เมืองเสน่ห์กาหลง มหาเสน่ห์ มหาเมตตา มหานิยม
Khalong Amulet
53236
209
ซ่อนแถบด้านข้าง

กุมารทองรุ่น รวยทรัพย์อนันต์ อ.อ้วน หมอผี

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขล่าสุด nochoice1 เมื่อ 7-9-2011 03:37

เรียนพี่น้องชาวกาหลงทุกท่าน
อ.อ้วน หมอผี ได้จัดพิธีปลุกเสกกุมารทอง รุ่น รวยทรัพย์อนันต์ เพื่อนำรายได้ไปช่วยเหลือผู้ป่วยท่านหนึ่ง
โดยพิธีเสกนั้นกระทำทั้งสิ้น ๗ เสาร์ ๙ อังคาร
ด้วยวิชากุมารทองสายหลวงพ่อเคน วัดถ้ำเขาอีโต้ จ.ปราจีนบุรีที่ อ.อ้วน ได้รับสืบทอดมาจากอาจารย์วรกันต์ ศรีสมบัติ
รูปลักษณ์หล่อขึ้นจากเรซิ่นตามฤกษ์อันเป็นมงคล โดยผสมธนบัตรในเนื้อเพื่อเป็นสัญลักษณ์สื่อถึงความร่ำรวย ให้รักษาคุณค่าไว้ดั่งเงินทอง
จัดสร้างแบ่งเป็นกุมารและกุมารีอย่างละ ๒๐๐ ตน บรรจุตะกรุดหัวใจกุมารทอง อุดด้วยผงอาถรรพ์กับชันโรงใต้ดิน
กุมารแต่ละตัวยังห้อยตะกรุดโภคทรัพย์เพื่อเสริมพลังในตัวเองอีกด้วย
มีอิทธิคุณทางด้านป้องกัน พิทักษ์ รักษาทรัพย์ที่มีไม่ให้สูญหายหรือสูญเสียไป
ด้านโภคทรัพย์ โชคลาภ ค้าขายได้กำไรดี
ด้านเรียกคน ดลจิตดลใจให้มาหา ช่วยด้านสภาพคล่องทางการค้าขาย เป็นเมตตามหานิยม

การจัดสร้างครั้งนี้ รายได้ทั้งหมด ไม่หักค่าใช้จ่าย มอบให้ผู้ป่วยโรคไตท่านหนึ่งเพื่อนำไปผ่าตัดเปลี่ยนไตจะได้กลับมาดูแลครอบครัวได้ต่อไป
เรื่องราวต่าง ๆ ผมจะค่อยทยอยนำมาแจ้งเพิ่มเติมเรื่อยๆ พี่น้องชาวกาหลงท่านใดมีข้อสงสัยโปรดโพสต์ไว้ด้านล่างได้เลยครับ
ท่านใดที่อยากเห็นพิธีการเสกกุมารทองที่ถูกต้องตามแบบโบราณ สามารถนำขนมมาฝากน้องกุมารทองและร่วมชมพิธีได้ที่ กระท่อมกุมาร บริเวณหลังร้านตั้งจั้วหลี (เล่ายี่)
ใกล้ๆกับเจริญนคร ซ.4 ครับ
ติดตามข่าวสารต่างๆได้ที่นี่และ http://www.facebook.com/rangkru
ตัวเลขทั้ง 7 ในเบอร์มือถือ สามารถบ่งบอกนิสัยตัวตนของผู้ใช้ได้อย่างน่าอัศจรรย์ อย่ารอให้ชีวิตคุณดีก่อน แล้วค่อยเปลี่ยนเลขมือถือให้ดี คุณต้องเปลี่ยนเลขดีก่อน ชีวิตคุณถึงจะดี!! ตัวเลขเสียๆ มักดึงดูดพลังงานเสียๆ เข้ามาทำให้เราผิดหวังในชีวิต ตรงกันข้าม ตัวเลขดีๆ มักดึงดูดพลังงานด้านดีๆ เข้ามาในชีวิต ผนวกกับบุญกรรมเก่าของแต่ละคนว่าจะไปสุดที่ตรงไหน เลขบางตัวเหมาะกับคนหนึ่ง แต่เป็นเลขเสียกับอีกคนหนึ่ง ศาสตร์พลังงานเลขมือถือ บางส่วนอิงจากโหราศาสตร์ไทย บางส่วนมาจากการเก็บสถิติ ศาสตร์เลขมือถือต้องใช้ความเชี่ยวชาญ ในการวางตัวเลขมือถือให้เหมาะสม หลายคนเมื่อทราบผลการวิเคราะห์เบอร์มือถือของตนแล้วว่า ดี ร้าย อย่างไร แต่ยังพร้อมยอมทนใช้อยู่ ไม่รู้ทำไม เหตุผลง่ายนิดเดียว "เพราะทุกคนมีกรรมเป็นของตน" เมื่อถึงเวลา ฟ้าจะเปิดทางให้ท่านเปิดใจรับเรื่องมงคลดีๆ เข้ามาเสริมความรุ่งเรืองชีวิตท่านเอง จงจำไว้ ดวงคนเลือกเบอร์มาใช้เอง เบอร์ใครเบอร์มัน ไม่ซ้ำกัน หากท่านศรัทธาในศาสตร์พลังตัวเลขแล้ว ขออย่าลังเล หรือสงสัย อย่ารีรอทนใช้เบอร์เสียๆ เพื่อดึงดูดเรื่องร้ายๆ มารอเพื่อส่งผลแล้วค่อยเปลี่ยนเบอร์มือถือ วันนี้ คุณมีทางเลือกใช้ชีวิตแบบติดเทอร์โบได้ มัวช้าอยู่ทำไม? บริการวิเคราะห์เบอร์มือถือ วางเลขมงคล เรื่องการงาน การเงิน ความรัก โทร 09ุ ุ42282289 LINE ID: cholvibul
abuzy โพสต์เมื่อ 20-10-2011 11:53 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
สุดยอดครับ ในพิธีฝนมามืดเลย แต่ไม่ตก
novaimmage โพสต์เมื่อ 7-9-2011 03:52 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
เจ๋งไปเลย องค์เท่าไหร่ครับเนี่ยดูท่าแล้วจะหลายตัง อยู่...
 เจ้าของ| nochoice1 โพสต์เมื่อ 7-9-2011 04:08 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ผมยังไม่ได้สอบถามราคามาเลยครับ ไว้ทราบแล้วจะแจ้งนะครับ
 เจ้าของ| nochoice1 โพสต์เมื่อ 7-9-2011 04:11 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
พิธีหน้า จัดขึ้นวันเสาร์ที่ 10 กันยายน 2554 / เวลา 18.52 - 22.20 น.
วิธีการเดินทางและแผนที่ http://khalong.com/board2/thread-9042-1-4.html
Acting2LT โพสต์เมื่อ 7-9-2011 06:45 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
รอติดตามข่าวสารครับ
monster โพสต์เมื่อ 7-9-2011 07:29 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
อยากเลี้ยงเด็ก 555+
HolyMax โพสต์เมื่อ 7-9-2011 08:55 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
น่าสนใจ ว่าจะปิดอู่แล้วเชียว
gigi_society โพสต์เมื่อ 7-9-2011 09:05 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
น่าสน จะัรับไหวมั้ยนะ
kaineverdie โพสต์เมื่อ 7-9-2011 15:27 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
เนื้อเรซิ่น ผสมแบงเก่า น่าสนใจ
sclassic โพสต์เมื่อ 7-9-2011 17:01 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
น่าสนใจแฮะ ^^
capoang โพสต์เมื่อ 7-9-2011 18:37 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
อยากรู้ราคาบูชาครับ
datdheeraphol โพสต์เมื่อ 7-9-2011 23:38 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
แก้ไขล่าสุด datdheeraphol เมื่อ 7-9-2011 23:40

