เมืองเสน่ห์กาหลง มหาเสน่ห์ มหาเมตตา มหานิยม
Khalong Amulet
ซ่อนแถบด้านข้าง

น้ำมันโสฬสสายวังหน้า

[คัดลอกลิงก์]
buabangbai โพสต์เมื่อ 6-6-2010 23:27 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
แก้ไขล่าสุด cho เมื่อ 7-6-2010 07:02

เหมือนวาสนาเนอะไปไหนเจอกันทุกที ไม่ว่าจะไหว้ครูวัดบางพระปีที่แล้ว ไหว้ครูวัดบางแวกปีที่แล้ว

ไปไหนก้อเจอแต่คุณcho
ตัวเลขทั้ง 7 ในเบอร์มือถือ สามารถบ่งบอกนิสัยตัวตนของผู้ใช้ได้อย่างน่าอัศจรรย์ อย่ารอให้ชีวิตคุณดีก่อน แล้วค่อยเปลี่ยนเลขมือถือให้ดี คุณต้องเปลี่ยนเลขดีก่อน ชีวิตคุณถึงจะดี!! ตัวเลขเสียๆ มักดึงดูดพลังงานเสียๆ เข้ามาทำให้เราผิดหวังในชีวิต ตรงกันข้าม ตัวเลขดีๆ มักดึงดูดพลังงานด้านดีๆ เข้ามาในชีวิต ผนวกกับบุญกรรมเก่าของแต่ละคนว่าจะไปสุดที่ตรงไหน เลขบางตัวเหมาะกับคนหนึ่ง แต่เป็นเลขเสียกับอีกคนหนึ่ง ศาสตร์พลังงานเลขมือถือ บางส่วนอิงจากโหราศาสตร์ไทย บางส่วนมาจากการเก็บสถิติ ศาสตร์เลขมือถือต้องใช้ความเชี่ยวชาญ ในการวางตัวเลขมือถือให้เหมาะสม หลายคนเมื่อทราบผลการวิเคราะห์เบอร์มือถือของตนแล้วว่า ดี ร้าย อย่างไร แต่ยังพร้อมยอมทนใช้อยู่ ไม่รู้ทำไม เหตุผลง่ายนิดเดียว "เพราะทุกคนมีกรรมเป็นของตน" เมื่อถึงเวลา ฟ้าจะเปิดทางให้ท่านเปิดใจรับเรื่องมงคลดีๆ เข้ามาเสริมความรุ่งเรืองชีวิตท่านเอง จงจำไว้ ดวงคนเลือกเบอร์มาใช้เอง เบอร์ใครเบอร์มัน ไม่ซ้ำกัน หากท่านศรัทธาในศาสตร์พลังตัวเลขแล้ว ขออย่าลังเล หรือสงสัย อย่ารีรอทนใช้เบอร์เสียๆ เพื่อดึงดูดเรื่องร้ายๆ มารอเพื่อส่งผลแล้วค่อยเปลี่ยนเบอร์มือถือ วันนี้ คุณมีทางเลือกใช้ชีวิตแบบติดเทอร์โบได้ มัวช้าอยู่ทำไม? บริการวิเคราะห์เบอร์มือถือ วางเลขมงคล เรื่องการงาน การเงิน ความรัก โทร 09ุ ุ42282289 LINE ID: cholvibul
buabangbai โพสต์เมื่อ 7-6-2010 03:17 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
คุณ busawan คือใครกันคับเนี่ย คุ้นมากๆๆๆๆๆๆๆ

แต่นึกไม่ออก 5 5 5 5+

แนะนำตัวด้วยคับ
cho โพสต์เมื่อ 7-6-2010 07:04 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
แก้ไขล่าสุด cho เมื่อ 7-6-2010 07:15

เอาเป็นว่ารับทราบก็แล้วกันค่ะ... ว่าไปไหนเราก็เจอกัน..

น้ำหนกพยานครบ..จำนนด้วยหลักฐาน ข้อมูลปึ๊ก....บรรยายเยี่ยม
(ขออนุญาติลบข้อความบางส่วนออก)

ยินดีที่ได้รับทราบอีกครั้ง ขอบคุณค่า
busawan โพสต์เมื่อ 7-6-2010 11:07 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ก็หวังว่าคงจะได้เจอเจ้าเมืองอีกเผื่อจะแบ่งวัตถุมงคลมาใช้บ้าง
อยากจะถามเจ้าเมืองว่าดาวของหลวงพ่อวัดสนมลาว(ถูกไหมครับ)ใช้ดีทางไหน
มีอยู่อันหนึ่งเป็นทองและเงินฝั่งพลอย
busawan โพสต์เมื่อ 8-6-2010 21:52 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
เจ้าเมืองไม่ยอมตอบสักที่อ๋อที่แท้วันนี้ไปบ้านครูสงวนพร้อมสาวสวย ไปบ้านพ่อทองก้เจอ
cho โพสต์เมื่อ 8-6-2010 22:13 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
แก้ไขล่าสุด cho เมื่อ 9-6-2010 07:32
เจ้าเมืองไม่ยอมตอบสักที่อ๋อที่แท้วันนี้ไปบ้านครูสง ...
ต้นฉบับโพสโดย busawan เมื่อ 8-6-2010 21:52

ใช่แล้วจ๊ะ.. แหม ติดตามชมตอนต่อไปเสมอเลยนะคะ..เนี่ย ทำเป็นซีรีย์เกาหลีสุดฮิตไปได้!

เอาเป็นว่า เราคงวนเวียน เวียนวนอยู่แถบนั้นแหละค่ะ!  

