่านบรรณสุวัว-บัวสุวรรณ.. ต่างแอบเห็นเจ้าเมืองกันหมดแล้วหละสิ!

เอ... เป็นคนขาวๆ หล่อๆ ที่นั่งกินก๋วยเตี๋ยวเนื้อด้วยกันหน้าบ้านหรือเปล่าน้อ?

ตาลายอ่ะคะ.. หล่อทุกคน...ก็เห็นกำลังนั่งทำอะไรกะรูปหล่อพ่อทองของพวกเราอยู่!

หึหึ..รู้จักเรา...แต่ใจดำไม่ยอมทักทายนะ! มีงอลล์

ปล. ไอ้ที่เด็ดนี่คือ ใจเด็ดรึ... ครูสงวนท่านก็ไม่ได้เห็นดิฉันนานละ!.. เลยสัญญากะท่านว่าจะลงให้ได้ 20-30 ครั้งตามสูตรนั่นหละ..(พูดเหมือนหลายๆ เดือนที่แล้ว 555)
dubleblue โพสต์เมื่อ 4-6-2010 08:41 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ฝากอีกหนึ่งชิ้นนะครับคือเหรียญบูชาครูเนื้ออัลปาก้า  ซึ่งจัดทำขึ้นจำนวนไม่มากนัก

(ขอบอกว่าเหรียญนี้สุดยอดจริง ๆ ครับ)
busawan โพสต์เมื่อ 4-6-2010 09:07 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
เหรียญบูชาครูเป็นพุฒซ้อนครูท่านทำไม่มากเป็นหลักร้อยเหรียญ ตามที่ท่านข้างบนบอกว่่าสุดยอดจริงๆๆ
เห็นท่านเจ้าเมืองแล้วสบายใจวันหน้าเจอแล้วจะเข้าไปsay helloด้วย เห็นท่านactiveมากๆๆน่าชื่นชม
 เจ้าของ| kittisak โพสต์เมื่อ 4-6-2010 22:40 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ตอบกลับ 18# cho

สูตรอาไรเหรอครับ บอกหน่อยดิ
 เจ้าของ| kittisak โพสต์เมื่อ 4-6-2010 22:41 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ตอบกลับ 20# busawan

แล้วท่านสักทุกวันรึเปล่าครับ
cho โพสต์เมื่อ 4-6-2010 23:11 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ตอบกลับ  cho

สูตรอาไรเหรอครับ บอกหน่อยดิ ...
ต้นฉบับโพสโดย kittisak เมื่อ 4-6-2010 22:40

อ่อ ไม่มีไรหรอกค่ะ.. ปกติจะลงน้ำมันโสฬสกะท่าน อย่างต่ำต้องลงถึง 2-30 ครั้งค่ะ.. ถึงจะเรียกได้ว่า อิทธิคุณเต็มเหนี่ยว สารพัดกันค่ะ
cho โพสต์เมื่อ 4-6-2010 23:13 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ตอบกลับ  busawan

แล้วท่านสักทุกวันรึเปล่าครับ ...
ต้นฉบับโพสโดย kittisak เมื่อ 4-6-2010 22:41

เป็นการลงน้ำมันตามจุดต่างๆ และใช้เหล็กจารยันต์  เหมือนๆ กับสักนั่นหละค่ะ.. สำหรับคนชอบซอฟท์ ซอฟท์ ไม่ต้องเลือดสาด เข็มจิ้ม ปุปุ ทะลุจอ
cho โพสต์เมื่อ 4-6-2010 23:14 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
เหรียญบูชาครูเป็นพุฒซ้อนครูท่านทำไม่มากเป็นหลักร้อ ...
ต้นฉบับโพสโดย busawan เมื่อ 4-6-2010 09:07

สวยพอป่าว? ฮ่าฮ่า.. ตกลงท่านเป็นคนไหนอ่ะ?
busawan โพสต์เมื่อ 6-6-2010 16:46 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ท่านเจ้าเมืองsexyมากๆๆ
buabangbai โพสต์เมื่อ 6-6-2010 21:03 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
แก้ไขล่าสุด buabangbai เมื่อ 6-6-2010 21:05

เจอหลายครั้งเหมือนกันครับสำหรับคุณ cho เจ้าเมืองเสน่ห์กาหลง ทั้งที่บ้าน อ.ทอง สนธิรอด (พฤหัสที่แล้ว) และก้อวันที่คุณ cho ไปบ้านครูสงวนไม่นานนี้ (ผมนั่งอยู่แถวๆรูปหล่อ อ.ทองที่ว่าแหละครับ)

ยินดีครับยินดีหวังว่าคงใด้พบกันอีก

nice to meet you ครับ
cho โพสต์เมื่อ 6-6-2010 21:20 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ท่านเจ้าเมืองsexyมากๆๆ
ต้นฉบับโพสโดย busawan เมื่อ 6-6-2010 16:46

เจอหลายครั้งเหมือนกันครับสำหรับคุณ cho เจ้าเมืองเสน่ ...
ต้นฉบับโพสโดย buabangbai เมื่อ 6-6-2010 21:03

เจอแบบนี้ก็เริ่มแป๊ก..ไปไม่ถูกจริงๆ... จำนนกันด้วยหลักฐาน...

ยินดีที่ได้รู้จักทุกคนค่ะ.. ศิษย์พ่อเดียวกัน อย่าทิ้งกันนะ.. เมตตาเจ้าเมืองช้ำช้ำ คนนี้ล่วยอ่า...

เจอคราวหน้าบ้านครูหงวนจะเลี้ยงเตี๋ยวเนื้อหน้าบ้านครูนะ (เลี้ยงเฉพาะวันจันทร์)

ส่วนถ้าเจอกันบ้านพ่อจะเลี้ยงน้ำเปล่า และขึงหนังให้ หึหึ...
lolimaster โพสต์เมื่อ 6-6-2010 22:08 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ไปมาทุกที่เลยอ่า เจ้าเมือง อิ อิ
อยากไปมั่งจังแหะ
cho โพสต์เมื่อ 6-6-2010 22:14 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
แก้ไขล่าสุด cho เมื่อ 6-6-2010 22:17
ไปมาทุกที่เลยอ่า เจ้าเมือง อิ อิ
อยากไปมั่งจังแหะ ...
ต้นฉบับโพสโดย lolimaster เมื่อ 6-6-2010 22:08

แหมแค่สองที่เอง.. อย่าเอ็ดไปหละ...ก็มันเหงาอ่ะค่ะ หึหึ..

เอ้า..วันเกิดพาไปก็ได้..
คุณต้องเข้าสู่ระบบก่อนจึงจะสามารถตอบกลับโพสต์นี้ได้ เข้าสู่ระบบ | สมัครเป็นชาวเมืองเสน่ห์กาหลง

รายละเอียดเครดิต

ปิด

เว็บมาสเตอร์แนะนำย้อนกลับ /1 ถัดไป

รายชื่อผู้กระทำผิด|Archiver|Mobile|เมืองเสน่ห์กาหลง (Khalong Charming Town)

GMT+7, 19-5-2024 13:15 , Processed in 0.101072 second(s), 6 queries , File On.