เมืองเสน่ห์กาหลง มหาเสน่ห์ มหาเมตตา มหานิยม
Khalong Amulet
ซ่อนแถบด้านข้าง

กุมารทองรุ่น รวยทรัพย์อนันต์ อ.อ้วน หมอผี

[คัดลอกลิงก์]
pitiwat โพสต์เมื่อ 12-9-2011 11:09 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
มีการจองเมื่อไร แจ้งด้วยครับ อยากได้มาบูชาสักคู่  บูชา 663 ต่อองค์ ยังพอไหว
ตัวเลขทั้ง 7 ในเบอร์มือถือ สามารถบ่งบอกนิสัยตัวตนของผู้ใช้ได้อย่างน่าอัศจรรย์ อย่ารอให้ชีวิตคุณดีก่อน แล้วค่อยเปลี่ยนเลขมือถือให้ดี คุณต้องเปลี่ยนเลขดีก่อน ชีวิตคุณถึงจะดี!! ตัวเลขเสียๆ มักดึงดูดพลังงานเสียๆ เข้ามาทำให้เราผิดหวังในชีวิต ตรงกันข้าม ตัวเลขดีๆ มักดึงดูดพลังงานด้านดีๆ เข้ามาในชีวิต ผนวกกับบุญกรรมเก่าของแต่ละคนว่าจะไปสุดที่ตรงไหน เลขบางตัวเหมาะกับคนหนึ่ง แต่เป็นเลขเสียกับอีกคนหนึ่ง ศาสตร์พลังงานเลขมือถือ บางส่วนอิงจากโหราศาสตร์ไทย บางส่วนมาจากการเก็บสถิติ ศาสตร์เลขมือถือต้องใช้ความเชี่ยวชาญ ในการวางตัวเลขมือถือให้เหมาะสม หลายคนเมื่อทราบผลการวิเคราะห์เบอร์มือถือของตนแล้วว่า ดี ร้าย อย่างไร แต่ยังพร้อมยอมทนใช้อยู่ ไม่รู้ทำไม เหตุผลง่ายนิดเดียว "เพราะทุกคนมีกรรมเป็นของตน" เมื่อถึงเวลา ฟ้าจะเปิดทางให้ท่านเปิดใจรับเรื่องมงคลดีๆ เข้ามาเสริมความรุ่งเรืองชีวิตท่านเอง จงจำไว้ ดวงคนเลือกเบอร์มาใช้เอง เบอร์ใครเบอร์มัน ไม่ซ้ำกัน หากท่านศรัทธาในศาสตร์พลังตัวเลขแล้ว ขออย่าลังเล หรือสงสัย อย่ารีรอทนใช้เบอร์เสียๆ เพื่อดึงดูดเรื่องร้ายๆ มารอเพื่อส่งผลแล้วค่อยเปลี่ยนเบอร์มือถือ วันนี้ คุณมีทางเลือกใช้ชีวิตแบบติดเทอร์โบได้ มัวช้าอยู่ทำไม? บริการวิเคราะห์เบอร์มือถือ วางเลขมงคล เรื่องการงาน การเงิน ความรัก โทร 09ุ ุ42282289 LINE ID: cholvibul
taoice โพสต์เมื่อ 12-9-2011 11:31 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ไม่เคยเลี้ยงกุมารทองมาก่อนเลย องค์แรกของชีวิตผม ต้องจองให้ทัน
up_up โพสต์เมื่อ 12-9-2011 12:41 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ขออนุญาติถามหน่อยนะครับ

ว่าเจตสิก กุมาร นี่เป็นกึ่งวิทยาธรเหมือนขุนแผนหมื่นทัพปะครับ
หรือเป็นพราย
แล้วรับมาแล้วต้อง เซ่น ไหมครับ หรือ เป็นทิพย์
ขอบคุณครับ ทุกท่าน
 เจ้าของ| nochoice1 โพสต์เมื่อ 12-9-2011 18:17 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ตอบกลับ 48# up_up

