เมืองเสน่ห์กาหลง มหาเสน่ห์ มหาเมตตา มหานิยม
Khalong Amulet
ซ่อนแถบด้านข้าง

กุมารทองรุ่น รวยทรัพย์อนันต์ อ.อ้วน หมอผี

[คัดลอกลิงก์]
abuzy โพสต์เมื่อ 22-10-2011 00:08 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ตัวเลขทั้ง 7 ในเบอร์มือถือ สามารถบ่งบอกนิสัยตัวตนของผู้ใช้ได้อย่างน่าอัศจรรย์ อย่ารอให้ชีวิตคุณดีก่อน แล้วค่อยเปลี่ยนเลขมือถือให้ดี คุณต้องเปลี่ยนเลขดีก่อน ชีวิตคุณถึงจะดี!! ตัวเลขเสียๆ มักดึงดูดพลังงานเสียๆ เข้ามาทำให้เราผิดหวังในชีวิต ตรงกันข้าม ตัวเลขดีๆ มักดึงดูดพลังงานด้านดีๆ เข้ามาในชีวิต ผนวกกับบุญกรรมเก่าของแต่ละคนว่าจะไปสุดที่ตรงไหน เลขบางตัวเหมาะกับคนหนึ่ง แต่เป็นเลขเสียกับอีกคนหนึ่ง ศาสตร์พลังงานเลขมือถือ บางส่วนอิงจากโหราศาสตร์ไทย บางส่วนมาจากการเก็บสถิติ ศาสตร์เลขมือถือต้องใช้ความเชี่ยวชาญ ในการวางตัวเลขมือถือให้เหมาะสม หลายคนเมื่อทราบผลการวิเคราะห์เบอร์มือถือของตนแล้วว่า ดี ร้าย อย่างไร แต่ยังพร้อมยอมทนใช้อยู่ ไม่รู้ทำไม เหตุผลง่ายนิดเดียว "เพราะทุกคนมีกรรมเป็นของตน" เมื่อถึงเวลา ฟ้าจะเปิดทางให้ท่านเปิดใจรับเรื่องมงคลดีๆ เข้ามาเสริมความรุ่งเรืองชีวิตท่านเอง จงจำไว้ ดวงคนเลือกเบอร์มาใช้เอง เบอร์ใครเบอร์มัน ไม่ซ้ำกัน หากท่านศรัทธาในศาสตร์พลังตัวเลขแล้ว ขออย่าลังเล หรือสงสัย อย่ารีรอทนใช้เบอร์เสียๆ เพื่อดึงดูดเรื่องร้ายๆ มารอเพื่อส่งผลแล้วค่อยเปลี่ยนเบอร์มือถือ วันนี้ คุณมีทางเลือกใช้ชีวิตแบบติดเทอร์โบได้ มัวช้าอยู่ทำไม? บริการวิเคราะห์เบอร์มือถือ วางเลขมงคล เรื่องการงาน การเงิน ความรัก โทร 09ุ ุ42282289 LINE ID: cholvibul
poseidon โพสต์เมื่อ 11-11-2011 14:01 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
เมื่อวานไหว้ครูเสร็จ ก็บูชากุมาร กุมารี รวยทรัพย์อนันต์ มา 1 คู่ รับกับมือ อาจารยอ้วนเลยครับ
เช้าวันนี้ จุดธูป สิบดอก บอกกล่าวเจ้าที่ แล้วตั้งชื่อให้กุมารทั้งสองว่า เงิน กับ ทอง
พอเปิดร้าน ไม่นาน ก็มีลูกค้ามาซื้อของแบบ ตกใจครับ
นึกไม่ถึงว่าจะได้เงินก้อนใหญ่แต่เช้า ทั้งๆที่ เงียบเหงามาตั้งเกือบสองเดือนแล้ว
โดยเฉพาะตั้งแต่ช่วงน้ำท่วมมา ลูกค้าหายเกือบหมด

แต่วันนี้ กุมาร กุมารี ของ อ.อ้วน หมอผี  ทำผลงานได้สุดยอดจริงๆ
แถมยังมีลูกค้าเข้ามาซื้อของเพิ่มอีก
ไม่เชื่อก็ต้องเชื่อแล้วครับ

เลยต้องไปซื้อขนมหวาน ทองหยิบ ทองหยอด ฝอยทอง ให้น้องเงิน กับน้องทอง
เป็นการขอบคุณ

ใครที่ยังไม่ได้บูชา รีบหน่อยนะครับ ของมีอยู่ไม่มาก
อยากให้ได้ของดี มีประสบการณ์ ไว้ใช้กัน

และยังได้ช่วยเหลือผู้ป่วยโรคไตระยะสุดท้ายด้วยครับ
poseidon โพสต์เมื่อ 11-11-2011 14:11 | แสดงโพสต์ทั้งหมด

