เมืองเสน่ห์กาหลง มหาเสน่ห์ มหาเมตตา มหานิยม
Khalong Amulet
ซ่อนแถบด้านข้าง

ไปสักที่วัดขนอนเหนือมาแล้วครับ

[คัดลอกลิงก์]
chaiyachit โพสต์เมื่อ 25-1-2012 20:55 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
เรียนท่านdanut.....

ยันต์บุตร-ลบนั้นทางสายพ่อเที่ยงไม่มีนั้นถูกต้องครับ
แต่ข้อมูลที่ผมทราบมาอาจารย์ทนายได้ไปขอเรียนยันต์พระบุตรพระลบจากท่านอาจารย์โม่งครับยังมีบางยันต์ที่อาจารย์โม่งท่านกรุณาบอกเพิ่มให้อีก-ส่วนที่ว่าท่านอาจารย์พงษ์วัดขนอนใต้ท่านฝากอาจารย์ทนายไปขอความรู้ยันต์บุตรลบจากอาจารย์โม่งนั้นถูกแล้วครับ

ส่วนเรื่องแลกเปลี่ยนวิชานั้นความจริงเป็นการสนทนาเรื่องคาถาอาคมและยันต์ต่างบางประการระหว่างท่านอาจารย์โม่งกับอาจารย์ทนายไม่ไช่เงื่อนไขการขอเรียนวิชาบุตรลบครับคนละส่วนกัน

จึงเรียนมาเพื่อทราบและดำรงเกียรติท่านอาจารย์โม่งไว่ด้วยครับ
ตัวเลขทั้ง 7 ในเบอร์มือถือ สามารถบ่งบอกนิสัยตัวตนของผู้ใช้ได้อย่างน่าอัศจรรย์ อย่ารอให้ชีวิตคุณดีก่อน แล้วค่อยเปลี่ยนเลขมือถือให้ดี คุณต้องเปลี่ยนเลขดีก่อน ชีวิตคุณถึงจะดี!! ตัวเลขเสียๆ มักดึงดูดพลังงานเสียๆ เข้ามาทำให้เราผิดหวังในชีวิต ตรงกันข้าม ตัวเลขดีๆ มักดึงดูดพลังงานด้านดีๆ เข้ามาในชีวิต ผนวกกับบุญกรรมเก่าของแต่ละคนว่าจะไปสุดที่ตรงไหน เลขบางตัวเหมาะกับคนหนึ่ง แต่เป็นเลขเสียกับอีกคนหนึ่ง ศาสตร์พลังงานเลขมือถือ บางส่วนอิงจากโหราศาสตร์ไทย บางส่วนมาจากการเก็บสถิติ ศาสตร์เลขมือถือต้องใช้ความเชี่ยวชาญ ในการวางตัวเลขมือถือให้เหมาะสม หลายคนเมื่อทราบผลการวิเคราะห์เบอร์มือถือของตนแล้วว่า ดี ร้าย อย่างไร แต่ยังพร้อมยอมทนใช้อยู่ ไม่รู้ทำไม เหตุผลง่ายนิดเดียว "เพราะทุกคนมีกรรมเป็นของตน" เมื่อถึงเวลา ฟ้าจะเปิดทางให้ท่านเปิดใจรับเรื่องมงคลดีๆ เข้ามาเสริมความรุ่งเรืองชีวิตท่านเอง จงจำไว้ ดวงคนเลือกเบอร์มาใช้เอง เบอร์ใครเบอร์มัน ไม่ซ้ำกัน หากท่านศรัทธาในศาสตร์พลังตัวเลขแล้ว ขออย่าลังเล หรือสงสัย อย่ารีรอทนใช้เบอร์เสียๆ เพื่อดึงดูดเรื่องร้ายๆ มารอเพื่อส่งผลแล้วค่อยเปลี่ยนเบอร์มือถือ วันนี้ คุณมีทางเลือกใช้ชีวิตแบบติดเทอร์โบได้ มัวช้าอยู่ทำไม? บริการวิเคราะห์เบอร์มือถือ วางเลขมงคล เรื่องการงาน การเงิน ความรัก โทร 09ุ ุ42282289 LINE ID: cholvibul
pungkung โพสต์เมื่อ 25-1-2012 21:36 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
นะ สักตัว ก็ยังวุ้ยๆๆๆๆ
ต้นฉบับโพสโดย Saran19 เมื่อ 25-1-2012 21:23

จัดไป
spakafae14 โพสต์เมื่อ 25-1-2012 22:11 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
 เจ้าของ| kiatisak โพสต์เมื่อ 26-1-2012 22:13 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
อยากไปลงนะหน้าทอง
ต้องเตรียมอะไรไปบ้างครับ ...
ต้นฉบับโพสโดย adas เมื่อ 23-1-2012 21:47