กุมารรุ่นนี้เป็น จิตกุมารนะครับ ต้องเซ่น ต้องเลี้ยง ประเด็นคือไม่มีผลย้อนมาสู่ผู้เลี้ยงแน่นอนครับ ถ้าไม่เลี้ยงก็ไม่เห็นผลเท่านั้นเอง
ต่างจากขุนแผนหมื่นทัพที่เป็นทิพย์แล้ว ไม่ต้องเซ่นก็เห็นผลได้ ดังเช่นประสบการณ์จากผู้บูชาหลายๆท่านครับ
 เจ้าของ| nochoice1 โพสต์เมื่อ 12-9-2011 18:22 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
วันนี้นำเรื่องราวคาถาของท่านอาจารย์วรกันต์ ศรีสมบัติ ผู้ถ่ายทอดวิชาให้อ.อ้วน หมอผี มาให้อ่านกันครับ

ขอบคุณเรื่องของคุณอุทโย www.udon108.com
พระรุ่นเก่าๆ ส่วนมากจะใช้วิธีพุทธาภิเษก หรือ เกจิอาจารย์บางท่านเรียกว่า ปลุกเสก ก็เรียก
วิธีการเสกพระ มีหลายวิธี แต่ละพิธีก็แตกต่างกันมากน้อย บางพิธีก็ยิ่งใหญ่ บางพิธี คณาจารย์ก็ทำกันง่ายๆ
แล้วแต่ท่านเหล่านั้น จะร่ำเรียนมา ทางพระสายกัมมัฐฐาน ภาคอีสาน นิยมใช้วิธีอธิษฐานจิตเอา
พ่อแม่ครูบาอาจารย์ ท่านแค่เพ่ง แค่นึก ก็นับว่าได้ผลแล้ว ดูเหมือนไม่มีพิธีรีตรองอะไร
ทำให้ผู้นำพระไปใช้ (ขอโทษที่ใช้ตามภาษาชาวบ้าน) เกิดอาการลังเลใจก็มี ว่าจะศักดิ์สิทธิ์จริงหรือ ???
อาจารย์ที่ผมเคยศึกษากับท่าน เคยสอนว่า หากเราคล้องพระไว้ในคอ หรือ มีสัก มีลงเลขยันต์ ต่างๆ
ในตัว เมื่อมีความจำเป็นต้องรอด ใต้ถุน ใต้สะพานไม้ รอดราวตากผ้า
หรือ ต้นไม้ใบไม้ที่มีมือ อาทิ ตำลึง เป็นต้น พระพุทธคุณ พระธรรมคุณ หรือพระสังฆคุณในพระบางองค์
อาจไม่เข้าไปกับเราด้วย พูดง่าย ๆ คุณพระในองค์พระ เริ่มมีการเสื่อมคลาย
ท่านสอนว่า

ให้เอามือขวา ของเรา ลูบไปที่ศีรษะ ด้านขวา (จากขมับขวา ไปยังท้ายทอย แล้วกล่าวว่า "พุทธัง มาเรโส"
ให้เอามือซ้ายของเรา ลูบไปที่ศีรษะ ด้านซ้าย (จากขมับซ้าย ลูบลงไปยังท้ายทอย แล้วกล่าวว่า "ธัมมัง มาเรโส"
ให้เอามือขวา หรือ ซ้าย ลูบจากหน้าผาก ตรงกลางศีรษะ เรื่อยลงไปยังท้ายทอย แล้วกล่าวว่า "สังฆัง มาเรโส"

หากท่านใดมีจิตเมตตา นำไปใช้ หากไม่ลำบากหรือรบกวนเกินไป ช่วยตักบาตร และอุทิศบุญให้กับท่าน ด้วยนะครับ
อาจารย์ วรกันต์ ศรีสมบัติ (ขอระลึกคุณท่าน และนำวิชชาของท่านมาบอกกล่าวให้ชนรุ่นหลังได้ใช้กัน)
ยังมีพระเกจิอาจารย์ อีกหลายๆ ท่าน  ที่เราเองไม่เคยได้ยินชื่อเสียงเรียงนาม  แต่ในท้องที่แล้ว
เป็นที่รักและหวงแหนกันยิ่งนัก   พระแท้ พระเก่ง ยังมีอีกจำนวนมาก  
ผมเองยังได้เคยคุยกับท่านอาจารย์ Phoenix เมื่อหลายสัปดาห์ที่แล้วว่า
นักเล่นพระในสมัยปัจจุบัน ยังอาจไม่ทราบถึงวิธีการเก็บสะสมพระโดยถูกต้อง
อันนี้ มิใช่ มาสอนหรือต่อว่า น้องๆ นักสะสมรุ่นลูก รุ่นหลาน นะครับ
เครดิต : คุณอุทโย www.udon108.com
abuzy โพสต์เมื่อ 12-9-2011 18:46 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
แก้ไขล่าสุด abuzy เมื่อ 12-9-2011 18:49

