เมืองเสน่ห์กาหลง มหาเสน่ห์ มหาเมตตา มหานิยม
Khalong Amulet
ซ่อนแถบด้านข้าง

กุมารทองรุ่น รวยทรัพย์อนันต์ อ.อ้วน หมอผี

[คัดลอกลิงก์]
งุงิ โพสต์เมื่อ 14-9-2011 20:53 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
บูชากุมารองค์ละ หรือคู่ละครับ
ตัวเลขทั้ง 7 ในเบอร์มือถือ สามารถบ่งบอกนิสัยตัวตนของผู้ใช้ได้อย่างน่าอัศจรรย์ อย่ารอให้ชีวิตคุณดีก่อน แล้วค่อยเปลี่ยนเลขมือถือให้ดี คุณต้องเปลี่ยนเลขดีก่อน ชีวิตคุณถึงจะดี!! ตัวเลขเสียๆ มักดึงดูดพลังงานเสียๆ เข้ามาทำให้เราผิดหวังในชีวิต ตรงกันข้าม ตัวเลขดีๆ มักดึงดูดพลังงานด้านดีๆ เข้ามาในชีวิต ผนวกกับบุญกรรมเก่าของแต่ละคนว่าจะไปสุดที่ตรงไหน เลขบางตัวเหมาะกับคนหนึ่ง แต่เป็นเลขเสียกับอีกคนหนึ่ง ศาสตร์พลังงานเลขมือถือ บางส่วนอิงจากโหราศาสตร์ไทย บางส่วนมาจากการเก็บสถิติ ศาสตร์เลขมือถือต้องใช้ความเชี่ยวชาญ ในการวางตัวเลขมือถือให้เหมาะสม หลายคนเมื่อทราบผลการวิเคราะห์เบอร์มือถือของตนแล้วว่า ดี ร้าย อย่างไร แต่ยังพร้อมยอมทนใช้อยู่ ไม่รู้ทำไม เหตุผลง่ายนิดเดียว "เพราะทุกคนมีกรรมเป็นของตน" เมื่อถึงเวลา ฟ้าจะเปิดทางให้ท่านเปิดใจรับเรื่องมงคลดีๆ เข้ามาเสริมความรุ่งเรืองชีวิตท่านเอง จงจำไว้ ดวงคนเลือกเบอร์มาใช้เอง เบอร์ใครเบอร์มัน ไม่ซ้ำกัน หากท่านศรัทธาในศาสตร์พลังตัวเลขแล้ว ขออย่าลังเล หรือสงสัย อย่ารีรอทนใช้เบอร์เสียๆ เพื่อดึงดูดเรื่องร้ายๆ มารอเพื่อส่งผลแล้วค่อยเปลี่ยนเบอร์มือถือ วันนี้ คุณมีทางเลือกใช้ชีวิตแบบติดเทอร์โบได้ มัวช้าอยู่ทำไม? บริการวิเคราะห์เบอร์มือถือ วางเลขมงคล เรื่องการงาน การเงิน ความรัก โทร 09ุ ุ42282289 LINE ID: cholvibul
novaimmage โพสต์เมื่อ 14-9-2011 21:05 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
เห้นเขาว่า ให้บูชาเป็นคู่ นะครับ
abuzy โพสต์เมื่อ 14-9-2011 21:06 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
 เจ้าของ| nochoice1 โพสต์เมื่อ 14-9-2011 23:15 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ทุกท่านสามารถเข้าร่วมพิธีได้ทุกครั้งนะครับ คราวหน้าคือวันเสาร์ที่ 17 ก.ย. / เวลา 15.52 - 21.50 น. ครับ แอบบอกเคล็ดลับว่า "การให้" กุมารไว้ล่วงหน้า ได้รับผลดีต่อตัวครับ
 เจ้าของ| nochoice1 โพสต์เมื่อ 14-9-2011 23:29 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ท่านที่ต้องการจอง ไม่ต้องห่วงครับ จะมีการแจ้งล่วงหน้าก่อนเปิดจองแน่นอน เตรียมตัวกันไว้เร็วๆนี้ครับ
ฝากภาพธูปไว้ให้ชมกัน เป็นธูปที่อยู่หน้าเครื่องครูที่ตลอดพิธีต้องเพิ่มอยู่เสมอ ห้ามหมด
ZEMA โพสต์เมื่อ 15-9-2011 13:44 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ขอถามเป็นความรู้นะครับ ตะเกียงจุดทำไมครับ เพราะดูคลิปแล้วเห็นว่า อ.อ้วนท่านดับตอนเสร็จพิธีครับ
Knight โพสต์เมื่อ 15-9-2011 13:58 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
กุมาร กุมารี มีห้อย ตะกรุดโภคทรัพย์ที่คอด้วยเหรอครับ ช่วยถ่ายรูปมาให้ชมหน่อยได้ไหม
 เจ้าของ| nochoice1 โพสต์เมื่อ 15-9-2011 23:33 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ตอบกลับ 67# Knight

