เมืองเสน่ห์กาหลง มหาเสน่ห์ มหาเมตตา มหานิยม
Khalong Amulet
ซ่อนแถบด้านข้าง

ประกาศจากเรือนพระพรตมุนี

[คัดลอกลิงก์]
 เจ้าของ| CUTE19 โพสต์เมื่อ 17-6-2012 11:14 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ตอบกลับ 244# Mr.Pato

อนุโมทนาด้วยครับผม...
ตัวเลขทั้ง 7 ในเบอร์มือถือ สามารถบ่งบอกนิสัยตัวตนของผู้ใช้ได้อย่างน่าอัศจรรย์ อย่ารอให้ชีวิตคุณดีก่อน แล้วค่อยเปลี่ยนเลขมือถือให้ดี คุณต้องเปลี่ยนเลขดีก่อน ชีวิตคุณถึงจะดี!! ตัวเลขเสียๆ มักดึงดูดพลังงานเสียๆ เข้ามาทำให้เราผิดหวังในชีวิต ตรงกันข้าม ตัวเลขดีๆ มักดึงดูดพลังงานด้านดีๆ เข้ามาในชีวิต ผนวกกับบุญกรรมเก่าของแต่ละคนว่าจะไปสุดที่ตรงไหน เลขบางตัวเหมาะกับคนหนึ่ง แต่เป็นเลขเสียกับอีกคนหนึ่ง ศาสตร์พลังงานเลขมือถือ บางส่วนอิงจากโหราศาสตร์ไทย บางส่วนมาจากการเก็บสถิติ ศาสตร์เลขมือถือต้องใช้ความเชี่ยวชาญ ในการวางตัวเลขมือถือให้เหมาะสม หลายคนเมื่อทราบผลการวิเคราะห์เบอร์มือถือของตนแล้วว่า ดี ร้าย อย่างไร แต่ยังพร้อมยอมทนใช้อยู่ ไม่รู้ทำไม เหตุผลง่ายนิดเดียว "เพราะทุกคนมีกรรมเป็นของตน" เมื่อถึงเวลา ฟ้าจะเปิดทางให้ท่านเปิดใจรับเรื่องมงคลดีๆ เข้ามาเสริมความรุ่งเรืองชีวิตท่านเอง จงจำไว้ ดวงคนเลือกเบอร์มาใช้เอง เบอร์ใครเบอร์มัน ไม่ซ้ำกัน หากท่านศรัทธาในศาสตร์พลังตัวเลขแล้ว ขออย่าลังเล หรือสงสัย อย่ารีรอทนใช้เบอร์เสียๆ เพื่อดึงดูดเรื่องร้ายๆ มารอเพื่อส่งผลแล้วค่อยเปลี่ยนเบอร์มือถือ วันนี้ คุณมีทางเลือกใช้ชีวิตแบบติดเทอร์โบได้ มัวช้าอยู่ทำไม? บริการวิเคราะห์เบอร์มือถือ วางเลขมงคล เรื่องการงาน การเงิน ความรัก โทร 09ุ ุ42282289 LINE ID: cholvibul
crazyaofza โพสต์เมื่อ 17-6-2012 11:20 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
 เจ้าของ| CUTE19 โพสต์เมื่อ 17-6-2012 11:30 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ตอบกลับ 246# crazyaofza

...
crazyaofza โพสต์เมื่อ 17-6-2012 11:31 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ตอบกลับ  crazyaofza

...
ต้นฉบับโพสโดย CUTE19 เมื่อ 17-6-2012 11:30

เรื่องยาวจิงหน้อ  ต้องติดตามไปเรื่อยๆ   เคยเกือบจะไปเช่าองค์จิ๋วมาใช้แล้ว ดีนะวันนั้นถามท่านพี่ก่อน หุหุ
บันไซ โพสต์เมื่อ 17-6-2012 11:38 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ยินดีรับคืน และคืนเงินให้ครับ ไม่ต้องห่วง....เพรา ...
ต้นฉบับโพสโดย Saran19 เมื่อ 17-6-2012 06:54