ตอนที่ผมไปสัก เคยถามอาจารย์โม่งเหมือนกันเกี่ยวกับการลงนะหน้าทอง ท่านบอกว่าท่านไม่ได้เรียนมาครับ
ยังไงถ้าไป ก็ลองถามท่านอีกทีนะครับ
 เจ้าของ| kiatisak โพสต์เมื่อ 26-1-2012 22:14 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
นอกจากสักแล้ว ที่วัดมีวัตถุมงคลอะไรให้เช่าบ้างไหมค ...
ต้นฉบับโพสโดย pich เมื่อ 25-1-2012 09:01

ที่เห็นมีตะกรุดที่หลวงพ่อพรหมท่านสร้างไว้ครับ
pich โพสต์เมื่อ 28-1-2012 10:08 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
แล้วเรื่องราคาบูชาของตะกรุด ยังพอเอื้อมถึงไหมครับผม ถ้าพี่ๆคนไหนไปวัดถ่ายรูปมาฝากด้วยนะครับ ขอบคุณครับ
mootong โพสต์เมื่อ 24-2-2012 23:43 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ตะกรุด เนี่ย ค่อนข้างยากนะค่ะ

เพราะขนาด ดิฉันเอง ศรัทธามานาน

ยังมีแค่ 2 ดอกเองค่ะ

ถ้าหลวงลุง ท่านก้อจะตอบว่าไม่มีแล้วค่ะ
tonbanna โพสต์เมื่อ 9-3-2012 13:33 | แสดงโพสต์ทั้งหมด

มี 2 รายการแบ่ง ๆ มาทางนี้บ้างก็ได้นะ  555+  ล้อเล่นนะ หายากมากแล้วครับในตอนนี้ ส่วนใหญ่มาจากต่างประเทศ  ทราบข่าวมาว่านั่งเครื่องมาลงเหมารถมาที่วัดเพื่อขอเช่าตะกรุดหลวงพ่อไปมากเลย อีกทั้ง หลาย ๆ ท่านด้วยกันที่หันมาศึกษาเครื่องรางของหลวงพ่อเกิดศรัทธานำไปใช้มีประสบการณ์เกิดขึ้น ดีอย่างไรไม่ค่อยบอกกัน แต่ก็เอาเป็นว่า โดดเด่นในเรื่อง  แคล้วคลาด  คงกระพัน  เป็นเยี่ยม  ไม่ได้เชียร์นะครับ แต่เป็นเรื่องจริง ยิ่งเครื่องรางที่ทันหลวงพ่อเสกไว้ สร้างไม่มากด้วยแล้ว ยิ่งเป็นที่ปราถนาของศิษย์สายนี้จริง ๆ ครับ
tiwalak โพสต์เมื่อ 13-3-2012 18:10 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ขออนุญาตินำข้อมูลไปเผยแพร่เป็นวิทยาทานแก่บุคลที่สนใจนะครับ
natacha007 โพสต์เมื่อ 22-3-2012 14:16 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ผมก็ยินดีที่ได้เจอศิษย์สำนักเดี่ยวกันครับตอนนี้ก็เหลือแค่ล้อม
แล้วก็ปลุกเสกครับ ยินดีมากที่เห็นเพื่อนๆสนใจในสายนี้กันมาก
ครับ
bitong01 โพสต์เมื่อ 22-3-2012 17:00 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
น่าสนใจมากครับ

signature______________________________________________________
sbobet    sbobet    
 เจ้าของ| kiatisak โพสต์เมื่อ 29-3-2012 20:22 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ตะกรุดชุดครับ
Perman โพสต์เมื่อ 29-3-2012 20:29 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
สวยคับ.. แวะมาอ่านคับ
kit10 โพสต์เมื่อ 13-5-2012 19:06 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
เมื่อวันเสารฺ์ไปยกครูมาครับ
therdsak โพสต์เมื่อ 29-7-2012 23:37 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
แถวบ้านเลยครับ
คุณต้องเข้าสู่ระบบก่อนจึงจะสามารถตอบกลับโพสต์นี้ได้ เข้าสู่ระบบ | สมัครเป็นชาวเมืองเสน่ห์กาหลง

รายละเอียดเครดิต

ปิด

เว็บมาสเตอร์แนะนำย้อนกลับ /1 ถัดไป

รายชื่อผู้กระทำผิด|Archiver|Mobile|เมืองเสน่ห์กาหลง (Khalong Charming Town)

GMT+7, 8-5-2024 15:36 , Processed in 0.313678 second(s), 5 queries , File On.