น้องทอง กับ น้องเงิน ที่ผมบูชามา แล้วมีประสบการณ์ดังกล่าวข้างต้น

juksawat โพสต์เมื่อ 11-11-2011 14:44 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ยินดีด้วยครับพี่.....(ท่าน poseidon)
ธุรกิจที่เงียบเหงามานาน เริ่มคึกคัก  นี่ขนาดอยู่ในภาวะน้ำท่วมนะเนี่ย
งั้น เรามาร่วมฉลองการกลับมาของธุรกิจกันดีกว่าครับ ....
poseidon โพสต์เมื่อ 11-11-2011 14:49 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ยินดีด้วยครับพี่.....(ท่าน poseidon)
ธุรกิจที่เงียบเหงามาน ...
ต้นฉบับโพสโดย juksawat เมื่อ 11-11-2011 14:44

ขอบคุณอาจารย์จักษวัชร์ ที่มายินดีและอวยพรครับ
Serman โพสต์เมื่อ 12-11-2011 04:51 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
เมื่อวานไหว้ครูเสร็จ ก็บูชากุมาร กุมารี รวยทรัพย์อน ...
ต้นฉบับโพสโดย poseidon เมื่อ 11-11-2011 14:01

ยินดีด้วยสำหรับประสบการณ์ครับ
aeybeer โพสต์เมื่อ 13-11-2011 12:53 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
เมื่อคืน (6/11/54) ลูกสาวกะลูกชายเข้ามาเล่น แหม!!!! ตั้งแต่บูชามา ยังไม่เคยเจอชัดๆเท่าเมื่อคืนเลย แต่ยอมรับว่าไม่เห็นตัวอ่ะ แต่ที่รู้เพราะเล่นอำผมประมาณ 3-4 ครั้ง ที่ชัดเจนคือ ยกขาผมลอยไปพาดแฟนผมเลย แถมเอามือแฟนผมมาดึงเป้ากางเกงผมซะงั้น ดูความทะเล้นของมัน เช้ามาเลยไปลูบหัวซะหน่อย บอกว่า ถ้าแน่จริงคืนนี้มาให้พ่อเห็นตัวเลยนะลูก พ่อไม่กลัวหรอก 5555
title โพสต์เมื่อ 13-11-2011 13:02 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
Serman โพสต์เมื่อ 14-11-2011 07:20 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
เมื่อคืน (6/11/54) ลูกสาวกะลูกชายเข้ามาเล่น แหม!!!! ตั้งแต ...
ต้นฉบับโพสโดย aeybeer เมื่อ 13-11-2011 12:53

สุดยอดประสบการณ์ครับ
 เจ้าของ| nochoice1 โพสต์เมื่อ 29-5-2012 00:14 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ยังพอมีกุมารอยู่ครับ สั่งได้ผ่านทางนี้เลยครับ
ตนละ 663 ครับ
pn-autogas โพสต์เมื่อ 1-6-2012 12:21 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
แก้ไขล่าสุด pn-autogas เมื่อ 1-6-2012 12:24

บูชา น้องทอง กับ น้องเพชร อยู่ครับ
ผมไม่เจอ อะไรแปลกๆในบ้านเลย (หรือว่าผมเป็นคนไม่ตกใจง่าย)
มีแต่คนในบ้านเคยเจออะไรแปลกๆเกือบทุกคน (แต่ไม่มีใคร กลัว )
ขอให้กิจการรุ่งเรืองขึ้นไปเรื่อยๆ ก็พอ ไม่ได้ขออะไรมาก
(ไม่เคยหวังโชคทางลาภลอยอยู่แล้วครับผม)
(มันต้อง มั่งมี แบบ ด้วย 2 บ่า 2 มือ 2 ขา ของเรา มันถึงจะอยู่นาน )
ขอบคุณครับ
ขอให้รวยๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆทุกๆๆคน
ขอให้จนๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
จนอย่างเดียว คือ ความทุกข์ กับทุกคนครับผม
เพี๊ยง!!!!!!!!!!!!!!เพี๊ยง!!!!!!!!!!!!!!เพี๊ยง!!!!!!!!!!!!!!
nikhun โพสต์เมื่อ 9-6-2012 20:52 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
พอได้รับน้องกุมารีมาตั้งโต๊ะที่ทำงาน ก็บังเอิญเปิดเว็บไซต์ลูกปัดหินสีขึ้นมาซะงั้น สงสัยเขาอยากได้ลูกปัดอ่ะนะ
arm2499 โพสต์เมื่อ 9-6-2012 21:15 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
รอ งบ พาลูก  มา บ้าน อิอิ
Exactly โพสต์เมื่อ 11-6-2012 08:28 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
K. nochoice1 ผมโอนเงินให้แล้วนะครับ รายละเอียดอยู่ใน PM
arm2499 โพสต์เมื่อ 11-6-2012 21:35 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
คุณต้องเข้าสู่ระบบก่อนจึงจะสามารถตอบกลับโพสต์นี้ได้ เข้าสู่ระบบ | สมัครเป็นชาวเมืองเสน่ห์กาหลง

รายละเอียดเครดิต

ปิด

เว็บมาสเตอร์แนะนำย้อนกลับ /1 ถัดไป

รายชื่อผู้กระทำผิด|Archiver|Mobile|เมืองเสน่ห์กาหลง (Khalong Charming Town)

GMT+7, 28-4-2024 19:35 , Processed in 0.260102 second(s), 5 queries , File On.