เมืองเสน่ห์กาหลง มหาเสน่ห์ มหาเมตตา มหานิยม
Khalong Amulet
ซ่อนแถบด้านข้าง

กุมารทองรุ่น รวยทรัพย์อนันต์ อ.อ้วน หมอผี

[คัดลอกลิงก์]
nologo2 โพสต์เมื่อ 9-9-2011 00:23 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
อัพ ราคา ลงเมื่อไร ผมจะเข้ามาดูอีกทีนะครับ อยากจะขอเช่า บูชาด้วยคน
ตัวเลขทั้ง 7 ในเบอร์มือถือ สามารถบ่งบอกนิสัยตัวตนของผู้ใช้ได้อย่างน่าอัศจรรย์ อย่ารอให้ชีวิตคุณดีก่อน แล้วค่อยเปลี่ยนเลขมือถือให้ดี คุณต้องเปลี่ยนเลขดีก่อน ชีวิตคุณถึงจะดี!! ตัวเลขเสียๆ มักดึงดูดพลังงานเสียๆ เข้ามาทำให้เราผิดหวังในชีวิต ตรงกันข้าม ตัวเลขดีๆ มักดึงดูดพลังงานด้านดีๆ เข้ามาในชีวิต ผนวกกับบุญกรรมเก่าของแต่ละคนว่าจะไปสุดที่ตรงไหน เลขบางตัวเหมาะกับคนหนึ่ง แต่เป็นเลขเสียกับอีกคนหนึ่ง ศาสตร์พลังงานเลขมือถือ บางส่วนอิงจากโหราศาสตร์ไทย บางส่วนมาจากการเก็บสถิติ ศาสตร์เลขมือถือต้องใช้ความเชี่ยวชาญ ในการวางตัวเลขมือถือให้เหมาะสม หลายคนเมื่อทราบผลการวิเคราะห์เบอร์มือถือของตนแล้วว่า ดี ร้าย อย่างไร แต่ยังพร้อมยอมทนใช้อยู่ ไม่รู้ทำไม เหตุผลง่ายนิดเดียว "เพราะทุกคนมีกรรมเป็นของตน" เมื่อถึงเวลา ฟ้าจะเปิดทางให้ท่านเปิดใจรับเรื่องมงคลดีๆ เข้ามาเสริมความรุ่งเรืองชีวิตท่านเอง จงจำไว้ ดวงคนเลือกเบอร์มาใช้เอง เบอร์ใครเบอร์มัน ไม่ซ้ำกัน หากท่านศรัทธาในศาสตร์พลังตัวเลขแล้ว ขออย่าลังเล หรือสงสัย อย่ารีรอทนใช้เบอร์เสียๆ เพื่อดึงดูดเรื่องร้ายๆ มารอเพื่อส่งผลแล้วค่อยเปลี่ยนเบอร์มือถือ วันนี้ คุณมีทางเลือกใช้ชีวิตแบบติดเทอร์โบได้ มัวช้าอยู่ทำไม? บริการวิเคราะห์เบอร์มือถือ วางเลขมงคล เรื่องการงาน การเงิน ความรัก โทร 09ุ ุ42282289 LINE ID: cholvibul
nologo2 โพสต์เมื่อ 9-9-2011 00:26 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ผมเสียดายมากๆ อยู่ไกล ไป จิงๆอยากได้มาเช่าบูชา นี่ ถ้าที่บ้านพอมีฐานะ หน่อยผม จะเดิินทางไป ร่วมพิธี ให้เกือบทุกที่เลย จิงๆ แต่ผมก็ ปากกัดตรีนถีบ  เรียนยังไม่จบเพราะติดช่วงฝึกงาน 1 ปี ตอนนี้ผ่านไป ครึ่งปี ละ ผมชอบพวกเครื่องรางของขลังมากๆ
ที่ตัวผมก็ สัก ในรูป เห็น ขาวๆ เถอะ ถ้า สักของ หมึกไป ทั้งตัวแล้ว แต่นี่ ผม สักน้ำมันก็แค่นั้นเอง
jamesnal2 โพสต์เมื่อ 9-9-2011 00:32 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
แก้ไขล่าสุด jamesnal2 เมื่อ 9-9-2011 00:38

ราคาเช่าอยู่ที่ตนละ 900 กว่าครับ ไม่แน่ใจว่า 996 หรือเท่าไหร่ผมก็จำไม่ได้ เพราะตอนที่ทราบเรื่อง ท่านบอกว่ารอให้เป็นรูปเป็นร่างชัดเจนก่อน เรื่องราคาเช่าที่ชัดเจนรอการยืนยันอีกครั้งครับ
jamesnal2 โพสต์เมื่อ 9-9-2011 00:43 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
กำหนดการในการปลุกเสกกุมารทอง และกุมารี รุ่น รวยทรัพย์อนันต์ อ.อ้วน หมอผี
 เจ้าของ| nochoice1 โพสต์เมื่อ 9-9-2011 03:03 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
มีเรื่องราวเกี่ยวกับอาจารย์วรกันต์ ผู้ถ่ายทอดวิชาให้ อ.อ้วน มาฝากกันครับ
เหตุการณ์นี้เกิดขึ้นกลางฤดูร้อนหลายปีก่อน ข้าพเจ้าไปพบอาจารย์ วรกันต์ ศรีสมบัติ เที่ยงวันนั้นขณะที่ข้าพเจ้านั่งตากลมอยู่หน้าบ้าน ท่านอาจารย์ก็เดินออกมาตะโกนถามลูกศิษย์ว่า “วันนี้ใครอยากกินอะไร” ด้วยความที่ข้าพเจ้าเป็นคนชอบกินชมพู่มะเหมี่ยว แต่ช่วงกลางปีแบบนี้ได้กินแค่กล้วย ส้ม หรือแตงโมเย็นๆ ก็ดีถมแล้ว ด้วยความซื่อจึงบอกอาจารย์ถึงภาพแรกที่นึกขึ้นในหัวว่าอยากกินชมพู่มะเหมี่ยว ทั้งๆ ที่รู้ทั้งรู้และก็ไม่ได้คาดหวังอะไร

