เมืองเสน่ห์กาหลง มหาเสน่ห์ มหาเมตตา มหานิยม
Khalong Amulet
ซ่อนแถบด้านข้าง

ไปสักที่วัดขนอนเหนือมาแล้วครับ

[คัดลอกลิงก์]
Gern.Naraphat โพสต์เมื่อ 1-6-2011 14:08 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
นำภาพพระบุตร-พระลบ มาให้ชมครับแต่เป็นพิมพ์ไม้แก ...
ต้นฉบับโพสโดย tonbanna เมื่อ 1-6-2011 10:21

ตัวเลขทั้ง 7 ในเบอร์มือถือ สามารถบ่งบอกนิสัยตัวตนของผู้ใช้ได้อย่างน่าอัศจรรย์ อย่ารอให้ชีวิตคุณดีก่อน แล้วค่อยเปลี่ยนเลขมือถือให้ดี คุณต้องเปลี่ยนเลขดีก่อน ชีวิตคุณถึงจะดี!! ตัวเลขเสียๆ มักดึงดูดพลังงานเสียๆ เข้ามาทำให้เราผิดหวังในชีวิต ตรงกันข้าม ตัวเลขดีๆ มักดึงดูดพลังงานด้านดีๆ เข้ามาในชีวิต ผนวกกับบุญกรรมเก่าของแต่ละคนว่าจะไปสุดที่ตรงไหน เลขบางตัวเหมาะกับคนหนึ่ง แต่เป็นเลขเสียกับอีกคนหนึ่ง ศาสตร์พลังงานเลขมือถือ บางส่วนอิงจากโหราศาสตร์ไทย บางส่วนมาจากการเก็บสถิติ ศาสตร์เลขมือถือต้องใช้ความเชี่ยวชาญ ในการวางตัวเลขมือถือให้เหมาะสม หลายคนเมื่อทราบผลการวิเคราะห์เบอร์มือถือของตนแล้วว่า ดี ร้าย อย่างไร แต่ยังพร้อมยอมทนใช้อยู่ ไม่รู้ทำไม เหตุผลง่ายนิดเดียว "เพราะทุกคนมีกรรมเป็นของตน" เมื่อถึงเวลา ฟ้าจะเปิดทางให้ท่านเปิดใจรับเรื่องมงคลดีๆ เข้ามาเสริมความรุ่งเรืองชีวิตท่านเอง จงจำไว้ ดวงคนเลือกเบอร์มาใช้เอง เบอร์ใครเบอร์มัน ไม่ซ้ำกัน หากท่านศรัทธาในศาสตร์พลังตัวเลขแล้ว ขออย่าลังเล หรือสงสัย อย่ารีรอทนใช้เบอร์เสียๆ เพื่อดึงดูดเรื่องร้ายๆ มารอเพื่อส่งผลแล้วค่อยเปลี่ยนเบอร์มือถือ วันนี้ คุณมีทางเลือกใช้ชีวิตแบบติดเทอร์โบได้ มัวช้าอยู่ทำไม? บริการวิเคราะห์เบอร์มือถือ วางเลขมงคล เรื่องการงาน การเงิน ความรัก โทร 09ุ ุ42282289 LINE ID: cholvibul
FatmaN โพสต์เมื่อ 1-6-2011 15:01 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
นำภาพพระบุตร-พระลบ มาให้ชมครับแต่เป็นพิมพ์ไม้แก ...
ต้นฉบับโพสโดย tonbanna เมื่อ 1-6-2011 10:21

ไม่ได้หมายความว่าสักบุตร ลบ จากที่อื่นครับ แต่หมายความว่ามีรอยสักอื่นจากสำนักอื่นๆมาแล้วจะไปสักสายหลวงปู่พรหมจากท่านพระอาจารย์โมกได้รึเปล่าครับ...ลายบุตร ลบ นี้เป็นยันต์ในฝันของผมอยากได้นานแล้วแต่หาสายที่จะลงไม่ได้...
tonbanna โพสต์เมื่อ 1-6-2011 15:27 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ไม่ได้หมายความว่าสักบุตร ลบ จากที่อื่นครับ แต่ห ...
ต้นฉบับโพสโดย FatmaN เมื่อ 1-6-2011 15:01

