เมืองเสน่ห์กาหลง มหาเสน่ห์ มหาเมตตา มหานิยม
Khalong Amulet
ซ่อนแถบด้านข้าง

โชว กาหลง เชิญผู้มีจิตศรัทธาร่วมสร้างบุญกับหลวงพ่อประยูร ศิษย์เอกหลวงพ่อผินะ วัด

[คัดลอกลิงก์]
winny โพสต์เมื่อ 22-5-2011 17:23 | แสดงโพสต์ทั้งหมด

รับทราบรายละเอียดและการโอนเงินเพื่อร่วมทำบุญแล้วครับ....ขอบคุณมากครับ
ตัวเลขทั้ง 7 ในเบอร์มือถือ สามารถบ่งบอกนิสัยตัวตนของผู้ใช้ได้อย่างน่าอัศจรรย์ อย่ารอให้ชีวิตคุณดีก่อน แล้วค่อยเปลี่ยนเลขมือถือให้ดี คุณต้องเปลี่ยนเลขดีก่อน ชีวิตคุณถึงจะดี!! ตัวเลขเสียๆ มักดึงดูดพลังงานเสียๆ เข้ามาทำให้เราผิดหวังในชีวิต ตรงกันข้าม ตัวเลขดีๆ มักดึงดูดพลังงานด้านดีๆ เข้ามาในชีวิต ผนวกกับบุญกรรมเก่าของแต่ละคนว่าจะไปสุดที่ตรงไหน เลขบางตัวเหมาะกับคนหนึ่ง แต่เป็นเลขเสียกับอีกคนหนึ่ง ศาสตร์พลังงานเลขมือถือ บางส่วนอิงจากโหราศาสตร์ไทย บางส่วนมาจากการเก็บสถิติ ศาสตร์เลขมือถือต้องใช้ความเชี่ยวชาญ ในการวางตัวเลขมือถือให้เหมาะสม หลายคนเมื่อทราบผลการวิเคราะห์เบอร์มือถือของตนแล้วว่า ดี ร้าย อย่างไร แต่ยังพร้อมยอมทนใช้อยู่ ไม่รู้ทำไม เหตุผลง่ายนิดเดียว "เพราะทุกคนมีกรรมเป็นของตน" เมื่อถึงเวลา ฟ้าจะเปิดทางให้ท่านเปิดใจรับเรื่องมงคลดีๆ เข้ามาเสริมความรุ่งเรืองชีวิตท่านเอง จงจำไว้ ดวงคนเลือกเบอร์มาใช้เอง เบอร์ใครเบอร์มัน ไม่ซ้ำกัน หากท่านศรัทธาในศาสตร์พลังตัวเลขแล้ว ขออย่าลังเล หรือสงสัย อย่ารีรอทนใช้เบอร์เสียๆ เพื่อดึงดูดเรื่องร้ายๆ มารอเพื่อส่งผลแล้วค่อยเปลี่ยนเบอร์มือถือ วันนี้ คุณมีทางเลือกใช้ชีวิตแบบติดเทอร์โบได้ มัวช้าอยู่ทำไม? บริการวิเคราะห์เบอร์มือถือ วางเลขมงคล เรื่องการงาน การเงิน ความรัก โทร 09ุ ุ42282289 LINE ID: cholvibul
winny โพสต์เมื่อ 23-5-2011 20:39 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ประมาณต้นเดือนหน้าจะมาแจ้งรายละเอียดความคืบหน้าเกี่ยวกับยอดเงินที่ผู้มีจิตศรัทธาได้ร่วมบุญในครั้งนี้อีกครั้งนะครับ!!!!!
rynyapatch โพสต์เมื่อ 26-5-2011 12:39 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
แจ้งความคืบหน้าการร่วมบุญเป็นเจ้าภาพสร้างสำนักปฎิบ ...
ต้นฉบับโพสโดย winny เมื่อ 20-5-2011 13:13

สาธุ สาธุ สาธุ อนุโมทนาบุญด้วยคร่า...
rynyapatch โพสต์เมื่อ 26-5-2011 12:40 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
คุณวินนี่ โอนเงินทำบุญแล้วค่ะ 200บาท 22/05/54 ...
ต้นฉบับโพสโดย Maow เมื่อ 22-5-2011 12:25

อนุโมทนาบุญด้วยนะคะ
rynyapatch โพสต์เมื่อ 26-5-2011 12:41 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
พรุ่งนี้เป็นวันคล้ายวันเกิด ขอร่วมทำบุญเดี่ยวกับหล ...
ต้นฉบับโพสโดย attachot เมื่อ 22-5-2011 17:09

อนุโมทนาบุญด้วยค่ะ
 เจ้าของ| cho โพสต์เมื่อ 27-5-2011 17:07 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
อนุโมทนาบุญด้วยค่ะ
ต้นฉบับโพสโดย rynyapatch เมื่อ 26-5-2011 12:41

โทรหาพี่พรสวรรค์ได้เลยจ๊ะ!!
 เจ้าของ| cho โพสต์เมื่อ 27-5-2011 17:13 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
พรุ่งนี้เป็นวันคล้ายวันเกิด ขอร่วมทำบุญเดี่ยวกับหล ...
ต้นฉบับโพสโดย attachot เมื่อ 22-5-2011 17:09

คุณอรรถฯ.. ต้นเดือนจะมีผู้มีจิตศรัทธาเหมาห้องน้ำใหญ่ 1 ห้อง ก็เลยจะนำเงินที่ได้จากผู้ศรัทธาทั้งหมดติดไปด้วย ไปด้วยกันไหมคะ? คุณอรรถฯ จะได้นำไปมอบให้ท่านเองเลย
attachot โพสต์เมื่อ 27-5-2011 21:25 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
คุณอรรถฯ.. ต้นเดือนจะมีผู้มีจิตศรัทธาเหมาห้องน้ำ ...
ต้นฉบับโพสโดย cho เมื่อ 27-5-2011 17:13