ตกบ่าย แดดร้อนจนหมดแรง มีลูกศิษย์คนหนึ่งเดินลัดทุ่งฝ่าไอแดดเข้ามา ในมือหิ้ว “ชมพู่มะเหมี่ยว” มาถุงหนึ่ง

ข้าพเจ้าแปลกใจมาก! ไม่รู้ว่าเป็นเหตุบังเอิญหรือวิชาอย่างไรกันแน่ ขณะที่กำลังนั่งสงสัยอยู่นั้น ศิษย์ชาวนนทบุรีคนนี้ก็บอกว่า “คุณแม่สั่งให้นำชมพู่มะเหมี่ยวมาฝากให้ท่านอาจารย์”

บ่ายวันนั้นข้าพเจ้าจึงได้กินชมพู่มะเหมี่ยวสมใจ แต่ไอ้ความสงสัยมันยังคาใจ จนได้ถามท่านอาจารย์ถึงวิชา “ชักยันต์ไซ” เป็นวิชาที่อาจารย์กันต์ท่านร่ำเรียนมาจากหลวงพ่อเคน วัดถ้ำเขาอีโต้จังหวัดปราจีนบุรี เท่าที่ทราบตอนนั้นคือใช้เรียกสิ่งต่างๆได้สารพัด

ต่อมาสบโอกาสถาม อาจารย์จึงเล่าให้ฟังเกี่ยวกับวิชาชักยันต์ไทรนี้ว่าหากประสงค์จะเรียนวิชานี้จะต้องทำอย่างไร ท่านผู้อ่านทราบหรือไม่? ลองคิดกันดู เดี๋ยวจะมาเฉลยให้ฟัง
novaimmage โพสต์เมื่อ 9-9-2011 03:06 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
งานนี้ ไม่พลาด หวังว่า คงเหลือ นะคร๊าบ ถ้าต้องไปรับด้วยตัวเองอีก ก็คง อด อีกตามเคย ฮ่าๆ
zaek โพสต์เมื่อ 9-9-2011 03:55 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
อยากได้เหมือนกันครับ แต่ต้องถามผู้ปกครองก่อน
orn7seven โพสต์เมื่อ 9-9-2011 10:20 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
อ.อ้วน เสกครั้งนี้มีแต่กุมารทองอย่างเดียวหรอครับ
ZEMA โพสต์เมื่อ 9-9-2011 15:00 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
อยากไปร่วมพิธีเสกกุมารด้วย ต้องติดต่อกับ อ.อ้วน ใช่ไหมครับ บอกผมด้วยครับพี่ๆ
lekleklek โพสต์เมื่อ 9-9-2011 15:26 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ไม่ต้องติดต่อก็ได้ครับ ไปตามวันเวลาและสถานที่ ที่ประกาศไว้ได้เลยครับ
Cavalry1003 โพสต์เมื่อ 9-9-2011 15:45 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
แวะมาเยี่ยมชม!!! ดูน่ากลัวจัง แต่ท่าทางจะให้โชคดีๆนะ
namoo โพสต์เมื่อ 9-9-2011 20:54 | แสดงโพสต์ทั้งหมด

ครับ ท่านเสกแบบโบราณ ครับ ยาว และพักเป้นช่วง ผมอยากให้เข้าไปดูด้วยตาจริง เห้นแล้วเหนื่อยแทนครับ  ต้องเสกแบบ นึ้จนครบ 7 เสาร์ 9 อังคาร ครับ  ขอ บอกนะครับ จบจากกุมารชุดนี้ อ.อ้วนบอก เลิกทำกุมารไป 3 ปี  5555 เหนื่อยสุดๆ
spakafae14 โพสต์เมื่อ 9-9-2011 21:12 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
 เจ้าของ| nochoice1 โพสต์เมื่อ 9-9-2011 23:33 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
เรื่องการจองไม่ต้องห่วงนะครับ ยังไม่มีการจองตอนนี้ ถ้ามีการเปิดจองเมื่อใดผมจะนำมาบอกล่วงหน้า ไม่พลาดกันแน่นอนครับ
พี่น้องชาวกาหลงท่านใดที่สนใจสามารถเข้าไปร่วมพิธี นำขนมไปฝากน้องกุมารทองได้นะครับ อ่านจากต้นกระทู้ครับ
 เจ้าของ| nochoice1 โพสต์เมื่อ 9-9-2011 23:34 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
http://www.youtube.com/watch?v=8z3hCV5QS7g
ฝากคลิปพิธีบวงสรวง ขุนแผนหมื่นทัพ มาให้ดูกันไปพลางๆก่อนครับ
คุณต้องเข้าสู่ระบบก่อนจึงจะสามารถตอบกลับโพสต์นี้ได้ เข้าสู่ระบบ | สมัครเป็นชาวเมืองเสน่ห์กาหลง

รายละเอียดเครดิต

ปิด

เว็บมาสเตอร์แนะนำย้อนกลับ /1 ถัดไป

รายชื่อผู้กระทำผิด|Archiver|Mobile|เมืองเสน่ห์กาหลง (Khalong Charming Town)

GMT+7, 28-4-2024 16:05 , Processed in 0.141613 second(s), 6 queries , File On.