ครับ ถ้าพื้นที่ด้านหลังหรือที่จะลงพอมีที่ว่าง ลงยันต์เก้ายอด นารายณ์ หรืออื่น ๆ หาเวลาไปวัดกราบสรีรหลวงพ่อพรห์ม และอาจารย์สาทท่านดูนะครับ ว่าอยากได้ในสายนี้ บอกท่านไปเลยตรง ๆ  ถ้าท่านมีคิวไม่มากท่านก็จะนัดเรามาสักเองครับ ที่ท่านสักให้น้อยคนก็เพราะว่าท่านนั่งนานไม่ค่อยไหว ยังงัยลองพูดคุยกับท่านดูนะครับ
POOM โพสต์เมื่อ 1-6-2011 20:49 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
รบกวนถามยันต์พระลบเด่นทางด้านใหนครับขอความรู้ด้วยนะคับท่านผู้รู้
devil โพสต์เมื่อ 1-6-2011 22:30 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
รบกวนถามยันต์พระลบเด่นทางด้านใหนครับขอความรู้ด้วยน ...
ต้นฉบับโพสโดย POOM เมื่อ 1-6-2011 20:49

ตามตำราหลวงของหลวงพ่อขัน วัดนกกระจาบ  ท่านว่ายันต์พระบุตร-พระลบนี้ เหนียวชนิดแมลงวันไม่ได้กินเลือดนะครับ

ผิดถูกอย่างไรโปรดชี้แนะด้วยแล้วกันนะครับ
POOM โพสต์เมื่อ 1-6-2011 22:39 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ขอบคุณมากคับท่าน ถ้าหากว่าจะไปสักต้องเตรียมอะไรไปบ้างครับแลวค่าครูท่านคิดอย่างไร พอดีเป็นโชคดีที่พึ่งได้ย้ายมาทำงานที่อยุทธยามีโอกาสจะได้ไปกราบพระอาจารย์และลงเข็มสักครั้ง
devil โพสต์เมื่อ 1-6-2011 22:44 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ต้องรบกวนคุณต้น บ้านนา สายตรงเข้ามาตอบแล้วล่ะครับ เพราะเครื่องครูมีเยอะอยู่ ที่แน่ๆก็มีหัวหมู ,บายศรี,  และอะไรอีกหลายอย่าง พี่ที่รู้จักกันเค้าเคยไปยกครูสักและยังจดไว้ แต่เค้าอยู่ต่างจังหวัดครับ เดี่ยวจะลองถามให้นะครับ
danutgood โพสต์เมื่อ 2-6-2011 00:32 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ตอบกลับ 29# devil

ที่ว่าสายท่านพ่อเที่ยง มีสักพระบุตร พระลบนั้น ในสายท่านพ่อเที่ยงไม่ปรากฎยันต์พระบุตร พระลบ แต่มีพ่อแก้ว (อ.มณี) ศิษย์ท่านอาจารย์ทนายครับที่สัก เนื่องจากท่านอาจารย์ทนายได้แลกเปลี่ยนความรู้กันกับพระอาจารย์สาท ในคราวที่ไปช่วยหลวงพ่อมหาสมพงษ์ วัดขนอนใต้ บริจาคให้โรงเรียนที่หลวงพ่ออุปถัมภ์ จึงได้คุยกัยพระอาจารย์สาท ในเรื่องคาถาอาคมกันมีการแลกเปลี่ยนคาถาอาคมกันครับ

จึงเรียนมาเพื่อทราบ
devil โพสต์เมื่อ 2-6-2011 00:42 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ตอบกลับ  devil

ที่ว่าสายท่านพ่อเที่ยง มีสักพระบุตร พร ...
ต้นฉบับโพสโดย danutgood เมื่อ 2-6-2011 00:32

ขอบคุณครับที่ช่วยออกมาชี้แจงแถลงไข จะว่าไปแล้วผมก็พอจะคลุกคลีอยู่ในสายท่านอาจารย์เที่ยง แต่ก็ไม่เยอะครับ เรื่องพระบุตร-พระลบนี้รู้สึกผมจะเคยคุยกับ อ. ....... ลูกชายท่านอาจารย์เที่ยงน่ะครับเมื่อนานมาแล้ว แต่กับหลวงพ่อสมศักดิ์ วัดบุญบางสิงห์ผมไม่เคยถามเรื่องนี้เลย กับอาจารย์ทองก็ไม่เคยเหมือนกัน เอาเป็นว่าอาจจะเข้าใจคลาดเคลื่อนไปหน่อย ขอบคุณที่ช่วยออกมาแนะนำผู้น้อยด้วยนะครับ