หากท่านกับเราเป็นมิตรกัน เราเชื่อว่าท่านจะมาทักทายเราเอง วันนั้นจะถือเป็นวันแรกของการได้รู้จักกันนะคะ

นะเตสุเต มหานะเตสุชา.. มีคนแอบๆ แบบนี้อีกหลายคนแต่ไม่แสดงตัว! ขอบคุณที่ซุ่มดูอยู่ห่างๆ นะคะ!!

ปล.ไม่ใช่แค่ท่านที่เจอ ยังมีอีกหลายคนก็เจอ
cho โพสต์เมื่อ 8-6-2010 22:17 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ก็หวังว่าคงจะได้เจอเจ้าเมืองอีกเผื่อจะแบ่งวัตถุมงค ...
ต้นฉบับโพสโดย busawan เมื่อ 7-6-2010 11:07

ดาว หลวงพ่อโอมั๊กๆ..
DekNoi โพสต์เมื่อ 9-6-2010 01:32 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
เจ้าเมืองไม่ยอมตอบสักที่อ๋อที่แท้วันนี้ไปบ้านครูสง ...
ต้นฉบับโพสโดย busawan เมื่อ 8-6-2010 21:52

จำผิดปะคะ ว่าเจ้าเมืองไปบ้านครูสงวนพร้อม สาวสวย!!!
     55555 ไม่น่าจะใช่นะคะ

ว่าแต่ใครเนี้ยะๆๆ เจอทั้งสองบ้าน แล้วทำไมไม่ทักเลยห๊ะ
    วันหลังก็ต้องกล้านะคะ ถ้าไม่กล้าบอกมา เดี๋ยววันหลังจะเข้าไปทักเอง ^ ^
buabangbai โพสต์เมื่อ 9-6-2010 12:20 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
^ ^

เมื่อวานเจอทั้งคุณ cho และน้อง เด็กน้อย ที่บ้านครูสงวนแหละครับ นึกให้ออกแล้วกัน

ก้อนั่งกันอยู่ 2 -3 คนน่ะแหละ

แต่เมื่อวานคุณ cho แบบว่า ดูเด็กมาก คนในสำนักยังคิดว่านักศึกษาด้วยซ้ำ

ส่วนน้องแอนนี่ก้อดูน่ารักกว่าวันที่เจอกันที่บ้าน อ.ทอง

**ขอบคุณ**
buabangbai โพสต์เมื่อ 9-6-2010 12:23 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ใช่แล้วจ๊ะ.. แหม ติดตามชมตอนต่อไปเสมอเลยนะคะ..เนี่ย  ...
ต้นฉบับโพสโดย cho เมื่อ 8-6-2010 22:13

ไม่ใด้ซุ่มดูจ้า...  ก้อนั่งแทบจะติดกันตลอดแหละ

แต่ไม่กล้าทักต่างหาก

ไว้กล้าเมื่อไหร่จะทักทายๆ นะจ๊ะ
DekNoi โพสต์เมื่อ 9-6-2010 14:56 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ในบ้านครูสงวนไม่ได้สังเกตุใครเลย มั่วแต่โทรสัพ 555
เห็นแต่คนที่ใส่แว่นสวนกันตรงบันได -*-

ปล. เด็กน้อยไม่ชอบคนที่เก่งแต่ในกระทู้ ขอจริงๆสักที!!
busawan โพสต์เมื่อ 9-6-2010 20:11 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ท่านเจ้าเมืองอยากจะลงรูปช่วยแนะนำหน่อย
bazz โพสต์เมื่อ 9-6-2010 21:06 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
วันเสาร์นี้กะว่าจะไปที่ครูสงวนไม่ทราบว่าสามารถเดินทางไปได้เลย หรือว่าต้องนัดก่อนรึเปล่า ??? แนะนำด้วยครับ
DekNoi โพสต์เมื่อ 9-6-2010 23:30 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ท่านเจ้าเมืองอยากจะลงรูปช่วยแนะนำหน่อย ...
ต้นฉบับโพสโดย busawan เมื่อ 9-6-2010 20:11

ไม่ใช่เจ้าเมือง บอกได้มั้ยเนี้ยะ -*- ทำหน้าที่แทน 555

กดเข้าไปใน เมนูสมาชิก นะคะ กดเบาๆไม่ตกใจยังไม่มีไรเกิดขึ้น
    แล้วมองไปทางด้านขวา กดแก้ไขรูปส่วนตัว...กดไป ก็ยังไม่ตกใจอีกคะไม่มีไร
    หลังจากนั้นอัพโหลดรูปของคุณเองได้เลย พอเสร็จปุ๊บ...ก็ตกใจได้ระคะ 555 ล้อเล่นๆ
 เจ้าของ| kittisak โพสต์เมื่อ 10-6-2010 20:43 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ไม่ใช่เจ้าเมือง บอกได้มั้ยเนี้ยะ -*- ทำหน้าที่แทน  ...
ต้นฉบับโพสโดย DekNoi เมื่อ 9-6-2010 23:30

งั้นถ้าอยากเป็นเจ้าเมืองเอางี้มั้ย....ทำรัฐประหาร ปฏิวัติดีซะเลยมั้ย 55555555
คุณต้องเข้าสู่ระบบก่อนจึงจะสามารถตอบกลับโพสต์นี้ได้ เข้าสู่ระบบ | สมัครเป็นชาวเมืองเสน่ห์กาหลง

รายละเอียดเครดิต

ปิด

เว็บมาสเตอร์แนะนำย้อนกลับ /1 ถัดไป

รายชื่อผู้กระทำผิด|Archiver|Mobile|เมืองเสน่ห์กาหลง (Khalong Charming Town)

GMT+7, 19-5-2024 13:02 , Processed in 0.094569 second(s), 6 queries , File On.