เมืองเสน่ห์กาหลง มหาเสน่ห์ มหาเมตตา มหานิยม
Khalong Amulet
ซ่อนแถบด้านข้าง

โชว กาหลง เชิญผู้มีจิตศรัทธาร่วมสร้างบุญกับหลวงพ่อประยูร ศิษย์เอกหลวงพ่อผินะ วัด

[คัดลอกลิงก์]
resto โพสต์เมื่อ 18-5-2011 22:22 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ร่วมทำบุญด้วยคะ สาธุ
โอนแล้วจะแจ้งให้ทราบนะคะ

คะแนน

จำนวนผู้เข้าร่วม 1รัก +3 ย่อ เหตุผล
cho + 3

ดูบันทึกคะแนน

ตัวเลขทั้ง 7 ในเบอร์มือถือ สามารถบ่งบอกนิสัยตัวตนของผู้ใช้ได้อย่างน่าอัศจรรย์ อย่ารอให้ชีวิตคุณดีก่อน แล้วค่อยเปลี่ยนเลขมือถือให้ดี คุณต้องเปลี่ยนเลขดีก่อน ชีวิตคุณถึงจะดี!! ตัวเลขเสียๆ มักดึงดูดพลังงานเสียๆ เข้ามาทำให้เราผิดหวังในชีวิต ตรงกันข้าม ตัวเลขดีๆ มักดึงดูดพลังงานด้านดีๆ เข้ามาในชีวิต ผนวกกับบุญกรรมเก่าของแต่ละคนว่าจะไปสุดที่ตรงไหน เลขบางตัวเหมาะกับคนหนึ่ง แต่เป็นเลขเสียกับอีกคนหนึ่ง ศาสตร์พลังงานเลขมือถือ บางส่วนอิงจากโหราศาสตร์ไทย บางส่วนมาจากการเก็บสถิติ ศาสตร์เลขมือถือต้องใช้ความเชี่ยวชาญ ในการวางตัวเลขมือถือให้เหมาะสม หลายคนเมื่อทราบผลการวิเคราะห์เบอร์มือถือของตนแล้วว่า ดี ร้าย อย่างไร แต่ยังพร้อมยอมทนใช้อยู่ ไม่รู้ทำไม เหตุผลง่ายนิดเดียว "เพราะทุกคนมีกรรมเป็นของตน" เมื่อถึงเวลา ฟ้าจะเปิดทางให้ท่านเปิดใจรับเรื่องมงคลดีๆ เข้ามาเสริมความรุ่งเรืองชีวิตท่านเอง จงจำไว้ ดวงคนเลือกเบอร์มาใช้เอง เบอร์ใครเบอร์มัน ไม่ซ้ำกัน หากท่านศรัทธาในศาสตร์พลังตัวเลขแล้ว ขออย่าลังเล หรือสงสัย อย่ารีรอทนใช้เบอร์เสียๆ เพื่อดึงดูดเรื่องร้ายๆ มารอเพื่อส่งผลแล้วค่อยเปลี่ยนเบอร์มือถือ วันนี้ คุณมีทางเลือกใช้ชีวิตแบบติดเทอร์โบได้ มัวช้าอยู่ทำไม? บริการวิเคราะห์เบอร์มือถือ วางเลขมงคล เรื่องการงาน การเงิน ความรัก โทร 09ุ ุ42282289 LINE ID: cholvibul
nochoice1 โพสต์เมื่อ 18-5-2011 22:27 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ขออนุโมทนากับคุณเดโชด้วยครับ
winny โพสต์เมื่อ 19-5-2011 00:24 | แสดงโพสต์ทั้งหมด

ขอบคุณครับผม.....ตอนนี้มีผู้ร่วมเดินบนสะพานบุญนี้เพิ่มขึ้นแล้วครับน่ายินดีเป็นอย่างยิ่ง
somdejdang โพสต์เมื่อ 19-5-2011 13:02 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
สาธุ ๆ เจ้าแม่ มาบอกบุญแบบนี้ โดนใจหลายเด้อ
 เจ้าของ| cho โพสต์เมื่อ 19-5-2011 17:26 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
สาธุ ๆ เจ้าแม่ มาบอกบุญแบบนี้ โดนใจหลายเด้อ ...
ต้นฉบับโพสโดย somdejdang เมื่อ 19-5-2011 13:02

รอท่านสมเด็จแดงมาร่วมบุญกัน!!
เกิดชาติหน้ามาเจอกันอีก5555
ponsawan โพสต์เมื่อ 19-5-2011 17:38 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
กระผมขอชาติเดียวนะขอรับ..แบบว่าเหนื่อย.อะขอรับผม ..
ponsawan โพสต์เมื่อ 19-5-2011 19:05 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
P1010674.jpg P1010676.jpg

ครั้งที่๓
ที่นี้หลวงถุงเงินเรียนหลวงพ่อนะ ว่าดาวที่ทำออกมา
หนาไปไม่สะดวกในการเหลี่ยมขอให้หลวงพ่อนะสั่งทำขึ้นใหม่ให้บางลง
เพราเปลื่องมวลสารและไม่สวยด้วย หลวงพ่อนะก็ได้ทำตามคำขอ
ที่นี้ก็ได้ออกมาทั้งแข็งแน่น บาง สวย ถูกใจว่างั้นเถอะ กดพิมพ์ ออกมาได้ ๑๘ องค์
อัดพลังจิตรเดี่ยวๆ อีกเป็นเดือน แบ่งให้หลวงยูรฯ ๙องค์
ดั่งรูปที่นำมาให้ชมกันต่อไปนี้..