สาธุครับ ทราบมาว่า อาจารย์วรกันต์ ศรีสมบัติ ท่านเป็นอาจารย์คนแรกที่สอนวิชาให้กับอาจารย์อ้วนด้วย
abuzy โพสต์เมื่อ 12-9-2011 18:48 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ขอแจ้งราคาอย่างเป็นทางการของกุมารทอง รุ่นรวยทรัพย์อนันต์ครับ
ราคา 663 บาท

ตั้งอย่างเป็นมงคลครับ
ตามหลักเลขศาสตร์ของไทยโบราณ  6 หมายถึง โภคทรัพย์  ซึ่ง 6 สองตัวก็คือ ทรัพย์ภายนอก "ความมั่งมี ร่ำรวย" และทรัพย์ภายใน "ความสุขกายสบายใจ"
ส่วนเลข 3 นั้นเป็นเลขแห่งความขยันขันแข็ง มุมานะอดทน กล้าหาญที่จะหาทรัพย์ เหมือนค้นค้าขายที่ไม่เคยหยุดนิ่ง นอกจากนี้หากถอดรหัสให้ลึกลงไป เมื่อนำเลขทั้งหมดมาบวกกัน 6+6+3 = 15 / เลข 1 วางจากอิทธิพลของพระอาทิตย์ คือความเจริญรุ่งเรืองร่วมกับคู่มิตร 5 พระพฤหัสบดี ความรู้ความสามารถ สุดท้ายเมื่อบวกอีกชั้น 1+5 = 6 ทุกชั้นที่ผ่านมาก็จะกลับมารวมเป็นเลขแห่งโภคทรัพย์อีกที เป็นแก่นที่ อ.อ้วน หมอผี สร้างเพื่อโภคทรัพย์โดยเฉพาะ

สุดยอดเลยครับ ความหมายลึกซึ้งดีจริงๆ
Serman โพสต์เมื่อ 12-9-2011 19:19 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
Cavalry1003 โพสต์เมื่อ 13-9-2011 16:23 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
๛แวะมาชมครับสวยดี๛
Knight โพสต์เมื่อ 13-9-2011 17:56 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
เปิดจองเมื่อไหร่ แจ้งด้วยครับ
somdejdang โพสต์เมื่อ 13-9-2011 23:45 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ไปตามเวลาได้เลยช่ายไหมครับ อยากไปดู
Aof_phz โพสต์เมื่อ 13-9-2011 23:59 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
เปิดจองเมื่อไหร่เจ้าคะ !!!!!!!!!!!
HolyMax โพสต์เมื่อ 14-9-2011 00:06 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
เจอกันวันงานครับ จะไปรับถึงที่เลย หุหุ

ได้ข่าวแว่วๆว่าครูอ้วนจะไปร่วมพิธีไหว้ครูอ.เวส วันที่ 9 ต.ค.นี้ด้วยชิมิ
Dachakoon โพสต์เมื่อ 14-9-2011 02:32 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
เยี่ยมชมครับ
zaek โพสต์เมื่อ 14-9-2011 15:56 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ตามมาอ่านเรียบร้อยครับ
คุณต้องเข้าสู่ระบบก่อนจึงจะสามารถตอบกลับโพสต์นี้ได้ เข้าสู่ระบบ | สมัครเป็นชาวเมืองเสน่ห์กาหลง

รายละเอียดเครดิต

ปิด

เว็บมาสเตอร์แนะนำย้อนกลับ /1 ถัดไป

รายชื่อผู้กระทำผิด|Archiver|Mobile|เมืองเสน่ห์กาหลง (Khalong Charming Town)

GMT+7, 28-4-2024 22:41 , Processed in 0.122149 second(s), 5 queries , File On.