เมืองเสน่ห์กาหลง มหาเสน่ห์ มหาเมตตา มหานิยม
Khalong Amulet
ซ่อนแถบด้านข้าง

ประกาศจากเรือนพระพรตมุนี

[คัดลอกลิงก์]
sunjiaa โพสต์เมื่อ 14-6-2012 17:13 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ผมคงไม่กล้ากับ คุณหรอกครับ

ยังงัย ต้องขออภัยท่านเจ้าเมือง กับ ท่าน cute ด้วยนะครับ
ตัวเลขทั้ง 7 ในเบอร์มือถือ สามารถบ่งบอกนิสัยตัวตนของผู้ใช้ได้อย่างน่าอัศจรรย์ อย่ารอให้ชีวิตคุณดีก่อน แล้วค่อยเปลี่ยนเลขมือถือให้ดี คุณต้องเปลี่ยนเลขดีก่อน ชีวิตคุณถึงจะดี!! ตัวเลขเสียๆ มักดึงดูดพลังงานเสียๆ เข้ามาทำให้เราผิดหวังในชีวิต ตรงกันข้าม ตัวเลขดีๆ มักดึงดูดพลังงานด้านดีๆ เข้ามาในชีวิต ผนวกกับบุญกรรมเก่าของแต่ละคนว่าจะไปสุดที่ตรงไหน เลขบางตัวเหมาะกับคนหนึ่ง แต่เป็นเลขเสียกับอีกคนหนึ่ง ศาสตร์พลังงานเลขมือถือ บางส่วนอิงจากโหราศาสตร์ไทย บางส่วนมาจากการเก็บสถิติ ศาสตร์เลขมือถือต้องใช้ความเชี่ยวชาญ ในการวางตัวเลขมือถือให้เหมาะสม หลายคนเมื่อทราบผลการวิเคราะห์เบอร์มือถือของตนแล้วว่า ดี ร้าย อย่างไร แต่ยังพร้อมยอมทนใช้อยู่ ไม่รู้ทำไม เหตุผลง่ายนิดเดียว "เพราะทุกคนมีกรรมเป็นของตน" เมื่อถึงเวลา ฟ้าจะเปิดทางให้ท่านเปิดใจรับเรื่องมงคลดีๆ เข้ามาเสริมความรุ่งเรืองชีวิตท่านเอง จงจำไว้ ดวงคนเลือกเบอร์มาใช้เอง เบอร์ใครเบอร์มัน ไม่ซ้ำกัน หากท่านศรัทธาในศาสตร์พลังตัวเลขแล้ว ขออย่าลังเล หรือสงสัย อย่ารีรอทนใช้เบอร์เสียๆ เพื่อดึงดูดเรื่องร้ายๆ มารอเพื่อส่งผลแล้วค่อยเปลี่ยนเบอร์มือถือ วันนี้ คุณมีทางเลือกใช้ชีวิตแบบติดเทอร์โบได้ มัวช้าอยู่ทำไม? บริการวิเคราะห์เบอร์มือถือ วางเลขมงคล เรื่องการงาน การเงิน ความรัก โทร 09ุ ุ42282289 LINE ID: cholvibul
crazyaofza โพสต์เมื่อ 14-6-2012 17:15 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
แก้ไขล่าสุด crazyaofza เมื่อ 14-6-2012 17:16

คงจบแล้ว ^^   หวังว่าคงไม่มีปัญหาอะไรกันอีกแล้วเนอะ ถ้าของคัยเก๊ก็คืนเงินให้คนซื้อตามที่บอกไว้ว่ารับประกัน เท่านั้นก็จบ !!  
เหล่าผู้บริหารทุกคนพร้อมกับสมากชิกเมืองนี้ต่างช่วยกันเปงหูเปงตามีอะไรก็ตักเตื่อนกันได้ ผมเชื่อว่าไม่มีคัยโกรธหรอก  
winny โพสต์เมื่อ 14-6-2012 18:13 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
แก้ไขล่าสุด winny เมื่อ 14-6-2012 18:35