ปล. ที่ได้นำ ภาพและข้อมูลลงมาให้ชมกันใน ณ ที่แห่งนี้เพียงเพื่อเป็นแนวทางสำหรับผู้ที่กำลังศึกษาและศรัทราต่อ องค์ หลวงปู่ ผินะ ปิยะธโร นะขอรับ .. ขอให้โชคดีทุกๆท่านนะขอรับ

yongchai01 โพสต์เมื่อ 19-5-2011 20:27 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
อนุโมทนาบุญด้วยนะครับ และขอร่วมบุญด้วยคนนะครับ
โอนเมื่อไหร่จะแจ้งให้ทราบนะครับ
สาธุ สาธุ สาธุ

คะแนน

จำนวนผู้เข้าร่วม 1รัก +15 ย่อ เหตุผล
cho + 15

winny โพสต์เมื่อ 19-5-2011 20:58 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
อนุโมทนาบุญด้วยนะครับ และขอร่วมบุญด้วยคนนะครับ
โอนเ ...
ต้นฉบับโพสโดย yongchai01 เมื่อ 19-5-2011 20:27

ขอบคุณครับ หากโอนเงินร่วมทำบุญในครั้งนี้แล้วรบกวนแจ้งรายละเอียดทาง PM ด้วยนะครับเพื่อจัดเก็บเป็นข้อมูลนำมอบให่แก่หลวงพ่อประยูรฯ
ต่อไปโดยไม่หักค่าใช้จ่ายใดๆทั้งสิ้น .....ขออำนาจสิ่งศักสิทธิ์ บารมีหลวงพ่อผินะและหลวงพ่อประยูรดลบันดาลให้ชาวเมืองเสน่ห์กาหลงพบเจอแต่ความเจริญรุ่งเรืองยิ่งๆึ้ขึ้นไป......
yongchai01 โพสต์เมื่อ 19-5-2011 21:05 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
อามิตตาพุทธ
สาธุ(แปลว่า ดีแล้ว)
ได้ครับ แต่คงไม่ใช่เร็วๆนี้นะครับ แต่รับปากว่าโอนแน่ครับ และจะแจ้งทาง PM ให้นะครับและจะแจ้งหน้าเว็บด้วยครับ

คะแนน

จำนวนผู้เข้าร่วม 1รัก +15 ย่อ เหตุผล
cho + 15

zencoler โพสต์เมื่อ 20-5-2011 00:22 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
รอเงินเดือนใหม่ออกแล้วจะโอนไปนะครับ อาจร่วมช่วยทำบุญได้ไม่มาก แต่ด้วยความเต็มใจครับ

คะแนน

จำนวนผู้เข้าร่วม 1รัก +2 ย่อ เหตุผล
cho + 2

winny โพสต์เมื่อ 20-5-2011 00:39 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
รอเงินเดือนใหม่ออกแล้วจะโอนไปนะครับ อาจร่วมช่วยทำบ ...
ต้นฉบับโพสโดย zencoler เมื่อ 20-5-2011 00:22

ความตั้งใจที่แน่วแน่ เจตนาบริสุทธิ์ แค่นี้ก็กุศลแรงมากๆแล้วครับ....ขอบคุณมากมายครับ
โอนเงินแล้วรบกวนแจ้งรายละเอียดทาง PM อีกครั้งนะครับ
rynyapatch โพสต์เมื่อ 20-5-2011 10:56 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
สาธุ ขออนุโมทนาบุญ ด้วยคนค่ะ
แล้วก็ขอร่วมทำบุญด้วยค่ะ
โอนเมื่อไหร่จะแจ้งให้ทราบค่ะ
winny โพสต์เมื่อ 20-5-2011 11:52 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ขอบคุณนางฟ้าแห่งเมืองฯไว้ ณ ที่นี้ด้วยครับ{:2_31:}
winny โพสต์เมื่อ 20-5-2011 13:13 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
แก้ไขล่าสุด winny เมื่อ 20-5-2011 13:15

แจ้งความคืบหน้าการร่วมบุญเป็นเจ้าภาพสร้างสำนักปฎิบัติธรรมกับหลวงพ่อประยูร อโสโก ภิกขุ... ขณะนี้ได้มีผู้มีจิตศรัทธาอย่างแรงกล้ารับเป็นเจ้าภาพร่วมบุญสร้างห้องน้ำ ณ สถานปฏิบัติธรรม สำนักอโสโก จำนวน 1 ห้องเป็นที่เรียบร้อยแล้ว!!!...รายละเอียดจะแจ้งให้ทราบในโอกาสต่อไป ขอขอบคุณจากใจและอนุโมทนาบุญในครั้งนี้ด้วยครับ

คุณต้องเข้าสู่ระบบก่อนจึงจะสามารถตอบกลับโพสต์นี้ได้ เข้าสู่ระบบ | สมัครเป็นชาวเมืองเสน่ห์กาหลง

รายละเอียดเครดิต

ปิด

เว็บมาสเตอร์แนะนำย้อนกลับ /1 ถัดไป

รายชื่อผู้กระทำผิด|Archiver|Mobile|เมืองเสน่ห์กาหลง (Khalong Charming Town)

GMT+7, 19-5-2024 11:01 , Processed in 0.188430 second(s), 15 queries , File On.