กุมารทองห้อยตะกรุดโภคทรัพย์ครับ ห้อยกันทั้งกุมารน้อย กุมารใหญ่

เจ้าของ| nochoice1 โพสต์เมื่อ 15-9-2011 23:36 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ตอบกลับ 66# ZEMA

ผมจะไปถามมาให้ในเร็ววันครับ
Knight โพสต์เมื่อ 16-9-2011 16:34 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ขอบคุณที่นำภาพมาให้ชม สุดยอดมากครับ
 เจ้าของ| nochoice1 โพสต์เมื่อ 17-9-2011 03:12 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ตอบกลับ 61# งุงิ

เดี่ยวได้ คู่ได้ แต่ถ้าคู่จะช่วยเสริมกัน ดีกว่ามากๆ แนะนำเป็นคู่ครับ
 เจ้าของ| nochoice1 โพสต์เมื่อ 17-9-2011 03:31 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ตอบกลับ 66# ZEMA

สมัยก่อนไม่มีไฟฟ้าครับ การเสกกุมารจึงต้องจุดตะเกียง เมื่อออกจากกระท่อมเสกเสร็จก็ดับ
แต่ถึงแม้ในยุคปัจจุบันจะมีไฟฟ้า แต่ครูเขียนไว้ในตำราว่าให้จุดตะเกียงเราก็ต้องทำตามอย่างแบบฉบับโบราณจารย์อย่างเคร่งครัดครับ
เพื่อให้แน่ใจว่าจะไม่มีอะไรผิดพลาด
    ไม่ใช่แค่เรื่องนี้เท่านั้น อ.อ้วน ยังใส่ใจในทุกเรื่องครับ เช่น เครื่องครูต่างๆ อย่างกล้วยก็ใช้ "กล้วยน้ำไท" เป็นกล้วยพันธุ์เฉพาะ หรือดอกไม้เราก็ใช้ดอกไม้ขาวถูกต้องตามตำรา

Advance โพสต์เมื่อ 17-9-2011 14:43 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ไม่ค่อยได้เข้ามากลัวว่าจะจองไม่ทัน
 เจ้าของ| nochoice1 โพสต์เมื่อ 18-9-2011 02:39 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
กุมารทองรวยทรัพย์อนันต์ !!! เปิดจองวันอังคารที่ 20 กันยายนนี้นะครับ

ช่องทางการจอง
1. เว็บบอร์ดกาหลง : http://khalong.com/board2/viewth ... p;extra=&page=1
2. เว็บบอร์ดพลังจิต : จะอัพเดทนะครับ

วิธีการจอง
 เจ้าของ| nochoice1 โพสต์เมื่อ 18-9-2011 02:42 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
กุมารทองรุ่น รวยทรัพย์อนันต์
จัดสร้างเป็น กุมารทอง 200 ตน กับ กุมารีอีก 200 ตน
บูชาคู่ย่อมเสริมซึ่งกันและกันมากกว่าการบูชาเดี่ยวนะครับ
เพราะกุมาร และกุมารี คาถาที่ใช้เสกหลายตัวก็แตกต่างกัน
คุณต้องเข้าสู่ระบบก่อนจึงจะสามารถตอบกลับโพสต์นี้ได้ เข้าสู่ระบบ | สมัครเป็นชาวเมืองเสน่ห์กาหลง

รายละเอียดเครดิต

ปิด

เว็บมาสเตอร์แนะนำย้อนกลับ /1 ถัดไป

รายชื่อผู้กระทำผิด|Archiver|Mobile|เมืองเสน่ห์กาหลง (Khalong Charming Town)

GMT+7, 28-4-2024 22:33 , Processed in 0.161048 second(s), 5 queries , File On.