ถ้าเป็นวันเสาร์หรืออาทิตย์อาจจะไปด้วยได้ วางแผนเรื่องวันว่าตั้งใจจะไปกราบหลวงพ่อและนำเงินไปทำบุญจากเพื่อนๆเป็นช่วงเสาร์หรืออาทิตย์สิ้นเดือนมิถุนายนครับ ตามที่โทรคุยกันครับ ขอบคุณสำหรับความมีน้ำใจอย่างเป็นพิเศษด้วยนะครับ
resto โพสต์เมื่อ 28-5-2011 12:42 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ตอบกลับ 62# winny

หนูโอนเงินร่วมทำบุญไปให้แล้วนะคะ สาธุ..

202.50 บาทค่ะ ขอร่วมทำบุญ

ปล. ตอนแรกกดผิดค่ะ 20000 แน่ะ ในใจว่าจะกดยกเลิกแต่ดันมือไปกดตกลง
      แต่ตู้มันแจ้งว่ายอดเงินในบัญชีไม่พอจ่ายค่ะ อิอิอิ
      มีน้อยทำน้อยค่ะตามกำลัง สาธุ
ponsawan โพสต์เมื่อ 28-5-2011 13:17 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
อนุโมทนาบุญกับทุกท่านด้วยนะขอรับ..สาธุ.สาธุ.สาธุ..
winny โพสต์เมื่อ 28-5-2011 21:20 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ตอบกลับ  winny

หนูโอนเงินร่วมทำบุญไปให้แล้วนะคะ สาธ ...
ต้นฉบับโพสโดย resto เมื่อ 28-5-2011 12:42

ขอบคุณครับขออนุโมทนาบุญด้วยนะครับ ยังไงช่วยแจ้งรายละเอียดส่วนตัวชื่อ ที่อยู่ พร้อมเบอร์โทรศัพท์ที่ติดต่อได้ แจ้งผมทาง pm อีกครั้งนะครับ

ponsawan โพสต์เมื่อ 29-5-2011 10:35 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
                                                   จิตรตานุสสิติ
จิตเอ๋ยจิตเขลา  นอนในกายเน่าเฝ้าสมบัติ  เฝ้าสมบัติกินอสุจิตรีไม่เห็นเลย  หลวงชมเชยว่างามตามทางรก

จิตตกหลุมกองทุกข์  เห็นสนุกเภทบ้า  อวดกล้าสู้ตายไม่หน่ายหนีโลก  นั่งโงกงมแก่หลงแลว่ารูปแคนคือผี

เห็นดีสิ่งใดภายในเหม็นนัก  หลงรักจูบกอดตาบอดใจบ้า  ยอมเป็นค่าความรักเหนื่อยนักไม่รู้   หลงอยู่ช้านานสมภารไม่บอก

เชื่อหลอกหมู่มารสังขารหลอกลวง  เอาห่วงผูกคอใครหหนอ  ทำจิตใบ้ใจบ้าหันหน้ามาดู พระครูบอกสั่ง

อย่าหลงทางเดินอย่าเมินเหยียบขวาก  อย่าลากเรียวหนามจงตามพระไป  ไกลพระจะโง่มักโอ่เสียของ  อย่าเอาทองแต่งลิง

อย่าอวดยิ่งแก่บ้า  จะขายหน้าแก่ผีอย่าดวดดีแก่โลก  จะทุกข์โศกเสียเปล่าวอย่าหลงเดาผิดๆ  อย่าคิดโดยโง่อย่าโตแต่เปลือก

อย่าเสือกหาทุกข์อย่าสุขในบาป  อย่าคาบเหล็กแดงอย่าแต่งแผ่นดิน  อย่ากินของร้อนอย่านอนในไปจงไปอย่าง

แร้งให้แสวงหาบริสุทธิ์ให้หยุดอย่างพระ  ให้ละความโง่ให้โตเต็มโลก  ข้ามโอฆสงสารนิพานไม่ไกล  รีบไปอยู่นานสู่สุขสำราญ  นะท่านทั้งหลายเอย

พระธรรมะจารณ์ อายะตะนะ  ผาสุวิหาโร

หลวงปู่ ผินะ    ปิยธโร
ของดี โพสต์เมื่อ 29-5-2011 15:52 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ขอโทษครับ ยังร่วมได้จนถึงเมื่อไหร่ครับ
winny โพสต์เมื่อ 30-5-2011 13:03 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ตอบกลับ 73# ของดี

สามรถร่วมบุญเข้ามาได้เรื่อยๆครับ..เพราะว่ายังขาดปัจจัยอีกมากพอสมควร{:7_153:}
ระฆัง โพสต์เมื่อ 30-5-2011 15:13 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
จะช่วยรวบรวมปัจจัยแล้วนำส่งให้คุณ winny ดำเนินการต่อไปนะครับ
คุณต้องเข้าสู่ระบบก่อนจึงจะสามารถตอบกลับโพสต์นี้ได้ เข้าสู่ระบบ | สมัครเป็นชาวเมืองเสน่ห์กาหลง

รายละเอียดเครดิต

ปิด

เว็บมาสเตอร์แนะนำย้อนกลับ /1 ถัดไป

รายชื่อผู้กระทำผิด|Archiver|Mobile|เมืองเสน่ห์กาหลง (Khalong Charming Town)

GMT+7, 19-5-2024 11:57 , Processed in 0.182024 second(s), 8 queries , File On.