เมืองเสน่ห์กาหลง มหาเสน่ห์ มหาเมตตา มหานิยม
Khalong Amulet
ซ่อนแถบด้านข้าง

โชว กาหลง เชิญผู้มีจิตศรัทธาร่วมสร้างบุญกับหลวงพ่อประยูร ศิษย์เอกหลวงพ่อผินะ วัด

[คัดลอกลิงก์]
 เจ้าของ| cho โพสต์เมื่อ 17-5-2011 22:26 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
หมายกำหนดการ  หลวงพ่อประยูรวางแผนภายในสิ้นปีนี้ ทั้งนี้อยู่เจ้าภาพผู้ศรัทธาด้วย
การทยอยเป็นรอบๆนั้น สามารถกระทำได้โดยการ ร่วมบุญตามวัตถุประสงค์ย่อยเป็นส่วนๆ เช่น

เป็นเจ้าภาพเสา จำนวน xxx ต้น หรือ
เป็นเจ้าภาพปูหินแกรนิต จำนวน xxx แผ่น
เป็นเจ้าภาพสร้างห้องน้ำ จำนวน xx ห้อง เป็นต้น

แล้วสามารถนำคณะผู้ร่วมบุญนำเงินไปถวายหลวงพ่อประยุรเป็นรอบๆ ด้วยเช่นกัน โดยโชว และวินนี่ และสมาชิกท่านอื่นๆ ก็สามารถร่วมเดินทางไปด้วยกัน ทั้งนี้ ขอให้คุณพรสวรรค์ เข้ามาเพิ่มเติมรายละเอียด และประสานงานรายละเอียดปลีกย่อยเพื่ออำนวยความสะดวกอีกครั้ง

ทำความสะอาดวัด - มีแนวโน้มเป็นไปได้หรือไม่ คงต้องรอคุณพรสวรรค์มาให้คำตอบ น่าตื่นเต้นทีเดียวสำหรับ Khalong's Social Networking
ตัวเลขทั้ง 7 ในเบอร์มือถือ สามารถบ่งบอกนิสัยตัวตนของผู้ใช้ได้อย่างน่าอัศจรรย์ อย่ารอให้ชีวิตคุณดีก่อน แล้วค่อยเปลี่ยนเลขมือถือให้ดี คุณต้องเปลี่ยนเลขดีก่อน ชีวิตคุณถึงจะดี!! ตัวเลขเสียๆ มักดึงดูดพลังงานเสียๆ เข้ามาทำให้เราผิดหวังในชีวิต ตรงกันข้าม ตัวเลขดีๆ มักดึงดูดพลังงานด้านดีๆ เข้ามาในชีวิต ผนวกกับบุญกรรมเก่าของแต่ละคนว่าจะไปสุดที่ตรงไหน เลขบางตัวเหมาะกับคนหนึ่ง แต่เป็นเลขเสียกับอีกคนหนึ่ง ศาสตร์พลังงานเลขมือถือ บางส่วนอิงจากโหราศาสตร์ไทย บางส่วนมาจากการเก็บสถิติ ศาสตร์เลขมือถือต้องใช้ความเชี่ยวชาญ ในการวางตัวเลขมือถือให้เหมาะสม หลายคนเมื่อทราบผลการวิเคราะห์เบอร์มือถือของตนแล้วว่า ดี ร้าย อย่างไร แต่ยังพร้อมยอมทนใช้อยู่ ไม่รู้ทำไม เหตุผลง่ายนิดเดียว "เพราะทุกคนมีกรรมเป็นของตน" เมื่อถึงเวลา ฟ้าจะเปิดทางให้ท่านเปิดใจรับเรื่องมงคลดีๆ เข้ามาเสริมความรุ่งเรืองชีวิตท่านเอง จงจำไว้ ดวงคนเลือกเบอร์มาใช้เอง เบอร์ใครเบอร์มัน ไม่ซ้ำกัน หากท่านศรัทธาในศาสตร์พลังตัวเลขแล้ว ขออย่าลังเล หรือสงสัย อย่ารีรอทนใช้เบอร์เสียๆ เพื่อดึงดูดเรื่องร้ายๆ มารอเพื่อส่งผลแล้วค่อยเปลี่ยนเบอร์มือถือ วันนี้ คุณมีทางเลือกใช้ชีวิตแบบติดเทอร์โบได้ มัวช้าอยู่ทำไม? บริการวิเคราะห์เบอร์มือถือ วางเลขมงคล เรื่องการงาน การเงิน ความรัก โทร 09ุ ุ42282289 LINE ID: cholvibul
attachot โพสต์เมื่อ 18-5-2011 01:15 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
รับทราบครับคุณโชว งั้นรอคุณพรสวรรค์ เรื่องรายละเอียดนะครับ
ponsawan โพสต์เมื่อ 18-5-2011 07:13 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
สวัสดีขอรับ..เพื่อน.ๆ..พี่ๆ..น้องๆ..ทุกท่าน.เรื่องทำความสะอาดวัดทำอยู่ทุกวันนะขอรับ.เพียงแต่เอาไว้รอให้..อาคารปฏิบัติธรรม.แล้วเสร็จสิ้นเสียก่อนขอรับ.แล้วค่อยว่ากันอีกครั้งหนึ่งนะขอรับผม
pocko โพสต์เมื่อ 18-5-2011 09:31 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ตอบกลับ 16# cho