ขอบคุณครับ
kotaro โพสต์เมื่อ 5-6-2011 10:09 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ด้วยความเคารพเท่าที่ผมทราบ หลวงปู่อั๊บท่านก็สักครับ
เพียงแต่ของท่านจะเป็นการสักทีเดียวพร้อมกันเลย
ไม่ได้แยก พิมพ์ของท่านเป็นบุตรลบจูงมือกัน
แต่ก็มีบ้างสำหรับศิษย์บางคนที่ สักบุตร กับลบ คนละองค์
เปรียบเสมือนเป็นเพื่อนร่วมสาบาน ใครคิดคดทรยศอีกคน ก็ต้องพบกับความวิบัติ
mootong โพสต์เมื่อ 23-1-2012 21:11 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ที่เห็นในรูปตอนนี้ เป็นพี่ชายค่ะ ที่บ้านสักที่วัดขนอนเหนือ มาตั้งแต่รุ่นคุณปู่ คุณปู่นี่สักกับหลวงปู่พรหม คะ
ดิฉันเองก้อเคยไปวิ่งเล่นในวัดตั้งแต่เด็ก ตั้งแต่ยังเป็นกุฏิไม้ ตอนเด็กเวลาป่วยก้อจะไปอาบน้ำมนต์ของหลวงลุง มาตลอด
ส่วนคุณพ่อ ก้อไปสักตั้งแต่สมัยหนุ่มๆจนตอนนี้ เต็มหลังไปหมดค่ะ ครอบครัวของดิฉันเคารพและศรัทธา หลวงปู่และหลวงลุงมาเป็นเวลานาน มาตอนนี้มีคนเคารพศรัทธาเพิ่มขึ้น ก็รู้สึกดีใจค่ะ  มีอะไรอยากถาม ถามได้นะค่ะ จะถามคุณพ่อมาตอบให้ค่ะ
tong-potter@hotmail.com

คะแนน

จำนวนผู้เข้าร่วม 3รัก +10 หลง +10 ร้อนแรง +20 เสน่ห์แรง +10 ย่อ เหตุผล
handsomeman + 5
Jay + 5
wawatep + 10 + 10 + 10 + 10

ดูบันทึกคะแนน

adas โพสต์เมื่อ 23-1-2012 21:47 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
อยากไปลงนะหน้าทอง
ต้องเตรียมอะไรไปบ้างครับ
wawatep โพสต์เมื่อ 23-1-2012 21:52 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ตอบกลับ 40# mootong

ยินดีต้อนรับสู่เมืองนี้ครับ และยินดีเป็นอย่างยิ่งที่ท่านมีเจตนาดี เพื่อสร้างความกระจ่างชัดในสายวัดขนอนเหนือนี้ ผู้ที่ศรัทธาจะได้รับข้อมูลที่ถูกต้องมาเพิ่มเติม และเป็นวิทยาทานครับ.....ด้วยความยินดีครับ และขอให้อยู่ในเมืองนี้ฉันท์พี่ฉันท์น้องไปอีกนานแสนนานนะครับ.....เมืองเสน่ห์กาหลง เมืองแห่งมิตรภาพ มหานครที่ไม่เคยหลับไหล
pungkung โพสต์เมื่อ 24-1-2012 13:56 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
pich โพสต์เมื่อ 25-1-2012 09:01 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
นอกจากสักแล้ว ที่วัดมีวัตถุมงคลอะไรให้เช่าบ้างไหมครับ พอดีสักไม่ได้แล้วอะครับ เพราะไปลงที่สาลีโขมาแล้ว
คุณต้องเข้าสู่ระบบก่อนจึงจะสามารถตอบกลับโพสต์นี้ได้ เข้าสู่ระบบ | สมัครเป็นชาวเมืองเสน่ห์กาหลง

รายละเอียดเครดิต

ปิด

เว็บมาสเตอร์แนะนำย้อนกลับ /1 ถัดไป

รายชื่อผู้กระทำผิด|Archiver|Mobile|เมืองเสน่ห์กาหลง (Khalong Charming Town)

GMT+7, 9-5-2024 02:43 , Processed in 0.361047 second(s), 8 queries , File On.