เรายังรอข้อมูลศิษย์บนเรื่อนอยู่นะนาย ถ้าทำไม่ได้ก็ไม่น่าพูดน๊าาาา หรือพูดเพื่อชลอกระแสของเก๊ของนาย นายไม่น่าจะไปโทษสายเค้าหรือสำนักเค้าเลยอ่ะ เหมือนโยนขี้ให้คนอื่นไงไม่รู้ พอคนอื่นจับได้ก็โทษศิษย์บนเรื่อน เราว่านายน่าจะโทษตัวเองมากกว่า แล้วนายไปร่วมบุญกับวัดไหนเหรอ ถึงได้วัตถุมงคลของพ่อครูมาอ่ะ เราอยากรู้จัง หรือนายเห็นว่าวัตถุมงคลของพ่อครูคือช่องทางทำมาหากินที่ยอดเยี่ยม  ถ้ารักชอบจริงๆน่าจะทำได้ดีกว่่านี้น๊าาหรือว่านายรู้แล้วแต่ยังแกล้งตีมึน เพราะว่าได้เงินดีกว่าหว่า เราถามนายแล้วนายตอบเราหน่อยน๊าาา แล้วของสายอื่นๆ ที่่นายมีอยู่นายกลับไปดูมั่งยังอ่ะว่ามันแท้ มันเก๊ยังไงมั่ง ถ้าเป็นเราเราต้องทำอะไรซักอย่างแหละไม่ใช่ปล่อยเนียนๆมึนๆอยู่แบบนี้ แต่นี่นายก็ไม่หือไม่อือ มึนๆขายของต่อไปเหมือนไม่เกิดอะไรขึ้น เฮ้อออออ
blackcircles โพสต์เมื่อ 17-6-2012 12:26 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
อีกหนึ่งท่าน ที่เป็นศิษย์ตัวจริงเก็บแท้ตลอด ก็ท่าน freebyrd นี่แหละครับ
มีอะไรลองถามๆดูได้นะ อิอิ
บอส ดินแดง โพสต์เมื่อ 17-6-2012 12:58 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
monster โพสต์เมื่อ 17-6-2012 15:54 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
เรายังรอข้อมูลศิษย์บนเรื่อนอยู่นะนาย ถ้าทำไม่ได ...
ต้นฉบับโพสโดย บันไซ เมื่อ 17-6-2012 11:38

การใช้คำพูดเหมือนมัสซี่เลยอ่ะ
monster โพสต์เมื่อ 17-6-2012 16:08 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ขอเเสดงความคิดเห็นเเบบมีสาระบ้างนะครับ

ตอนนี้ก็มีประเด็นเพิ่มขึ้นมาเรื่อยๆ เชื่อว่าจะเพิ่มขึ้นมาอีก เเต่อยากให้ทุกคนอย่าลืมนะครับหลักๆของกระทู้นี้ก็คือการขายของปลอม

วิธีเเก้ปัญหาง่ายๆปัญหาต้องเเก้ที่ต้นเหตุ // คนขายๆของเเท้ คนซื้อก็ได้ซื้อของเเท้ End.

นับจากนี้ไปทางผู้บริหารน่าจะมีมาตรการอะไรที่คุมผู้ขายมากขึ้นหน่อยนะครับ เพราะอนาคตผู้ขายก็จะเพิ่มขึ้นอีกเเน่นอน (ช่วงหลังนี้ปัญหาเเนวนี้เกิดขึ้นเยอะด้วย)

ขอฝากคำพูดนึงของคนๆนึงถึงผู้ขายทุกคนหน่อยนะครับ
"เซียนพระที่ดี มีคุณธรรม ซื้อพระเก๊ได้ เเต่ขายพระเก๊ไม่ได้ ต้องขายเฉพาะพระเเท้เท่านั้น ที่สำคัญคือเเท้ต้องเเท้เเบบสากล......"

คะแนน

จำนวนผู้เข้าร่วม 1รัก +10 หลง +10 ร้อนแรง +10 เสน่ห์แรง +10 ย่อ เหตุผล
wawatep + 10 + 10 + 10 + 10 รักหมดใจเลย

ดูบันทึกคะแนน

AIR โพสต์เมื่อ 17-6-2012 22:06 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
เรื่องไรไม่รู้ไม่ได้อ่าน   แต่ก้อปรับความเข้าใจนะครับ   ขอบคุณครับ       ว่าจะตามอ่านย้อนหลังอยู่ คุๆๆ
บันไซ โพสต์เมื่อ 17-6-2012 22:07 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
อยากทราบอะไรโทรมาสอบถามดีกว่าน่ะครับ..ขี้เกียจพิมพ์ ...
ต้นฉบับโพสโดย Saran19 เมื่อ 17-6-2012 21:45