เรื่องทำความสะอาดวัด หรือห้องน้ำผมพอมีทีมประมาณ 6-10 คน ที่ทำกันประจำเกือบทุกเดือน
แต่คงต้องเป็นวันหยุด หรือวันอาทิตย์ครับ ก็สามารไปร่วมได้ครับ อุปกรณ์พร้อม
nut11 โพสต์เมื่อ 18-5-2011 10:03 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ผมขอร่วมทำบุญด้วยครับ โอนแล้วจะแจ้งให้ทราบครับ

คะแนน

จำนวนผู้เข้าร่วม 1รัก +15 ย่อ เหตุผล
cho + 15

ดูบันทึกคะแนน

ข้าว โพสต์เมื่อ 18-5-2011 10:24 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ขอร่วมทำบุญด้วยค่ะ คงต้องโอนสิ้นเดือน ละ ยังไงโอนแล้วจะแจ้งทาง pm นะคะ
ponsawan โพสต์เมื่อ 18-5-2011 10:28 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
แก้ไขล่าสุด ponsawan เมื่อ 18-5-2011 10:56

P1010655.JPG P1010657.JPG สวัสดีขอรับ..วันนี้.อากาศดีนะขอรับ.กระผม.พรสวรรค์.ขออณุญาติทางเจ้าของเว็บ.คือคุณ.นิชา.หรือ(เดโชว์)ได้นำภาพดาวอาถรรพน์.หลวงปู่ ผินะ ปิยะธโร ดวงนี้เป็น รุ่นแรกซึ่งหลวงปู่ได้สร้างไว้ ๑.ดินแร่จาก จ.สุราษฏร์ธานี้ ๒. แร่วุลแฟมไมค์ จากเขาศูนย์ (ทานพอ) จ.นครศรีธรรมราช ๓.เพชรจากถ้ำแก้วสุรการณต์ จ.นครศรีธรรมราช ๔.แร่ยูเรเนียม ที่เขาใช้ประทำหัวจรวด(กันฟ้าผ่า)๕.น้ำยา จากบ่ออาถรรพน์ถ้ำแก้วสุรการณต์(ท่านเจริญธรรม)จ.นครศรีธรรมราช...ครั้งแรก เมื่อผสมมวลสาร ใช้ผงกาวเป็นตัวเชื่อมอัดลงพิพม์ได้ประมาณ๖องค์ก็นำไปทำให้แห้งอัดพลังจิตรเดี่ยวๆอีก๗วันให้หลวงถุงเงิน และหลวงยูรฯคนละองค์..
วันนี้เอา.ความเป็นตอนที่๑ไปพิจารณากันก่อนนะครับเดี่ยวจะมีมาบรรยายให้ฟังเป็นตอนๆไปโปรดรอและติดตามรับชมได้ในโอกาศต่อไปส่วนวันนี้ขอให้โชคดีมีชัยด้วยกันทุกๆคนนะครับสวัสดีครับ