ตอบกลับ 147# sunjiaa

" เป็นไรมากป่ะคับ ผมว่าผมไม่ได้หาเรื่อง คุณ และไม่ได้หาเรื่องใครนะ สงสัย ก็ถาม ท่านเจ้าเมืองอธิบายแล้ว ก็เข้าใจแล้ว ไม่ทราบจะต่อมาเพื่ออะไรเหรอครับ?????"
...............................................................................................................................................................................................................
จนบรรทัดนี้ก็ยังไม่เข้าใจอะไรดีขึ้นเลย มันไม่ได้เกี่ยวกับกล้าหรือไม่กล้า ผมถามว่าผมไปว่าอะไรคุณ???? คุณถึงมาว่าผมตามข้อความข้างบน!!!! คุณก็แค่ตอบคำถามผมถ้าผมกล่าวหาหรือไปพาดพิงอะไรคุณผมจะได้กราบแทบเท้าขอโทษคุณ!!!! แต่ถ้าไม่มีประโยคไหนที่ผมไปพาดพิงคุณ โดยสามัญสำนึกคุณต้องขอโทษผมนะ ผมอ้างอิงข้อความของเจ้าเมืองไม่ได้ไปเกี่ยวข้องอะไรกับคุณเลย บ้าไปแล้ว!!!! แต่ผมก็ไม่ได้หวังคำพูดหรือวลีดีๆใดๆจากปากของคนที่ฟังไม่ได้ศัพท์แล้วจับไปกระเดียดหรอกครับ...หวังยาก คราวหน้าก็อ่านแล้ววิเคราะห์ดีๆก่อนแล้วกันนะครับจะได้ไม่โชว์.....ออกมา หวังว่าคงจบนะ!!!
iching โพสต์เมื่อ 14-6-2012 19:21 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ใจร่มๆ พี่น้องกันทั้งน้านนนนนนนนนนนนนนนนนนนนน
wawatep โพสต์เมื่อ 14-6-2012 19:56 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
กระทูร้อนแรงประจำเดือน พี่ๆน้องๆกันทั้งนั้น รักกันไว้เถิดเราเกิดร่วมแดนไทย อภัยและปล่อยวางได้ก็ทำเถิดครับ ท่านวินนี่ที่รัก และท่าน sunjiaa ต่างคนต่างอยู่ในเมืองนี้มาเนิ่นนานแล้ว เรื่องเล็กๆน้อยๆ ขอจงโปรดมองข้ามมันไปเถิดครับ ท้องฟ้านั้นกว้างใหญ่ แต่ใจคนนั้นยิ่งต้องกว้างกว่า ลูกผู้ชายครับเข้าใจว่ายอมหักไม่ยอมงอ แต่อย่างน้อยๆเราก็มีอุดมการณ์ร่วมกัน และมีทัศนะคติที่ดีต่อบ้านหลังนี้เฉกเช่นเดียวกัน อย่าถือเป็นอารมณ์นะครับท่าน ไม่มีใครเพอร์เฟคเลิศเลอไปซะทุกอย่าง ต่างคนต่างยอมรับข้อแตกต่างของกันและกันได้ ก็จะสามารถเป็นกัลยาณมิตรที่ดีต่อกันได้จริงไหมครับ ทั้งผมและพวกคุณก็ต่างอย่างเห็นเมืองๆนี้ บ้านหลังนี้เป็นที่น่าเชื่อถือเป็นที่ยอมรับและสามารถอยู่ได้อย่างอบอุ่นหัวใจ เอาความผิดพลาดพลั้ง เอาความคิดเห็นที่แตกต่าง เอาไฟในหัวใจมาผลักดันและสร้างสรรค์ต่อไปเถิดครับ บ้านเล็กๆสังคมเล็กๆแห่งนี้แต่เปี่ยมด้วยหัวใจและความเอื้ออาทรกัน ขอนะครับ เรามีกันอยู่แค่นี้อย่าให้แตกแยกเลยครับท่านวินนี่และท่านsunjiaa และทุกๆท่านที่อยูในนี้ .....ผมบอกได้คำเดียวว่าที่ไหนๆก็ไม่สุขใจเท่าบ้านหลังนี้ ขอจงมีหัวใจเดียวกันเถิดครับ หัวใจของความสามัคคี หัวใจของเมืองเสน่ห์กาหลง ขอเป็นกำลังใจและขอเคารพในสิทธิ์ส่วนบุคคลของทุกๆท่านนะครับ

คะแนน

จำนวนผู้เข้าร่วม 3รัก +8 หลง +58 ร้อนแรง +28 เสน่ห์แรง +8 ย่อ เหตุผล
Khunhonda + 20
คำแพง + 8 + 8 + 8 + 8
dark + 50