เวลาเปิดขายนายเปิดขายให้สาธารณะแต่เวลามีปัญหานายกลับบอกว่าให้โทรไปถาม พ่อคู๊ณเอาไรคิดอ่ะ ทำไมไม่เปิดเผนแบบแมนๆว่าที่มาที่ไปของเก๊ของนายเป็นยังไงมาจากไหน นายจะอมไว้ทำไมอ่ะงงอ่ะ
อย่างน้อยคนอื่นจะได้ระวังตัว ไม่ไปเอาของเก๊มาบูชาเหมือนนาย ทำอะไรเป็นประโยชน์มั่งเห้ออออ เห็ยบอกว่าขี้เกียจพิมพ์ แต่เวลาพิมพ์ขายทำไมขยันพิมพ์จัง เอแบบนี้เค้าเรียกว่าเห็นแก่ได้ เค้าเรียกไรน๊าา อยากได้แต่ไม่อยากเสียรึป่าวอ่ะ แล้วบอกว่าจะเปิดตัวศิษย์บนเรือนอ่ะนายบอกไมอ่ะนายนี่โกหกซ้ำซ้อนอ่ะ แย่ๆ ทำอะไรก็ทำซักอย่างคนเข้ามาดูหลักพันหลักหมื่นให้โทรหาทีละคน ถามจริงเหอะนาย นายคิดได้ไงอ่ะ จะงุบงิบๆไปทามมายยยย ตัวเองผิกเองแต่โทษนั่นโทษนี่โอ๊วววแมนอ่ะ
บันไซ โพสต์เมื่อ 17-6-2012 22:10 | แสดงโพสต์ทั้งหมด

มัสซี่?????คือใครอ่ะ????????ดาราเหรอ?????????
บันไซ โพสต์เมื่อ 17-6-2012 22:13 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ตอบกลับ 255# AIR

เราบอกให้มั๊ยก็เรื่องนาย ซาาาารานนน เอาของเก๊มาขายงายไปหาอ่านดูดิ
AIR โพสต์เมื่อ 17-6-2012 22:20 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
แก้ไขล่าสุด AIR เมื่อ 17-6-2012 22:22

ตอบกลับ 258# บันไซ

กำลังอ่านครับท่าน  แต่จะดูอยู่ว่า ตั้งใจหรือไม่ทราบ  เพราะคนที่ให้บูชาพระอาจจะไม่ทราบว่าของแท้หรือเปล่าเพราะอาจจะบูชาต่อมาอีกทีนึง  แต่ท่านไม่ต้องบอกผมนะครับ   เดี่ยวกระผมจะดูเองด้วยแรงครู  และแรงครูพระพิรามครูฤาษีมุนีเอง  ครับท่าน  จากศิษย์ก้นกุฎิสำนักนึงในศาสนาพระพุทธเจ้า
AIR โพสต์เมื่อ 17-6-2012 23:42 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
เอาละครับท่าน ทราบละ  อ่านละพิจารณาละ  และนั่งดูละ    รู้ละและท่านก้อลดความโกรธลงบ่างจะดีความสะใจเมื่อเห็นคนอื่นล้มนะ   คนล้มอย่าข้ามครับเห็นใจบอกเขาดีๆครับ   ที่สมัครมาเพื่อโพสข้อความนะคนอื่นเขาก้อรู้เจตนาดีอยู่แล้ว  คนผิดเขาไม่รู้และยอมรับผิด  แต่ถ้าผิดแล้วไม่ยอมรับผิด และยังยังดำเนินการต่ออันนี้ผมก้อไม่รู้ แล้วแต่ผู้บริหารเมืองก้อแล้วกัน  ผมรู้ว่าท่านคือศิษย์ และไม่ยอมถ้ามีคนมาเอาเปรียบสำนัก  แต่เขาไม่มีเจตนาครับ ที่นำมาให้บูชาก้อเพราะไม่รู้   ก้อแล้วแต่ครับ แล้วแต่ผู้อ่าน แล้วแต่ทุกท่านจะพิจารณา เพราะผมก้อเป็นแค่สมาชิกท่านนึ่ง ที่ออกความคิดเห็น  ที่ผมบอกว่ารู้ๆนั้น  ผมรู้มาจากครูนะครับไม่ใช่รู้เอง  และครูผมก้อมีบารมีไม่แพ้ครูท่านเหมือนกัน  และครูท่านผมก้อเปรียบเป็นครูผมเช่นกัน  ขอประทานอภัยกับทุกๆท่าน  ที่อ่านแล้วอาจจะมีวจีกรรมหรือมโนกรรมที่ไม่ดีกับผม  ผมขออโหสิครับ   เชิญผู้รู้ท่านต่อไป  ผิดถูกบอกผมได้ครับ ยอมรับ  ขอบคุณครับ
คุณต้องเข้าสู่ระบบก่อนจึงจะสามารถตอบกลับโพสต์นี้ได้ เข้าสู่ระบบ | สมัครเป็นชาวเมืองเสน่ห์กาหลง

รายละเอียดเครดิต

ปิด

เว็บมาสเตอร์แนะนำย้อนกลับ /1 ถัดไป

รายชื่อผู้กระทำผิด|Archiver|Mobile|เมืองเสน่ห์กาหลง (Khalong Charming Town)

GMT+7, 10-5-2024 12:01 , Processed in 0.218529 second(s), 8 queries , File On.