คะแนน

จำนวนผู้เข้าร่วม 2รัก +17 ย่อ เหตุผล
cho + 15
winny + 2

ดูบันทึกคะแนน

winny โพสต์เมื่อ 18-5-2011 11:57 | แสดงโพสต์ทั้งหมด

ขอบคุณครับ...สร้างกุศลแถมได้รับวัตถุมงคลล้ำค่า...จากพระผู้ปฏิบัติดีปฏิบัติชอบ ขออนุโมทนาบุญด้วยครับ
winny โพสต์เมื่อ 18-5-2011 11:58 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ขอร่วมทำบุญด้วยค่ะ คงต้องโอนสิ้นเดือน ละ ยังไงโอนแล ...
ต้นฉบับโพสโดย ข้าว เมื่อ 18-5-2011 10:24

ขอบคุณครับคนสวยใจดี...
Maow โพสต์เมื่อ 18-5-2011 12:07 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ขอร่วมทำบุญด้วยคร่า โอนแล้วจะแจ้งให้ทราบจ้ะ
ponsawan โพสต์เมื่อ 18-5-2011 12:08 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ขอร่วมทำบุญด้วยค่ะ คงต้องโอนสิ้นเดือน ละ ยังไงโอนแล ...
ต้นฉบับโพสโดย ข้าว เมื่อ 18-5-2011 10:24

ขออนุโทนาด้วยนะขอรับ..สาธุ..
pocko โพสต์เมื่อ 18-5-2011 14:57 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ตอบกลับ 14# winny

Win พี่โอนทำบุญ ร่วมสร้างห้องน้ำให้แล้ว 500.09 บาท
winny โพสต์เมื่อ 18-5-2011 15:14 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ตอบกลับ  winny

Win พี่โอนทำบุญ ร่วมสร้างห้องน้ำให้แล้ ...
ต้นฉบับโพสโดย pocko เมื่อ 18-5-2011 14:57

รับทราบการโอนเงินและรายละเอียดทั้งหมดแล้วครับขอบคุณมากครับท่านพี่
ponsawan โพสต์เมื่อ 18-5-2011 18:20 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
P10106611.jpg P1010659.jpg

วันนี้ว่าในเรื่องดาวอาถรรพน์ต่อเริ่มด้วยเรื่องแม่พิมพ์ดาวอาถรรรพน์ก็จะแกะด้วยมือธรรมดาจะเป็น๒อัน..อันหนึ่ง๕แฉก..อันหนึ่ง๘แฉก
ตรงกลางจะกรวงเมื่อประกบกันแล้วใส่ลูกกริ่งกันฟ้าผ่าใช้กาวติดเหล็กเป็นตัวเชื่อมทั้ง๒แผ่นสังเกตจะเห็นได้ง่ายว่ามีรอยประกบกัน..หมายเหตุ แกะพิมพ์ด้วยมือกดด้วยนิ้วมือครั้งต่อมา..องค์ดาวกรอบและเปราะเพราะผสมแร่ธาตุไปมาก
หลวงพ่อผินะ ก็เลยสั่งให้ผสมใหม่อีก
ครั้งที่๒ ได้ผสมดินแร่และมวลสารเพิ่มขึ้นอีกแต่ผงเพชรหมดแล้ว คราวนี้กดได้ ๑๔ องค์อัดพลังเดี่ยวๆอีกเป็น ๑๐ ๆวัน
ดั่งรูปที่ให้ชมอยู่ขณะนี้..โชคดี.กันทุกๆคนนะขอรับ

winny โพสต์เมื่อ 18-5-2011 21:36 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
วันนี้ว่าในเรื่องดาวอาถรรพน์ต่อเริ่มด้วยเรื่องแม่พ ...
ต้นฉบับโพสโดย ponsawan เมื่อ 18-5-2011 18:20

ยอดเยี่ยมครับพี่...ขอบคุณสำหรับข้อมูลดีๆลึกๆแบบนี้ผมปู่เสื่อรอเสพข้อมูลต่อเลยแล้วกันคร๊าบบบบบ{:2_37:}
คุณต้องเข้าสู่ระบบก่อนจึงจะสามารถตอบกลับโพสต์นี้ได้ เข้าสู่ระบบ | สมัครเป็นชาวเมืองเสน่ห์กาหลง

รายละเอียดเครดิต

ปิด

เว็บมาสเตอร์แนะนำย้อนกลับ /1 ถัดไป

รายชื่อผู้กระทำผิด|Archiver|Mobile|เมืองเสน่ห์กาหลง (Khalong Charming Town)

GMT+7, 19-5-2024 13:15 , Processed in 0.157542 second(s), 8 queries , File On.