ดูบันทึกคะแนน

แกะดำ โพสต์เมื่อ 14-6-2012 20:36 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
เอ้าจบกันด้วยดี ป่ะข้าพเจ้าเลี้ยง ปลา...ดิบ
crazyaofza โพสต์เมื่อ 14-6-2012 21:49 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
nod โพสต์เมื่อ 14-6-2012 22:19 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ตอบกลับ 152# แกะดำ

อะไรอยู่ในวงกลมอ่ะ{:2_29:}
zx10r โพสต์เมื่อ 14-6-2012 22:54 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
เข้ !!
winny โพสต์เมื่อ 14-6-2012 23:38 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
แก้ไขล่าสุด winny เมื่อ 14-6-2012 23:42

ตอบกลับ 151# wawatep

หุ..หุ ขอบคุณสำหรับการเตือนสติในครั้งนี้นะครับ แบบนี้สิครับถึงจะเรียกว่ารักกันจริง !!!
เป็นธรรมดาสำหรับมนุษย์ขี้เหม็นซึ่งอัดแน่นด้วยกิเลส รัก โลภ โกรธ หลง ... ซึ่งผมก็เป็นหนึ่งในมนุษย์ขี้เหม็นเหล่านั้น แต่ในกรณีนี้ต่อมควบคุมกิเลสของผมบกพร่องไปหน่อย จึงต้องกราบขออภัยพี่น้องชาวเมืองและผู้บริหารเมืองมา ณ ที่นี้ดวยครับ...แต่ยังย้ำนะครับว่า winny จริงใจ ลูกผู้ชายพอ นักเลง แต่ไม่ใช่อันธพาลคร๊าบบ

คะแนน

จำนวนผู้เข้าร่วม 1รัก +100 ย่อ เหตุผล
wawatep + 100

wawatep โพสต์เมื่อ 14-6-2012 23:40 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ตอบกลับ 157# winny

รักวินนี่ที่สุดในโลกเลย
crazyaofza โพสต์เมื่อ 15-6-2012 00:04 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
wawatep โพสต์เมื่อ 15-6-2012 00:05 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ตอบกลับ 159# crazyaofza

sterno โพสต์เมื่อ 15-6-2012 00:12 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ตอบกลับ 132# romulus

ครับคุณบุ๋ม ไม่ใช่ผมไม่ยอมจบหรือฟังอ่านภาษาไทยไม่รู้เรื่อง
แต่ขอความกรุณาคุณบุ๋ม ช่วยพิจารณาเหรียญนี้และกระทู้นี้ซักเล็กน้อย
คุณบุ๋มมีความเห็นเช่นไร
http://khalong.com/board2/viewthread.php?tid=18645&highlight=
sterno โพสต์เมื่อ 15-6-2012 00:21 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ตอบกลับ 133# Saran19

ไม่ต้องเหวี่ยงแหให้เมื่อยครับ...อย่าคิดว่าตัวเองถูกอยู่คนเดียวซิครับ
เรื่องเจตนาไม่ต้องคิดครับผมไม่มีเจตนาใดๆกับใครทั้งสิ้น
มีเพียงความปรารถนาที่จะเห็นเมืองเสน่ห์กาหลงแห่งนี้มีมาตรฐานที่สูงกว่าเว็บอื่นๆก็เท่านั้น

การที่คุณจะนำของไปคืนผู้กระทำการปลอมแปลงผมเห็นดีด้วยเป็นอย่างยิ่งครับ
ผมเพียงทวงถาม ข้อซักถามคุณเพียงเท่านั้น
หากคุณเคยเจ็บกับกรณีพิพาทที่เกิดขึ้นเมื่อปีก่อนแล้วทำไมท่านจึงย้อนกลับไปคบค้าสมาคมกับบุคคลท่านนั้นอีกหล่ะ"บังเอิญหรือตั้งใจ"

คะแนน

จำนวนผู้เข้าร่วม 1รัก +10 หลง +10 ร้อนแรง +10 เสน่ห์แรง +10 ย่อ เหตุผล
แกะดำ + 10 + 10 + 10 + 10

คุณต้องเข้าสู่ระบบก่อนจึงจะสามารถตอบกลับโพสต์นี้ได้ เข้าสู่ระบบ | สมัครเป็นชาวเมืองเสน่ห์กาหลง

รายละเอียดเครดิต

ปิด

เว็บมาสเตอร์แนะนำย้อนกลับ /1 ถัดไป

รายชื่อผู้กระทำผิด|Archiver|Mobile|เมืองเสน่ห์กาหลง (Khalong Charming Town)

GMT+7, 10-5-2024 07:14 , Processed in 0.217295 second(s), 11 queries , File On.