รุ่นนี้สุดยอดมากๅ ครับ พี่แค่เพียง 200 คู่ เท่านั้น..... อาจารย์ท่านเคร่งครัดพิธีกรรม เคร่งครัดฤกษ์ยาม และตั้งใจเสก กุมารตามตำหรับครูบาอาจารย์ หลวงพ่อเคน วัดเขาอีโต้ ซึ่งอาจารย์ท่านได้เรียนสืบมา ..ท่านเล่าว่าเป็นการเสกกุมารที่หนักหน่วงที่สุด..เพราะโดยทั่วไปท่านจะเสกไม่นาน แค่ท่านจับมาเสก เพียงชั่วครู่ ก็ใช้ได้แล้ว หรืออย่างมากก็เพียงหนึ่งคืน ท่านว่าแค่นี้ก็เตะบอลได้แล้ว...แต่นี่ท่านเสกนาน ถึง เจ็ดเสาร์ เก้าอังคาร จะสุดยอดขนาดไหนคิดดูเอาครับพี่น้อง....เห็นว่ามีประสพการณ์กุมารออกมาแผลงฤทธิ์ให้เห็นอยู่เหมือนกัน...

ราคาที่อาจารย์ตั้งก็มีความหมาย ตามหลักเลขศาสตร์... ไม่แพง...เหมาะสม...ถ้าเทียบกับระยะเวลาในการเสก...ผมว่าไม่แพงเลย...ยิ่งนี้เป็นการสร้างเพื่อช่วยชีวิตคน ช่วยชีวิตคนทั้งครอบครัว.. ได้ทั้งบุญ ได้ทั้งของดี.. ไม่ควรพลาดด้วยประการทั้งปวงนะครับ..

ส่วนราคาจะเป็นเท่าไหร่นั้น ให้ทางเจ้าของกระทู้มาแจ้งดีกว่านะครับ...
pitiwat โพสต์เมื่อ 8-9-2011 13:22 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ไม่ทราบว่าจะมีการเปิดจองมั้ยครับ อยากได้มาไว้บูชา กลัวจะไม่ทันเหมือนสีผึ้งเบ็ดอีก
lekleklek โพสต์เมื่อ 8-9-2011 13:45 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
มีแน่นอนครับ แต่ต้องตามเช็คข่าวจากที่นี่ให้ดีๆครับ เพราะตอนนี้ศิษย์ใกล้ตัว จ้องกันคนละหลายชุดครับ
 เจ้าของ| nochoice1 โพสต์เมื่อ 9-9-2011 00:12 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
เรื่องราคาผมยังไม่ทราบแน่นอนจริงๆครับ เดี๋ยวคงไปถามวันเสาร์นี้แล้วมาบอกนะครับ
คุณต้องเข้าสู่ระบบก่อนจึงจะสามารถตอบกลับโพสต์นี้ได้ เข้าสู่ระบบ | สมัครเป็นชาวเมืองเสน่ห์กาหลง

รายละเอียดเครดิต

ปิด

เว็บมาสเตอร์แนะนำย้อนกลับ /1 ถัดไป

รายชื่อผู้กระทำผิด|Archiver|Mobile|เมืองเสน่ห์กาหลง (Khalong Charming Town)

GMT+7, 28-4-2024 17:09 , Processed in 0.573444 second(s), 9 queries , File On.